ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ-ครึ่งหลัง ตอนที่ 8 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 23, 2020, 01:26:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับชาวเกะทั้งหลาย ไม่มีอะไรมากอยากจะบอกอว่าขอบคุณที่ให้การตอบรับเป็นอย่างดี

ตอนที่แล้วเจอชาวเกะพื้นที่เดียวกันหลายคนเลยครับ ฮ่า ฮ่า คนบ้านเดียวกัน

เรื่องคาราโอเกะนี้มันเป็นประสบการณ์ที่ช่วงหนึ่งผมได้ถอนแต้มบุญมาใช้ล่วงหน้าหลายปีเลยล่ะ

มันจึงเป็นการเล่าเรื่องผ่านกาลเวลาซึ่งอาจจะมีบางอย่างที่ท่านอ่านแล้ว ก็นึกขึ้นในใจ

เฮ้ยมันใช่ว่ะ เฮ้ยกูก็เคย เฮ้ยแบบนั้นเลย

ถ้าเป็นแบบนั้นแสดงว่าเราคือพวกกันครับ ฮ่า า า า า

ยังไงก็ฝากติดตามร้านเกะครึ่งหลังด้วยนะครับ

ปล. ตอนนี้มี 2 รูปแบบครับ

1.1 แบบมีภาพนิ่งๆ 1-2-3 ภาพ สามารถอ่านได้ใน Reply นี้

1.2 แบบมีภาพประกอบเยอะ >> สามารถอ่านคลิกที่นี่เพื่ออ่านครับ << คลิกเลย !!!

ปล. 2  พออ่านจบแล้ว รู้สึกยังไงกับประโยคสุดท้าย มาเม้นต์บอกกันด้วยนะครับผม อิอิ

ปล.3 ตอนนี้ตัวอักษรอาจจะเยอะไปนิด ตอนหน้าจะพยายามลดตัวอักษรลงครับ

ปล.4 เผื่อท่านใดที่ไม่เคยอ่านตอนก่อนๆ ลองอ่านดูครับ เผื่อท่านจะชอบ

ตอนที่ 1 ตอนที่ 2 ตอนที่ 3

ตอนที่ 4 ตอนที่ 5 ตอนที่ 6

ตอนที่ 7

....................

ย้อนความหลังนิดหน่อย

ผมเสียเหลี่ยมดาวจนได้ครับ สุดท้ายไปๆมาๆ กลับกลายเป็นว่าดาวกำลังจะมาที่บ้านผม
แล้วผมจะทำยังไงล่ะในเมื่อตัวผมมันยังอยาก แต่ไม่มีถุงยางนี่สิ่
แต่ก็ดูเหมือนว่าวันแรกจะผ่านไปได้ครับ
แต่ปัญญามันก็เกิดขึ้นจนได้ เพราะไอ้จ้อนของผมมันดันตื่นมาเคารพธงชาติ
และมันกำลังทิ่มหน้าท้องขาวๆของดาวอยู่ด้วย โอ๊ยยย ไม่น๊าาาาาา

......

บักทึกของนายโทน :  เพลงที่ 8

จังหวะนั้นเหมือนว่าผมกำลังยืนอยู่ปากเหวเลยครับ จะเอายังไงดีกับสถานการณ์ตอนนี้ ผมที่กำลังหำตุงกับหญิงสาวที่กำลังถูกผมลวนลามด้วยอาวุธคู่กาย ผมจะทำยังไงดีครับ

ร่างของเราสองคนนอนกอดก่ายกันบนเตียงนุ่มๆ อากาศที่เย็นสบายเพราะฝนตกเมื่อคืนมันทำให้ผมไม่อยากลุกจากเตียงและอยากทำกับเธอมากกว่า

แววตาของดาวนั้น คือแววตาของหญิงสาวที่กำลังต้องการครับ เธอก้มมองที่หน้าท้องของเธอ ซึ่งกำลังถูกลวนลามด้วยกระบองคู่กายของผม ผมห้ามใจไม่อยู่จริงๆครับ เอวของผมมันซอยเบาๆ สั้นๆ แต่บอกเลยว่าทุกการเสียดสีมันโคตรเสียว

เนื้อผ้ากางเกงมันครูดกับเส้นสองสลึงจนผมเสียวแปร๊ปปป เอาวะเป็นไงเป็นกัน ดาวเองก็บอกแล้วว่าหลังจากเอากับผม ก็ไม่ได้ไปนอนกับใครเลย งั้นเสียบสดเลยแล้วกัน ค่อยแตกนอกเอา

แต่ว่าเสี้ยววินาทีนั้นผมเกิดป๊อดขึ้นมากระทันหันครับ ตอนนั้นแบบมันก้ำกึ่งระหว่างความอยากกับความกลัว เคยเป็นกันไหมครับ คือเงี่ยนก็เงี่ยน กลัวก็กลัว ถ้าไม่เย็ดผมต้องกลายเป็นไอ้โง่แน่ๆ

แต่ถ้าเย็ดแล้วท้อง ผมต้องกลายเป็นพ่อคนที่ไม่มีความพร้อมแน่ๆ  เพราะมันไม่มีอะไรยืนยันว่าแตกนอกแล้วดาวจะไม่ท้องจริงไหมครับ แต่ว่าระหว่างที่ผมกำลังต่อสู้กับตัวเองอยู่นั้น

[ ดาว ]  :  ไม่ทำได้มั้ยพี่.....

เคยไหมครับ เคยไหมที่แบบกำลังวิ่งมาสุดแรงแล้วโดนกระชากจนล้ม ผมเป็นแบบนั้นเลยครับ มือที่กำลังจะสอดลอดเสื้อไปบีบคลึงนมของดาวก็ถึงกับหยุดกึ้ก ปากที่กำลังจะงับคอขอเธอก็เม้มปิดสนิทโดยอัตโนมัติ

ผมตอบรับคำถามของดาวด้วยการจุ๊ปไปที่เหม่งของเธอ ฟอดใหญ่แล้วบอก อื้อได้สิ่ ถามว่าผมเสียดายมั้ย ก็ตอบตรงๆเสียดายครับ แต่ถามว่าเคืองหรือโกรธมั้ย ตอบตรงๆว่าไม่เลย เพราะผมเองลังเลระหว่างจะ " เอา " หรือ " ไม่เอา "อยู่แล้ว

และพอดาวมาพูดแบบนี้ มันจึงทำให้ผมตัดสินใจง่ายขึ้นมากๆ ผมจูบไปที่หน้าผากของเธออีกครั้งอย่างนุ่มนวล ผมไม่กล้าจูบเธอแล้วนะ เพราะกลัวอารมณ์จะปื๊ดป๊าดอีก ผมเริ่มพูดคุยกับเธอปกติราวกับว่าเหตุการณ์ที่เกือบจะเย กันเมื่อกี้ไม่เคยเกิดขึ้น

[ ผม ]  :  อืม วันนี้ดาวทำงานเปล่าเนี่ย

[ ดาว ]  :  โธ่ บอกไม่ฟังเลยว่า ดาวหยุดถึงวันอังคาร ฮึ๊ !!!

[ ผม ]  :  จ้าๆ แล้ววันนี้จะให้ไปส่งร้านตอนกี่โมง

[ ดาว ]  :  ไม่รู้

เฮ้อ ทำไมดาวเอาแต่ใจแบบนี้ครับ เธอไม่รู้เหรอว่าการที่เธอมาค้างเนี่ย ผมสงบใจไม่ได้เลย เมื่อกี้ก็เกือบได้เสียบสดไปแล้ว คือตอนนั้นถามว่าดีใจมั้ยที่เธออยู่ ดีใจมากครับที่ยังได้อยู่ใกล้ๆกัน แต่เพราะอยู่ด้วยกันสองคนนี่แหละผมถึงกดดัน

จน 9 โมงแล้ว ดาวก็ชวนผมออกไปหาอะไรกิน อ่ะผมเองก็ตามใจนะถามว่าอยากไปไหน วันนี้อากาศเย็นๆครับ แดดไม่ค่อยมีดาว เลยบอกว่าอยากไปเอเชียทรี๊ค ผมพาไปหน่อยได้ไหม

อ่ะ เธอขอมาผมก็บอกว่าพาไปได้ และแน่นอนผมได้รางวัลเป็นรอยจูบฟอดใหญ่ๆ ที่แก้มทั้งสอง แต่พอผมจะจูบคืนบ้างเธอกับเอียงหน้าหลบและแลบลิ้นใส่ อ่ะไม่ว่ากัน เพราะถ้าจะให้จูบกันทั้งวันคงไม่ได้ทำอะไรกันพอดี

ผมเองก็คงต้องเปลี่ยนชุดสักหน่อยแล้วล่ะ หลังจากที่เราผลัดกันอาบน้ำจนเรียบร้อย ผมก็กำลังยืนอยู่หน้าตู้เสื้อผ้า ชิบหายละยังไม่ได้ซักเสื้อผ้า มีอะไรเหลือมั่งหว่าครับนั่น อืมๆๆๆ ผมเปลี่ยนกางเกงมาเป็นยีนริมแดงของแท้ที่กัดฟันซื้อมา เฮ้อ ปกติแล้ววันเสาร์แบบนี้ ผมจะจัดการซักผ้าแท้ๆ

แต่ก็ช่วยไม่ได้แฮะ อย่างน้อยการมีสาวสวยมีอยู่ด้วยแบบนี้มันก็ทำให้วันหยุดสุดสัปดาห์ของผมไม่น่าเบื่อเนอะ ผมหยิบเสื้อเชิร์ตแขนยาวที่ไม่ค่อยได้ใส่นักออกมา โชคดีที่ช่วงนี้น้ำหนักผมลดลงและเฟิร์มขึ้น ทำให้สามารถใส่เสื้อตัวนี้ได้พอดี

และอีกอย่างวันนี้อากาศค่อนข้างเย็นๆ ครึ้มๆ มันคงไม่ร้อนเท่าไรหรอกมั้ง ส่วนดาวก็กำลังเปลี่ยนชุดอยู่ข้างหลังผม โชคดีที่ผมมีฉากกันห้องที่ซื้อเก็บไว้ ดาวจึงสามารถเปลี่ยนชุดได้โดยที่ไม่ต้องกลัวผมแอบดู เอ่ออันที่จริงผมก็เห็นมาทั้งหมดแล้วนะ

แต่ช่างเถอะมันคงเป็นจริตจะก้านของสตรีเพศ ซึ่งผมมองว่ามันสง่างามนะ  เสียงฉากกันถูกเลื่อนพับใส่กันดึง กึ้กๆ ๆ ผมก็หันมามองตามเสียง ภาพที่เห็นคือไม่รู้จะพูดยังไงดี เอาเป็นว่าผมมีภาพตัวอย่างมาให้ดูครับ

เธอยังคงคอนเซฟกางเกงยีนแน่นๆของเธอเหมือนเดิมครับ แต่เปลี่ยนจากเกาะอก มาเป็นส่ายเดียวแทน สวยมากๆๆครับ ผมสีน้ำตาลของเธอก็ถูกดัดลอน อย่างสวย จนมันดูมีมิติมากๆเลย ด้วยสัดส่วนของชุดมันทำให้ทั้งหน้าอก เอว ขา และก้นของเธอดูเพรียวและโดดเด่นมากๆ นี่ดาวกะจะให้ผมหัวใจวายใช่มั้ยเนี่ย

[ ดาว ]  :  มองอะไรเนี่ยพี่โทน โหยยยย

[ ผม ]  :  เอ่อะ เอ้ออ เปล่าๆ ไปกันยัง

[ ดาว ]  :  อื้อออ ดาวหิวแล้วอ่ะ ไปกัน

แบบตอนนี้หัวใจผมเต้นรัวไปหมดเลยล่ะครับคุณผู้อ่าน ดาวแบบสวย สวยมากจริงๆ เธอเดินมาหาผมและช่วยจัดปกเสื้อที่มันดูไม่ค่อนเรียบร้อยเท่าไร ให้เข้าทรงของมัน

[ ดาว ]  :   อื้ม ใช้ได้ หล่อแล้วววว ไปกันพี่โทน

สาวสวยยื่นกระเป๋าถือให้ผมและเดินนำหน้าไปก่อนเลย ผมเองก็มองปลั๊ก มองไฟ มองเช็คทุกๆอย่าง แล้วก็ล็อคประตูเดินตามออกไป เราโบกก Taxi และตรงมายังเอเชียทรี๊คครับ วันนี้ทัวร์จีนก็ยังเยอะเหมือนเดิม

แต่ตอนนี้สาวไทยข้างผม น่ามองกว่าคนจีนเยอะเลยครับ ด้วยความที่ดาวเป็นสาวเหนือ สาวดอย เพราะฉะนั้นด้านความขาวนั้นดาวไม่แพ้พวกคนจีนแน่ๆ ผมนี่เดินตัวเกร็งเลยครับเอาตรงๆ คือมันยังไงดีล่ะ

จริงอยู่ว่าเราสองคนเคยมีอะไรกันแล้ว แต่สถานะของพวกเรามันไม่ชัดเจนถึงขั้นที่เรียกว่าแฟนหรือคนรัก แล้วผมจะทำยังไงล่ะ เดินไปงี้เหรอ อื้ม แต่มันก็เป็นทางเดียวที่ผมจะทำได้ล่ะเนอะ แต่ว่าระหว่างนั้นดาวก็ก้มมากระซิบผมว่า

[ ดาว ]  :  จะจับมือดาว หรือให้ดาวคล้องแขน ฮ๊ะพี่โทน

โอยโดนขู่แบบนี้ผมก็กลั๊วกลัวเลยครับ ผมถามว่าขู่เหรอ ดาวยังคงมองผมด้วยสายตาที่ยั่วยวน สมกับเป็นแม่เสือสาวดาวโอเกะครับ เธอไม่มีท่าทีเกรงกลัวผมเลย แต่ว่าคิดๆไปมันก็คงดีกว่าให้เธอเดินกอดแขนนะ ไม่งั้นหำผมได้ตุงต่อหน้าสาธารณะชนแน่ๆ

ผมจับมือเธอขึ้นมาและจุ๊ปไปทีนึงเลยล่ะ สมัยนั้นไม่น่ากลัวครับ กล้องก็ไม่ค่อยมี แถมคนก็ไม่ได้สนใจมองหรอก แต่ดาวสิ่เหมือนจะตกใจนิดๆที่ผมทำแบบนี้ต่อหน้าคนอื่น แต่ไม่นานนักเราก็เดินจับมือกันและเดินเที่ยวตามที่ตั้งใจไว้ครับ

[ ดาว ]  :  พี่โทน ดาวอยากกิน นิกุยะ อ่ะ ได้มั้ย

ผมคิดในใจทันที อะไรวะนิกุยะไม่เคยได้ยินชื่อ ผมพยายามคิดให้ไวเลยครับตอนนั้น เฮ้ย นิกุ มันแปลว่าเนื้อนี่หว่า ถ้าให้คิดแบบง่ายๆ น่าจะเป็นอาหารจำพวกเนื้อต่างๆ  ยะ มันมาจากคำว่า ยากิ ที่แปลว่า ย่าง หรือเปล่าวะ
อ่ะ ผมอนุมานได้เลยว่ามันคือปิ้งย่างแน่นอนถ้าให้เดาจากชื่อภาษาญี่ปุ่น ผมก็ตอบว่าตามใจเลย ดาวก็ยิ้มเหมือนชอบใจกับคำตอบนะ เราเดินออกมาจากโกดังริมน้ำและมาข้างหน้า และก็เห็นป้ายครับ Nikuya เออ ร้านเนื้อย่างจริงๆ

เราเดินขึ้นชั้น 2 และตรงไปยังร้านทันที แต่พอเห็นราคาเชคเข้ ผมจำไม่ได้ว่าตอนนั้น มัน 499 หรือ 599 แต่ผมพูดได้เลยว่าแพงชิบหายเลย ตอนนั้นผมกินหรูหราสุดก็แค่ ชาบูชิเท่านั้น จำไม่ได้ว่าตอนนั้น 300 หรือ 350

แต่ผมยอมจ่ายนะเพราะว่า เอ้อมันคุ้มราคา แค่เบคอนนี่ก็คุ้มแล้ว ไหนจะเห็นเข็มทองอีก แต่ว่านิกุยะราคา 499 มันโดดมาเลยนะ แต่ถ้าว่าผมกินมั้ย ผมกินครับเพราะดาวเอ่ยปากว่าอยากลองกินอ่ะผมก็ตามใจ

เอ้อ แต่พอเข้าไปแล้วมันไม่ได้แพงนะ เพราะถ้าวัดวัตถุดิบ และ ความหลากหลายมันมากกว่าชาบูชิ จริงๆ เนื้อออสเตเลีย เนื้อหมูคุโนบุตะ คือมีทุกอย่างมากกว่าชาบุชิเลยตอนนั้น ไหนจะเนยอบกระเทียมอีก พอเห็นแบบนั้นผมก็เลยไม่เครียดอะไรเลยครับ คุณภาพคุ้มราคาจริงๆ และนั่นเป็นครั้งแรกในชีวิตที่ได้เห็นถ่ายทรง 6 เหลี่ยมด้วย

อ่ะกลับมาที่โต๊ะอาหารก่อน ดาวกินเก่งนะ แต่เธอจะเลือกกินพวกที่เป็นเนื้อๆเท่านั้น มันๆ หนังๆ เธอไม่กินเลย เธอบอกว่าอายุเริ่มเยอะแล้ว ต้องเลือกกินนิดนึง ผมก็เลยบอกไปว่า

[ ผม ]  :  ยิ่งคิดยิ่งเครียด กินเถอะ ดาวก็ยังไม่ได้แก่สักหน่อย สวยขนาดนี้ใครบอกแก่

อ่าหยอดครับหยอด ผมหยอดไปดอกนี้ดาวเองก็ยิ้มๆนะ แถมยังดูเขินหน่อยๆด้วย แต่ไม่นานนักเธอก็สลัดอารมณ์เขินทิ้งไป และมากินต่อ ดาวกินเก่งนะ โดยเฉพาะพวกผักเธอกินเก่งมาก ผักไทย ผักฝรั่ง ผักญี่ปุ่นเธอกินได้หมดเลย

แต่อันที่จริงพวกเราไม่ได้กินกันจนครบเวลาหรอกครับ อิ่มก็คือออกเลย ถามว่าเสียดายเงิน 1พันบาท สำหรับ 1 มื้อมั้ย ถ้าเป็นที่อื่นผมก็คงเสียดายแหละ แต่สำหรับมื้อนี้ถ้าเทียบกับสิ่งที่ได้รับกลับมา อย่างเช่น บรรยากาศและความรู้สึก ผมไม่เสียดายเลยจริงๆครับ

แต่ว่าต่อให้อากาศมันจะเย็นๆยังไง ที่นี่ก็คือประเทศไทย ที่มี3 ฤดูนั่นคือ ฤดูร้อน ฤดูร้อนมาก และ ฤดูร้อนชิบหาย และยิ่งมาเจอคนเป็นร้อยเป็นพันแบบนี้ บอกเลยผมสงสารดาว ไปเซ็นทรัลกันต่อนะ ผมบอกดาวแบบนี้โดยที่ไม่รอคำตอบจากเธอ

บน Taxi นั้นดาวก็พยายามถามนะว่าทำไมรีบกลับดาวยังอยากอยู่ต่อ อยากถ่ายรูปตอนเย็นๆอยู่เลย ผมก็ตอบกลับไปว่า ไว้วันอื่นค่อยมาถ่ายก็ได้ อากาศเริ่มร้อนอบๆแล้ว ชุดของดาวมันก็เป็นผ้าอับๆ เหมาะสำหรับใส่ในห้องแอร์ ไม่ควรใส้ตากแดดแบบนั้น

[ ดาว ]  :   ก็ได้ แต่คราวหน้า พี่โทนต้องพาดาวมาอีกนะ

ชิบหายละครับ ผมเผลอพูดว่าจะมาอีกรอบ ดาวเลยสวนขึ้นมาว่าผมต้องเป็นคนพามาด้วยตัวเอง เฮ้อ ผมต้องเสียเหลี่ยมให้เธออีกกี่ครั้งนะ ไม่นานแม่เสือสาวก็กอดแขนผมและอิงแอบแนบชิดซบมาที่ไหล่ของผม โดยที่ไม่สนสายตาของพี่คนขับเลย เฮ้อร้ายจริงๆ แม่เสือดาวตัวนี้

เราเดินในห่างกันดูนู่นนี่นั่นไปเรื่อย ดาวก็พาผมเดินเข้าร้านชุดชั้นใน ผมก็โคตรจะอายเลย ส่วนเธอก็หัวเราะชอบใจที่แกล้งผมได้ แต่แล้วผมก็เจอกับใครบางคนที่นี่ครับ ดาวเห็นก็ยิ้มเลยแถมยังวิ่งเข้าไปหาอีก

[ ดาว ]  :  แก้มมมม มาทำไรเนี่ย แต่งตัวสวยเหมือนกันนะเนี่ย
พวกเราเจอแก้มครับ ผมไม่แน่ใจว่ามากับใครหรือเปล่า แต่ตอนนี้เห็นอยู่คนเดียว เธอแต่งตัวดูสบายๆ ผมดัดลอนเบาๆ เสื้อยืด กางเกงยีนขาสั้น จะว่าไปแล้วแก้มเองก็สวยไม่เบาเลยนะครับรีดเดอร์

ภาพตัวอย่าง

[ แก้ม ]  :  มาเที่ยวอ่ะพี่ดาว

แก้มพูดคุยกับดาวไปเรื่อยๆครับ และทันทีที่เห็นผมเธอก็ก้มหน้าเหมือนว่าไม่กล้าสบตาผม จริงอยู่ว่าเราเคลียร์ใจกันไปแล้ว แต่เธอเองก็คงไม่กล้าพูดกับผมอยู่ดี ผมเองก็เป็นผู้ชายแถมเธอก็เรียกว่าพี่ เฮ้อออ ก็คงต้องทำตัวให้สมเป็นผู้ใหญ่อ่ะเนอะ แม้อายุจะห่างกันแค่สองปีก็เถอะ

ผมทักทายเธอไปครับจำไม่ได้ว่าพูดอะไร แต่คงประมาณว่า ไงสบายดีมั้ย ประมาณนั้นมั้งครับ แก้มเธอก็ยิ้มเลยนะ รีบเดินมาเกาะแขนผมเลยล่ะ จนดาวต้องปรามๆไว้เพราะคนเริ่มมองแล้ว ผมจึงปล่อยให้สองสาวคุยกันโดยที่จะไปนั่งรอที่ร้านเบเกอรี่ใกล้ๆ

ไม่นานเธอก็กลับมาครับ ผมมองออกไปนอกห้างก็เห็นว่าฟ้ามันมืดๆ เหมือนฝนจะมา ดาวจึงบอกผมว่าอยากกลับบ้านแล้ว กลัวฝนตกอ่ะ ผมก็ตามใจเธอ แล้วก็ไม่ทันครับ จริงๆผมกับดาวควรจะขึ้นรถทันครับ ถ้าไม่มีไอ้เวนที่ไหนก็ไม่รู้มาโบกรถตัดหน้าไป

ระหว่างที่กำลังยืนรอรถ Taxi หน้าเซ็นทรัลฝนแม่งก็เทลงมายังกับฟ้ารั่ว ดีที่มีรถขับตามมาจอดติดกัน ผมกับดาวเลยเปียกไม่มากนัก แต่ว่าถ้าถึงบ้านก็คงต้องอาบน้ำกันล่ะ

[ ดาว ]  :  แม่งมาโบกรถตัดหน้า เลว

[ ผม ]  :  เอาน่าๆ ๆ ๆ  ดาวอาบน้ำก่อนมั้ยเดี๋ยวไม่สบาย

[ ดาว ]  :  พี่อาบก่อนเลยค่ะ ดาวเก็บกระเป๋าแปป

พอมาถึงคอนโดนเราสองคนก็บ่นๆเรื่องไอ้เวนนั่นนิดหน่อยก่อนที่จะอาบน้ำ ซื๊ดดด อ่าาาาา สบายตัว  ผมอาบน้ำไม่นานครับแล้วก็ออกมา ส่วนดาวก็ กุ้กๆ กั้กๆ ตรงที่เกะหัวเตียง พอผมถามเธอก็บอกเก็บของ

อ่ะผมไม่ว่าอะไร ยังไงซะผมก็ยินดีให้เธอใช้ทุกอย่างในห้องนี้ได้เต็มที่ พอผมออกมาดาวก็เข้าไปอาบน้ำต่อ ผมนี่หยุดจินตนาการถึงร่างอันเปลือยเปล่าของเธอไม่ได้เลยครับ ตอนนั้นผมหยิบแฟ้มงานขึ้นมาดูอีกครั้ง

จริงอยู่ว่าผมได้หยุดสามวัน แต่ก็คงต้องทบทวนตัวงานสักหน่อยแล้วล่ะ แต่ว่าพอผมจะหยิบขึ้นมาอ่าน ดาวก็พูดออกมาว่า วันนี้วันหยุดห้ามทำงานค่ะ ผมสะดุ้งรีบวางแฟ้มราวกับว่าไปขโมยของเขามาเลย แต่ภาพที่ผมหันไปเห็นก็คือภาพนี้

ดาวกำลังเดินมาหาผมด้วยร่างกายที่อวบอัดแน่นเปรี๊ยะ มีผ้าขนหนูผืนเดียวปิดบังไว้ ผมก็ว่าตอนผมซื้อผ้าขนหนูมา มันก็ผืนใหญ่นะ แต่ทำไมมันเหมือนว่าจะปิดนมดาวไม่มิดก็ไม่รู้ หัวนมดาวแทบจะทะลุผ้าขนหนูออกมาแล้วครับรีดเดอร์

หำผมก็แข็งตุงขึ้นมาทัน ผมพยายามเอาผ้าห่มปิดแต่มันก็ไม่ทันแล้ว ดาวคงเห็นมันแล้วล่ะ ดาวเดินมาหาผมช้าๆ ช้าๆ ผมมองเอวเคิฟๆ ส่ายไปมา มองสะโพกที่โยกไปซ้ายย้ายไปขวาตามจังหวะการเดิน โอยยย เพลินตาบอกเลยครับ

ดาวเดินมาหยุดอยู่ตรงหน้าและ พรึ่บบบ ดาวปลดผ้าขนหนูออกทำให้ผมถึงกับ เฮือก !!!  นมโคตรสวย เธอค่อยๆคลานขึ้นมาบนเตียงเลยครับ เอาแล๊วว งานมาแล้วคร๊าบบ เกิดอะไรชึ้นเนี่ย ดาวคลานมาคร่อมที่ตัวของผมเลยครับ ตอนนี้ เธอไม่มีเสื้อผ้าหรืออาภรณ์ใดๆ ส่วมใส่อยู่เลยครับ เธอนั่งทับที่ที่ตรงแท่งหรรษาของผมที่มันแข็งเป็นลำ

มิหนำซ้ำยังทำหน้าเหมือนว่าโดนผมทิ่มไปแล้วด้วย ดาวก้มลงมามอบรสจูบที่ละมุนละไมให้ผม ซึ่งก็ไม่มีเหตุผลอะไรที่ต้องขัดขืนใช่ไหนครับ  ผมกลายเป็นผู้ชายใจง่ายนอนหงายให้เธอทำตามใจ

เสื้อของผมปลิวออกไปง่ายๆเลยครับ ดาวลูบไล้ไปที่ลอนกล้ามที่กลับมามีรูปร่างอีกครั้งเหมือนกับกำลังหลงไหลมัน ก่อนที่จะลงมางับเบาๆ ช้าๆ จนผมเองถึงกับสยิวเลยล่ะ ดาวเลียหน้าท้องผมไม่นานเท่าไร และเธอก็ลงไปข้างล่างเลย

ดูเหมือนว่านี่จะคือเป้าหมายของดาว กางเกงตัวนอกของผมปลิวออกไปอย่างรวดเร็ว เหลือแค่ BOXER เสียงดีดดังผึง ดังขึ้นทันทีที่ดาวดึงขอบมันออกมา ในเมื่อไม่มีอะไรปิดกันแล้วแท่งหรรษาของผมก็ได้ประกาศอิสรภาพต่อหน้าดาวอีกครั้ง

ผมบอกได้เลยครับว่าตอนนั้นแข็งจนปวดเลย ดาวยิ้มๆๆ ก่อาที่จะชักๆๆแล้วใช้มือคลึงๆที่ปลายหัวหยักจนผมอยู่ไม่สุข เธอมองด้วยสายตาที่บ่งบอกถึงความต้องการก่อนจะพูดว่า อย่าดิ้นสิ่

โอยผมไม่ไหวแล้วจริงๆครับ คำพูดของเธอมันช่างทำให้ผมแทบบ้าแล้วจริงๆ ดาวเลียๆๆที่ปลายแท่งเสียวก่อนที่จะงับมันลงทันที ลิ้นของเธอมันสุดยอดผมยังขอยืนยันคำเดิน เธออมเข้าไปแค่หัวและใช้ลิ้นวนๆๆจนผมเริ่มมีอาการ เอวของผมเริ่มส่ายๆวนๆๆตามลิ้นของเธอ

เสียงดูด ดังซรู๊ปปป ดังมาไม่หยุดดูเหมือนว่าน้ำของผมจะเริ่มไหลออกมาเพราะลิ้นของเธอแล้ว ผมลุ้นให้เธออมให้สักที แต่เธอยังไม่ทำครับ เธอถอนปากออกมาและเลียไล่ตั้งแต่ถุงกระโปกขึ้นมายังเส้นสองสลึง บอกเลยว่าเสียว เสียวโคตรๆ

ผมร้อง อ้า อ้า แล้วยังยกเอวทุกครั้งที่ปลายลิ้นตลอดโดยเส้นสองสลึง ผมทนไม่ไหวแล้วผมกดหัวเธอลงและเด้งเอวสวนทันที เธอเองก็ปรับตัวได้ไวมากเลยนะ เธอโม๊กดัง อ้อก อ้อก อ้อก จนผมไปไม่เป็นแล้ว

ยิ่งเด้งสวนเธอก็ยิ่งดูดแน่นขึ้น ราวกับจิ๋วกระป๋องระบบสูญญากาศไม่มีผิด เธอดูดดังจ๊วบๆๆ จนผมแทบแตก ผมรู้สึกได้เลยล่ะว่าลูกกระโปกและลำควยของผมมันเปียกไปด้วยน้ำเงี่ยนผสมกับน้ำลายของเธอไปหมดแล้วตอนนี้

อยู่ดีๆผมรู้สึกๆหน่วงๆ ที่ไข่ พอก้มลองไปมองดูก็เห็นว่าดาวกำลังอมไข่ ดูดไข่ ผมดังเบ๊าะ เบ๊าะ โอยยย ผมทำอะไรไม่ได้เลยครับ นอกจากนอนหนุนแขนซูดปากและรับความเสียวจากฝีปากของดาว

ผมได้ยินเสียงหัวเราะเบาๆเหมือนกับว่าพอใจกับอาการของผมก่อนที่จะหยุดโม๊ก ผมเองก็รู้สึกเหมือนว่าความเสียวถูกหยุดเลยต้องเงยหน้าขึ้นมามอง และก็พบว่าดาวเธอกำลังคลานมาคร่อมผม โอย นม นม นม นมเน้นๆ มองยังไงก็นม ถึงมันจะใหญ่ แต่มันก็ได้ทรงสวยงามมาก ราวกับว่าไม่เคยถูกบีบคลึงมาก่อนเลย

ผมเองก็เหมือนกับตกอยู่ในภวังค์แห่งเนินนมเลยครับตอนนั้นมองแบบตาลอยเลยล่ะ แต่ผมก็ปลุกตัวเองให้ตื่นจากภวังค์และจู่โจมงับที่หัวนมของดาวทันที เธอแอ่นอกราวกับว่าเสียว เต้าที่มันแกว่งไปมาตรงหน้ากำลังถูกผมจัดการ ทั้งดูดทั้งเลีย ทั้งขยำ ผมหยุดอารมณ์ตอนนี้ไม่อยู่จริงๆ ใครมาเจอแบบผมก็คงหยุดไม่ได้เหมือนกัน

แต่ผมจะทำยังไงดี เพราะตอนนี้นอกจากดูดนม ผมอยากเสียบ อยากแหย่ อยากกระแทกเธอจริงๆ แต่เพราะเมื่อกี้เจอแก้ม ความตั้งใจที่จะซื้อถุงยางเลยลืมไปเลยครับ และเพราะไอ้การคิดมากนี่แหละครับมันเลยทำให้จังหวะการเลียสะดุดลง ดาวจึงหยุดครางและพูดกับผมเลยล่ะ

[ ดาว ]  :  งืมม เป็นอะไรเหรอพี่โทน กำลังเสียวนมเลย

[ ผม ]  :  อื้มๆๆ ขอโทษนะ ทำต่อเนอะ

ระหว่างที่ผมกำลังจะเลียต่อนั่นเอง ไอ้BB เจ้ากรรมของดาวก็ดังขึ้น มันทำให้อารมณ์เสียวของเราสะดุดเลยล่ะ แต่สิ่งที่ทำให้ผมใจเต้นโครมครามก็คือ เธอคลานทับตัวของผมและเอื้อมมือไปที่ลิ้นชัก

ดาวหยิบ BB ของเธอมากดแต๊ก ๆ ๆ ๆ  ก่อนจะโชว์หน้าจอให้ผมดู มันเป็นแชทที่เธอคุยกับแก้ม ข้อความก่อนหน้านั้นผมจำไม่ได้ แต่ว่าคำที่ดาวพิมพ์กลับไปนี่สิ่มันทำผมขึ้นเลย

" ไม่ว่างกำลังมีเซ็กส์ "

ใครเล่น BB จะรู้เลยว่าช่วงหนึ่งๆ ทั้งวลีและดิสเพลย์นี้ฮิตมากๆ ผมใจเต้นตุ๊ปๆต่อมๆเลยครับ อูยย บุญของโทนได้เย็ดแน่ๆ แต่ !!! แต่ !!! ไม่มีถุงยาง ไอ้ฟายโทนนนน 

แต่ดูเหมือนว่าผมจะยังไม่หมดหวังครับ ดาวที่กำลังนอนทับผมอยู่ก็ได้จับมือของผมไว้เธอไม่ได้จูบนะ แต่เธอจับมือของผมและไปล้วงที่ Hee ของเธอ มันฉ่ำ มันแฉะ มันลื่น สุดๆเลยครับ ดาวมองผมด้วยสีหน้าที่แบบพูดตรงๆคือ

" เธอเงี่_น สุดๆแล้วตอนนี้ "

[ ดาว ]  :  รู้มั้ยเนี่ย ซื๊ดดด ดาวต้องทนแค่ไหนเนี่ย  อีพี่โทนใจร้าย

[ ผม ]  :  ซื๊ดดด ทำไมเหรอครับ อืมมม ลื่นดีจัง

งงมั้ยว่าดาวหมายความว่าอะไร เธอบอกกับผมแบบนี้ครับว่า เธออยากตั้งแต่เมื่อเช้าแล้ว พอโดนแท่งหรรษาของผมทิ่มท้องไป เธอก็เงี่_นเลย แต่ที่ต้องอดทน เพราะว่ารู้ว่าผมพักผ่อนไม่พอ เธอกลัวผมจะสนองอารมณ์ให้เธอได้ไม่ถึงใจ

โอยดาวจ๋าทำไมน้องยั่วเยได้ขนาดนี้ครับ ผมฟังไปมองตาไป มือก็แหย่ๆและทิ่มเข้าไปในรูเสียวของเธอเพื่อปลุกอารมณ์ครับ

[ ดาว ]  :  ซื๊ดดด บรรยากาศน่าเสียตัวจังอ่ะ ซื๊ดดดด ฝนตกแบบนี้ ก็ครางดังได้สิ่

[ ผม ]  :  งั้น.... อยากเสียตัวเลยมั้ย

ผมพูดไปก็แหย่ ก็เบ็ดเธอไปเรื่อยๆจนดาวเองไม่ไหวแล้วจริงๆครับ เธอเงยหน้าซื๊ดปากก่อนที่จะพูดบางอย่างกับผม

[ ดาว ]  :  ซื๊ดดด  อ่าาา คราวหน้าต้องเตรียมพร้อมนะพี่โทน ถ้าไม่เตรียมล่ะก็.อด แน่ๆ

ดาวพูดทิ้งท้ายไว้ให้ผมงงครับทก่อนที่จะคลานขึ้นไปบนหันที่นอน เธอเปิดลิ้นชักตรงหัวเตียงดังแกร๊กๆ ลองคิดตามผมสิ่ครับคุณผู้อ่าน ดาวออกแรงดึงลิ้นชักมันทำให้เต้านมอวบๆของเธอแกว่งไปมาต่อหน้า แล้วมันจากปากของผมไม่ถึงคืบ โอยไม่ไหวแล้ว

ผมกอดเอวเธอและงับเต็มปากจนดาวร้องครางลั่นเลย เสียงดังซื๊ด ซื๊ดด ดังมาไม่ขาดปาก ผมอยากเอาเธอเหลือเกินครับ

เธอบอกให้ผมพอก่อน ตัวผมเองก็บ้าจี้หยุดดูดนมของเธอนะ เธอเลื่อนตัวลงมาหาผมและโชว์บางอย่างให้ดู ใช่ครับ มันเป็นอย่างที่คุณ Peddo เดาเอาไว้เมื่อตอนที่แล้ว

สิ่งที่อยู่ในมือของดาวคือถุงยางยี่ห้อ DuR กล่องสีเขียวผิวขรุขระลายขวาง ผมจำได้แม่นเลย ดาวหยิบมันมาเขย่าๆให้ผมดูต่อหน้า เธอบอกว่าซื้อไว้ตั้งแต่เมื่อคืนตอนไปเซเว่น

เฮ้ย !!! คุณผู้อ่านคร๊าบบ คือแบบผมคิดในใจว่ากูได้แน่ๆล่ะวันนี้ โอ๊ยยย ภาพนี้ที่ใฝ่ฝันดาวแกะถุงยาวมาครับและคาบมันไว้ที่มุมปาก นี่คือจะให้คลั่งตายกันเลยใช่มั้ยดาวจ๋า เธอร่อนเอวบดร่องเสียวเสียดสีกับดุ้นของผมอีกครั้งครับ

เธอก้มลงมาจุ๊ปที่ปากของผมและบอกว่าใส่ให้นะคะ ดาวและเสื้อกันฝนซองสีเขียวเลื่อนตัวลงไปตรงแท่งหรรษาของผมที่กำลังแข็งปั้กราวกับท่อนไม้ เสียงแกะซองถุงยางก็ตามมาผมเองแม่งโคตรตื่นเต้นเลยครับ

แต่คุณรู้อะไรมั้ยเธอใส่ถุงยางให้ผมยังไง เธอหยิบมันเข้าปากและสวมให้ผมช้าๆผ่านการรูดด้วยริมฝีปากของเธอ เจอภาพนี้เข้าไปผมก็แทบแตกละครับ ไม่ถึงนาทีเธอก็จัดการกับถุงยางเรียบร้อย รู้สึกโชคที่จังที่ไม่กี่วันก่อนผมโกนขนเพชรออก เพราะรู้สึกว่ามันร้อนๆอับๆ มันจึงทำให้การสวมถุงยางครั้งนี้ สุดโคนจริงๆ

[ ดาว ]  :  อื๊อออ แน่นอ่ะพี่ ซื๊ดดดด

ดาวกดตัวลงทันทีครับ ไม่มีรีรอ ไม่มีคำพูดใดๆ ผมก้มมองสิ่งที่กำลังเกิดขึ้นดาวกดตัวลงทีละนิด ทีละนิด ทีละนิด แท่งหรรษาของผมมันค่อยๆแหวกรูเสียวของเธอเข้าไปตามจังหวะที่เธอทิ้งตัวลง

ทำไมมันเสียวแบบนี้กันนะหรือเพราะคราวนี้ผมถูกเธอบิ๊วจนอารมณ์มันพุ่งติดเพดานไม่เหมือนคราวก่อนที่รียบิ๊ว รีบเสียบรีบเสร็จ ผมเด้งเอวสวนใส่ดาวดังซวบ

จนตอนนี้แท่งหรรษาของผมมันมุดเข้ารูสยิวของดาวจนมิดแล้ว เธอตอดตุ้บๆๆๆเลยครับหรือว่าดาวแตกแล้ว เธอตัวสั่นสะท้าน ด้านล่างก็ตอดตุ่บๆ หนุบหนับ เธอคงจะแตกจริงๆแล้วล่ะครับ

[ ดาว ]  :  ซื๊ดดดด  เสียว

[ ผม ]  :  เสร็จแล้วเหรอดาว ตอดถี่ๆเลยเนี่ย ซื๊ดดด อ้าาา

[ ดาว ]  :  ยังหรอก พี่ต้องเสร็จก่อนดาว  ชิร์

อยู่ดีๆดาวก็ร่อนใส่ผมเลยครับ ผมเหวอร้องเสียงหลงเลย เธอไม่พูดอะไรทั้งนั้น ได้แน่กัดฟันและร่อนเอวอย่างเดียว ความเสียวที่เพิ่มขึ้นทำให้เราสองคนถึงกับต้องจูบกันเลยล่ะ

เอวของพวกเราหยุดการเด้าไว้เท่านั้น แต่ความเสียว ไม่ได้หายไปแม้แต่นิดเดียวเลย ผมอยากทำเองบ้างจึงจับตัวของเธอพลิกลง แต่เหมือนเดจาวูครับ เธอไม่ยอมลงจากตัวผมและพูดบางอย่างออกมา

" ดาวขึ้นให้นะพี่ "

[ ดาว ]  :  ซื๊ดดดด แน่นจัง

ได้ยินดาวพูดนั้นผมก็ยิ้มเลยครับที่แท่งเสียวของผมมันทำให้ดาวเสียวได้ เธอค่อยๆร่อน ค่อยๆขย่มช้าๆ เนิบๆ และไม่นานจังหวะของเธอก็เร่งขึ้น จนน้ำของเธอเริ่มนองเต็มท้องของผมแล้ว

[ ผม ]  :  ซื๊ด น้ำเยอะจังนะเรา

[ ดาว ]  :  ก็ใครล่ะทำดาวอ่ะ ซื๊ดดด เสียวอ่ะ

ปากดาวบอกว่าเสียวแต่เธอก็ไม่หยุดครับ เธอขย่มจนผมเองก็แทบไม่ต่างกับเธอ เอวดาวดีมากจริงๆ ร่อนไถ บด บี้ สลับขย่มขยี้ จนลูกกระโปกของผมเปียกฉ่ำไปด้วยน้ำเหนียวๆลื่นๆของเธอ

อารมณ์ของผมตอนนี้มันมาเต็มแล้ว เอาจริงๆการใส่ถุงยางมันไม่ให้ความรู้สึกเสียวเท่ากับการได้เสียบสดหรอก แถมสมัยนั้นยังไม่มีถุงยางบางๆแบบ 0.003 หรือ 0.001 ความเสียวมันก็ลดลงไป แต่ว่าใจผมอ่ะสุขกว่าตอนเย็ดสดอีก เพราะเหมือนว่าตอนนี้พวกเรา มีอารมณ์ร่วมมากกว่าที่โรงแรมหลายเท่าเลยล่ะ

[ ดาว ]  :  อ๊า อ๊า อ๊า

เสียงดาวครางทุกครั้งที่กดตัวลงมา แววตาของเธอมันฉ่ำเยิ้มเพราะความเสียวที่ถาโถมใส่ ผมเองก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน เอาล่ะทีของผมแล้ว ผมช้อนขาของดาวไว้ครับและยันตัวขึ้นมาเล่นท่ายากสักหน่อย

[ ดาว ]  :  ซื๊ดด อ๊อยย พี่โทน ซื๊ดดด

เสียงดาวเธอร้องลั่นเลยครับเพราะผมกำลังเย็ดเธอด้วยท่าลิงอุ้มแตง แต่แค่ผมไม่ได้ยืนแค่นั้นเอง ผมตั้งขา ยกตัวเธอขึ้นและกระแทกรัวๆ เน้นๆ ผมคงต้องโชว์ให้เธอเห็นบ้างครับ ว่าผมเองก็ทำให้เธอแตกได้เหมือนกัน

[ ดาว ]  :  โอ๊ย พี่โทน มันครูดไปหมดแล้ว อ๊อยย จะแตก อ๋อยย เสียวหี

เฮ้ย นี่เป็นครั้งแรกตั้งแต่เอากันมา ดาวพูดคำหยาบว่ะครับ แต่ทำไมผมกลับฟังแล้วได้อารมณ์ก็ไม่รู้ แต่ว่าเหมือนดาวจะรู้นะว่าเธอเผลอพูดเพราะอารมณ์พาไป เธอหน้าตาเหรอหราเลยครับ แต่มองแล้วน่ารักชะมัดเลยผมซอยตับๆใส่เธอไม่หยุดเลย ผมอยากรู้ว่าถ้าเธอโดนแบบนี้ มันจะกี่นาทีนะที่เธอจะแตก

ไม่ถึง 2 นาทีครับ ผมก็รู้สึกว่ารูเสียวของเธอตอดตุ้บๆๆอีกแล้ว ดาวร้องอ๊า อ๊า ไม่หยุด คือเป็นเสียงที่เรียบๆนะ แต่โคตรได้อารมณ์ยิ่งกว่านั่งดู มิยาบิ โดนทิ่มอีก

ดูเหมือนว่าดาวอารมณ์จะคุมไม่อยู่แล้วครับ เธองับเข้าที่คอของผมราวกับว่าอยากระบายความเสียวที่กำลังกระแทกใส่เธอ เธอกัด เลีย ดูด จนคอผมฉ่ำไปหมดแล้ว เสียวกรี๊ดร้อง ดัง อื๊ออ ซื๊ดด ยาวๆดังจึ้นมาพร้อมกับช่วงล่างที่ตอดหนักๆ ตอดถี่ๆ ดาวแตกแล้ว แต่ถามว่าผมหยุดมั้ย มั้ยครับ ผมเย็ดต่อ

[ ดาว ]  : อ๊ะ อ๊ะ พี่ โทนทำไมวันนี้อึดจัง อร๊าา

แน่นอนสิ่จ๊ะดาลิ๊ง ก็ผมออกกำลังกายมาไง ผมเปลี่ยนจากอุ้มแตงจับเธอมานั่งซอยครับ เธอคงสงสัยว่าทำไมผมถึงยังไม่แตกทั้งๆที่โดยเธอโม๊คซะขนาดนั้น แถมเธอยังขย่มจนเอวแทบเคล็ด เพราะอะไรน่ะเหรอ เพราะผมพึ่งชักว่าวในห้องน้ำไป 1 ดอกยังไงล่ะ

เรายังคงป้อนความเสียวให้กันและกันต่อครับ วันนั้นผมได้เรียนรู้อย่างนึง Sex มันไม่มีท่าที่ตายตัว ผมรั้งตูดอวบๆของเธอไว้แบบนั้น ส่วนดาวเอวก็ทิ้งตัวไปข้าฃหลัง และเด้งHee สู้ผมซะด้วย ร้ายจริงๆเธอคนนี้

เรากระแทกใส่กันดังตั้บๆๆๆ อยู่หลายนาที จนตอนนี้ผมจะแตกแล้ว ก็นะผมเองก็ใช่ว่าจะอึดแบบดาราหนัง X แค่ตอนนี้มันก็เต็มกลืนละ ผมทิ้งตัวไปข้างหน้าทำให้ดาวเองต้องนอนลงไปโดยปริยาย เธอเองก็รู้ดีว่าตอนนี้ผมกำลังจะจัดเธอด้วยท่าอะไร

[ ดาว ]  :  ร้ายนักนะ ฮึ๊ !!!

[ ผม ]  :  ขอแตกท่านี้นะ

เราพูดกันแค่นิดเดียว แล้วกิจกามของเราทั้งสองก็เร่มต่อ ผมจับดาวซอยด้วยท่าจระเข้กบดาน ดังตั้บๆๆๆ นมCubE ของเธอเองก็เด้งขึ้นลงตามจังหวะกระแทก แม่งโคตรได้ฟิลล์  ดาวร้องสั้นๆ อ๊ะ ๆ ๆ  อิ๊ ๆ ๆ ทุกครั้งที่ผมกระแทก

ปากของเธอบิดเบี้ยวเพราะความเสียว มือของเธอกำผ้าห่มแน่นราวกับว่าอยากหาทางระบายมันออก แต่ว่าผมขอเป็นผู้ร้ายสักวันแล้วกัน ผมจับเอวเธอล็อคไว้และกระหน่ำเย็ดครับ ผมตั้งใจอยากจะแตกพร้อมเธอซึ่งก็ไม่รู้ว่าจะได้ไหม แต่ตอนนี้ขอซอยก่อนเธอ

[ ดาว ]  :   อ๊ะ ๆ ๆ ๆ  โทะ โทนจ๋า แรงอีก ซื๊ดดดดดดด

เธอครวญครางเรียกชื่อรางกับคนกำลังเพ้อ ส่วนผมน่ะเหรอก็จัดให้ตามคำขอ ผมเปลี่ยนท่ามาซอยยกล้อจับขาพาดบ่าสองข้างและกดเอวเย็ดทันที ท่านี้มันทำให้ผมกระแทกใส่ Hee ของเธอได้ลึกกว่าเดิมจริงๆครับ ผมซอยตั้บๆๆ จนเธอดิ้น

ร่อง Hee ก็เริ่มมีเสียงแจ๊ะๆๆๆ แถมยังตอดถี่กว่าเดิม ใกล้แล้วสิ่นะดาวจ๋า ผมเร่งกระแทกปั้ป ปั้ป ปั้ป ไม่ยั้งจนกระทั้งเธอกรี๊ดในลำคอ อื๊อออ อื๊อออ ขึ้นมา ร่องสวาทของเธอก็ตอดตุ้บๆๆๆ เธอแอ่นอก ซื๊ดดปากสุดฤทธิ์ ส่วนผมเองก็ไม่ไหวแล้ว แต่ว่าผมไม่อยากแตกในในถุงยาง ผมอยากให้เธอ อมมัน

ผมอยากลองทำแบบนี้มานานแล้ว ตอนนี้มีโอกาสแล้วด้วย ผมสวมวิญญาณดารา AV กระชากถุงยางออกดังเปรี๊ยะ จนดาวต้องเงยหน้าขึ้นมามอง ผมรีบถลาตัวขึ้นไปหาเธอและช้อนคอขึ้นมาทันที

ส่วนดาวเองก็รู้งานไม่เบาเลย เธออ้าปากงับควยของผมเขาเต็มๆ ส่วนผมก็ซอยปากเธอ จั้บ จั้บ จั้บ พร้อมกับกระฉูดน้ำเงี่ยนข้นๆแตกในปากเธอทันที

[ ผม ]  :  อูววว ดาวจ๋า ปากดาวสุดยอดเลย อยากทำทุกวันเลย ซื๊ดดดดด

ผมตั้งขาและซอยเบาๆ ส่วนดาวก็ทั้งบ๊วบควย ทั้งคลึงไข่ให้ผม โอยฟินครับฟิน ไม่นานนักผมก็ถอนเอวออกมาปากของดาวเลอะไปด้วยคราบน้ำกามของผมเต็มไปหมด

ผมคงทำอะไรไม่ได้นอกจากจุ๊ปปากเธอเบาๆ เอาจริงๆก็มีแบบหยึยๆเหมือนกันนะที่ต้องชิมน้ำว่าวของตัวเอง แต่ตอนนั้นแววตาของดาวมันเรียกร้องครับ ผมก็คงต้องสนองแหละเนอะ

หลังจากที่ซอยจนแม่เสือดาวแตกไป2 และผม 1 เราสองคนก็นอนกอดก่ายกันแบบสุขสุดๆ หยอกล้อกันบ้าง จุ๊ปกันบ้าง เรียกได้ว่าหนุงหนิงเลยล่ะ ถามว่าผมอยากทำต่อมั้ย แน่นอนว่า กูทำแน่คร๊าบ แต่ว่าเวลายังมีอีกเยอะผมว่า ผมไม่รีบดีกว่า ค่อยๆบิ๊ว ค่อยทำให้อารมณ์ทันเพิ่มขึ้นเรื่อยๆจะดีกว่า

เราสองคนยังคงตัวเปล่าเล่าเปลือยกันอยู่ ดาวเองก็มีเพียงผ้าห่มผืนบางๆปิดตรงจุดซ่อนเร้นและเนินนมเอาไว้ เพราะยังไงซะเธอเองก็คงไม่อยากจะโชว์ให้ผมเห็น นอกจากเวลาเอากันเท่าไรหรอก ตอนนี้พายุอารมณ์ของพวกเราสงบลงแล้วครับ ดาวจึงได้เปลี่ยนบทสนทนาและอารมณ์ให้เบาลง

[ ดาว ]  :  อื๊อออ เมื่อยไหล่จัง ยกถาดเบียร์มาตั้งหลายวันปวด ๆ ๆ ๆ

[ ผม ]  :  หืม นวดให้มั้ยถ้างั้น

[ ดาว ]  :  แอ้ะ นวดเป็นจริงเปล่า

[ ผม ]  :  รับประกันความพอใจเลยล่ะ นอนคว่ำก่อนสิ่

ผมเอ่ยขึ้นเพียงเท่านั้นและลุกขึ้นเตรียมจะนวดให้เธอครับ ส่วนดาวก็ทำหน้าเหมือนเด็กสาวแรกรุ่นที่กำลังจะเปลือยกายต่อหน้าผู้ชายเป็นครั้งแรก ผมนี่ขึ้นเลยครับโดนจริตแบบนี้เข้าไป

[ ผม ]  :  นอนไปเลยยย

ผมพูดเสียงยาวๆก่อนที่จะจับตัวเธอเบาๆ ส่วนตัวเธอเองก็นอนคว่ำอย่างเต็มใจ เห็นแบบนี้ก็เถอะผมนวดเก่งนะจะบอกให้ ตอนเด็กๆโดนใช้แม่กับพ่อนวดให้ประจำ พอมาเล่นยูโด ก็ต้องนวดน้ำมันมวย กับ เคาเตอร์เพน ประจำ มันเลยทำให้พอจับจุดได้บ้างและก็หัดนวดมาเรื่อยๆ

[ ดาว ]  :  อ๊าา  สบายจัง อื๊อออ หัวไหล่สบายจังเลย

ดาวชมไม่ขาดปากเลยครับตอนนี้ มือของผมบีบนวดหัวไหล่เธอช้าๆ จุดไหนควรแรงผมก็จะบอกเธอ ผมนวดไปเรื่อยๆจนมาถึงช่วงเอง อ่าชิบหายแล้วครับทุกคน หำผมแข็งอีกแล้ว ผมมองดูเอวของเธอที่เคิร์ฟได้รูปเป็นทรงนาฬิกาทราย สะโพกที่ดูแน่นกระชับรับกับเอวได้ราวกับถูกสรรสร้างมา และตูดที่กลมกลึงน่าขยำเหลือเกิน

ผมบีบคลึงไปเรื่อยๆอย่างลืมตัว คือตั้งใจจะนวดให้เธอจริงๆแหละเพราะเอวกับสะโพกของดาวแข็งมาก คงจะยืนบนรองเท้าส้นสูงนานมากจริงๆ แต่อีกใจนึงมันก็เคลิบเคลิ้มอยากสัมผัสมันเหลือเกิน ผมนวดไปเรื่อยๆ เรื่อยๆจนกระทั้งถึงก้นเธอ

ดาวก็สะดุ้งนะผมเอ่ยขอโทษไป แต่ดาวก็บอกไม่เป็นไรเสียวดี เอ๊าาาา !!!  เสียวเหรอด๊ายยย ผมคลึงไปที่ก้นของดาวครับ บีบๆคลึงๆจนตัวเธอเริ่มมีอาการ ผมแบะเนื้อก้นแน่นๆของเธอออก เผยให้เห็นรูถ้ำทองที่ถูกดูแลเป็นอย่างดี

ผมพึ่งเห็นเต็มตาว่าโคกสวาทที่ถูกแว๊กซ์ออกมันเรียบเนียนขนาดนี้ ขออนุญาตหยาบคายนิดนึง น่าล่อตูดดาวมากๆเลยครับ ผมกรีดนิ้วผ่านร่องตูดไปยังปากถ้ำสวาทที่ตอนนี้เริ่มมีน้ำใสๆไหลฉ่ำมาแล้ว คือผมคิดในใจแหละยังไงก็ต้องมีซ้ำอีกซักดอกสองดอกแน่ๆ

ผมนอนนาบตัวดาวลงไปเลย ผมจุมพิตไปที่แก้มของเธอ ซึ่งดาวเองก็รู้งานหันหน้ามาจูบกับผมทันที มือผมก็เริ่มกลายร่างเป็นหนวดปลาหมึก มันเริ่มไหลเลื้อยๆไปขยำนมของเธอรางกับนั่นคือของโปรด ดาวเริ่มคราง ซื๊ดด ซื๊ดด อีกแล้วครับ

ผมกดท่อนควยจนเข้าไปในหว่างร่องก้นของเธอ อูยย มันค่อนข้างแน่นนะ ผมซอยเบาๆ ช้าๆ ส่วนดาวก็กระดกก้นตามจังหวะเสียดสีทุกครั้ง จนผมเริ่มไม่ไหวแล้วจริงๆ

พี่ขอทำอีกทีนะ ผมเอ่ยบอกดาวอีกครั้ง เธอบอกตามใจแต่ว่าใส่ถุงยางด้วยนะพี่ ผมเอื้อมหยิบถุงยาง และมองมันราวกับว่าถ้าไม่มีมึงกูแห้วแน่ๆ ขอบใจนะไอ้เกลอ แต่ก่อนหน้านั้นผมอยากลองทำอะไรสักอย่างครับ

ผมจับควยเปล่าๆปาดไปปาดไปที่ร่องเสียวของเธอจนมันชุ่ม และกดกึ้ก เข้าที่ประตูหลังของเธอ

[ ดาว ]  :  อ๊ะ !!!  อย่านะพี่โทน ไม่เอาอย่าเอารูนั้นสิ่

[ ผม ]  :  ขอลองนิดนึงนะ

ผมเห็นแก่ตัวนะตอนนั้นบอกตรงๆ ผมค่อยๆแซะ ๆ ๆ เข้าที่รูถ้ำทองของดาว สัมผัสแรกคือมันอุ่นหว่ะ อุ่นจนเกือบร้อนเลย ผมกดเข้าทีละนิด ทีละนิด ดาวถึงกับต้องชันเข่ายันตัวขึ้นมา เพราะเธอคงจะจุกแหละ

ผมพยายามกดเข้า กดเข้า ดาวก็พยายามห้ามผมสลับกับร้องโอ๊ย  โอ๊ย โอ๊ย ผมในตอนนั้นก็หน้ามืดจริงๆ พยายามเอาเข้าให้ได้ แต่พอมาถึงจุดนึงผมรู้สึกว่ามันไม่ใช่แล้วอ่ะ

ดาวไม่ได้ดูมีความสุขเลยแถมยังดูเจ็บด้วย นี่ขนาดเข้าไปแค่หัวนะดาวยังร้องเจ็บเลย ผมรู้สึกผิดจริงๆครับตอนนี้ ผมดึงลำควยออกมาดาวถึงกับต้องเด้งตามหลังมา ผมบอกขอโทษนะไม่ทำแล้ว

[ ดาว ]  :  ทำเถอะพี่โทน แต่ทำรูอื่นนะ ตูดไม่เอา มาปลุกอารมณ์แบบนี้ ถ้าดาวไม่แตกละก็น่าดู

อ่าววว โดนยั่วแบบนี้ผมจะรออะไรล่ะครับ ดาวเองก็ตั้งท่าโกงตูดให้แบบนี้ด้วย ผมจัดแจงใส่เสื้อกันฝนไม่ช้าที อื้ม องศาดีมากเลย ดาวตั้งขาแบบที่ผมจินตนาการไว้ไม่มีผิด

ตูดสวยๆแน่นๆของเธอกำลังรอรับแท่งหรรษาของผมสิ่นะ เธอครางอ๊ะ ทันทีที่ปลายหัวหยักสะกิดที่แคมนุ่มๆ ผมจับเอวเธอไว้และกดซวบไปเข้าไปเลย มันแน่น แน่นมากจริงๆครับ ผมขยับบันเอวเป็นวงกลมเรื่อยๆเพื่อเรียกน้ำให้เธอ ผมเกิดอยากลองอะไรขึ้นมาครับ ผมเลยถามดาวว่า อยากของลองทำแรงๆ

[ ดาว ]  :  เอาสิคะ ดาวชอบแบบหนักๆ จัดมาคะ อ๊า !!

ผมอัดกระแทกดังซวบจนควยอีกครึ่งลำแหวกทะลวงเข้าไปจนมิดด้ามในทีเดียว ผมเองก็ถึงกับเสียวสะท้านเลยครับ นี่ถ้าไม่ใส่ถุงยางผมคงแตกไปแล้วแน่ เมื่อตั้งหลักได้ผมจึงเริ่มกระแทกดาวด้วยท่าหมาต่อทันที

คือแบบนี่ดิ่ท่าในฝัน นี่ดิ่ท่าที่ผมอยากเห็น ดาวตั้งแขนกดเอว จนมันเป็นท่าหมาที่ผมใฝ่ฝัน ผมกระแทกตั้บๆๆ เธอก็เด้งสวนจนผมเสียวที่ปลายควย ดาวร้องทุกครั้งที่ผมกระแทก และยิ่งฝนตกหนักแบบนี้มันยิ่งทำให้เธอกรี๊ดร้องอย่างเต็มที่

คือฟิลล์ AV มาเลยอ่ะครับตอนนี้ ผมกระแทกปั้ปๆๆ สลับๆคลึงเอว ผมก้มมองดุ้นของผมกำลังถูกกลืนเข้าไปในร่องสวาทของดาวด้วยความตื่นเต้น ก้นแน่นๆกระเพื่อมทุกครั้งที่ผมกระแทก แคมของเธอปลิ้นทุกครั้งที่ผมดึงเอว ผมก็ไม่รู้จะพูดยังไงดี แต่ว่า SEX ครั้งนี้สุดยอดมากครับ

[ ผม ]  :   ซื๊ดดดด แน่นจัง

[ ดาว ]  :  อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ซื๊ดดด เอวดีจัง ซื๊ดด

เราสองคนพูดกันสั้นๆแค่นี้ครับ ก่อนที่จะเริ่มเติมความเสียวให้กันต่อไป ผมถามเธอว่าอยากเปลี่ยนที่มั้ย ความรักไม่ใช่เรื่องบนเตียง ลองเย็ดที่ระเบียงบ้างก็ได้

ผมงี้อยากลองทำเลยครับ ผมถามเธอว่าไประเบียงมั้ย เธอดูเต้นมากๆนะ เราหยุดการร่วมรักท่าหมาไว้แค่นั้น และพากันเดินไปที่หน้าประตูระเบียง ผมจับเธอกดถ่างขาออก ดาวเองก็รู้งานมากๆอ่ะ

เธอถ่างขาออกและโก้งโค้งทันที แบบนี้ตูดสวยๆของเธอมันก็ยิ่งได้ทรงเข้าไปใหญ่เลยสิ่ โอยยไม่ไหวแล้ว ผมเสียบซวบเข้าไปทีเดียวจนมิดด้าม ดาวถึงกับเขย่งขา ร้องอื๊อๆๆๆเลยครับ สะใจมาก

[ ดาว ]  :  อ๊อยย พี่โทนเสียวกว่าทำบนเตีงอีก ซื๊ดดด

เธอครางออกมาติดๆขัดๆไปหมดเลยครับ เพราะผมกระแทกรัวๆเลย ส่วนสูงของเรามาห่างกันมาก ผมสูงกว่าเธอนิดนึง ผมสูง 173 เธอคงจะราวๆ 170 มันเลยทำให้การดึงสโตกเอวของผมไม่ติดขัดอะไร

ผมกระแทกตั้บๆๆๆๆ สลับขยำนมของเธอไปด้วย ข้างนอกฝนก็ตกหนัก ข้างในก็เย็ดกันหนักเหมือนกัน ผมกระแทกจนเธอเขย่งขาร้องจะแตก จะแตก จะแตก ผมอยากลองทำแบบอื่นดูบ้าง ผมเลยจับเธอเดินเย็ดไปรอบห้อง ดาวเองก็ยอมทำตามนะ

เธอก้าวไปร้องอ๊ะไป ก้าวไปผมก็ซอยถี่ๆไปจนเธอเองก็เริ่มจะสติหลุดแล้วเหมือนกัน สุดท้ายผมก็จับเธอยืนเย็ดตรงประตูครับ พี่โทนดาวไม่ไหวแล้ว เธอบอกกับผมแบบนี้ ผมเองก็อยากจะบอกเธอเหมือนกันว่าพี่ก็จะแตกแล้ว ผมเลยจัดการซัดคอมโบ ซอยเอว ขยำนม บี้แตด ดูดปาก ไปพร้อมกัน

[ ดาว ]  :  อื๊ออ อื๊อออ

ดาวได้แต่ครางครับเพราะปากของเธอโดนผมเอาลิ้นอุดอยู่ ผมซอบอยู่ราวๆ 5 นาที ตัวเธอก็กระตุกราวกับไฟช็อต ร่องของเธอก็ตอดควยของผมหนุบหนับๆๆ แตกแล้วเธอแตกแล้ว ผมซอยกระแทกต่อไปอีกเกือบ 10 วินาทีก่อนจะบอกว่า ดาวจ๋าขอเย็ดปากหน่อย

เสียงควยหลุดจากร่องเสียวดัง บั๊วะ มันแสดงว่าร่องของดาวแน่นๆจริงๆ เธอนั่งลงอย่างรู้งานส่วนผมก็กระชากถุงยางออกทันที  แน่นอนครับว่าแม่เสือดาวของผมก็รู้งานมากๆ เธอนั่งลงและปากงับที่ดุ้นของผมทันที ซื๊ดดด อู้ววว ผมร้องเสียวหลงเลยครับ

เพราะผมเจอลิ้นของเธอวน ๆ ๆ และเล่นงานที่หัวหยักอย่างหนักหน่วง ผมแทบไม่ต้องเด้าเลย เธอจัดการรีดน้ำของผมจนเรียบร้อย ไม่พอ ไม่พอ แค่นี้ไม่พอ ความต้องการในใจของผมบอกแบบนั้น ผมเด้าปากของเธอและกระฉูดปิดท้ายอีกที และดึงเธอขึ้นมาก่อนจะบอกว่า

ผมจูบปากเธอด้วนอารมณ์ที่กำลังพุ่งพ่าน ส่วนดาวเองก็เหมือนกัน เธอยกขามาเกีย่วที่เอวของผม ราวกับจะบอกว่าเย็ดอีกเอาอีก มาแบบนี้ถ้าเป็นทุกคนก็คงไม่หยุดใช่มั้ยครับ

เราสองคนจ้องตากันก่อนที่ผมจะบอกพี่ขออีกทีนะ  ส่วนดาวเองก็ไม่ขัดอะไรครับ เพราะยังไงถุงยางยังมีอีกซอง แต่ว่าระหว่างที่เรากำลังคุยกันนั้นเสียงประตูก็ดังขึ้น ก๊อก ๆ ๆ ๆ ๆ  พวกเราตกใจเลยครับ ใครจะมาตอนนี้ฝนก็ตกหนักเอามากๆ

[ แก้ม ]  :  พี่สองเอากันเสร็จเนี่ย เปิดประตูให้แก้มหน่อย

เฮ้ย !!!  แก้มมาได้ยังไงวะ ผมไม่เคยบอกแก้มนี่นาว่าผมอยู่ไหน แล้วทำไมเธอมานี่ที่นี่ได้ ผมมองไปที่ดาวที่กำลังยิ้มอย่างเจ้าเล่ห์ อ๋อผมรู้แล้วว่าใคร ผมมองหน้าดาวแบบเอ๋อเลยครับ นี่กูโดนแม่เสือดาวเล่นงานอีกแล้วเหรอ ผมไม่โกรธนะแต่เดินเข้าไปหาเธอและบอกว่า

[ ผม ]  :  ฝากไว้ก่อนนะดาว พี่เอาคืนแน่

[ ดาว ]  :  ฮิฮิฮิ มาเอาได้เสมอนะคะดาร์ลิ๊ง ว่าแต่ใส่เสื้อผ้ากันก่อนเถอะ

ดาวจุบที่ปากของผมและไม่มีท่าทีจะเกรงกลัวเลยครับ เธอก้มลงมาจุบที่ปลายหัวหยักของผมอีกครั้งก่อนที่จะไปเปลี่ยนชุดทันที

เอามากี่ชุดวะเนี่ย ส่วนผมเองก็รีบไปล้างเนื้อล้างตัวและมาหน้าห้องเช่นกัน  ตอนนี้ลืมไปก่อนว่าแก้มมาได้ยังไง แต่สิ่งที่ต้องคิดคือมาทำไมมากกว่า โอยย ดาวนี่จะฆ่าผมให้ใด้สิ่นะ

ช่วงนั้นเพลง Ma Boy กำลังฮิตๆ ดาวเองก็แต่งตัวแบบนั้นเลย กางเกงสั้นเสมอจิ๋ม แถมเสื้อกล้ามที่พอดีตัวแต่ไม่พอดีนมก็โคตรล่อไอ้เข้ เป็นคุณ คุณจะทนไหวเหรอรีดเดอร์ เนี่ยๆ ดาวแต่งตัวแบบนี้เลย แค่ชุดคนละสี

หลังจากออกมากันแล้ว ดาวก็เดินไปเปิดประตูให้แก้มครับ อื้อหืม แว่นตากันแดดอันเท่าบ้าน ผมล่ะไม่รู้จะพูดยังไง แต่อื้ม สวยแบบนี้ให้อภัยได้ แก้มเดินเข้ามาพร้อมกับเสื้อผ้าที่เปียกนิดๆหน่อย

เธอบ่นว่าผมกับดาวเอากันนานเหลือเกิน เคาะตั้งนานไม่ยอมมาเปิดประตู อาจจะเป็นเพราะเสียงฝนตกล่ะมั้งครับคุณผู้อ่านผมเลยไม่ได้ยิน ที่สำคัญผมฟังแต่เสียงครางของดาวครับ

[ ดาว ]  :  อ่าว พี่ไม่คิดว่าจะมานี่

[ แก้ม ]  :  ก็แก้มบอกแล้วว่าจะมาอ่ะ พี่ดาว ชิร์

[ ดาว ]  :  เอ้อ แล้วมิ้นต์ล่ะ

อยู่ดีๆดาวก็แกล้งพูดถึงมิ้นต์อย่างจงใจ ผมที่กำลังอ่านวันพีชอยู่ถึงกับต้องหันมองเลยครับ นี่ดาวกวนตีนผมสิ่นะ บังอาจมากกกก เดี๋ยวคืนนี้จะจัดให้หนักเลย หึหึ

[ แก้ม ]  :  ตอนนี้แก้มกับมิ้นต์มีสอบ มิ้นต์ขอลางานจนกว่าจะสอบเสร็จ คงกลับไปนอนบ้านอ่ะ

[ ผม ]  :  คิดในใจ หือ นอนบ้าน เชียงใหม่อ่ะนะ ไหนบอกเรียนที่เดียวกันไงวะ

[ ดาว ]  :  แล้วแกล่ะแก้ม หยุดทำงานยัง

[ แก้ม ]  :  อื้อ แก้มหยุดทำงาน มา 2 อาทิตย์ จะ 3 อาทิตย์แล้วพี่ดาว อ่านหนังสือสอบอ่ะ

เอาวะถึงจะนิสัยแก่นแก้วไม่รู้จักกาละเทศะยังไงแต่ก็ถือว่าเป็นคนใฝ่เรียนใฝ่รู้ล่ะนะ ผมคิดแบบนั้นและก็เดินไปหยิบวันพีชเล่มล่าสุดมาอ่าน

สมัยก่อนการอ่านออนไลน์ การแปลออนไลน์ยังไม่เกลื่อนแบบสมัยนี้ ผมจึงอ่านจากหนังสือรวมเล่มเอา บอกเลยว่าโคตรฟินครับ

[ แก้ม ]  :  ว่าแต่พี่ดาวเถอะไปทำงานเชียร์เบียร์ อีท่าไหนถึงได้มาอยู่กับพี่โทนเนี่ย

[ ดาว ]  :  ก็หลายท่าอยู่นะ จี๊ดๆ ทุกท่าเลย

[ แก้ม ]  :  ขี้โกงอ่ะ พี่ดาวทำไมทำงี้อ่ะ

[ ดาว ]  :  พี่บอกแกแล้วนะแก้ม ถ้าอยากทำ ต้องให้พี่โทนจ่าย

โอยกรูจะบ้าตายครับท่านผู้อ่าน ผมจำได้เลยตอนนั้นนั่งๆอ่านตอนลูฟี่แม่งกำลังจะบวกกับเอเนลลูพอดี ผมนี่สะดุ้งเลย เหมือนผมโดนลูฟฟี่แม่งซัดด้วยหมัดไรเฟิลลูกตุ้มทองอ่ะ

คือดาวไม่คิดจะปิดบังเลยว่าเราพึ่งจะกินตับกันมา ซึ่งเหมือนว่าเธอกับแก้มไม่ค่อยมีความลับกันเลยน่ะครับ ส่วนแก้มน่ะเหรอพอได้ยินแบบนั้นก็หน้าแดงแจ๋เลยครับ ผมก็ไม่รู้หรอกว่าเป็นเพราะอะไรนะ

แต่ตอนนั้นเธอหน้าแดงจริงๆ แต่ดูเหมือนว่าความซวยของผมจะยังไม่จบแค่นั้นนะ เพราะอยู่ดีๆ เสียงเรียกเข้าจากโทรศัพท์ดาวก็ดังขึ้นทันที

เธอหยิบขึ้นมาดูและยิ้มออกมาจนผมขนลุกก่อนที่จะกดรับสาย ผมบอกได้เลยนี่คือบทสนทนาทั้งหมดของวันนั้น

[ ดาว ]  :  ว่างายจ๊ะคนสวย โทรมามีอะไรหืม

[ ดาว ]  :  อ๋ออ พี่อยู่กับแก้มน่ะ คุยกับแก้มมะ

จากนั้นดาวก็ยื่น BB ให้แก้มครับ แก้มเองก็พอเห็นชื่อก็ยิ้มแบบเดียวกันก่อนจะพูดกับปลายสายว่า

[ แก้ม ]  :  อื้อ ตอนนี้เค๊าอยู่กับพี่ดาวอ่ะมิ้นต์

ชิบหายแล้วครับพี่น้องปลายสายที่สองคนนั้นกำลังคุยก็คือยัยสาวจอมหยิ่งคนนั้นนั่นเอง แต่จะว่าไปนี่มันก็เกือบเดือนแล้วนะที่ไม่ได้เจอเธอ แต่ถ้าเป็นอย่างที่แก้มบอก พวกเธอคงอยู่ในช่วงอ่านหนังสือสอบสิ่นะ

ซึ่งตอนนั้นผมเริ่มสับสนแล้วครับ ตกลงว่าสายสัมพันธ์ของเธอสามคนนี้มันยังไงกันวะ ไหนว่าแข่งกันไงแล้วทำไมถึงแลดูสนิทกันล่ะแถมมิ้นต์ยังเป็นคนโทรมาหาดาวอีกด้วย

[ แก้ม ]   :  งื้มๆ อ๋อ ตอนนี้เค้าอยู่บ้านพี่โทนอ่ะมิ้นต์

ชี๊บหายแล้ว ใครสั่งใครสอนให้พูดแบบนั้น ไอ้เด็กบ้า ผมเหวอไปเลยพอได้ยินแบบนั้น จากนั้นดาวก็หยิบโทรศัพท์ไปพูดอีกว่าตั้งใจอ่านหนังสือนะนังหนูน้อย แล้วก็วางไปครับ เฮ้อ ผมโล่งอกเลยนึกว่าจะบอกให้มาที่นี่เสียแล้ว

ผมเองก็ไม่ได้ถามว่าแก้มมาได้ยังไงแต่ก็เดาได้ไม่ยากหรอกครับว่าดาวคงบอกว่ามาค้างกับผม เฮ้อ ไม่รู้จะพูดยังไง เกิดมาก็ไม่เคยมีผู้หญิงสวยๆ ตัวท๊อปร้านเกะมาอยู่ในห้องถึง 2 คนแบบนี้ด้วย

จนพอเวลาผ่านไปราวๆ 1 ชั่วโมงมั้งครับ มันก็จะ 4 โมงเย็นแล้ว ดาวก็ถามแก้มว่าเย็นนี้อยากกินอะไร แน่นอนแก้มตอบว่าอยากกินโอเด้งที่ผมทำ เพราะคราวก่อนก็อดกิน ตอนแรกผมก็อึกๆอักๆอ่ะครับ ไม่อยากจะทำให้กินเท่าไร

แต่พอนางเสือดาวของผมบอกว่าอยากกินบ้าง ผมก็เลยต้องตามใจหน่อยนึงน่ะครับ ผมเลยอาสาจะไปซื้อของซื้อวัตถุดิบเอง แต่ดาวบอกว่า อยากกินแบบจัดเต็มแบบออริจินอล และดาวจะไปซื้อพวกวัตถุดิบที่เซ็นทรัลเอง เพราะที่นั่นคงจะมีของมากกว่าตลาดลานทรายแน่ๆ

แก้มก็รีบเสริมเลยครับ เธอบอกว่าเอารถมาครับ ขับไปเซ็นทรัลแปปเดียวก็กลับ เธอเองก็อยากกินแบบจัดเต็มเหมือนกัน อยากได้ฟิลล์แบบร้านญี่ปุ่น แต่นั่งกินในบ้าน ซึ่งผมก็ไม่รู้จะขัดยังไงครับ

ก็เลยต้องจดรายการที่ต้องซื้อให้พวกเธอ ก็มีปลาแห้งคัสสึโอะ สาหร่ายคอมบุ จะเอามาทำน้ำซุบ ที่เหลือก็มีพวกเส้นบุก ชิกูวะ ลูกชิ้นนารูโต ลูกชิ้นปลา ปูอัด หัวไชเท้า รวมถึงเนื้อและผักที่พวกเธออยากกิน

หลังจากที่จดไปหมดแล้ว ดาวก็ขอเข้าไปเปลี่ยนชุดในห้องผม ผมเองก็เดินตามเข้าไปทันทีครับ ผมถามเธอว่าจะให้แก้มมาทำไมนิ ไหนบอกจะพักผ่อน ดาวเลยบอกว่าก็แก้มอยากมาเที่ยว อยากมาคุยกับดาว

ตอนแรกแก้มจะชวนดาวไปเที่ยว แต่เธอไม่อยากไป เธอเองก็อยากพักอยู่กับผมนี่แหละ แต่ในเมื่อแก้มมันอยากคุย เธอก็เลยชวนมานี่เลย ผมถอนหายใจจนดาวได้ยินครับ

[ ดาว ]  :  ไม่โกรธดาวใช่มั้ยพี่โทน

ถามว่าโกรธมั้ม ผมก็ไม่ได้โกรธนะ แต่ไม่รู้สิ่มันรุ้สึกแปลกๆน่ะครับ ดาวเห็นผมหน้าตาตึงๆ เธอเลยเดินเข้ามากอดและจุบุกันไปพอหอมปากหอมคอ

[ ดาว ]  :  อย่างอนนะพี่โทน เดี๋ยวคืนนี่ดาวจะขอโทษอีกทีนะ 2 กล่องพอมั้ย

อื้มมม ตามที่ท่านกำลังอ่านเลยครับ ดาวบอกว่าจะขอโทษอีกทีตอนดึกๆ อ่าาา แต่ไอ้คำว่าสองกล่องนี่สิ่ ผมหนักใจเลยก๊าบ 2 กล่อง กล่องละ 3 ซอง นี่เธอคิดจะรีดน้ำผม 6 ดอกเลยเหรอ

ด๊ายย เดี๋ยวศักรินทร์จะจัดให้สาสมใจเลยทีเดียว ดาวจะเปลี่ยนจากขาสั้นเป็นกางเกงยีนครับ คราวนี้เธอไม่ได้ปิดบังหรือเอาฉากมากั้น อาจจะเพราะแค่เปลี่ยนกางเกงละมั้ง

ผมเห็นก้นแน่นๆที่พึ่งกระแทกไปเมื่อกี้ ที่มีเพียงกางเกงในบางๆสีชมพูตัวจิ๋วสวมใส่อยู่ ใจผมมันก็เต้นตุ๊บๆต่อมๆ ดาวเองก็เหมือนรู้ทันนะครับ เธอหันมามองและทำเป็นดึงของกางเกงในเพื่อยั่วยวน โอยยย แม่เสือสาวคนนี้ร้ายจริงๆครับ

จากนั้นเราก็พากันเดินออกนอกห้อง ซึ่งแก้มก็นั่งหน้ามุ่ยรออยู่แล้ว เธอบ่นๆๆๆ ว่าดาวชอบจู่จี๋กับผม ซึ่งก็ไม่มีใครเถียงอะไรครับ เพราะเราทำแบบนั้นกันจริงๆ ผมเดินลงมาส่งทั้งคู่ครับ

ตอนนี้ดาวดูยิ้ม ดูเป็นคนละคนเลย เธอเหมือนพี่สาวที่กำลังคุยเล่นกับน้องสาวแบบใสๆ ไม่เหลือท่าทีของแม่เสือดาวจอมยั่วเลย แต่ถึงแม้จะดูใสๆยังไง นมใหญ่ๆของเธอก็ไม่เปลี่ยนแปลงครับ

เสื้อกล้ามและกางเกงยีน มันทำให้คนแถวนั้นมองตาเป็นมันเลย แถมยังพ่วงมาด้วยสาวน้อยกางเกงเอวลอยอีก เฮ้อ พอแก้มและดาวผ่านไปคนแถวนั้นหันมาหาผมเลยครับ เขาพูดว่า โทนเว้ย อ๊อด อ๊อด แจ๊คกลิ้งแกลชชชช

ผมเองก็ยิ้มๆให้พวกเขาอ่ะครับแล้วก็เดินกลับขึ้นไปเก็บนู่นกวาดนี่ โดยเฉพาะซองถุงยางที่ยังไม่ได้เก็บ เสร็จแล้วก็มาเตรียมนู่นนั่นนี่ ตอนนั้นอยากจะเข้าเกมส์ครับ แต่ถ้าเข้าไปเล่นรับรองผมนั่งเล่นยาวแน่ๆ ใครที่ชอบเล่นเกมส์จะรู้ดี ว่ามันไม่มีหรอกครับ คำว่าแปปเดียวน่ะ

ผมเลยตัดสินใจไม่เข้าเกมส์และโทรไปบอกกับพี่ติม ว่าอาจจะไม่เข้าไปช่วยกิจกรรมในเกมส์ เฮ้ออออ ผมควรลดบทบาทในเกมส์ลงได้แล้วล่ะ ตอนนี้อายุก็ 22 จะ 23 แล้ว ควรสร้างอะไรให้เป็นชิ้นเป็นอันเสียที ส่วนเกมส์ค่อยกลับไปเล่นทีหลังก็ได้ ถ้ามันยังไม่ปิดเซิร์ฟน่ะนะ

อืมมม ผมก็เก็บกวาดนู่นนี่ ราวกับพ่อราชสีห์ของแม่กวางน้อย สมัยก่อนคือดีที่สุดคือเปิด Youtube ฟังเพลงสมัยนั้นเพราะๆทั้งนั้นบอกเลย เพลงคิดฮอดนี่กำลังมาแรง แหม ถึงท่อน และยังคิดถึงเธอ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ผมนี่นึกถึงเสียงของดาวที่ครางตอนโดนกระแทกเลยครับ

จำไม่ได้ว่าผ่านไปนานเท่าไรครับที่ผมไล่ทำความสะอาดห้อง อากาศครึ้มๆ มันทำให้ผมสบายใจมากๆเลยล่ะ และไม่นานเสียงประตูห้องก๊อก ก๊อก ก๊อกก็ดังขึ้นทันที ผมได้ยินเสียงดาวพูดว่า กลับมาแล้วค่ะ

ผมก็รีบเดินมาเปิดประตูเลย สภาพผมตอนนี้ไม่มีราศีอะไรเลยครับ แต่งชุดอยู่บ้านสบายๆ เสื้อยืด กางเกงสามส่วน แถมยังมัดจุกเพราะผมมันทิ่มตาอีก ผมเดินมาเปิดประตูให้ดาวครับ แต่คราวนี้พวกเธอไม่ได้กลับมาแค่ 2 คนน่ะสิ่

" เพราะว่ามิ้นต์ก็มากับสองคนนี้ด้วย "

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

** คำเตือน **

RePly นี้มีภาพ 20+

เวลาอ่านระวังหลังด้วย โทนเป็นห่วง

จังหวะนั้นเหมือนว่าผมกำลังยืนอยู่ปากเหวเลยครับ จะเอายังไงดีกับสถานการณ์ตอนนี้ ผมที่กำลังหำตุงกับหญิงสาวที่กำลังถูกผมลวนลามด้วยอาวุธคู่กาย ผมจะทำยังไงดีครับ

ร่างของเราสองคนนอนกอดก่ายกันบนเตียงนุ่มๆ อากาศที่เย็นสบายเพราะฝนตกเมื่อคืนมันทำให้ผมไม่อยากลุกจากเตียงและอยากทำกับเธอมากกว่า

แววตาของดาวนั้น คือแววตาของหญิงสาวที่กำลังต้องการครับ เธอก้มมองที่หน้าท้องของเธอ ซึ่งกำลังถูกลวนลามด้วยกระบองคู่กายของผม ผมห้ามใจไม่อยู่จริงๆครับ เอวของผมมันซอยเบาๆ สั้นๆ แต่บอกเลยว่าทุกการเสียดสีมันโคตรเสียว

เนื้อผ้ากางเกงมันครูดกับเส้นสองสลึงจนผมเสียวแปร๊ปปป เอาวะเป็นไงเป็นกัน ดาวเองก็บอกแล้วว่าหลังจากเอากับผม ก็ไม่ได้ไปนอนกับใครเลย งั้นเสียบสดเลยแล้วกัน ค่อยแตกนอกเอา

แต่ว่าเสี้ยววินาทีนั้นผมเกิดป๊อดขึ้นมากระทันหันครับ ตอนนั้นแบบมันก้ำกึ่งระหว่างความอยากกับความกลัว เคยเป็นกันไหมครับ คือเงี่ยนก็เงี่ยน กลัวก็กลัว ถ้าไม่เย็ดผมต้องกลายเป็นไอ้โง่แน่ๆ

แต่ถ้าเย็ดแล้วท้อง ผมต้องกลายเป็นพ่อคนที่ไม่มีความพร้อมแน่ๆ  เพราะมันไม่มีอะไรยืนยันว่าแตกนอกแล้วดาวจะไม่ท้องจริงไหมครับ แต่ว่าระหว่างที่ผมกำลังต่อสู้กับตัวเองอยู่นั้น

[ ดาว ]  :  ไม่ทำได้มั้ยพี่.....

เคยไหมครับ เคยไหมที่แบบกำลังวิ่งมาสุดแรงแล้วโดนกระชากจนล้ม ผมเป็นแบบนั้นเลยครับ มือที่กำลังจะสอดลอดเสื้อไปบีบคลึงนมของดาวก็ถึงกับหยุดกึ้ก ปากที่กำลังจะงับคอขอเธอก็เม้มปิดสนิทโดยอัตโนมัติ

ผมตอบรับคำถามของดาวด้วยการจุ๊ปไปที่เหม่งของเธอ ฟอดใหญ่แล้วบอก อื้อได้สิ่ ถามว่าผมเสียดายมั้ย ก็ตอบตรงๆเสียดายครับ แต่ถามว่าเคืองหรือโกรธมั้ย ตอบตรงๆว่าไม่เลย เพราะผมเองลังเลระหว่างจะ " เอา " หรือ " ไม่เอา "อยู่แล้ว

และพอดาวมาพูดแบบนี้ มันจึงทำให้ผมตัดสินใจง่ายขึ้นมากๆ ผมจูบไปที่หน้าผากของเธออีกครั้งอย่างนุ่มนวล ผมไม่กล้าจูบเธอแล้วนะ เพราะกลัวอารมณ์จะปื๊ดป๊าดอีก ผมเริ่มพูดคุยกับเธอปกติราวกับว่าเหตุการณ์ที่เกือบจะเย กันเมื่อกี้ไม่เคยเกิดขึ้น

[ ผม ]  :  อืม วันนี้ดาวทำงานเปล่าเนี่ย

[ ดาว ]  :  โธ่ บอกไม่ฟังเลยว่า ดาวหยุดถึงวันอังคาร ฮึ๊ !!!

[ ผม ]  :  จ้าๆ แล้ววันนี้จะให้ไปส่งร้านตอนกี่โมง

[ ดาว ]  :  ไม่รู้

เฮ้อ ทำไมดาวเอาแต่ใจแบบนี้ครับ เธอไม่รู้เหรอว่าการที่เธอมาค้างเนี่ย ผมสงบใจไม่ได้เลย เมื่อกี้ก็เกือบได้เสียบสดไปแล้ว คือตอนนั้นถามว่าดีใจมั้ยที่เธออยู่ ดีใจมากครับที่ยังได้อยู่ใกล้ๆกัน แต่เพราะอยู่ด้วยกันสองคนนี่แหละผมถึงกดดัน

จน 9 โมงแล้ว ดาวก็ชวนผมออกไปหาอะไรกิน อ่ะผมเองก็ตามใจนะถามว่าอยากไปไหน วันนี้อากาศเย็นๆครับ แดดไม่ค่อยมีดาว เลยบอกว่าอยากไปเอเชียทรี๊ค ผมพาไปหน่อยได้ไหม

อ่ะ เธอขอมาผมก็บอกว่าพาไปได้ และแน่นอนผมได้รางวัลเป็นรอยจูบฟอดใหญ่ๆ ที่แก้มทั้งสอง แต่พอผมจะจูบคืนบ้างเธอกับเอียงหน้าหลบและแลบลิ้นใส่ อ่ะไม่ว่ากัน เพราะถ้าจะให้จูบกันทั้งวันคงไม่ได้ทำอะไรกันพอดี

ผมเองก็คงต้องเปลี่ยนชุดสักหน่อยแล้วล่ะ หลังจากที่เราผลัดกันอาบน้ำจนเรียบร้อย ผมก็กำลังยืนอยู่หน้าตู้เสื้อผ้า ชิบหายละยังไม่ได้ซักเสื้อผ้า มีอะไรเหลือมั่งหว่าครับนั่น อืมๆๆๆ ผมเปลี่ยนกางเกงมาเป็นยีนริมแดงของแท้ที่กัดฟันซื้อมา เฮ้อ ปกติแล้ววันเสาร์แบบนี้ ผมจะจัดการซักผ้าแท้ๆ

แต่ก็ช่วยไม่ได้แฮะ อย่างน้อยการมีสาวสวยมีอยู่ด้วยแบบนี้มันก็ทำให้วันหยุดสุดสัปดาห์ของผมไม่น่าเบื่อเนอะ ผมหยิบเสื้อเชิร์ตแขนยาวที่ไม่ค่อยได้ใส่นักออกมา โชคดีที่ช่วงนี้น้ำหนักผมลดลงและเฟิร์มขึ้น ทำให้สามารถใส่เสื้อตัวนี้ได้พอดี

และอีกอย่างวันนี้อากาศค่อนข้างเย็นๆ ครึ้มๆ มันคงไม่ร้อนเท่าไรหรอกมั้ง ส่วนดาวก็กำลังเปลี่ยนชุดอยู่ข้างหลังผม โชคดีที่ผมมีฉากกันห้องที่ซื้อเก็บไว้ ดาวจึงสามารถเปลี่ยนชุดได้โดยที่ไม่ต้องกลัวผมแอบดู เอ่ออันที่จริงผมก็เห็นมาทั้งหมดแล้วนะ

แต่ช่างเถอะมันคงเป็นจริตจะก้านของสตรีเพศ ซึ่งผมมองว่ามันสง่างามนะ  เสียงฉากกันถูกเลื่อนพับใส่กันดึง กึ้กๆ ๆ ผมก็หันมามองตามเสียง ภาพที่เห็นคือไม่รู้จะพูดยังไงดี เอาเป็นว่าผมมีภาพตัวอย่างมาให้ดูครับ

เธอยังคงคอนเซฟกางเกงยีนแน่นๆของเธอเหมือนเดิมครับ แต่เปลี่ยนจากเกาะอก มาเป็นส่ายเดียวแทน สวยมากๆๆครับ ผมสีน้ำตาลของเธอก็ถูกดัดลอน อย่างสวย จนมันดูมีมิติมากๆเลย ด้วยสัดส่วนของชุดมันทำให้ทั้งหน้าอก เอว ขา และก้นของเธอดูเพรียวและโดดเด่นมากๆ นี่ดาวกะจะให้ผมหัวใจวายใช่มั้ยเนี่ย

[ ดาว ]  :  มองอะไรเนี่ยพี่โทน โหยยยย

[ ผม ]  :  เอ่อะ เอ้ออ เปล่าๆ ไปกันยัง

[ ดาว ]  :  อื้อออ ดาวหิวแล้วอ่ะ ไปกัน

แบบตอนนี้หัวใจผมเต้นรัวไปหมดเลยล่ะครับคุณผู้อ่าน ดาวแบบสวย สวยมากจริงๆ เธอเดินมาหาผมและช่วยจัดปกเสื้อที่มันดูไม่ค่อนเรียบร้อยเท่าไร ให้เข้าทรงของมัน

[ ดาว ]  :   อื้ม ใช้ได้ หล่อแล้วววว ไปกันพี่โทน

สาวสวยยื่นกระเป๋าถือให้ผมและเดินนำหน้าไปก่อนเลย ผมเองก็มองปลั๊ก มองไฟ มองเช็คทุกๆอย่าง แล้วก็ล็อคประตูเดินตามออกไป เราโบกก Taxi และตรงมายังเอเชียทรี๊คครับ วันนี้ทัวร์จีนก็ยังเยอะเหมือนเดิม

แต่ตอนนี้สาวไทยข้างผม น่ามองกว่าคนจีนเยอะเลยครับ ด้วยความที่ดาวเป็นสาวเหนือ สาวดอย เพราะฉะนั้นด้านความขาวนั้นดาวไม่แพ้พวกคนจีนแน่ๆ ผมนี่เดินตัวเกร็งเลยครับเอาตรงๆ คือมันยังไงดีล่ะ

จริงอยู่ว่าเราสองคนเคยมีอะไรกันแล้ว แต่สถานะของพวกเรามันไม่ชัดเจนถึงขั้นที่เรียกว่าแฟนหรือคนรัก แล้วผมจะทำยังไงล่ะ เดินไปงี้เหรอ อื้ม แต่มันก็เป็นทางเดียวที่ผมจะทำได้ล่ะเนอะ แต่ว่าระหว่างนั้นดาวก็ก้มมากระซิบผมว่า

[ ดาว ]  :  จะจับมือดาว หรือให้ดาวคล้องแขน ฮ๊ะพี่โทน

โอยโดนขู่แบบนี้ผมก็กลั๊วกลัวเลยครับ ผมถามว่าขู่เหรอ ดาวยังคงมองผมด้วยสายตาที่ยั่วยวน สมกับเป็นแม่เสือสาวดาวโอเกะครับ เธอไม่มีท่าทีเกรงกลัวผมเลย แต่ว่าคิดๆไปมันก็คงดีกว่าให้เธอเดินกอดแขนนะ ไม่งั้นหำผมได้ตุงต่อหน้าสาธารณะชนแน่ๆ

ผมจับมือเธอขึ้นมาและจุ๊ปไปทีนึงเลยล่ะ สมัยนั้นไม่น่ากลัวครับ กล้องก็ไม่ค่อยมี แถมคนก็ไม่ได้สนใจมองหรอก แต่ดาวสิ่เหมือนจะตกใจนิดๆที่ผมทำแบบนี้ต่อหน้าคนอื่น แต่ไม่นานนักเราก็เดินจับมือกันและเดินเที่ยวตามที่ตั้งใจไว้ครับ

[ ดาว ]  :  พี่โทน ดาวอยากกิน นิกุยะ อ่ะ ได้มั้ย

ผมคิดในใจทันที อะไรวะนิกุยะไม่เคยได้ยินชื่อ ผมพยายามคิดให้ไวเลยครับตอนนั้น เฮ้ย นิกุ มันแปลว่าเนื้อนี่หว่า ถ้าให้คิดแบบง่ายๆ น่าจะเป็นอาหารจำพวกเนื้อต่างๆ  ยะ มันมาจากคำว่า ยากิ ที่แปลว่า ย่าง หรือเปล่าวะ
อ่ะ ผมอนุมานได้เลยว่ามันคือปิ้งย่างแน่นอนถ้าให้เดาจากชื่อภาษาญี่ปุ่น ผมก็ตอบว่าตามใจเลย ดาวก็ยิ้มเหมือนชอบใจกับคำตอบนะ เราเดินออกมาจากโกดังริมน้ำและมาข้างหน้า และก็เห็นป้ายครับ Nikuya เออ ร้านเนื้อย่างจริงๆ

เราเดินขึ้นชั้น 2 และตรงไปยังร้านทันที แต่พอเห็นราคาเชคเข้ ผมจำไม่ได้ว่าตอนนั้น มัน 499 หรือ 599 แต่ผมพูดได้เลยว่าแพงชิบหายเลย ตอนนั้นผมกินหรูหราสุดก็แค่ ชาบูชิเท่านั้น จำไม่ได้ว่าตอนนั้น 300 หรือ 350

แต่ผมยอมจ่ายนะเพราะว่า เอ้อมันคุ้มราคา แค่เบคอนนี่ก็คุ้มแล้ว ไหนจะเห็นเข็มทองอีก แต่ว่านิกุยะราคา 499 มันโดดมาเลยนะ แต่ถ้าว่าผมกินมั้ย ผมกินครับเพราะดาวเอ่ยปากว่าอยากลองกินอ่ะผมก็ตามใจ

เอ้อ แต่พอเข้าไปแล้วมันไม่ได้แพงนะ เพราะถ้าวัดวัตถุดิบ และ ความหลากหลายมันมากกว่าชาบูชิ จริงๆ เนื้อออสเตเลีย เนื้อหมูคุโนบุตะ คือมีทุกอย่างมากกว่าชาบุชิเลยตอนนั้น ไหนจะเนยอบกระเทียมอีก พอเห็นแบบนั้นผมก็เลยไม่เครียดอะไรเลยครับ คุณภาพคุ้มราคาจริงๆ และนั่นเป็นครั้งแรกในชีวิตที่ได้เห็นถ่ายทรง 6 เหลี่ยมด้วย

อ่ะกลับมาที่โต๊ะอาหารก่อน ดาวกินเก่งนะ แต่เธอจะเลือกกินพวกที่เป็นเนื้อๆเท่านั้น มันๆ หนังๆ เธอไม่กินเลย เธอบอกว่าอายุเริ่มเยอะแล้ว ต้องเลือกกินนิดนึง ผมก็เลยบอกไปว่า

[ ผม ]  :  ยิ่งคิดยิ่งเครียด กินเถอะ ดาวก็ยังไม่ได้แก่สักหน่อย สวยขนาดนี้ใครบอกแก่

อ่าหยอดครับหยอด ผมหยอดไปดอกนี้ดาวเองก็ยิ้มๆนะ แถมยังดูเขินหน่อยๆด้วย แต่ไม่นานนักเธอก็สลัดอารมณ์เขินทิ้งไป และมากินต่อ ดาวกินเก่งนะ โดยเฉพาะพวกผักเธอกินเก่งมาก ผักไทย ผักฝรั่ง ผักญี่ปุ่นเธอกินได้หมดเลย

แต่อันที่จริงพวกเราไม่ได้กินกันจนครบเวลาหรอกครับ อิ่มก็คือออกเลย ถามว่าเสียดายเงิน 1พันบาท สำหรับ 1 มื้อมั้ย ถ้าเป็นที่อื่นผมก็คงเสียดายแหละ แต่สำหรับมื้อนี้ถ้าเทียบกับสิ่งที่ได้รับกลับมา อย่างเช่น บรรยากาศและความรู้สึก ผมไม่เสียดายเลยจริงๆครับ

แต่ว่าต่อให้อากาศมันจะเย็นๆยังไง ที่นี่ก็คือประเทศไทย ที่มี3 ฤดูนั่นคือ ฤดูร้อน ฤดูร้อนมาก และ ฤดูร้อนชิบหาย และยิ่งมาเจอคนเป็นร้อยเป็นพันแบบนี้ บอกเลยผมสงสารดาว ไปเซ็นทรัลกันต่อนะ ผมบอกดาวแบบนี้โดยที่ไม่รอคำตอบจากเธอ

บน Taxi นั้นดาวก็พยายามถามนะว่าทำไมรีบกลับดาวยังอยากอยู่ต่อ อยากถ่ายรูปตอนเย็นๆอยู่เลย ผมก็ตอบกลับไปว่า ไว้วันอื่นค่อยมาถ่ายก็ได้ อากาศเริ่มร้อนอบๆแล้ว ชุดของดาวมันก็เป็นผ้าอับๆ เหมาะสำหรับใส่ในห้องแอร์ ไม่ควรใส้ตากแดดแบบนั้น

[ ดาว ]  :   ก็ได้ แต่คราวหน้า พี่โทนต้องพาดาวมาอีกนะ

ชิบหายละครับ ผมเผลอพูดว่าจะมาอีกรอบ ดาวเลยสวนขึ้นมาว่าผมต้องเป็นคนพามาด้วยตัวเอง เฮ้อ ผมต้องเสียเหลี่ยมให้เธออีกกี่ครั้งนะ ไม่นานแม่เสือสาวก็กอดแขนผมและอิงแอบแนบชิดซบมาที่ไหล่ของผม โดยที่ไม่สนสายตาของพี่คนขับเลย เฮ้อร้ายจริงๆ แม่เสือดาวตัวนี้

เราเดินในห่างกันดูนู่นนี่นั่นไปเรื่อย ดาวก็พาผมเดินเข้าร้านชุดชั้นใน ผมก็โคตรจะอายเลย ส่วนเธอก็หัวเราะชอบใจที่แกล้งผมได้ แต่แล้วผมก็เจอกับใครบางคนที่นี่ครับ ดาวเห็นก็ยิ้มเลยแถมยังวิ่งเข้าไปหาอีก

[ ดาว ]  :  แก้มมมม มาทำไรเนี่ย แต่งตัวสวยเหมือนกันนะเนี่ย
พวกเราเจอแก้มครับ ผมไม่แน่ใจว่ามากับใครหรือเปล่า แต่ตอนนี้เห็นอยู่คนเดียว เธอแต่งตัวดูสบายๆ ผมดัดลอนเบาๆ เสื้อยืด กางเกงยีนขาสั้น จะว่าไปแล้วแก้มเองก็สวยไม่เบาเลยนะครับรีดเดอร์

ภาพตัวอย่าง

[ แก้ม ]  :  มาเที่ยวอ่ะพี่ดาว

แก้มพูดคุยกับดาวไปเรื่อยๆครับ และทันทีที่เห็นผมเธอก็ก้มหน้าเหมือนว่าไม่กล้าสบตาผม จริงอยู่ว่าเราเคลียร์ใจกันไปแล้ว แต่เธอเองก็คงไม่กล้าพูดกับผมอยู่ดี ผมเองก็เป็นผู้ชายแถมเธอก็เรียกว่าพี่ เฮ้อออ ก็คงต้องทำตัวให้สมเป็นผู้ใหญ่อ่ะเนอะ แม้อายุจะห่างกันแค่สองปีก็เถอะ

ผมทักทายเธอไปครับจำไม่ได้ว่าพูดอะไร แต่คงประมาณว่า ไงสบายดีมั้ย ประมาณนั้นมั้งครับ แก้มเธอก็ยิ้มเลยนะ รีบเดินมาเกาะแขนผมเลยล่ะ จนดาวต้องปรามๆไว้เพราะคนเริ่มมองแล้ว ผมจึงปล่อยให้สองสาวคุยกันโดยที่จะไปนั่งรอที่ร้านเบเกอรี่ใกล้ๆ

ไม่นานเธอก็กลับมาครับ ผมมองออกไปนอกห้างก็เห็นว่าฟ้ามันมืดๆ เหมือนฝนจะมา ดาวจึงบอกผมว่าอยากกลับบ้านแล้ว กลัวฝนตกอ่ะ ผมก็ตามใจเธอ แล้วก็ไม่ทันครับ จริงๆผมกับดาวควรจะขึ้นรถทันครับ ถ้าไม่มีไอ้เวนที่ไหนก็ไม่รู้มาโบกรถตัดหน้าไป

ระหว่างที่กำลังยืนรอรถ Taxi หน้าเซ็นทรัลฝนแม่งก็เทลงมายังกับฟ้ารั่ว ดีที่มีรถขับตามมาจอดติดกัน ผมกับดาวเลยเปียกไม่มากนัก แต่ว่าถ้าถึงบ้านก็คงต้องอาบน้ำกันล่ะ

[ ดาว ]  :  แม่งมาโบกรถตัดหน้า เลว

[ ผม ]  :  เอาน่าๆ ๆ ๆ  ดาวอาบน้ำก่อนมั้ยเดี๋ยวไม่สบาย

[ ดาว ]  :  พี่อาบก่อนเลยค่ะ ดาวเก็บกระเป๋าแปป

พอมาถึงคอนโดนเราสองคนก็บ่นๆเรื่องไอ้เวนนั่นนิดหน่อยก่อนที่จะอาบน้ำ ซื๊ดดด อ่าาาาา สบายตัว  ผมอาบน้ำไม่นานครับแล้วก็ออกมา ส่วนดาวก็ กุ้กๆ กั้กๆ ตรงที่เกะหัวเตียง พอผมถามเธอก็บอกเก็บของ

อ่ะผมไม่ว่าอะไร ยังไงซะผมก็ยินดีให้เธอใช้ทุกอย่างในห้องนี้ได้เต็มที่ พอผมออกมาดาวก็เข้าไปอาบน้ำต่อ ผมนี่หยุดจินตนาการถึงร่างอันเปลือยเปล่าของเธอไม่ได้เลยครับ ตอนนั้นผมหยิบแฟ้มงานขึ้นมาดูอีกครั้ง

จริงอยู่ว่าผมได้หยุดสามวัน แต่ก็คงต้องทบทวนตัวงานสักหน่อยแล้วล่ะ แต่ว่าพอผมจะหยิบขึ้นมาอ่าน ดาวก็พูดออกมาว่า วันนี้วันหยุดห้ามทำงานค่ะ ผมสะดุ้งรีบวางแฟ้มราวกับว่าไปขโมยของเขามาเลย แต่ภาพที่ผมหันไปเห็นก็คือภาพนี้

ดาวกำลังเดินมาหาผมด้วยร่างกายที่อวบอัดแน่นเปรี๊ยะ มีผ้าขนหนูผืนเดียวปิดบังไว้ ผมก็ว่าตอนผมซื้อผ้าขนหนูมา มันก็ผืนใหญ่นะ แต่ทำไมมันเหมือนว่าจะปิดนมดาวไม่มิดก็ไม่รู้ หัวนมดาวแทบจะทะลุผ้าขนหนูออกมาแล้วครับรีดเดอร์

หำผมก็แข็งตุงขึ้นมาทัน ผมพยายามเอาผ้าห่มปิดแต่มันก็ไม่ทันแล้ว ดาวคงเห็นมันแล้วล่ะ ดาวเดินมาหาผมช้าๆ ช้าๆ ผมมองเอวเคิฟๆ ส่ายไปมา มองสะโพกที่โยกไปซ้ายย้ายไปขวาตามจังหวะการเดิน โอยยย เพลินตาบอกเลยครับ

ดาวเดินมาหยุดอยู่ตรงหน้าและ พรึ่บบบ ดาวปลดผ้าขนหนูออกทำให้ผมถึงกับ เฮือก !!!  นมโคตรสวย

เธอค่อยๆคลานขึ้นมาบนเตียงเลยครับ เอาแล๊วว งานมาแล้วคร๊าบบ เกิดอะไรชึ้นเนี่ย ดาวคลานมาคร่อมที่ตัวของผมเลยครับ ตอนนี้ เธอไม่มีเสื้อผ้าหรืออาภรณ์ใดๆ ส่วมใส่อยู่เลยครับ เธอนั่งทับที่ที่ตรงแท่งหรรษาของผมที่มันแข็งเป็นลำ

มิหนำซ้ำยังทำหน้าเหมือนว่าโดนผมทิ่มไปแล้วด้วย ดาวก้มลงมามอบรสจูบที่ละมุนละไมให้ผม ซึ่งก็ไม่มีเหตุผลอะไรที่ต้องขัดขืนใช่ไหนครับ  ผมกลายเป็นผู้ชายใจง่ายนอนหงายให้เธอทำตามใจ

เสื้อของผมปลิวออกไปง่ายๆเลยครับ ดาวลูบไล้ไปที่ลอนกล้ามที่กลับมามีรูปร่างอีกครั้งเหมือนกับกำลังหลงไหลมัน ก่อนที่จะลงมางับเบาๆ ช้าๆ จนผมเองถึงกับสยิวเลยล่ะ ดาวเลียหน้าท้องผมไม่นานเท่าไร และเธอก็ลงไปข้างล่างเลย

ดูเหมือนว่านี่จะคือเป้าหมายของดาว กางเกงตัวนอกของผมปลิวออกไปอย่างรวดเร็ว เหลือแค่ BOXER เสียงดีดดังผึง ดังขึ้นทันทีที่ดาวดึงขอบมันออกมา ในเมื่อไม่มีอะไรปิดกันแล้วแท่งหรรษาของผมก็ได้ประกาศอิสรภาพต่อหน้าดาวอีกครั้ง

ผมบอกได้เลยครับว่าตอนนั้นแข็งจนปวดเลย ดาวยิ้มๆๆ ก่อนที่จะชักๆๆแล้วใช้มือคลึงๆที่ปลายหัวหยักจนผมอยู่ไม่สุข เธอมองด้วยสายตาที่บ่งบอกถึงความต้องการก่อนจะพูดว่า อย่าดิ้นสิ่

โอยผมไม่ไหวแล้วจริงๆครับ คำพูดของเธอมันช่างทำให้ผมแทบบ้าแล้วจริงๆ ดาวเลียๆๆที่ปลายแท่งเสียวก่อนที่จะงับมันลงทันที ลิ้นของเธอมันสุดยอดผมยังขอยืนยันคำเดิน เธออมเข้าไปแค่หัวและใช้ลิ้นวนๆๆจนผมเริ่มมีอาการ เอวของผมเริ่มส่ายๆวนๆๆตามลิ้นของเธอ

เสียงดูด ดังซรู๊ปปป ดังมาไม่หยุดดูเหมือนว่าน้ำของผมจะเริ่มไหลออกมาเพราะลิ้นของเธอแล้ว ผมลุ้นให้เธออมให้สักที แต่เธอยังไม่ทำครับ เธอถอนปากออกมาและเลียไล่ตั้งแต่ถุงกระโปกขึ้นมายังเส้นสองสลึง บอกเลยว่าเสียว เสียวโคตรๆ

ผมร้อง อ้า อ้า แล้วยังยกเอวทุกครั้งที่ปลายลิ้นตลอดโดยเส้นสองสลึง ผมทนไม่ไหวแล้วผมกดหัวเธอลงและเด้งเอวสวนทันที เธอเองก็ปรับตัวได้ไวมากเลยนะ เธอโม๊กดัง อ้อก อ้อก อ้อก จนผมไปไม่เป็นแล้ว

ยิ่งเด้งสวนเธอก็ยิ่งดูดแน่นขึ้น ราวกับจิ๋วกระป๋องระบบสูญญากาศไม่มีผิด เธอดูดดังจ๊วบๆๆ จนผมแทบแตก ผมรู้สึกได้เลยล่ะว่าลูกกระโปกและลำควยของผมมันเปียกไปด้วยน้ำเงี่ยนผสมกับน้ำลายของเธอไปหมดแล้วตอนนี้

อยู่ดีๆผมรู้สึกๆหน่วงๆ ที่ไข่ พอก้มลองไปมองดูก็เห็นว่าดาวกำลังอมไข่ ดูดไข่ ผมดังเบ๊าะ เบ๊าะ โอยยย ผมทำอะไรไม่ได้เลยครับ นอกจากนอนหนุนแขนซูดปากและรับความเสียวจากฝีปากของดาว

ผมได้ยินเสียงหัวเราะเบาๆเหมือนกับว่าพอใจกับอาการของผมก่อนที่จะหยุดโม๊ก ผมเองก็รู้สึกเหมือนว่าความเสียวถูกหยุดเลยต้องเงยหน้าขึ้นมามอง และก็พบว่าดาวเธอกำลังคลานมาคร่อมผม โอย นม นม นม นมเน้นๆ มองยังไงก็นม ถึงมันจะใหญ่ แต่มันก็ได้ทรงสวยงามมาก ราวกับว่าไม่เคยถูกบีบคลึงมาก่อนเลย

ผมเองก็เหมือนกับตกอยู่ในภวังค์แห่งเนินนมเลยครับตอนนั้นมองแบบตาลอยเลยล่ะ แต่ผมก็ปลุกตัวเองให้ตื่นจากภวังค์และจู่โจมงับที่หัวนมของดาวทันที เธอแอ่นอกราวกับว่าเสียว เต้าที่มันแกว่งไปมาตรงหน้ากำลังถูกผมจัดการ ทั้งดูดทั้งเลีย ทั้งขยำ ผมหยุดอารมณ์ตอนนี้ไม่อยู่จริงๆ ใครมาเจอแบบผมก็คงหยุดไม่ได้เหมือนกัน

แต่ผมจะทำยังไงดี เพราะตอนนี้นอกจากดูดนม ผมอยากเสียบ อยากแหย่ อยากกระแทกเธอจริงๆ แต่เพราะเมื่อกี้เจอแก้ม ความตั้งใจที่จะซื้อถุงยางเลยลืมไปเลยครับ และเพราะไอ้การคิดมากนี่แหละครับมันเลยทำให้จังหวะการเลียสะดุดลง ดาวจึงหยุดครางและพูดกับผมเลยล่ะ

[ ดาว ]  :  งืมม เป็นอะไรเหรอพี่โทน กำลังเสียวนมเลย

[ ผม ]  :  อื้มๆๆ ขอโทษนะ ทำต่อเนอะ

ระหว่างที่ผมกำลังจะเลียต่อนั่นเอง ไอ้BB เจ้ากรรมของดาวก็ดังขึ้น มันทำให้อารมณ์เสียวของเราสะดุดเลยล่ะ แต่สิ่งที่ทำให้ผมใจเต้นโครมครามก็คือ เธอคลานทับตัวของผมและเอื้อมมือไปที่ลิ้นชัก

ดาวหยิบ BB ของเธอมากดแต๊ก ๆ ๆ ๆ  ก่อนจะโชว์หน้าจอให้ผมดู มันเป็นแชทที่เธอคุยกับแก้ม ข้อความก่อนหน้านั้นผมจำไม่ได้ แต่ว่าคำที่ดาวพิมพ์กลับไปนี่สิ่มันทำผมขึ้นเลย

" ไม่ว่างกำลังมีเซ็กส์ "

ใครเล่น BB จะรู้เลยว่าช่วงหนึ่งๆ ทั้งวลีและดิสเพลย์นี้ฮิตมากๆ ผมใจเต้นตุ๊ปๆต่อมๆเลยครับ อูยย บุญของโทนได้เย็ดแน่ๆ แต่ !!! แต่ !!! ไม่มีถุงยาง ไอ้ฟายโทนนนน 

แต่ดูเหมือนว่าผมจะยังไม่หมดหวังครับ ดาวที่กำลังนอนทับผมอยู่ก็ได้จับมือของผมไว้เธอไม่ได้จูบนะ แต่เธอจับมือของผมและไปล้วงที่ Hee ของเธอ มันฉ่ำ มันแฉะ มันลื่น สุดๆเลยครับ ดาวมองผมด้วยสีหน้าที่แบบพูดตรงๆคือ

" เธอเงี่_น สุดๆแล้วตอนนี้ "

[ ดาว ]  :  รู้มั้ยเนี่ย ซื๊ดดด ดาวต้องทนแค่ไหนเนี่ย  อีพี่โทนใจร้าย

[ ผม ]  :  ซื๊ดดด ทำไมเหรอครับ อืมมม ลื่นดีจัง

งงมั้ยว่าดาวหมายความว่าอะไร เธอบอกกับผมแบบนี้ครับว่า เธออยากตั้งแต่เมื่อเช้าแล้ว พอโดนแท่งหรรษาของผมทิ่มท้องไป เธอก็เงี่_นเลย แต่ที่ต้องอดทน เพราะว่ารู้ว่าผมพักผ่อนไม่พอ เธอกลัวผมจะสนองอารมณ์ให้เธอได้ไม่ถึงใจ

โอยดาวจ๋าทำไมน้องยั่วเยได้ขนาดนี้ครับ ผมฟังไปมองตาไป มือก็แหย่ๆและทิ่มเข้าไปในรูเสียวของเธอเพื่อปลุกอารมณ์ครับ

[ ดาว ]  :  ซื๊ดดด บรรยากาศน่าเสียตัวจังอ่ะ ซื๊ดดดด ฝนตกแบบนี้ ก็ครางดังๆได้สิ่

[ ผม ]  :  งั้น.... อยากเสียตัวเลยมั้ย

ผมพูดไปก็แหย่ ก็เบ็ดเธอไปเรื่อยๆจนดาวเองไม่ไหวแล้วจริงๆครับ เธอเงยหน้าซื๊ดปากก่อนที่จะพูดบางอย่างกับผม

[ ดาว ]  :  ซื๊ดดด  อ่าาา คราวหน้าต้องเตรียมพร้อมนะพี่โทน ถ้าไม่เตรียมล่ะก็.อด แน่ๆ

ดาวพูดทิ้งท้ายไว้ให้ผมงงครับทก่อนที่จะคลานขึ้นไปบนหันที่นอน เธอเปิดลิ้นชักตรงหัวเตียงดังแกร๊กๆ ลองคิดตามผมสิ่ครับคุณผู้อ่าน ดาวออกแรงดึงลิ้นชักมันทำให้เต้านมอวบๆของเธอแกว่งไปมาต่อหน้า แล้วมันจากปากของผมไม่ถึงคืบ โอยไม่ไหวแล้ว

ผมกอดเอวเธอและงับเต็มปากจนดาวร้องครางลั่นเลย เสียงดังซื๊ด ซื๊ดด ดังมาไม่ขาดปาก ผมอยากเอาเธอเหลือเกินครับ

เธอบอกให้ผมพอก่อน ตัวผมเองก็บ้าจี้หยุดดูดนมของเธอนะ เธอเลื่อนตัวลงมาหาผมและโชว์บางอย่างให้ดู ใช่ครับ มันเป็นอย่างที่คุณ Peddo เดาเอาไว้เมื่อตอนที่แล้ว

สิ่งที่อยู่ในมือของดาวคือถุงยางยี่ห้อ DuR กล่องสีเขียวผิวขรุขระลายขวาง ผมจำได้แม่นเลย ดาวหยิบมันมาเขย่าๆให้ผมดูต่อหน้า เธอบอกว่าซื้อไว้ตั้งแต่เมื่อคืนตอนไปเซเว่น

เฮ้ย !!! คุณผู้อ่านคร๊าบบ คือแบบผมคิดในใจว่ากูได้แน่ๆล่ะวันนี้ โอ๊ยยย ภาพนี้ที่ใฝ่ฝันดาวแกะถุงยาวมาครับและคาบมันไว้ที่มุมปาก นี่คือจะให้คลั่งตายกันเลยใช่มั้ยดาวจ๋า เธอร่อนเอวบดร่องเสียวเสียดสีกับดุ้นของผมอีกครั้งครับ

เธอก้มลงมาจุ๊ปที่ปากของผมและบอกว่าใส่ให้นะคะ ดาวและเสื้อกันฝนซองสีเขียวเลื่อนตัวลงไปตรงแท่งหรรษาของผมที่กำลังแข็งปั้กราวกับท่อนไม้ เสียงแกะซองถุงยางก็ตามมาผมเองแม่งโคตรตื่นเต้นเลยครับ

แต่คุณรู้อะไรมั้ยเธอใส่ถุงยางให้ผมยังไง เธอหยิบมันเข้าปากและสวมให้ผมช้าๆผ่านการรูดด้วยริมฝีปากของเธอ เจอภาพนี้เข้าไปผมก็แทบแตกละครับ ไม่ถึงนาทีเธอก็จัดการกับถุงยางเรียบร้อย รู้สึกโชคที่จังที่ไม่กี่วันก่อนผมโกนขนเพชรออก เพราะรู้สึกว่ามันร้อนๆอับๆ มันจึงทำให้การสวมถุงยางครั้งนี้ สุดโคนจริงๆ

[ ดาว ]  :  อื๊อออ แน่นอ่ะพี่ ซื๊ดดดด

ดาวกดตัวลงทันทีครับ ไม่มีรีรอ ไม่มีคำพูดใดๆ ผมก้มมองสิ่งที่กำลังเกิดขึ้นดาวกดตัวลงทีละนิด ทีละนิด ทีละนิด แท่งหรรษาของผมมันค่อยๆแหวกรูเสียวของเธอเข้าไปตามจังหวะที่เธอทิ้งตัวลง

ทำไมมันเสียวแบบนี้กันนะหรือเพราะคราวนี้ผมถูกเธอบิ๊วจนอารมณ์มันพุ่งติดเพดานไม่เหมือนคราวก่อนที่รียบิ๊ว รีบเสียบรีบเสร็จ ผมเด้งเอวสวนใส่ดาวดังซวบ

จนตอนนี้แท่งหรรษาของผมมันมุดเข้ารูสยิวของดาวจนมิดแล้ว เธอตอดตุ้บๆๆๆเลยครับหรือว่าดาวแตกแล้ว เธอตัวสั่นสะท้าน ด้านล่างก็ตอดตุ่บๆ หนุบหนับ เธอคงจะแตกจริงๆแล้วล่ะครับ

[ ดาว ]  :  ซื๊ดดดด  เสียว

[ ผม ]  :  เสร็จแล้วเหรอดาว ตอดถี่ๆเลยเนี่ย ซื๊ดดด อ้าาา

[ ดาว ]  :  ยังหรอก พี่ต้องเสร็จก่อนดาว  ชิร์

อยู่ดีๆดาวก็ร่อนใส่ผมเลยครับ ผมเหวอร้องเสียงหลงเลย เธอไม่พูดอะไรทั้งนั้น ได้แน่กัดฟันและร่อนเอวอย่างเดียว ความเสียวที่เพิ่มขึ้นทำให้เราสองคนถึงกับต้องจูบกันเลยล่ะ

เอวของพวกเราหยุดการเด้าไว้เท่านั้น แต่ความเสียว ไม่ได้หายไปแม้แต่นิดเดียวเลย ผมอยากทำเองบ้างจึงจับตัวของเธอพลิกลง แต่เหมือนเดจาวูครับ เธอไม่ยอมลงจากตัวผมและพูดบางอย่างออกมา

" ดาวขึ้นให้นะพี่ "

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

armsmartmai

เป็นผมเจอแบบดาวนี้คงเรียบร้อยตั้งแต่ดาวคาบถุงยางมาใส่ให้ละครับ

Kapi channel

pliwds

amorn niemgerd

อมร

102030

นึกว่าจะอดซะแล้ว แบบนี้ยาวๆไปเลยครับ ว่าแต่ซื้อมากี่กล่องเอ่ย กล่องเดียวจะพอมั้ย 5555
ขอบคุณครับ