ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sumiya] Shuttered ข้างหลังเลนส์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 20, 2020, 06:46:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pitoonpa

นางเองน่าจะเป็นฝ่ายนำเสนอเอง แต่ขอให้จัดหนักๆหน่อย

xfreestylex

เหมือนนางเอกตอนโดนถ่ายรูปแล้วมีอารมณ์เลย

อ้าวจริงด้วย แต่ก็น่ารักดีนะ

vincentzx202

จากแค่นี้ยังดูไม่ออกแหะ คิดว่าHappy ending ธรรมดา

ตอนใส่ชุดปกติน่ารักเลย แต่พระเอกเสือกไม่เลิกถ่ายด้วยนะ กวนตีน

gfthebc

เป็น​สาว​แพ้​กล้อง​ถ่าย​รูป​ยัง​งี้​ หวัง​ว่า​ตอน​จบ​จะ​ไม่​ปวด​ตับ​ โดน​ผู้ชาย​พา​ไป​ให้​โดน​คนอื่น​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ อาจจะ​พัฒนา​ต่อ​แบบ​ outdoor​ บ้าง​รึเปล่า​ครับ​ กลัว​รูป​กับ​คลิป​หลุด​จริงๆ​เลย​ครับ​ กลัว​สาว​เจ้า​ไป​มี​อารมณ์​กับ​กล้อง​อื่น​ๆ​จน​มี​อะไร​กับ​คน​อื่น​ไป​ทั่ว​จริงๆ​เลย​ครับ​

teet

เริ่มเรื่องเหมือนมีไอ้โรคจิตตามแอบถ่ายรูป...แต่ไหงดันพลิกล็อคที่ฝ่ายโดนถ่ายรูปจิตซะเอง เห็นกล้องแล้วเงี่ยนซะงั้นเลย

Taroboy14

nekki

นางเอกติใจที่ดดนถ่ายรูป รู้สึกตื่นเต้น ผมว่าคู่นี้ก็เข้ากันดีออก

ช็อตสุดท้ายนี้ยอม มาแต่งตัวเสื้อเปิดหัวไหล่ ตัดกับลอยเสื้อที่ไม่โดนแดดแบบนี้ ดาเมทไปเต็มๆ

charzap

จบที่ไปเดทกันซะงั้น -*-

toyoumove

เป็นทาสควยช่างภาพแน่นอน และดูเหมือนว่าเธอจะร้อนแรงมากซะด้วย ::Fighto::

numkrieng

::Hmmm:: คนโดนถ่ายเหมื่อนจะแอบยิ้มนะ

คนถ่ายตาทแทบไม่ทัน...น่ารักมาก ท่าโพส

peeraa99

ดูตัวอย่างน่าอ่านไม่เคยอ่านแนวนี้เลย ดูจิตๆ ทั้งคู่พระเอกนางเอก

Magman09

เหมือนเคยอ่านเมื่อนานมาแล้ว แต่จำไม่ได้แม้แต่เนื้อเรื่อง สงสัยเพราะคนเก่าแปลมั่วจริง

cking

นางเอกก็ชอบโดนถ่ายสินะ เข้ากันได้ดี

จบดี เปิดตัวสบาย

tadds

นางเอกเป็นพวกชอบโชสินะครับไม่สิควรเรียกว่าชอบโดนถ่ายมากกว่า
edit จบแบบหวานๆเลยสินะครับเเต่เป็นคู่ที่เหมากันดีนะคนหนึ่งชอบถ่าย อีกคนชอบโดนถ่าย

trirong2534