ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แด่พี่สาวสุดที่รัก (งานเก่า)

เริ่มโดย Sukita, พฤษภาคม 28, 2020, 03:25:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ขออภัย ที่ต้องลงงานเก่า งานนี้เป็นงานที่สองในชีวิต ลงครอบครัวเดินทาง พร้อมๆ เรื่องคนเมือง ของท่านเดินตามเงาไม่ทัน ช่วงนี้กลับมาอ่านงานเก่าๆ เพื่อสร้างแนวทาง ทำซี่รีส์ให้ดิบกว่าเก่า ยังไงที่ขอบคุณที่ติชม ผมไม่เก่งภาษาเท่าไรผิดพลาดต้องทำใจครับ แต่ แนวทางของผม มีท่า พีไดมอน และอาจารย์แดง ในไทยเพลย์บอย เป็นแนวทางเสียนาน งานนี้คงต้องหาแรงบันดาลใจสร้างความเสียวใหม่ (อ้อและอย่าลืมไป หาอ่าน หมวยเล็กหมวยใหญ่ และ มหาลัยกระสันต์ เห็นว่าท่านเจ้าผู้ดูแลจะลงซี่รีให้นะครับ)

ผมอยู่ในครอบครัวย่านบางนา บ้านเรามี 4 คนพ่อแม่ และพี่สาวของผม จำไม่ได้ว่าผมเริ่มรู้สึกอุบาทแบบนี้ตอนไหนแต่จำความได้ผมก็ชอบพี่แก้วพี่สาวคนสวยมาตลอด พี่ผมอายุ 20 ปี แล้วตอนี้เธอเรียนมหาวิทยาลัยอยู่ปี 3 คณะแพทย์ มหาวิทยาลัยมีชื่อเสียงแห่งหนึ่ง พี่สาวผมเธอทั้งขาวทั้งสวย เรียนก็เก่งมักจะสอนผมที่เรียนไม่เอาไหน ผมเองชื่อก้องอายุก็ 14 ปีแล้วตอนนั้นเอาแต่เล่นเกม แต่ก็ไม่ลืมท่องเน็ตลามกและบริหารควยเป็นประจำ นางเอกในจินตนาการผมก็ไม่ใช่ใครอื่นพี่แก้วของผมนั่นเอง แต่ที่น่าเสียดายคือพี่แก้วเองต้องไปอยู่คอนโดใกล้มหาลัยที่พ่อผมซื้อไว้ เพราะกลัวพี่แก้วจะเหนื่อยกับการเดินทางพี่แกจะกลับมาก็เสาร์อาทิตย์ นะมีความสุขที่สุดก็เวลานี้แหล่ เวลาพี่แก้วไม่อยู่ผมก็ได้แต่ดมเกงกางในและยกทรงแกแก้ขัดไปได้
    และแล้วผมก็มีโอกาสเพราะพ่อแม่เห็นว่าผมเรียนอ่อนมาและเอาแต่เล่นเกม จึงส่งผมไปเรียนพิเศษแต่ที่ดีกว่านั้นคือ เดือนนี้ทั้งเดือนผมจะได้อยู่ในคอนโดเดียวกับพี่สาวผมสองต่อสองอูยยยย์ แค่ผมคิดควยหกนิ้วผมก็บานเป็นดอกเห็ดแล้ว "พี่แก้วครับผมมาแล้ว" "มาแล้วหรือหมูน้อยน้องรัก" พี่สาวเรียกผมแบบนี้เพราะผมอ้วนมาตั้งแต่เด็ก ผิดกับพี่สาวที่สวยขาวเรียกว่าเป็นดาวคณะได้อย่างไม่ยาก แต่ที่รู้กันว่าคณะพี่ต้องแข่งเรียนไม่ใช่คณะที่แต่งตัวอวดสวยกัน พ่อแม่พาผมและพี่ไปกินข้าวก่อนเดินทางกลับทิ้งให้ผมอยู่กับพี่แก้วตามลำพัง ผมได้นอนอีกห้องแต่ไม่ลืมเอาคอมมาเล่น ผมรู้สึกเลยว่าพอได้อยู่ใกล้ๆพี่แก้วยิ่งตอนติวหนังสือใกล้ๆผมเองควยลุกแข็งจนเจ็บหัวบานแปล็บๆ พี่แก้วเห็นผมเป็นเด็กเสมอ ตรงข้ามกับผมที่เห็นพี่แก้วไร้เดียงสาวันเอาแต่เรียนไม่รู้จักหาแฟนทั้งที่มีแต่หนุ่มๆหมายปอง สงสัยแกจะเก็บของหวานไว้ให้ผมแน่ๆ
    แล้ววันนั้นก็มาถึงผมกลับมาจากเรียนพิเศษก่อนพี่แก้วนั่งเล่นเกมอยู่เวลา หนึ่งทุ่มพี่แก้วก็กลับมา "หมูน้อยเล่นเกมไปถึงไหน ไปอ่านหนังสือนะ" พี่สาวผมเข้ามาลูบหัวผม "รู้แล้วนาพี่จะจบแล้วเกมนี้" "แค็กๆ วันนี้พี่ไม่สบายนะพี่ไม่ติวให้นะ" "อ่าวๆได้ไงพี่แก้ว" "น่าหมูน้อยขอพี่นอนพักก่อนนะ" "ก็ได้พี่กินยานอนเสียนะ" ว่าแล้วพี่แก้วก็เดินยิ้มหวานแล้วเดินเข้าห้องนอน ผมนึกเสียใจไม่น้อยเราะอยากให้พี่สาวอยู่ใกล้ๆเวลาสอนหนังสือจะได้เก็บไปชักว่าวได้สนุกเพราะผมรู้สึกว่าไอ้ควยผมมันพองดีจริงตอนอยู่ใกล้ ผมถอดใจไปอุ่นอาหารสำเร็จรูปในไมโครเวฟและไปเคาะประตูห้องพี่แก้วไม่มีเสียตอบ ผมเลยกะว่าจะไปปลุกในห้องเลยเปิดประตูเข้าไป อูยแม่เจ้า พี่แก้วแกนอนหลับอยู่แต่ไอกระโปร่งนักศึกษามันเล่นเปิดจน กกน.วาโก้สีชมพูอ่อนลายลูกไม้โอวทำไมนอนไม่ระวังแบบนี้ ผมเดินไปใกล้แล้วก้มดูเรียวขาขาวไล่ไปที่เป้า กกน.โอวลูกไม้ที่ลายชะลุมันเห็นขนหมอยพี่แก้วดำๆออกมาชัดเจน โอววควยผมแข็งโปกแล้ว ผมลองเย่าไปที่ไหล่พี่แก้ว "พี่แก้วๆกินข้าว" และเธอก็ไม่ตื่นจริงๆ ตอนนี้ความคิดชั่วแล่นเข้าสมอง "หลักหลับดีไหม เล่นมานอนโชว์แบบนี้" ผมก้มตัวลงจนถึงเนินเนื้อพี่สาวก่อนจะสูดลมหายใจลึกและตัดสินใจอีกครั้งเอาไงเอากันแล้ว ผมดมไปที่เป้ากกน.มันหอมจางๆแบบไม่ใช้น้ำหอมแน่ๆหรือเนี่ยคือกลิ่นสาปสาว ยิ่งดมมันยิ่งกระตุ้นอารมณ์เหลือเกินผมลองเอานิ้วดุ้นๆที่เป้ากกน.พี่แก้วมันยวบเป็นร่อง ตอนนี้ผมอดใจอยากเห็นหีพี่สาวสุดที่รักแทบไม่อยู่แล้วเคยเห็นแต่รูปในคอมวันนี้ได้ดูของจริง และที่เยี่ยมคือเป็นหีของนางเอกในดวงใจของผม นิ้วเกี่ยวไปที่ขอบยางก่อนจะเลือนมือลงช้าๆ โอววมาแล้วมาแล้ว ไรหมอยพี่แก้วปรากฎออกมาให้ผมเห็นต่อจากนั้นคือเนินหีแสนจะโหนก ผมลากกกน.พี่แก้วจนสุดปลายเท้า จากนั้นผมสวมวิญญานนักสำรวจ อ้า นี่หรือหีพี่แก้วที่ผมฟันมานาน หมอยประดับอยู่บนโคกขาวพอประมาณ แต่ร่องตรงกลางสิน่าสนกว่าผมขยับขาพี่แก้วออกให้ขาถ่างออกอีกนิดผมค่อยเลื่อนหน้าไปที่หีห่างไม่ถึงฟุต ผมเอานิ้วค่อยอ้าปากหีพี่แก้วออกมันชมพู่สวยไปทั้งร่องหีผมดูไปในร่องรูทำไมมันไปเนื้อยุ่นๆน่ากินจัง ผมทดสายตาที่ร่องก้นว้าวไม่ผิดหวังรูก้นพี่แก้วน่ารักมากมันกระจิดริตสีชมพู่อมน้ำตาลและที่ผมไม่เคยรู้เลยมันมีขนอยู่รอบๆรูตู๊ดด้วยหรือเนี่ย พี่แก้วจ๋าผมขอกินก่อนนะผมลงลิ้นลงไปที่รูก้นพี่แก้วก่อนเลย พี่แก้วมีอาการคล้ายจะตื่นขยับไปมา ส่วนผมใช้ลิ้นกับก้นพี่แก้วไปจนสาแกใจตอนนี้ถึง เวลากับส่วนสำคัญของพี่แก้วแล้วนิ้วมือค่อยแหวกหลืบร่องของพี่แก้วที่เรียกว่าแคมออก ผมเล่นเลียไปในรูหีนางเองของผมเทานั้นเอง เกิดอาการสะดุ้ดและเกรงเกิดขึ้นแต่พี่แก้วก็ยังไม่ตื่นผมเลียอมทั้งสองแคมและแย่งลิ้นในร่องรูหีสอดเข้าไปกะให้ลึกที่สุดผมคลำไปที่ท้องพี่แก้วมันแข็งเกรงมากๆ ที่สำคัญมันไม่เท่านั้นสิขนหมอยราบๆกลับลุกจนฟูขึ้นมา แต่ผมยังไม่สาใจเพราะอยากรู้เหลือเกินว่า น้ำหีเป็นอย่างไร เคยอ่านในเวฟเข้าบอกว่า ต้องเลียเม็ดแตด ว่าแล้วผมจึงมองไปที่ส่วนบนของกลีบแคม ตอนแรกก็ไม่แน่ใจแต่ดูๆไปน่าจะใช้เพราะเขาบอกว่าเป็นติ่งที่อยู่บนสุดผมมองไปใช้แล้ว ผมเคยดูในหนังเอ็กซ์ ผมเลยใช้ร่นด้านบนจนเห็นติ่งแตดสีแดงเล็กเท่าเม็ดถั่วผมจึงไม่รี่รอแม้ว่าจะมีหมอยเป็นอุปสรรคอยู่เพราะโดนจมูกโดนหน้า แต่ลิ้นมันถึงนะครับลิ้นผมกระดกขึ้นลงถี่เท่าที่จะทำได้ ไม่กี่ทีก็เป็นไปแบบที่คิด นิ้วผมสัมผัสได้ถึงน้ำเมือกใสที่ออกมา แก้วเกรงและมีอาการหอบผมชะโงกหน้ามองหน้าพี่แก้ว ถึงหลับตาแต่มีการเกรงสีหน้าชัดเจนอย่านี้ได้ผล ผมเลียแตดต่อไปน้ำเสียวพี่แก้วออกมามากขึ้น ผมเลยลองลงไปชมน้ำรัก มันหอมคาวๆใสอร่อยดีจริง ผมเลียหมดเลยเลือนไปที่เม็ดแตดพี่แก้วต่อแต่ตอนนี้ขอดูดเลยผมอมเม็ดแตดพี่แก้วเข้าปากแล้วดูดเลียแบบสนุกปาก แต่ผมกลับไม่ระวังเพราะความมันปากเลยเอาฟันไปขบเม็ดแตดพี่แก้วเท่านั้นเอง พี่สาวผมสะดุ้งโหยงตื่นทันที "โอ๊ย ยยย ว้าย หมูน้อยทำอะไรพี่ อย่า ว้ายยย" ผมยอมรับว่าตกใจแต่มาถึงขั้นนี้แล้วถ้าผมปล่อยไปมีหวังอดแดกแน่ๆ ผมจึงจัดการรั่วลิ้นที่เม็ดแตดพร้อมกับห่อปากดูดหีอย่างสุดๆ และมันก็ได้ผลแม้พี่แก้วจะร้องห้ามแต่ความเสียวที่เกิดขึ้นมันมากมายจนแกต้องครางออกมาด้วยความเสียว "หมูน้อย อย่า ททำ พี่ อย่า เลีย อาย อูย อย่า ทำ พี่ อาววว อูย" ตอนนี้พี่แก้วกำลังพลักผมออกแต่เอวแกเริ่มส่ายขาแกถูกสองแขนผมล็อกเอาไว้ ผมละเลงลิ้นให้หนักขึ้นหนักขึ้นอีก "อายยย หมู น้อย โอ๊ยย อูยย อย่า เลียยย อูยย" พี่แก้เริ่มครางถี่ขึ้นมือไม้เริ่มอ่อนแรงลงผมจึงใช้นิ้วปลิ้นแตดแดงของพี่แก้วออกมาเป็นเม็ด จากนั้นจึงเลียและดูดแบบเร็วจี๋ "อายย พี่ อายยย อูยย ซีด อา อ้ายย" ผมเลียเน้นหัวแตดพี่แก้วจนแกต้องพงกหัวขึ้นมาดู "อูย ยย หมู จ๋า พี่ อูยยยย ไม่ไหวววววแล้ว อูยยยย" ผมเห็นหน้าท้องพี่แก้วเกรงเป็นลูกคลื่น ผมยิ่งอยากรู้ว่าแกไม่ไหวอะไรเลยเลียต่อไปสลับกับดูดรูหีแดงเป็นระยะไม่ให้ขาด แต่พี่สาวผมสิครับครางดังลั่นห้องปานจะขาดใจ ส่วนผมเร็งกดหน้าจนจมและละเลงลิ้นเข้าไปอีก "อูยย อู้ยยย อายย อาอาวว อูยยยย์ อาววว์" พี่สาวผมเริ่มครางยาวไม่ได้ศัพท์ใบหน้าสุดน่ารักเปลี่ยนไปเป็นหน้าตาเหยเกหรือว่าพี่ผมจะผมคิดจบ พี่แก้วก็จับหัวผมแล้วกดลงกับหีแกอย่างลืมตัวก่อนจะครางวีดออกมาอย่างสุดเสียง "อูยยย ฮุยย ว้ายยย อ้ายยยยยยยย อือ อือ อา" วินาทีนั้นผมรู้สึกถึงน้ำรักที่ไหลออกมาจากปากหีพี่แก้วผมไม่รีรอที่จะดูดซับรสชาติการถึงจุดสุดยอดของพี่สาวที่ผมได้ทำเองกับปากผมไว้ "โอว น้ำเงี่ยนพี่แก้ว อร่อยมากครับ" พี่สาวผมแทบจะหมดสติเพราะเธอน้ำแตกออกมาไม่น้อยเลยได้แต่หายใจหอบอยู่บนเตียง "เสร็จแล้วสนุกไหมพี่ ผมขอทำต่อนะ" "โอ๊ย หมูน้อย พี่ไม่เอาแล้วไม่ไหวแล้ว"@ พี่แก้วร้องห้ามผมแต่ผมไม่สนปลดตะขอกระโปร่งนักศึกษาแล้วรูดออก "ไม่นะพอเถอะพี่ป่วยอยู่นะ" "พี่แก้วครับผมช่วยพี่แล้วตอนนี้ขอผมต่ออีกนิดให้เสร็จนะ" "ไม่เอาแล้วหมูน้อยพี่เป็นพี่หมูน้อยนะมาทำกับพี่แบบนี้มันไม่ถูกนะ" "พี่แก้วครับนะผมขอดูหน้าอกพี่แก้วเท่านั้นเองนะ" ว่าแล้วผมก็ถอดเสื้อและยกทรงพี่แก้วออกแบบไม่แยเส พี่แก้วรีบเอามือกุมสองเต้าไว้ "ดูเฉยๆแล้วลับห้องหมูน้อยไปนะ" พี่แก้วค่อยเลื่อนมืออกร่างเปลือยเปล่าของพี่สาวผมขาวผ่องตัดกับผ้าปูที่นอนสีฟ้า นมของแกงดงามสมกับที่ไม่เคยผ่านมือชายผมเองอดจะตะลึงในความงามที่ได้เห็นไม่ได้ โอวว์พี่เราทำไมถึงสวยแบบนี้ ผมจู่โจมไปที่หีพี่แก้วอีกครั้งแต่ครั้งนี้พี่แก้วบัดป้องได้เล็กน้อยก่อนที่ผมจะใช้มือช่วยในการเล่นงานแก ผมใช้นิ้วลวงไปในร่องหีพี่แก้วก่อจะใช้ลิ้นตามลงไป "พี่ไม่ไหวแล้ว อย่าทำกันเลยนะ โอ๊ยยย อูย เอาอีกก แล้ว อูยย อย่า แย่งก้นพี่ อูยยย หมูน้อย อย่าเลียตรงนั้น อ้ายยยย" ผมห่อลิ้นเลียร่องก้นพี่แก้วทำเอาแกเสียวไม่พอ ผมใช้นิ้วมือเล่นงานติ่งแตดพยายามเขี่ยมันแบบไม่หยุด พี่แก้วจึงเริ่มครางด้วยความเสียวอีกครั้ง "อูย หมู น้อยยย อูยย เลียยย ก้นพี่อูยยยยอ้ายยยยทำไม อูย อย่า บีปอกพี่ โอ๊ยยย อูยยย ไมไหวววแล้วว โอยยยย" ผมกวาดลิ้นระบายไปให้ทั่วรูก้นพี่ผมลองทำเพราะเคยเห็นในหนังฝรั่งครับและก็ได้ผลครับ ตอนนี้ผมอยากลองสอดนิ้วเข้ารูหีพี่สาวแล้วเลยลองใช้นิ้วชี้แย่งสองแคมออกจากกันก่อนจะกดนิ้ว "อาย ยยย อูยยย หมูมูมูจ๋า อูยยพี่เจ็บ" "พี่แก้วครับใหม่ก็เจ็บนิดๆเดี่ยวผมเลียหีให้" ว่าแล้วผมก็อ้าปากอมเอาเม็ดแตดที่ขยายใหญ่ขึ้นและแดงสด เท่านั้นเองพี่แก้วเริ่มรู้สึกเสียวขึ้นมาอีกครั้ง "อูย หมูน้อย อูยยย พี พี่ ซี๊ดดดด อายยย เลียย ก้นพี่อูยยย พี่เสียววหมู อูยยย" ผมเห็นแบบนั้นจึงสอดนิ้วจนมิดแล้วแย่งหีที่ชุ่มด้วยน้ำเงี่ยนพี่แก้วแท่งลึกๆแล้วชักออก ผมเห็นพี่แก้วเริ่มมีอาการร่อนก้นไปมาหนีนิ้วผม แต่ใบหน้าพี่สาวสุดที่รักของผมเหยเกจนบอกอาการเสียวผมเลย อ้าปากอมหัวนมแกอีกพี่แก้วรี่ตามองผมดูดนม "อูยย ว้าย หมูจ๋า พี่เสียววว อย่าดูด อูยยย นมพี่เลยย พี..พี่ อูยยย" ผมรู้ว่าพี่แก้วคงจะเสียวทั้งหีทั้งหัวนมมาก แต่ผมต้องการให้พี่แก้วรู้สึกเงี่ยนมากๆแกจะได้ยอมมอบความสาวของแกให้ผมแบบไม่มีข้อแม้ ผมมองไปที่ปากบางสวยพี่แก้วที่อ้าออกเพื่อครางปลดปล่อยอารมณ์เงี่ยน ตอนนี้ผมดูดจนสองเต้าแข็งเป็นไตแล้วนิ้วก็ซอยในรูหีพี่แก้ว จนพี่แก้วต้องร่อนหีส่ายสะโพกไปตามนิ้วผม ผมจึงเลือนตัวจากหัวนมมาที่ใบหน้าหวานของพี่แก้ว แต่ตอนนี้ทั้งเกรงจนดูแล้วผมเองอดสงสารป่นกับภูมิใจไม่น้อย ผมกระซิบข้างหูพี่แก้วที่หลับตาคราง "อูยยย ซีดดด อูยยย อาวว์" "พี่แก้วผมรักพี่นะครับ" พี่แก้วหรี่ตามองหน้าผม "อุยย หมู หมู อาวว รัก พี่ อูยย ทำไมมม ทำ พี พี่ อูยย อายยยๆๆ แบบนี้ อายยๆๆ" พี่แก้วถามผมแต่ผมเห็นพี่แก้วคุยด้วยเลยแทงนิ้วถี่ๆ จนแกครางเสียงหลงก่อนจะตอบแกไป "พี่แก้ว ครับ ผมรักพี่เลยต้องทำแบบนี้ครับ ตอนนี้พี่แก้วก็มีความสุขอยู่เนี่ยๆๆ" ผมเร่งนิ้วเป็นการลงโทษที่พี่แก้วห้ามผม "อูยย อาววๆ อูยยๆๆ หมู พี่ อาวว อ้า" ผมเห็นพี่แก้วครางอ้าปากผมเลยอาปากผมประกบปากพี่แก้วเสียเลย พี่แก้วมองตาผมแต่ผมไม่สนผมกวาดลิ้นไปทั้วโพรงปากพี่แก้วทำท่าจะหุบปากลงแต่นิ้วที่แย่งหีช่วยได้ครับ นิ้ววชี้ที่แย่งให้หนักขึ้นแล้วนิ้วโป่งที่ใช่กดจอยสะติกวีดีโอเกมตอนนี้ผมรูแล้วว่าใช้บดบี้เม็ดแตดได้ด้วยครับพี่แก้วจึงอ้าปากให้ผมดูดลิ้นโดยสะดวก น้ำลายผมมีเท่าไรก็คายไปให้พี่แก้วรับไป พี่แก้วเริ่มจะมีอาการตอบสนองเมื่อลิ้นแกค่อยๆสัมผัสกับลิ้นผม ผมพยายามส่งลิ้นไม่ให้ขาดพี่แก้วมีอาการอ่อนลงไปมาก ผมถอนปากออกมา ถามพี่แก้ว "พี่แก้วรักผมไหม" "อูยย ถามพี่ อาววว ทำไมอูยยย" พี่แก้วเล่นตัวอีกแล้วผม "พี่แก้วมีแฟนแล้วหรือถึงไม่รักผม" "อูยยย เปล่าว อาววว หมู พี่ ไม่ไม่อายยยๆ" "พี่แก้วไม่มีแฟนแล้วไม่ต้องคิดมาหรอกผมจะทำให้พี่มีความสุขเองพี่อย่าเกรงสิ" "อูยยย อ้าอาอ้า หมู อาวววว พี พี่ พี่ เลียวว อ้าวววว" "เดี๋ยวผมจะทำให้พี่แก้วรักผมเรียกผมผัวให้ได้" ผมพูดจบก็ละจากปากพี่แก้วไปเล่นงานที่เม็ดแตดอีกครั้ง "อ้ายยย อาววว หมู พี่ เลียยยยย พี่ อีกแล้วว้ายยย อ้ายยย" "เสียใจครับพี่แก้วพี่ไม่รับรักผมผมต้องลงโทษพี่ให้รู้สำนึกบ้าง" ผมเลียให้หนักกว่าเดิมแย่งนิ้วให้ถี่กว่าเดิม แค่นี้พี่แก้วก็เสียวจนลืมโลก "อายย อาววว หมู อย่า ทำพี่ อูยยยย อายยยย" "พี่แก้วรู้สึกเสียวใช้ไหมครับบบ" "โอววว พี่เสียววว โอววว หมู อาวว์" "พี่แก้วรักผมไหม" "อูยยย รักสิ อาวว หมู อูยยยย พี่ รักหมู" "รักผมก็ต้องยอมเป็นเมียผมนะมีผัวอ้วนไม่หล่อแบบผมได้ไหม" "อูยยยย อาวววว์ ก็ ก็ อาววๆๆ ได้ อูยย" ผมได้ยินแบบนั้นก็รู้สึกลิงโลดสุดๆ ผมเน้นลิ้นไปที่ปากหีพี่แก้วก่อนจะเอานิ้วมือที่มีน้ำเงี่ยนติดเป็นเมือกค่อยเขี่ยรูก้นพี่แก้วไปมาลิ้นผมชำแรกแคมหีพี่แก้วไปมา จนรู้สึกว่าแกเพลอผมเลยกดนิ้วเข้ารูตูดพี่แก้ว "อ้าย หมู อูยยย พี่ ไม่แย่ง ก้นพี่นะ อาวว อาววว" ผมถอดปากจากรูหีออกมาอ้าปากกดหัวนมพี่แก้วจนร้อง "โอ๊ยๆ กด นมพี่ทำไม" ผมบีบแก้มแกแรงๆอีกครั้งแล้วพูดว่า "ไหน บอกว่าผมเป็นผัวแล้ว เรียกผมผัวด้วยสิ พี่แก้วก็ต้องแทนตัวเองว่าเมีย แล้วก็พูดหยาบๆด้วย ไม่งั้นผมจะกัดนมอีกข้างเป็นการลงโทษนะ" เธอพยักหน้าตอบผมเลยก้มลงเลียหีต่อ "อูยย หมู โอวว ผ ผ ผัว อูยยย พี่ โอวว โอ๊ยยๆ เมียย อูยยย อาววว" "ต้องให้บีบนมเตือนนะเมียแก้ว พูด จ๋า ขา ด้วยนะจะได้ไม่โดนอีก" "อูยย ทำ เมียย เถอะ ผัว ขา อูยย ซี้ด เมียยย ยอมแล้ว อาววว" "ยอมอะไรหรือเมียจ๋า" "อูยย ยอม ให้ ผัววว อูยยย เอา ค ค้า" "พูดให้เพาะถูกใจผัวหน่อยสิ" "อูยยย ผัวขา เอา อาววว ซี๊ดดดด หี เมียย ด้วยยยผัวขา" ผมเพละหน้าจาหีออกมาบอกพี่แก้ว "เมียจ๋าบอกว่าเย็ดสิได้อารมณ์กว่า เย็ดหีเมีย ขอควยผัวเย็ดหีเมียได้ไหม" "ผัว ขา เย็ด พี่ อูยย เย็ด หี เมีย สิคะ อูยยย ขอควยเย็ดหีเมีย นะผัวขา"@ ผมไม่ลังเลอีกต่อไปแล้วผมรีบถอดกางเกงออกควยหกนิ้วแข็งโป๊กพร้อมแล้วพี่แก้วสิพร้อมกว่าผมอีก แกแบะขาออกจนหีแดงพี่แก้วเมียผมแบะเป็นพลูผมเลื่อนตัวเข้าหว่างขาพี่แก้ว "ครั้งแรกของเมียเจ็บนิดนะเมียจ๋า" พี่แก้วไม่ตอบพยักหน้าผมถูควยไปมาที่หีพี่แก้วก่อนจะ จ่อหี " อูยยย ผัวขา เย็ดเถอะ เมียไม่ไหวแล้ว อูยย" ผมไม่ลังเลกดเอวและควยโจมตีทันที พี่แก้วบิกตามองควยผมค่อยเคลื่อนเข้าในหีเธอผมและเธอเราต่างเป็นผัวเมียมือใหม่ ผมเย็ดแค่ไม่มิดหัวควย ส่วนพี่แก้วแกก็เบหน้าหนีด้วยความเจ็บ "โอ๊ย ย ผัว จ๋า เมียเจ็บหี อ้าย" "ผัวก็เจ็บควยเมียจ๋า ดูสิได้ครึ่งแล้ว" ผมโถมร่างอ้วนส่งควยลงไปได้สามนิ้วก็ควยเจ็บราวมีใครเอาไม้มาหนีบ ส่วนพี่แก้วหรือ " อ้ายยยย ผัว จ๋า หี เมียฉีกแล้ว อ้ายย พังหมดแล้ว อูยยยย ผัว ขา ๆ" เลือดหีพี่แก้วไหลออกมาชะโลมควยผมจนแดงแต่ในเมื่อแกยังเรียกผมให้เป็นผัวมีหรือผมจะถอยผมอ้าปากอมหัวนมนิ้วมีก็บี้เม็ดแตดคลึงหัวนมพี่แก้วเมียรักไป จนพอจะทำให้พี่สาวลออาการเกรงไปได้ผมคอแห้งไปหมดแล้วจึงขอน้ำลายพี่แก้วใส่มือ "คายน้ำลายให้ผัวสิเมียจ๋าผัวจะทาควยจะได้เย็ดหีให้หมดควยเสียที" ว่าแล้วพี่แก้วแกก็ให้น้ำลายใสมือผมโหย่งตัวชะโลมน้ำลายพี่แก้วเข้ากับควยแล้วดึงหมอนที่หัวพี่แก้วมารองสะโพกพี่แก้วให้ลอยเท่านั้นเอง ผมสวนควยอีกสามนิ้วที่เหลือจนพี่แก้วร้อง "ว้ายยย อ้ายยย หมู จ๋า ผัวขา เมียพังหมดแล้ว หีเมียแตกแล้ววววว อ้าววว" ผมเองผึ่งรู้ว่าหีผู้หญิงข้างในมันสุดยอดจริงๆทั้งดูดทั้งตอด พี่สาวของผมฟิตสุดๆ" ผมไม่ทันจะได้ดำเนินการเย็ดพี่สาวก็โดนหีพี่แก้วดูดจนน้ำควยแตกกระจาย "อ้าววว ว้าย อะไรกัน ผัว ขา เอาอะไรเข้าหีเมียย ว้ายย" "อูยยย พี่แก้วผมไม่ไหวแล้ว โอวววว" ผมน้ำแตกล่มปากอ่าวจนเต็มหีพี่แก้ว "ขี่โกงหมูน้อยเอาเปรียบพี่ พี่ยังไม่เสร็จเลย" "ผมขอโทษพี่แก้ว หีพี่ฟิตดูดควยผมจนน้ำแตกเลย" "ไม่เป็นไรไปเถอะหมูน้อยกลับไปนอนเถอะ" "พี่แก้วดูดควยผมสิผมจะได้เย็ดพี่อีกผมรู้พี่เงี่ยนอยู่" "หมูน้อยบ้ามาพูดแบบนี้" "แหมบ้าอะไรเมื่อกี๋พี่ยังเรียผมผัวอยู่เลยจะเป็นเมียจะอมควยให้ผัวก็ไม่ผิดนิ" ว่าแล้วผมก็ลุกขึ้นเอาควยจ่อที่ปากพี่แก้วที่นั่งอยู่ พี่แก้วเงยหน้ามองผม "อมสิพี่แก้ว จ๋าเมียจ๋า" ว่าแล้วผมก็จ่อควยไปที่แก้มพี่แก้ว "เมียจ๋าเร็วสิจะได้เย็ดกันต่อ" พี่แก้วอ้าปากอมควยผมไม่ทันไรควยผมพองเต็มปากพี่แก้ว ผมจับหัวพี่แก้วกระแทกควยพี่แก้วสำลักเพราะควยผมพองเต็มที่กว่าเดิมอีก "อูยพี่แก้วดูสิควยผมใหญ่กว่าเดิมอีก" พี่แก้วอ้าปากดูดแบบไม่เป็นงานแต่ไม่เป็นไรแค่ผมรู้ว่าควยเข้าปากสวยของพี่แก้วแล้วทำให้รู้สึกเงี่ยนสุดๆ ผมไม่รอแล้วผมชักควยออกจากปากพี่แก้ว "ดูสิงานนี้ผมจะเย็ดพี่แก้วทั้งคืนให้ลืมไปเรียนเลย" "ว้าย น้อง บ้าๆๆๆๆ"@ ว่าแล้วผมก็ให้พี่แก้วจับเหล็ดดัดหัวเตียงแล้วคุกเข่าขึ้นทำให้ก้นงอนร่าวสามสิบห้านิ้วเอนออกมาแต่ผมสนใจ หว่างขาที่มีหีสีแดงมีน้ำขาวไหลเยิ่มออกมาไม่ใช้อะไรก็น้ำควยผมนั้นเอง "ได้เวลาแล้วเมียจ๋า อย่าลืมเรียกผัวด้วนะจะได้สนุกกันพี่แก้ว" ว่าแล้วผมก็เสียบควยเข้าทางด้านหลังพี่แก้วน้ำที่มีในหีพี่แก้วช่วยให้อะไรต่ออะไรมันง่ายขึ้นถึงหีพี่แก้วจะดูดแต่ผมเสร็จไปแล้วครั้งหนึ่งทำให้ครั้งนี้พอทนได้ ผมก้มหน้าก้มตาส่ายควยตอกหีพี่แก้วทางด้านหลังพี่แก้วเองฟุบหน้าลงกับผ้าปูที่นอนคราง "ซี๊ดดดด อูยยย ซี๊ดด อาววว" ผมรู้สึกว่าท่านี้มันส์จริงๆยิ่งแทงควยเข้าไปหีพี่แก้วตูดพี่แก้วก็กระตุกตอบแบบนี้ใครจะยังใจไหว ผมเดินหน้าเด้าควยสุดๆ "โอววว อายยยย ผัวจ๋า ผัวววพี่ ผัววว เมียยยยย แรงอีก อูยยยยลึกดี อูยยย" "เมียยจ๋า อูยยย ผัวใส่สุดๆแล้วท่าหมานี้เมียชอบไหม" "อูยยยย ชอบบบ ขา ขา ผัวขา ท่าชื่อน่าเกลียด อูยยยย ท่า หมา แบบบนี้ เมียยก็เป็นหมา ผัวก็ต้องเป็นหมานะ อูยยยยย" "ได้สิอีเมียหมาไหนลองร้องแบบบหมาสิ อึบบบๆๆ" "อ้า เอ็งๆๆๆ ผัวขาร้องด้วยกันสิค้า" "โฮ้งๆๆๆ เมียกูเย็ดมันส์ โฮ้งๆๆๆ" ผมละพี่สาวเย็ดกันท่าหมาเลยจำลองตัวเองเป็นหมาไปด้วยได้อารมณ์ไปอีกแบบ "เมียจ๋าเมื่อยไหมเปลี่ยนท่านะ" "อูยยย ผัวจ๋าเย็ด ให้เมียขา เสร็จก่อนสิคะ อูย" ผมจับขาพี่แก้วสองข้างยกแล้วให้แกจับหัวเตียงส่วนขาและตัวผมยกลอยขึ้นแล้วกดควยจนมึดตอนนั้นผมไม่กลัวหนักหลอกพี่แก้วหนักแค่สี่สิบกว่ากิโลเอง พี่แก้วโดนผมเย็ดที่นี้ก็ถาม "อูย ผัวจ๋าท่านี้เรียกอะไร จะ อูยยย เมียยยยลอยยยยแล้ว" ผมเรียกชื่อไม่ถูกแต่ก็บอกไป "ท่าซูเปอร์girlจะเมียจ๋า ชอบไหม เนี้ยๆ บินๆๆๆ" "ว้ายยยย ชอบ จะ อย่าควงเอวสิกดมามิดเลยยย อูยยยยย ผัวววว จ๋า" ผมมองดูร่างบางกับร่างอ้วนของผมเข้ากันได้เป็นอย่างดี "เมียจ๋าปล่อยมือออกสิ ผัวจะเปลี่ยนท่าเมื่อยแล้ว" ผมช้อนขาพี่แก้วแล้วจับตะแคงให้แกนอนควยผมยังสอดจากด้านหลังอยู่แต่ปากผมอ้าอมหัวนม ทีนี้ผมเปลี่ยนมากระแทกควยแบบหนักแบบเสียงควยหีกระทบกันดังปึกๆ "ฮูยยย ฮูยยย ผัว ขา ท่าอะไรเต็ม หีเมียย อูยยย" "ก็ท่ามดแดงตะแคงเย็งไงเมียจ๋า" "อูยยย เย็ด อูยยย แรงๆ ผัว ขา เมียย รับได้ผัวขา ขา ขา " ว่าแล้วผมเลยเปลี่ยนท่าอีกครั้ง ตอนนี้พี่แก้วคร่อมตัวบนควยผมเรียกว่านั้งทับควยก็ได้ ผมลองเด้าควยขึ้นแต่ก็ไม่ถนัดเท่าไร "อูย เมีย จ๋า ท่านี้เมียลองเย็ดผัวเองสิ เขาเรียกท่า...." ยังไม่ทันบอกท่าพี่สาวผมคงจะมันส์ในอารมณ์จากฤทธิ์ควยผมเลยขย่มตัวไปมา "ฮูยยยย ทำให้แล้ว เย็ด เองได้แล้วอูยยยย" "อูยยยย เมียจ๋าท่าอะไรเมียตั้งชื่อเองเลยนะ" "อูยย ท่าชิสุกะขย่มโดเรโมน ฮูยยย เป็นไง พ่อโดเรโมน" "ฮูยยย ใย ชิสุกะเก่งนักหรือเอานิ้วโดเรโมนเขี่ยแตดเป็นไง" "อาวววว โดเรโมน อูยยยย ควยโดเรโมนหมด น้ำยาแล้วหรือ อูยยย" ผมได้ยินแบบนั้นแน่นอนว่าไม่ยอมแน่ผมรีบดันหน้าพี่แก้วพุบกับพื้นเตียงแล้วยกสะโพกให้ลอยสูงขึ้นจนขาลอย "เนี่ยๆๆแม่คนเก่ง" ผมจับสะโพกพี่แก้วสาวเข้าหาควยที่เด้าเร็วสุดกระโปกฟาดแตดแบบไม่นับ "อูยยย ผัว จ๋า เมียยย เสียวหี อูยยย ท่าอะไรเนี่ย" "ท่าเอาพี่สาวกระหรี่ไงเมียจ๋าเงี่ยนไหม" "อูยยผัวจ๋าเมียย เงี่ยน เอาเมียกระหรี่แรงๆๆๆๆ อ้า อออกแล้ววววว อู๊ยๆๆอูย" "น้ำเงี่ยนแตกแล้วหรือเมียจ๋า" "คะผัวขาเมียน้ำออกแล้วอูย ซี๊ดดด อายยยย"@ "ผัวขอต่อนะเมียจ๋าน้ำยังไม่ออกเลย" "เร็วหน่อยนะพี่มีเรียนเก้าโมงเช้า" ผมพลิกตัวพี่แก้วนอนหงายขึ้นมาแล้วสอดหมอนข้างหนุนสะโพกพี่แก้วจนสูงผมมีโอกาสได้มองนางในฝันของผมอีกครั้งนี้พี่แก้วเมียเราสวยจังยิ่งนอนหงายแหกหีแดงรอผมเย็ดโอวสวรรค์ชั่งดีกับผมจริงๆที่ได้เย็ดสาวงามอย่างพี่แก้ว แล้วท่านี้เองทำให้ผมได้เห็นเนินหีพี่แก้วโดนควยผมเสียบแบบจะๆกับตา ผมจัดการถูหัวควยผมกับเนินหมอยพี่แก้วเล่นทำให้พี่แก้วทุบอกเบาๆ "น้องบ้า เขี่ยเล่นทำไมรีบทำเถอะ" "จ๊ะ เมียจ๋า เดี๋ยวดูที่หีให้ดีนะ ผัวจะเย็ดให้หีเมียปลิ้นเลย" ผมกดควยเข้ารูหีที่แสนฟิตของพี่แก้ว ถึงจะเคยเย็ดแล้วแต่ความฟิตยังมีอยู่ผมต้องถ่างขาพี่แก้วจนกว้างกว่าที่จะส่งควยหกนิ้วมิดจมเข้าจนสุดลำ "อูย หี เมียแก้ว ยัง ตอด ควยผัวดีเหลือเกิน ผัว จะ เด้า ควย และนะอึบๆๆ" "ซี๊ อูย หมู จ๋า เร็วๆ เลย นะ ซี๊ด พี่ชอบ อูยยยๆๆ"  "เนี่ย แนะๆ เรียกผัว ซิจ๊ะเมียจ๋า เดี๋ยวไม่เย็ดต่อนะ" "อูย ผัวจ๋า เย็ด เมีย เถอะนะ ซี๊ด ผัว ควยโตของพี่ อายยย โอวว" "อูย ดูสิ เมียจ๋า แคมหีเมียปลิ้นตามควยผัวเลย ดูสิ" พี่แก้วค่อยผงกหัวดูแคมแกปลิ้นไปมาตามควยผมที่สาวเข้าออก ยิ่งตอนเย็ดเร็วๆผมเห็นแคมหีพี่แก้วยู่ไปมาผมนี่เสียวจี๊ดขึ้นสมองเลย "อูยยย ผัว ขา เมีย เห็นแล้วเสียวจัง โอววว มันส์ เย็ด แรง เลย ผัวจ๋า อายยย" "อึบๆ เสียวหีไหมจะเมียจ๋า หีเมียเย็ดมันส์จังขอเย็ดทุกวันได้ไหม" "อูยยย เอาสิคะ สัญญา นะผัวต้องเย็ดเมียทุกวันนะ อูยยย อูวว" "ได้สิจ๊ะเมียจ๋า บอกผัวมาก่อนสิรักผัวไหมจ๊ะ" "ผัวจ๋า ไม่รัก จะให้เย็ดไหม อูยยย อูวว บี้เม็ดเมียด้วย อาวว" "เม็ดอะไรหรือเมียจ๋า" "ก็เม็ด อูยยย เม็ด อายยย" "เขาเรียกว่าแตดเมียจ๋า เม็ดแตดแดงของเมียผัวอยากเลียทุกวันเลย" "ใช่ เขี่ย อูยย เม็ดแตด เมีย ด้วย อูย ผัว ขา อูยยย ดีจัง" ผมก้มลงจูบปากพี่แก้วเมียคนแรกของผมพี่แก้วเองอ้าปากรับลิ้นผมอย่างเหือนกระหายผมแลกลิ้น ควานเอาลิ้นพี่แก้วมาเล่นไปมาจนน้ำลายชุ่ม ส่วนควยที่เย็ดท่าเบสิคกดจนมิดแล้วพยายามควานในหีพี่แก้วซ้ายทีขวาที "อือๆ อูววว" เป็นเสียงครางในลำคอของพี่แก้ว ผมถอนปากออกมาจาปากพี่แก้วแล้วพยุงตัวพี่แก้วให้นังทับควยของผม ผมกอดตัวพี่แก้วไว้แล้วจึงเริ่มอัดควยเข้าหีพี่แก้ว "อูยยยย อาววว ผัวจ๋า ท่าอะไรคะผัวขา" "อูย ท่าอะไร ดีละอ้อท่านั่งเย็ดกันงัย" "อูยย ผัว ขา เย็ด เมียเร็วสิคะผัวขาอูย" "ผัวเย็ดไม่ค่อยถนัดเมียลองส่ายหีสิช่วยกัน" ว่าแล้วพี่แก้วก็ค่อยโย่งตัวออกแล้วจึงกดหีเข้ากับควยของผม "อูยย เยี่ยมมากเมียจ๋า" " อายย เมียเสียว เย็ด เอง ก็เสียวจัง อายยย" "เสียวหีมากไหมเดี๋ยวผัวจะนอนเฉยๆนะเมียต้องเย็ดเองนะ" "อาวว อายย ได้สิจะทูนหัวผัวรักของเมีย อูยย นอนเลยเดี๋ยวเมียจะเย็ดเอง" ว่าแล้วผมจึงนอนราบให้ควยตั้งขึ้นส่วนพี่แก้วแกนั่งคร่อมตัวผมอยู่ ผมมองตาพี่แก้วที่หวานเยิ้ม ก่อนที่จะใช้มือช่วยประคองเอวพี่แก้ว พี่แก้วจึงโย่งตัวด้วยท่านั่งย่องๆ แล้วอัดหีเข้ามาในควยของผม "เยี่ยมมากเมียจ๋า อูววววว อร่อยย ควยโคตร" "อูยยย อา อูยย อ้า เสียวจัง อูยยย อา อี้ เสียว หีจังผัวขาๆๆ" "ผัวก็เสียวควยเมียจ๋า ขย่มหีมาแรงๆเลยไม่ต้องกล้าหีไม่ผังหลอกเมียจ๋า" "ฮูย ไม่กลัว หีผัง หลอกผัวขา แต่ อูวว อ้า ก็ควยผัวลึกชนมดลูกเมียแล้ว อูยย อาววว" "หัวควยผัวกระแทกมดลูกเมียหรือดีจังเอาอีกเอาอีก" ผมพยายามกระแทกควยสวนจนพี่แก้วร้อง "อายยย อ้า กระแทกแรงจัง ผัวจ๋า อูยย" "ไหวไหมเมียจ๋าพอก่อนนอนทับผัวสิเดี๋ยวผัวกระแทกควยบาง" แล้วพี่แก้วก็นอนทับตัวผมส่วนผมก็ใช้สองมือล็อคแก้มก้นงอนพี่แก้วไว้แล้วแหกออกไปมา "เมียจ๋าพร้อมไหมเรามาแตกด้วยท่าเย็ดท่านี้นะ" "ได้คะเย็ดแรงเร็วเลยนะเมียชอบ อือ อูยยย ดีคะ ผัว ขา แบบนั้น โอวว เยี่ยม มาก ซี๊ด อูยยย" ผมจูบปากกับพี่แก้วอีกครั้งส่วนควยก็ตะบันเย็ดแบบลากยาวๆสองแก้มก้นและรูตูดพี่แก้วผมคลึงเล่นอย่างสนุก น้ำหีพี่แก้วชะโลมออกมาทั่วควยผมจนชุ่มรูหีตอดตุบๆเป็นระยะ ผมเผ้าพี่แก้วยุ้งไปหมดตาพี่แก้วเป็นประกายราวกับมีความสุขแบบสุดๆพี่แก้วขยุ้มผ้าปูที่นอน เป็นจังหวะตามการส่งควยเข้าไปของผม ผมอยากจะให้โลกมันหยุดหมุนไปเลยก็ว่าได้ พี่แก้วจากพี่สาวแสนรักเปลี่ยนสภาพมาเป็นเมียรักร่วมสายโลหิต ผมไม่อยากจินตนาการเลยอีกไม่กี่นาที เวลาที่ผมจะมีความสุขกับนางในฝันผมจะมาถึงแล้วผมเร่งสปีตใส่เกียร์สุดท้าย เด้าแบบไม่คิดชีวิต พี่แก้วถอนปากออกพี่ครางระบายความเงี่ยนของตัวเองอีกครั้ง "อูยย ผัว รัก อูยยยย อาวววว อ้า อูยยย ผัว ขาแรงอีก เร็วอีก เมียยยย อูยยยย รักผัว เหลือเกิน ผัววว จ๋า" "ผัวก็รักเมียเหลือเกินเมียจ๋า เร่งสุดๆแล้วววววว อาววววววว์ๆๆๆๆ ตายยยไปเลยย เนี่ยยเงี่ยยนนักหรือ อ้าๆๆ" "ใช้ เมีย เงี่ยนโอวววว์ อูยยยย แรงอีก เย็ด กันให้ตายไปเลย อ้า ๆๆๆ อา" ผมรู้ว่าผมเองคงจะเย็ดได้อีกไม่กี่นาทีแล้วผมเลย ใช้นิ้วแหวกตูดพี่แก้วออกแล้วใช้นิ้วเขี่ยเพิ่มความเสียวให้พี่แก้วได้ผมครับพี่แก้วเกรงหีตอดนุบๆๆ ผมเลยกดควยยาวส่วน 3 ทีเท่านั้นพี่แก้วกรีดร้องเสียงหลง "อูยยยยย วายยยย ออกแล้วว ผัวจ๋าผัวรักของพี่ อูวววว พี่น้ำเงี่ยนออกแล้ววว" เช่นเดี่ยวกันควยผมถูกดูดจาหีพี่แก้วประกอบกับปากมดลูกพี่แก้วตอดหัวควยผมจนน้ำกระฉูด "อาวววว เมียยย จ๋า พี่แก้ว เมียผมแตกแล้วอากกกก" สิ้นเสียงนี้น้ำรักของผมและพี่แก้วก็พรั่งพลูมาผสมรวมกันเป็นอันว่าผมและพี่สาวได้เป็นผัวเมียกันสมบูรณ์ในทางพฤตินัย @ ผมนอนกอดพี่แก้วเมียรักจนถึงเช้าแปดโมงมือถือพี่แก้วก็ปลุกผมจึงปลุกแก พี่แก้วตื่นขึ้นด้วยความเจ็บปวด แกเปิดหีให้ผมดูปรากฎว่ามีการอักเสบครับท่าน ปากหีปวมแดงเห็นได้ชัด "ไม่ไหวหมูพี่ไปเรียนไม่ไหวแล้ว หมูไปซื้อยาให้พี่นะ" "ครับพี่เดี๋ยวผมออกไปซื้อให้" ว่าแล้วผมก็เลยไปซื้อยาตามที่พี่แก้วเขียนมีทั้งยาแก้ไข้ ยาแก้อักเสบ และก็ยาคุม ผมรีบจะเอาไปให้พี่สาวเพราะความเป็นห่วงพอกลับไปที่คอนโดพี่แก้วแกเข้าห้องน้ำอยู่ผมจึงเคาะประตูบอก "พี่แก้วยามาแล้วผมซื้อโจ๊กกุ้งมาฝากด้วยอาบน้ำเสร็จมากินนะเมียจ๋า" "หมูอย่าพูดบ้าๆตอนนี้เดี๋ยวมีใครได้ยิน" "ก็ได้ครับแล้วออกมากินนะ" ผมเลยไปเล่นเกมพอเล่นได้พักเดี่ยวผมก็ลองเปิดหนังโป๊ที่โหลดมาเก็บไว้ออกมาดูเพื่อจะได้จำท่าและก็วิธีเย็ดไว้ใช้กับพี่แก้วถ้าพี่แก้วหายดีดูไปดูมาผมเจอฉากที่นางเอกโดนล่อตูดครับเล่นเอาผมอยากลองกับพี่แก้วขึ้นมาทันที ผมเลยรีบออกไปเจอพี่แก้วที่กำลังกินโจ๊กอยู่ที่โซฟาดูทีวีอยู่ผมเดินเข้าไปถามพี่แก้ว "อร่อยไหมครับ" "ก็ดีนะหมู ขอพี่กินยาก่อนนะ" "เมื่อคืนผมขอโทษนะ" "ไม่เป็นไรหลอกพี่ไม่โกรธเธอหลอก" ผมรีบเข้าไปนั่งข้างๆแล้วกุมมือพี่แก้ว "พี่แก้ว ถ้างั้นพี่แก้วก็ยอมให้ผมเย็ดไหม" พี่แก้วไม่ตอบแต่ผยักหน้าตอบผมดีใจรีบพะหว้ากอดพี่สาวแล้วหอมแก้มดังฟอดๆ พี่แก้วเอี้ยวหน้าหลบทำหน้าแบบอายๆ แต่ผมไม่อายไปด้วยรีบไซร้ซอกคอขาวของพี่แก้วแล้วสองมือก็คลึงสองเต้าที่อยู่ในเสื้อยืดสีขาว "อือๆ หมูจ๋าอย่าทำพี่เลย ยังไงตรงนั้นพี่ก็เจ็บอยู่" "ไม่เป็นไรพี่แก้วขอผมดูดนมหน่อยนะ" ว่าแล้วผมก็เลิกเสื้อพี่สาวผมขึ้นพี่แก้วไม่ว่าผมเลยถอดเสื้อเธอออกแล้วจึงรีบปลดตะขอยกทรงสีชมพูน่ารักออกตอนนี้พี่แก้วนั่งเปลือยออกผมนั่งลงที่หน้าพี่สาว มองดูหัวนมสีชมพูน่ารัก "มองอะไรหมูพี่อายจะดูดก็ดูดสิให้แล้วเดี๋ยวพี่จะได้กลับไปนอนที่ห้องนะ" "ก็ได้พี่ อ้อเรียกผมว่าผัวได้ไหม" ว่าแล้วผมก็จูบไปที่ท้องน้อยพี่แก้วก่อนจะจูบสะดือพี่แก้วเกรงหน้าท้องจนเป็นลูกคลื่นพร้อมครางออกมา "อือๆอืม พี่เสียว หมู อุ้ยยย" ผมเลื่อนปากอ้าอมหัวนมพี่แก้วแล้วใช้มือคลึงสองเต้าไปมา "อือ หมู อูยยย เสียว พี่เสียวว อูวว" "พี่หรือพี่แก้วเย็ดกับผมเป็นเมียผมเรียกผัวสิเดี๋ยวกัดนมนะ" "อูยย โอยย อย่าคบนมนะ อูยย ผัว..ว ขา.. อูยยย" "ดีมาว่าง่ายๆจะได้สนุกด้วยกันจ๊วบๆๆๆ" "อูย ดูด เบาๆ นะ อูยยย เสียยว หัวนม ผัวคะ ผัวขา อูววว" ผมรู้ว่าพี่แก้วก็เริ่มเงี่ยนขึ้นมาแล้วงานนี้ผมควยพองสิครับเลยรูดกางเกงให้ควยเป็นอิสระ "อูย ผัวจ๋า อูยย อูววว ใหญ่ขนาดนี้เลย อาวว ถึงว่า อูยยย" "ถึงหีบวมใช่ไหมเมียจ๋า" "อูย อาววว ใช่ ไม่ เอา ไม่ เย็ด เมียนะ อาววว อารรร" "ไม่เย็ดหี แต่ต้องดูดควยให้นะ" "อูยย ได้ ก็ได้โอวววว เสียยววหัวนม โอ๊ยยย" พี่แก้วนมแข็งเป็นไตไม่เท่านั้นหัวนมทั้งสอดที่ถูกดูดตั้งชั่นดีเหลือเกิดผมเลยรีบลุกขึ้น ลองเอาหัวควยถูไถหัวนมพี่แก้วมองผมลองบีบนมให้มีซอกนมแล้วจึงสอดควยเข้าร่องอกแบบที่เขาชอบเย็ดร่องนมกัน "เมียจ๋าก้มหน้ามาดูดควยผัวหน่อยสิ" ว่าแล้พี่แก้วก็อ้าปากบางสวยออกมาเลียปลายควยที่สอดผ่านร่องนมไปมาอยู่ "ดีไหมผัวขา ชอบไหมคะ" "อูยยย ชอบจะ เมียจ๋าใครจะไม่ชอบ ดูดควยผัวสิ" ว่าแล้วพี่แก้วก็อ้าปากอมควยผมจับหัวพี่แก้วล๊อคไว้เพื่อสอดแบบถนัดๆ พี่แก้วรูดปากเข้าออกควยผมพองใหญ่คับปากผมเห็นพี่แก้วดูดจนแก้มตอบปากบางพลิกไปมาแล้วเสียวจนน้ำกามแทบระเบิดแล้ว "อูยยย พอ ก่อน เมียยจ๋า พอก่อน อูยย" ผมชักควยที่ชุ่มน้ำลายของพี่แก้วออกมาทันก่อนจะระเบิดน้ำควยไม่กี่วินาที "โอว เกือบไปแล้ว กู" นั่งข้างพี่แก้วก่อนจะจูบปากแลกลิ้นกันอีกพักใหญ่ @ผมเลยล่วงในกางเกงแพรบางๆของพี่แก้วไปจับที่ก้นงอนงามของเธอ พี่แก้วรีบร้องห้าม "อูยผัว จ๋า ไม่ เอา ไม่เย็ด แล้ว เมียเจ็บหีอูยยยย อย่าแย่ก้นสิ อูยยย" "เมียจ๋าผัวจะขอเย็ดตูดเมียสักทีนะตูดเมียงอนแบบนี้ผัวขอนะ" "ว้าย ผัวบ้า ไม่เอาเดี๋ยว ตูดเมียฉีก" "อย่าดือเลยเมียจ๋า จะเก็บตูดให้ใครมาเล่นชู้" พูดจบพี่แก้วหันมาค้อนผม ผมเลยรูดกางเกงนอกกางเกงในพี่แก้วออกแล้วตีก้นพี่แก้วดังเพียๆ "โอ๊ยย เจ็บ นะผัวจ๋า มาตีก้นเมียทำไม " "อย่ามาต่อปากต่อคำอีเงี่ยนมากูจะเลียตูดมึง"  ผมใช้คำพูดสมัยพ่อขุน กับพี่แก้วไม่พอผมยังก้มลงห่อลิ้นเสยไปที่รูตูดหูรูดสีชมพูของพี่สาวที่เอนอยู่บนโซฟา ลิ้นผมเลียไล่ไปตามง่ามตูด ของพี่สาวที่มีไรขนอ่อนอยู่ไม่น้อยก่อนที่จะไปถึงหูรูดสีชมพูที่มีขนหยิกขึ้นอยู่รอบๆผมป้ายลิ้นพร้อมกับ คลึงแก้มก้นไปพลางๆ พี่แก้วขมิบก้นยุบยิบๆ ตามการเลีย "ผัวจ๋า อูยยย เมียเสียวก้น อูยยย" "อีแก้ว มึงชอบไหมกูเลียตูดมึงแบบนี้" "ชอบจะ อูยยย เลีย ไปเลย ผัวจ๋า อาวว" "อีแก้ว มึงพูดเถื่อนเลวๆอีกระหรี่ ผู้หญิงดอกทองอย่าง มึงพูดสิมันดีออก" "ก็ ได้ อูยยยย อูวววว ไอ้สัด ไอ้น้อง เลว อูย" "ดีมาอีหน้าหีแก้ว ดูดควยกูด้วย โอววว" ผมนอนเล่นหกเก้ากับพี่แก้ว ผมห่อลิ้นเลียรูตูดที่ขมิบตอดยาวเป็นระยะ แต่พี่แก้วสิอมควยผมสู้ไม่ถอยผมโดนปากอุ่นๆของแกทีไรผมแทบจะระเบิดน้ำเงี่ยนทุกที "โอวว เสียว จังอี เฮีย" "อูย แล้ว กูไม่เสียวหรือไอ้สัด อูย ตูด อาวววว์" ผมทนไม่ไหวแล้วครับผมรีบจับพี่แก้วคุกเข่ากับพื้นส่วนแขนอยู่บนโซฟาหันก้นมาทางผม ผมแทรกตัวเข้าไปพร้อมกับบ้วนน้ำ ลายไปที่รองก้นของพี่แก้วแล้วถูกควยไปมาแล้วถามพี่แก้ว "พร้อมยัง อีเวรกูละเย็ดตูดมึงแล้วนะ" "อูยยย ไอ้เหี้ย  กูพร้อมนานแล้ว เย็ดมาเลย ตูดกูไม่ฉีกไม่ต้องเลิก ไอ้สัด อูยยย" ผมกดควยเข้าร่องตูดพี่แก้วอย่างบรรจงที่สุดน้ำ ลายผมมีเท่าไรพยายามเอาออกมาใช่หล่อลื่น "อึบๆๆๆ โอวววว อีสัด อีแม่งเย็ด  ตูดมึงฟิตจังเลยโว้ยยยย" "โอวววววว ไอ้เหี้ยย ทำไมเจ็บแบบนี้ กูแสบตู้ โอวววว" "กูก็แสบควยโว้ยยย" ผมพยายามกดเต็มที่พี่แก้วเองก็สู้ไม่ถ้อยแต่ดูเหมือนมันจะเข้าไปได้แค่หัวเราสองคนก็แสบควยแสบตูดจนแทบตาย ผมเองคิดว่าในเมื่อพี่แก้วไม่หนีผมก็จะลองดันเข้าไปอีก ผมหลืบมองไปที่ทีวี เจอนมUHT วางอยู่เป็นแพ็คเลยอื่มมือไปหยิบมาแล้วเจาะนมด้วยหลอดงอด้านสั้นก่อนจะใช้ปลายหลอดด้านยาวเสียบตูดพี่แก้ว "ว้าย ทำอะไรไอ้สัด อูยยยย อายอย่าปีบนมใส่ตูดสิไอ้เหี้ยย อูยย" "กูใช้นมเนี่ยหล่อตูดมึงจะได้เย็ดกันคล่องๆ" "อูยยย จริงด้วยย อูยยยย ควยยย เข้ามาแล้ว อูยยย คับตูดจัง ไอ้เหี้ยยยย"  ผมดันควยได้มาขึ้นแต่ก็ต้องกลอกนมไปสองกล้องกว่าที่จะเสียบควยมิดตูดพี่แก้วจนกระโปกพาดไปที่หีพี่แก้ว" "อูย อาววววว โอววววว คับตูด อูยยยย ไอ้สัด โอววว" "อีสัดเอ๋ย อูยยยเย็ดแล้วนะ โอววว"  ผมเดินหน้าเย็ดพี่แก้วด้วยการลองซอยเบาก่อนแต่พีแก้วคงจะไม่สะใจแก "อูยยย เย็ดแรงๆ ก็ได้ไอ้เหี้ย ตูดกูรับได้ ฮูยหรือมีปัญญาแค่นี้" "โอวว อีสัด ปากดีนักเอาไปเลย เนี่ยๆๆๆ" " อ้า อาววๆๆ ดีกูชอบ อ้าๆๆอ้าวว" ผมเย็ดตูดพี่แก้วจนคล่องแล้วจึงเปลี่ยนท่านั่งกับโซฟาแล้วพี่แก้วหันหลังคร่อมอยู่ ทำให้สามารถเล่นนมเธอได้อย่างสะดวก "อูยย เย็ดสิ เอาแต่เล่นนมอยู่ได้" "อีเวรเย็ดเองสิกูจะดูดนม" ว่าแล้วพี่แก้วก็โหย่งก้นข้นมาเองแล้วเด้งก้นสวมไปที่ควยของผมโอวแกช่างเงี่ยนจริงๆผม ไม่สนอ้าปากอมหัวนมแกไว้พี่แก้วกระแทกตูดขึ้นลงๆๆเร็วตามอารมณืเงี่ยนของเธอ ผมเองอยากจะรู้ว่าเธอจะเก่งได้กี่น้ำ เมื่อผมแหกหีเธอออกแล้วใช้นิ้วบี้แตดเธอไปด้วย "ฮูยย อาวววว เสียววว แตด อายยย ไอ้บ้า โอวววว" พี่แก้วครางออกมาแต่ใจยังสู้เร่งส่าย ก้นเร็วขึ้นนิ้วผมก็เขี่ยแตดเร็วจี๋ จนในที่สุด "โอววว ไอ้เหี้ย อาววว ไม่ไหวแล้วอ้ากๆๆๆ" พี่แก้วน้ำ แบบบรรลุสวรรค์ชั้น  ไคลแม็คน้ำรักน้ำฉี่ กระฉูดแบบสุดๆพี่แก้วบอกผมหลังเย็ดว่าเธอสุขสุดยอดแบบนี้เป็นครังแรก แต่ผมต้องรีบชักควยออกมาล้างคราบเหลืองด้วยนมแล้วยัดปากพี่แก้วแล้วเด้าอีกห้าหกที ก่อนจะฉูดน้ำ  เงี่ยน "โอววว อ้า แตกแล้วเมียจ๋า" ผมอัดควยเข้าสุดๆแล้วเงยหน้ามองเพดานห้อง พี่แก้วกินน้ำ เงี่ยนอย่างรู้งาน "โอวว อากก สุดยยอด อีแก้วเมียรักของกูโอววว" ก่อนที่ผมจะพรมจูบแล้วกอพี่แก้วเมียรักนอนหลับไปด้วยกันที่โซฟา ตั้งแต่นั้นผมและพี่แก้วก็แทบเย็ดกันทุกวัน จนผม ขึ้นม.4 ผมจึงมาอยู่ ร.ร.ใกล้มหาลัยพี่แก้วแม่พ่อก็เห็นด้วยที่ผมมาหา  ร.ร.ดีๆเรียน  ส่วนพี่แก้วไม่ต้องบอกเธออ้าหี อ้าตูดและอ้าปากรอควยผมเย็ด เพราะตอนนี้ เธอเงี่ยนกว่าผมอีก ..................จ

sunnie06

งานเก่าที่ไม่เคยผ่านตามาก่อน ขอบคุณครับ

pomm99

swss2511

tetete

ทำให้พี่แก้วเสียคนนิสัยไม่ดีนะเนี่ย

devilzoa

swbkk

เก่าแบบนี้เรียกว่าเก่าลายครามครับ แม้จะงานเก่าขนาดไหน แต่อ่านเมื่อไหร่ก็ยังมันส์เหมือนเดิม ขอบคุณที่เอามาให้ระลึกความหลังกัน 👍👍👍

Pigdavil

งานดีมีคุณภาพ สุดเสียว โดนน้องเย็ดจนติดใจควยน้อง