ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep1 #62

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 20, 2020, 09:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bmaII

คิดถึงเรื่องนี้ คิดถึงผู้เขียน คิดว่าไม่เขียนต่อแล้ว ขอบคุณที่มาต่อเรื่องราวให้ได้อ่าน เมไม่อยู่ ฟินโมโห นอกจากยัว จะไปทำกับใครได้

wjoe44

งวดนี้รอนานมากเลย ได้ดูฟินกับฝรั่งหรือเปล่า

eglebudsob

นานแค่ไหน ก็จะรออ่านนะครับ
สงสัยต้องย้อนกลับไปอ่านตอนก่อนๆละ จำไม่ค่อยได้ละ อิอิ

vcchin

คิดถึงครับ กลับมาพร้อมทีมสาวๆ ยอดเยี่ยมเลยครับ

poongpong

อ้างจาก: pankea เมื่อ พฤษภาคม 20, 2020, 07:28:49 หลังเที่ยง
ในที่สุดก็มาจนได้ ผมรอซีซั่น 3 นี้โดยพยายามเปิดหาเกือบทุกวัน เปิดเรื่องมาก็มีดีกรีความเสียวขึ้นสูงแล้วและงานนี้มีอีกสองสาวอยู่ในงานด้วยแต่ยังเดาไม่ออกว่าจะไปยังไงกัน สมกับที่รอนะครับ ผมขอเป็น FC ทุกสาวนะแต่เน้นฟินกับเมครับ

รู้สึกดีขึ้นมาเลย

h-man

คิดถึงเรื่องนี้ที่สุด รู้ว่าหายไปนาน แต่ก็เข้าใจ และรอได้เสมอ

PTTrayong

เขาถึงบอกสามีและภรรยาอย่าทํางานที่เดียวกัน มันง่ายต่อการไม่ลงรอย และผู้หญิงจะพาลไปอย่างอื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับงาน ว่าแต่ยัวเติบโตเร็วนะ ภาคหนึ่งยังเป็นพนักงานตัวเล็กๆ คอยบริการในโรงแรมเปลือย ไปๆมาๆ เป็นผู้บริหารโรงแรมซะแล้ว

แมว69

งานก็ไม่ดี ชีวิตก็ งง งง ธุรกิจก็เครียด

game14974

ต้องเคลียร์ธุรกิจให้เรียบร้อยก่อนแล้วแบบนี้​ ถ้ายังค้างคาก็ทำอะไรไม่สุด

civil2

รอมานาน สนุกเหมือนเดิมครับ รอดูมิส ว่าจะมาร่วมด้วยหรือไม่

chakit9371

Bonbak

รออยู่นานแล้วครับ แต่งใด้สนุกมากเลย

Nattanan Tst

รอน้องมินมาเข้าวงด้วยกันเลยครับแต่ติดเรื่องงานนี่สิยังเคลียไม่จบเลย สงสัยต้องจัดฟินให้หนักๆถึงจะหายงานนี้

abatrost

มินยังไม่ใจอ่อน เข้าทีมสีกที

jooloo

ยัวมาแรงรอบนี้แต่ยังชอบเมเหมือนเดม