ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshiragi] Future Wife เจาะเวลามาหารัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 27, 2020, 06:39:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gojira

555 ตัวเองยอมให้เมียมาด้วยแฮะเหมือน ntr เลย  ::Confident::
555 อยู่นานแน่ๆ พอกลับไปก็กินมาม่าต่อเพื่อให้เมียกลับมาจนกว่าจะเจอเมียตัวเองในอดีตไม่ก็รวบหมด3Pเลย

Tdestiny

สุดยอดครับ เมียในอนาคตวาปมาช่วยเหลือสามีแบบนี้

คุณเมียน่ารักมาก ดูแลจนต้องย้อนอดีตมาเลย

eiaws

อย่างกับโดเรม่อน ดูท่าทางย้อนอดีตมาแต่คงไม่ได้กลับไปอนาคตแล้วแหละ ติดใจอยู่ที่นี่

ถ้าไปแล้วกลับมากินมาม่าถ้วยเหมือนเดิมงี้คงไม่ได้กลับอนาคตแล้วแหละ

ddcc

ผมเดามั่วเลยนะ ที่นางเอกไม่ได้เวอร์จิ้นพระเอกน่าจะเพราะเวอร์จิ้นพระเอกในอนาคตโดนนางเอกในอนาคตกว่าเอาไป ก็คือเหมือนสถานการณ์ของพระเอกในปัจจุบันนั่นล่ะนะ มันต้องจบแบบวนลูป โคตรกาว
ไปจ้างเชฟมาเถอะ เอาจริง ถถถถถ พระเอกในอนาคตคงไม่คิดมากล่ะนะ เพราะยังไงก็ไม่สู้อยู่แล้ว ถถถ

ipor

sexy สวย ตัวเล็ก ใส่แว่น หาได้ดีจริงๆ แต่มาในอดีตเพื่อไข ไข่เหี่ยว คาดว่าติดใจไม่กลับแน่นอน เพราะในอดีตนั้น สามีเด็กกว่าเยอะ

สุดท้ายคือวางแผนให้กลับมาชิมิ

ryu

เรื่องอาหารการกินและการออกกำลังกายมีผลต่อกิจกรรมทางเพศจริงๆนะครับ
กลับมาเปลี่ยนอดีตแบบนี้อนาคตจะแซ่บขึ้นรึเปล่านะ

อุตส่าห์โด่แรกในรอบ3ปีอนาคต กลับหมดสภาพเพราะมาม่าถ้วยเดียว
แต่มันทานง่ายจริงๆสำหรับคนโสด แบบนี้เมียจะได้กลับอนาคตเมื่อไหร่ล่ะเนี่ย

thaiboss

มี 2ทางเลือก คือผู้ชายไม่กลับอดีต หรือไม่ก็ผู้หญิงไม่กลับอนาคต เนื่องจาก พอไม่มีใครคุมก็กลับมาเป็นเหใอนเดิม

Edit น่าน จริงด้วย พอเหงาก็กินมาม่า เดียวหายเหงาเอง 55555

deonic corey

ยูคุงตอนหนุ่มๆ ต้องไม่ยอมให้กลับแน่นอน
วัยกะลังต้องการของแบบนี้

Edit. มาม่านี่กินเยอะแล้วไม่ค่อยดีจริงๆ

Aoshisun

แบบนี้เกิดอนาคตคู่ขนานป่าวครับเนี่ย อิอิ
ขอบคุณครับ

----------------------------------------
สรุปคือแย่งเมียตัวเองในอนาคตรึไงฟระเนี่ย 5555
ขอบคุณครับ

eakachai09

ท่าคุณเมียจากอนาคตต้องมาเป็นแม่บ้านให้ยาวเลยแล้วละ

ไม่เคยEditหลังอ่านเลยและเม้นท์ยังไม่ได้คุณภาพเท่าที่ควร/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

bigboy001

::Thinking:: จริงๆ ถ้ามีแฟนจากอนาคตมาให้เยสขนาดนี้ ก็ควรปรับตัวให้ดีๆ นะ หรือเรียนรู้นิสัยใจคอของฝ่ายหญิงให้มากๆ แล้วพอฝ่ายหญิงกลับไปแล้วก็ไปจีบเธอในยุคปัจจุบันซิ ว่ามะ.... ::Thinking::

EDIT จะกินปกติให้เมียในอนาคตกลับมาเรื่อยๆไม่ได้ เดี๋ยวเกิดผลกระทบฝ่ายหญิงจะทำไงละ เห้ออๆ ข้ามเวลาบ่อยๆ มันคงไม่ดีหรอกม้างงง

Nabisca Sathu

จะได้กลับอนาคตไหมหนอ เพราะพระเอกเหมือนจะควบคุมการกินไม่ได้แน่ๆ 555+

โอย ฮา พอกลับไปอนาคต อดีตดันกินมาม่า อนาคตไม่แข็งอีก เลยต้องกลับมาดูแล แบบนี้ไม่ได้กลับอนาคตแล้วล่ะ 555+

xfreestylex

ดีเลย เมียอนาคตกลับมานี่ ในอนาคต จะได้หาใหม่ได้ พังเครื่องไปเลยไม่ต้องกลับมา 55555

อ๋อ เพราะแดกมาม่า เมียเลยต้องมาอีก

ิkball

เมียนายเนี่ยใจดี กลับมาแก้ไขอดีตด้วย

อดกินมาม่าตลอดไป  ::HoHo:: ::HoHo::

Liftzthekop

ติดใจไม่กลับอนาคตแน่เลย​ 555

ถ้าไม่อยู่ก็เหมือนเดิมอ่ะ​ 5555