ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] มารู้จักรหัสคุณป้า SDNM (13เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 20, 2020, 03:26:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ถ้าเป็นแนวนี้ในโดจินคงเรียกว่า MILF หมายถึงแนวสาวสูงวัยคุณน้าคุณป้า หรือย่อมาจาก Mother I Love to FucK
มีไหมคนที่เคยแอบชอบสาวอายุเยอะกว่า พี่สาว คุณน้า คุณป้าที่ยังสวยมีเสน่ห์ ขอบอกว่าแนวนี้ได้อารมมากๆ

AVหลายๆเรื่องที่ทุกคนดู คงเลือกจาหน้าตาหรือหุ่นเป็นส่วนใหญ่สินะ แต่พักหลังๆผมชอบดูถึงอายุด้วย
แต่ก่อนก็ชอบเด็กๆนะ เด็กรุ่นๆอาจเล่นโดนหนักโดนรุมพวกเธอยังรับไหว แต่พอมาเป็นรุ่นคุณป้าแล้ว ผมใจไม่ค่อยดี55
เช่นระหัส SDNM ส่วนใหญ่เขาจะบอกอายุคนแสดงด้วยเลย คัดสาวใหญ่ยังสวยมาแสดง
หลายคนอาจได้ต่อยอดอีกหลายเรื่อง แต่ก็ไม่มากเท่าไหร่ แถมแสดงรหัสนี้เป็นเรื่องแรกๆไม่ได้แสดงมาตั้งแต่สาว
เพราะงั้นเวลาเห็นคุณป้าคุณน้าเขินอายแล้วมันฟินสุดๆเลย ไม่รู้จะมีใครเข้าใจผมมั้ยนะ
แบบว่าแต่ก่อนก็ชอบโลลิแหละ แต่พออายุเยอะขึ้นแล้วเหมือนรสนิยมเปลี่ยน มาชอบแนวนี้แทน

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

SDNM-150 เริ่มจาก Yamaguchi Naho อายุ38 เริ่มถ่ายเป็นเรื่องแรกแล้วก็มีหนังสมทบต่ออีกสิบกว่าเรื่อง
ดูแลตัวเองดีมาก หน้าเด็กสุดๆบอก20ยังเชื่อ ตัวเล็กหุ่นกำลังดี ใครจะเชื่อว่าอีก2ปี40 แสดงธรรมชาติฟินๆ

SDNM-189 Hayashi Miki อายุ42แล้วไง หน้ายังใสใจยังได้ ถ่ายกันแบบบ้านๆในบ้านเธอเลย
มีงานต่ออีก3-4เรื่อง เซ็ตแรกเพลินๆป้ารับไหว แต่เซ็ตสองพามาสามคน4Pป้าอิ่มอีกนานเลยหนูเอ๊ย

SDNM-190 Kohinata Mai คุณป้าช่วงต้นๆ คนนี้เดบิว32เลยครับ ไม่ต้องโปรโมทอะไรมาก
แต่ติดใจแฟนๆมีงานเดี่ยวและสมทบเข้ามาอีกกว่า60เรื่อง หน้าสวยหุ่นกระชับ ถ้าเข้าสัก20ต้นๆงานเพียบ

SDNM-196 Katou Saki อายุ34 เดบิวปีที่แล้ว ก็ยังมีเรื่องออกมาจนถึงต้นปีนี้นะ หน้าหวานมากยังกะ24
ดูแล้วฟินนุ่มนิ่มนุ่มนวล แต่ช่วงหลังมีแฟนๆมาแจมนับสิบเล่นเอาคุณป้าบอกต้องพักอีกนาน

SDNM-201 Miura Ayumi อายุ36 ขอบอกว่าคนนี้เป็นเต็งหนึ่งสำหรับผมในรหัสนี้ ก็ไม่แปลกเพราะเดบิวปีที่แล้ว
ปีเดียวมีหนังตามมาเกือบ40เรื่อง โดยเฉพาะเรื่องนี้ เดินทางท่องเที่ยวเอ้าดอร์แต่มีดอร์ในหอย ฉากบ่อนํ้าร้อนฟินๆ
แต่ฉากชุดยูกาตะนี่สิ ถ้าคนติดตามรหัสชุดยูกาตะจะรู้ว่าเล่นจัดเต็มถึงใจโหดมันฮา
แล้วคุณป้าของผมต้องมาโดนจัดเต็มขอบอกว่าฟินถึงดาวอังคาร เล่นเอาเดินกลับบ้านไม่ถูก

SDNM-206 Nonomiya Ran อายุ31ที่ยังไปได้อีกหลายปี เพราะหลังจากเดบิวงานก็เข้ามาเรื่อยๆ
หน้าสวยหุ่นดี จะเรียกป้าคงไม่ได้เพราะเราอายุนำเธอ 55 ได้รุ่นนี้เป็นแฟนคงฟินตายๆๆๆๆ

SDNM-207 Suzuki Reiko คงเรียกป้าไม่ได้เพราะอายุ28 ยิ่งเต็วเล็กน่ารักผมสั้นแบบนี้ ยังดูเด็กอยู่
แต่ดูแล้วฟินจริงๆนะ อายุ28แสดงเขินอายบิดหนียังกับอายุ18 นี่แหละเสน่ห์สาวใหญ่

SDNM-211 Sakurai Moe อายุ29ยังสาวไปได้อีกไกล ต้องไปตามหาถึงชานเมืองกันเลยทีเดียว

SDNM-216 Hashimoto Nana อายุ35ยิ้มแย้มอ่อนหวานใจดี มาเป็นแฟนพี่เถอะ ฮึ้ยยยยย
แถมมีฉากที่เธอไปเที่ยวคาเฟ่แมวด้วย ผมไม่แน่ใจว่าใช่ชินจูกุโตเกียวที่ผมเคยไปรึเปล่า คล้ายมาก

SDNM-224 Sakashita Maki อายุ39 เห็นแล้วกระเส่า เบาได้เบาลูกรุ่นนี้อะไหล่หายากแล้ว

SDNM-225 Hirose Yuka 39อีกคน ดูในหนังแบบว่า เฮ้ย! มันใช่เหรอวะ หันมามองป้า30ต้นๆแถวบ้านเรา
หรือเพราะอากาศบ้านเรามันร้อน 55 โอ๊ย มีป้า39สวยๆแบบนี้เดินเยอะๆคงฟินตาย แบบนี้3000ก็ซื้อ สวยกว่า19สองพันในไทยอีก

SDNM-228 Sakashita Maki 39อีกแล้ว บ้านเขามียาอายุวัฒนะหรือไง ถึงจะจัดในโรงแรม
แต่เซ็ตสองจัดหนักมาก ไอ้เราเสียวแทนเธอโคตรๆ ฉากตอนมาส่งกลับแบบว่าเธอนี่หน้าฟินเปล่งปลั่งเลย 55

SDNM-232 Sakashita Maki แถมเจ๊มาคิอีกรอบ ของดีต้องเบิล

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

boy007

หนัง AV แนวหญิงสาววัยทำงานหรือวัยกลางคน ผมก้อยากรู้วว่าลีลาจะเด็ดร้อนเท่าแนวสาว AV วัยใส ที่เคยดูหรือไม่ หรือบางทีลีลาสาววัยกลางคนจะดุเด็ดกว่า อารมณ์จะบรรเจิดขนาดไหน อยากชมและสะสมไว้ดูมากครับ ...ขอบคุนมากมายๆครับ

misterok

ชอบ ๆ

Sawada12345

pkksz

คุณป้าแต่ละคน สวยๆทั้งนั้น แบบนี้เข้าใจคนชอบแนวนี้เลยครับ ขอบคุณมากครับ ::Bloody:: ::Thankyou::

sakamoto

ชอบแนวป้าๆอยู่สามคนครับ ในใจผมแต่ที่ให้มาไม่มีเลย  ::Crying:: ::Crying::
จะลองดูที่ให้มาเพิ่มแล้วกันครับ
::Sweat:: ::Sweat::

gunrock

cfc

soft demand  นี่มี style จริงๆ อยากเรียกแทนว่าคุณพี่แทนคุณป้า แต่ละคนอยากให้คนละดอกเลยคับ ขอบคุณหลายๆ

zu2nice

หน้าตาไม่โหลดีครับ ชอบเลยแบบนี้  ขอบคุณครับ

blackbutterfly

แนวสาวสูงอายุเนี่ยต้องเป็นผู้ชมที่ใจรักจริงๆเพราะไม่สดเหมือนเด็กๆแล้วก็มีไม่มาก แต่ผู้แสดงบางคนก็แสดงอาการเสียวได้น่าดูมาก ผมก็ชอบแนวนี้อยู่เหมือนกัน ขอบคุณมากครับ

jum1991

polka2012

โอ้โห้อายุเป็นเพียงตัวเลขจริงๆแต่ละคนน่าอ่อนกว่าอายุมาก ขอบคุณมากๆครับสำหรับการแบ่งปัน ::WooWoo::

namrug

แนวนี้ต้องลองดูว่าจะเป็นอย่างไร ว่าจะเด็ดจริงหรือเปล่า

Bigmann

อ่านทีแรก นึกว่าเอารุ่นป้ามาแสดงจริงๆ แต่พอไล่ดูไปเรื่อยๆ สวยๆ ทั้งนั้นครับ 

หน้าอ่อนกว่าอายุกันหลายคนเลย คนที่อายุเยอะ ก็ยังดูดี ใช้การได้หมดเลยนะครับผมว่า

ขอบคุณมากๆ ครับ

jirattana kronmonku

ขอบพระคุณมากครับท่าน Kater ในชีวิตจริงผมก็ชอบมองผู้หญิงที่โตกว่าอายุซัก 40-50 แล้วยังดูดีอยู่ครับ  ::Thankyou:: ::Glad::