ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมเป็น Karee ชุดพิเศษ3 เรื่องมวยไว้ใจได้

เริ่มโดย vadazaa, พฤษภาคม 26, 2020, 09:36:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

เมื่อไหร่ที่เมียผมหอยหลวม หรือหนีไปเอากับชู้ หรือบ่นว่าKของผมเล็ก
ผมจะYedปากเธอ จับหัวเธอซอยปากแรงๆ กระทุ้งปากเธอหนักๆลึกๆ แล้วกระฉูดน้ำคาวในปาก แล้วให้เมียสุดที่รักเลียทำความสะอาด
555555 มวยโค๊กโคตรเก่ง

ดูดแรงๆนะจ๊ะน้องงงงงง   ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

โดนเต็มปากเต็มคำขนาดนี้ยังบอกว่าเราเล็ก แล้วที่บอกเจอใหญ่ๆจะเต็มปากเต็มคำขนาดไหน    ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

sixdevil7

เจอแบบนี้มีเจ็บคอกันบ้างละครับ......ขอบใจมากครับ

psycho-field

ฝึกกันนานมั๊ยครับ กระทุ้งขนาดนี้ไม่ให้ฟันครูด ยอมใจเลย

kyons

nowhereman

เต็มปากเต็มคำขนาดนี้ยังว่าเล็กอีกหรอเนี่ย น่าสงสัยว่าไปเจอของดำมาแน่ๆ

vadazaa

อ้างจาก: psycho-field เมื่อ พฤษภาคม 26, 2020, 11:49:52 หลังเที่ยง
ฝึกกันนานมั๊ยครับ กระทุ้งขนาดนี้ไม่ให้ฟันครูด ยอมใจเลย

เมียผมผ่านค.ว.ย.มาเป็นร้อยๆครับเลยประสบการณ์สูง โดนเมียดูดแต่ละครั้งเหมือนโดนสูบวิญญาณ ข้อดีของการมีเมียเป็นกระหรี่

DR.MAN

ถ้ารูปจัดมาขนาดนี้  ขอคลิปตอนบะบะโอ้บะบะด้วยเลยละกันครับ

เมียท่านหุ่นน่าจัดมาก  รับสมัครชายชู้เพิ่มมั้ยครับ  ::Hunger:: ::Hunger:: ::Hunger::

yamashita

tstcuqwc

tatong2222

เมียปากเก่งน่าดูเลยนะครับ​ ดูดเก่งขนาดนี้ระวังน้ำแห้งหมดตัว

dango

akinfeev

archi ongtong