ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep1 #62

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 20, 2020, 09:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mana0440

ตามลุ้นมินว่าจะเข้าร่วมมั้ย

montoya2109

ลุ้นเลยว่าจะมีใครมาแจมมั้ย อิอิ

tanakijj1980

หายไปนานเลยครับ ในที่สุดก้อมาซักที

Thanatouch MAN

สวิงกิ้งกันวุ่นเลยงานนี้ ฟินนี่ร้ายถ้าเป็นสาวๆสมัยก่อนก็ชายหลายผัวดีๆนี่เอง

Danai Tee

โห รอบนี้หายไปนามากกก นึกว่าหมดไฟจะเขียนไปแล้ว  นี่ต้องกลับไปอ่านย้อนความเลยนึกขึ้นมาได้ว่าเกิดอะไรกับใคร  หวังว่าจะกลับมาเขียนบ่อยขึ้นนะครับ ติดตามมานานละ

neung_cm

ลุ้นว่าจะได้จบกับมินมั้ยทริปนี้

fufu22

กลับมาแล้ว กลับมาให้ลุ้นกันต่อเรื่อยๆ ว่าใครจะโดนบ้าง

Theman368

อิจฉาจริงๆมีแต่สาวๆให้เอาตลอด

sunnies

wolfsburg7

ซีซั่นนี้ใครจะเป็นตัวละครหลักกันนะ เดาว่าเป็นมินละกัน

krissyou

หายไปนานเลยนะครับ ... แต่ก็ยังรออ่านอยู่นะครับ

ยัวหายไปนาน เลยจัดหนักสองรอบติดเลยเนอะ แล้วคืนนี้จะจัดฟิน กับมินด้วยไหมน๊าาาาา  ::Hmmm::

Phoowadol

ก่อนอื่น ต้องขอบอกเลยว่าดีใจมาก ที่ท่านกลับมาบรรเลงเพลงรักต่อ หลังจากห่างหายกันไปนานจนต้องบอกว่าคิดถึงๆๆๆ ( สาวๆในcircle ของท่านนะ อิอิ)อ๊ะ!  ที่จริงก็คิดถึงท่านด้วยนะหละ  อิอิ
     กลับมาครั้งนี้ดูเหมือนจะมีปมให้คิดตาม ตรงน้องมินนี่แหละ ที่ดูแววแล้วน่าจะมีโอกาสเข้ามามีบทบาทในชีวิตท่านในช่วงต่อไปอันใกล้นี้. ยิ่งช่วงนี้ยิ่งห่างๆกับตองอยู่ด้วย มันต้องมีเหงาบ้างหละ. ช่องว่าตรงนี้มีโอกาสมากที่จะเกิดการสปาร์ค กับท่านได้ง่ายๆ ยิ่งหินส่งภาพมายั่วแบบนี้อีกแหม่ๆๆๆๆๆ. น่า .......จริงๆ  ::Cheeky::
     ส่วนยัว สาวคนนี้ยังคงความร้อนแรงได้เด็ดขาดเหมือนเดิม ถึงแม้จะโผล่เข้าแว๊บๆแต่ก็พอให้เราหายคิดถึงได้โดยเฉพาะฉากจบของบทรักเล่นรั้งบั้นเอวพี่ท่านไว้แบบนี้ มันก็เสร็จแบบแตะสวรรค์เลยสิคร้าบทราน. อิอิบอกเลยว่าอิจฉานะ ::Dribbling::
           อ้าวแล้วนี่ยังไงเนี่ย ฟินกับไอ้หนุมฝรั่งนี้มันยังไง จะปลอยให้ฟินโดนฝรั่งเคลมเหรอครับ ไม่น๊าๆๆๆ. ต้องผู้หญิงข้าใครอย่าแตะสิครับท่าน.  อย่างน้อยๆ เข้าไปขัดจังหวะในช่วงคับขันก็ยังดี แบบว่าฟินนี่โดนล้วงจนแฉะละ แล้วเดี๋ยวเราค่อยไปจัดเอง. จะได้ถือโอกาสไถ่โทษและปรับความเข้าใจกันไง. นะๆๆๆท่าน.   ::WooWoo::  ::WooWoo::   อิอิ ขอบคุณมากครับ

mr007

หายไปนาน คิดถึงเรื่องนี้ครับ ::Reader::

kingzaso

ห่างหายไปนานเลยนะครับ กลับมาพร้อม season 3 และความเด็ดของสาวๆ เหมือนเดิมเลยครับ

จรัญ บุญชู

มินน่าจะทำใจได้มากแล้ว...งานนี้คงจะมีเฮแน่นอน