ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังAVจากโดจิน Part2 [22เรื่อง]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 19, 2020, 02:30:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

หนังAVที่สร้างตามโดจินดังๆ แต่ละเรื่องคัดนักแสดงได้ดีมาก มีหลายเรื่องที่ผมแปลด้วยนะ
ที่หายไปเพราะยอดตอบไม่โดนใจ ลองสักสองสามกระทู้ ดูซิว่าควรกลับมาอัพต่อมั้ย

ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับหนังแล้วจะเห็นลิ้งโหลด
ตอบสั้นๆไม่โดนใจจะดูประวัติเก่า ถ้าประวัติไม่ดีเราขอคัดออก

CAWD-054 แนวNTRพาเพลิน วาดฝันกับแฟนมุ่งสู่โคชิเอ็ง และร่วมเซ็กส์ไปกับอาจารย์
จากเรื่อง [Mon-petit] Natsu ga Owaru made

เรื่องนี้ผมแปลเองเลย ไม่นึกว่าจะถึงตอนที่3แล้ว ใครอยากอ่านไปลองคุ้ยตอนแรกๆดู
https://xonly8.com/index.php?topic=222315.0

CAWD-075 เรื่องนี้ไม่รู้จัก ใครรู้ฝากไว้

MIMK-015 เรื่องนี้ก็ไม่รู้จักแต่ได้เจ๊จูเลียมาแสดง แรงแน่นอน

MIMK-044 เนื้อเรื่องไม่รู้ แต่ได้อาเจ๊โอคิตะมาเล่น นมมาเต็มมันกว่าAVทั่วไปอีก

MIMK-054 อีกเรื่องที่สุดติ่ง NTRน้ากับหลาน คนแสดงคือฮารุนะ ฮานะ ไอ้อารมสุดๆ

MIMK-058 เรื่องนี้เนื้อนมไข่ แต่ละคนที่คัดมาเล่นนี่ผมติดตามทั้งนั้น

MIMK-063

MIMK-064

MIMK-069 ไม่รู้เนื้อเรื่องเหมือนกัน น่าจะแนว NTRสลับแฟน แต่ได้โซระเล่นก็ต้องดู

MUDR-090

MUDR-098 อีกเรื่องที่ผมแปล ครูหื่นแบล็คเมล์เด็กนักเรียน

MUDR-110 แนวนี้เยอะแต่สนุก

NIMA-006

NIMA-007

SSNI-384

SSNI-630

URE-016

URE-017

URE-051

URE-054

URE-055

USBA-001 อีกคนที่สุดจริง คนนี้ตามมานาน ไม่นึกว่าจะแสดงแนวนี้ด้วย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

tstcuqwc

::YehYeh:: นักแสดงก็ใกล้เคียงนะครับ ต้องเข้าไปดูผลงานจะเหมือนแค่ไหน

warahok2020

ปกติผมไม่ใช่คอโดจิน แต่เพิ่งมาสองสามวันก่อนนี่เอง ไปเจอโดจิน ดูลายเส้นแล้วเหมือนนักเขียนไทย(แต่ในเวปบอกเป็นโดจินเจแปน) เรื่องน้องเอิน(ชื่อเรื่องก็ไท๊ไท) วาดสวยและได้อารมณ์มากๆ เลยเพิ่งหันมาหาอ่านในเวปนี้ในเรื่องอื่นๆดู ดังนั้นหัวข้อนี้ของท่านโดนผมมาก ขอบคุณในน้ำใจนะครับ ::Glad::

Takashima Matsumoto

ชอบแนวนี้มากๆครับ โดยเฉพาะ haruna hana และ แม่อย่างเจ้ Julia นะครับ ::JubuJubu:: ::Shy:: ::Thankyou::

kazu36

leviathan

เจ้โอคิตะมาผมไม่คิดมากล่ะครับ 555555
แต่จะมาเล่นหนังจากโด นี่ไฟหน้าต้องโดดเด่นจริงๆ

samurai5567

แนวโดจิน แนวนี้น่าสนใจกว่าแนวญี่ปุ่นทั่วไป

Chaos OSK

ผมชอบแนวโดจินอยุ่แล้ว ขอยคุณนะครับมีผลงานดีๆมาให้ชมกัน

asakito

beerdelta

หนังแต่เลือกนักแสดงได้ใกล้เคียงกับทางโดจินมากครับ ทำให้จิตนาการตามจริงๆ ขอบคุณครับ

AAA1188

ขอบคุณมากครับพ้ม ชอบหลายเรื่องเลย  ::Glad:: ::Ahh::

TJjus

โอ้โห บางเรื่องนี่ตอนเป็นโดจินเป็นเรื่องที่ผมชอบมากด้วย หลายๆเรื่องไม่คิดว่ามันจะมีทำเป็นหนังคนแสดงแบบนี้ อย่างนี้มันต้องเก็บครับ ::Glad::

jadnaja

อยากให้เพิ่มชื่อเรื่องของกาตูนด้วยครับ บางทีอยากอ่านแต่หาเจอ

preneko

เขียนโดจินญี่ปุ่นนี่ดีจัง ต่อไลน์มาเป้นแนวคนเล่นได้ด้วย  ::Thinking::

olemantu

ต้องสารภาพตามตรงว่าไม่เคยติดตามหรือดูโดจินเลย ว่าเนื้อหาเป็นอย่างไร แต่พอมาทำเป็นหนังบางเรื่องทั้งตัวแสดงก็ดูน่าสนใจ
ลองขอเข้าไปลองดูว่าจะถูกใจกับงานที่มาจากโดจินบ้างไหม โอยเฉพาะเรื่องที่เป็นNTR น่าสนใจมากครับ