ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง ตอนที่ 10 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 28, 2020, 11:32:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AABB BBAA

panax

เอ อี วาย

เขียนเนื้อเรื่องได้แบบรื่นไหลไม่มีสดุดเลยครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

testman

โอย อยากอ่านสักสิบตอน มันลุ้นทุกตอนจริง ๆ

มินต์ดูเหมือนอยากเอาชนะ แต่ก็ชอบด้วยแน่ ๆ ไม่งั้นคงไม่ยอมขนาดนี้ จริง สามสาวเนี่ย สาม คาแรกเตอร์มาก ถูกวางออกชัดเจนมากด้วย ดาวเป็นพี่คนโต มินต์เป็นคนกลาง แล้วแก้มเป็นน้องคนเล็ก สามคนนี่ ถอดแบบพี่น้องจริง ๆ มาเลย เอาจริง ๆ ถามบอกชอบแบบไหน ดาวน่าจะเป็นคนที่คนชอบมากสุด เพราะถอดแบบพี่คนโตมา ถ้าอยากได้ใส ๆ ก็ต้องเป็นน้องเล็ก แต่ถ้าอยากได้แก่นๆ  ก็ต้องเป็นคนกลาง

สุดท้าย อิจฉาคนที่ได้ทั้งสามคนแทน ถึงจะเป็นเรื่องเก่าผ่านมาแล้ว ก็ยังอิจฉา จริง ๆ นะ

Debaker Singlek

น้ำหมดตัวแน่ ทั้งมินต์ทั้งแก้มแต่ละคน ยั่วสวาททั้งนั้น พร้อมโดนกันเลยทั้ง2 ถ้าไม่มีดาวอยู่หรืออยู่กันสองต่อสอง โดนแน่ๆนายโทน โดนรีดน้ำแน่ๆ

slimechan

อ่านแล้วเดาทางไม่ถูกเลยครับ ตอนแรกนึกว่าจะได้สาวมิ้นต์ละ แต่กลับได้น้องแก้มเฉยเลย ว่าแต่ 1 ทีน่าจะไม่พอนะครับเนี่ยนายโทน

mspeed

นี่มันเสือโทนชัดๆเลย
เรื่องราวของน้องแก้มนี่หนังชีวิตจริงๆเลยครับ
อ่านแล้วลุ้นตลอด ได้ ไม่ได้ หรือได้พร้อมๆกับใคร
เข้าใจอารมณ์ของนายโทนตอนมาเจอดาวกำลังทำงานเลย
คงปนเปกันไปหมด หลายอารมณ์ในตัวเอง
ชีวิตที่ผ่านมาช่างมีสีสันยิ่งนัก