ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดเด็กเฝ้าร้าน ตอน 1

เริ่มโดย zuper, กุมภาพันธ์ 08, 2020, 08:40:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zuper

สวัสดีครับ จริงแล้วผมลองเปิด Twitter "แต่งเรื่อง X จากภาพ" ก็ตามชื่อเลย หาภาพสาวจากในทวิต ทั้งที่เจ้าตัวถ่ายเอง หรือคนอื่นถ่ายแล้วแบ่งปัน
แต่รู้สึกอยากเผยแพร่ในที่นี้ เพราะเป็นที่ๆ ผมอ่านจนเก็บประสบการณ์งานเขียนมาแต่งเองได้

ตอนนี้ผมก็ลองหลายคน แต่เป็นปลายเปิด ที่จะแต่งตอนต่อๆ ไปได้
เลยขอลงให้อ่านกันนะครับ ใครชอบเรื่องไหน บอกด้วยนะครับ จะได้มีตอนต่อๆ ไปตามมา
แต่คงไม่ได้ใส่ภาพเท่าใน ทวิตเตอร์ เพราะไม่ได้ขอเจ้าของไว้ว่าจะลงในนี้ ใครสนใจดูภาพก็ตามไปใน ทวิตนะครับ
https://twitter.com/StoryXFromYou

---------------------------------------------------------------------------------------

ช่วงปิดเทอมผมก็ต้องกลับบ้านมาช่วยพ่อดูแลร้านขายของชำในชนบท ที่ยังอยู่ได้เป็นเพราะในหมู่บ้านยังไม่มีร้านสะดวกซื้อ

พอมาถึงหน้าบ้าน ก็พบว่ามีเด็กน้อยวัยน่าจะประมาณ 14-15 นั่งอยู่
ทำเอาผมต้องมองแบบละสายตาไม่ได้ เพราะน้องใส่กางเกงขาสั่น นั่งบนเก้าอี้พับ ทำให้ดูแอ่นมองลึกเข้าไปตรงเป้าได้ดี

พี่จะซื้ออะไรก็หยิบเองเลยนะ

น้องบอกออกมา ทั้งๆ ที่สายตายังไม่ละออกจากมือถือ ผมเลยได้ทีมองตรงด้านล่างของน้อง ช่างอูมเกินวัยจริงๆ และเหมือนน้องเค้าจะรู้ตัวเล็กน้อยเลยพยายามหุบขา แต่ก็ทำให้คอเสื้อไหลลง จนเห็นสายเสื้อใน

ระหว่างที่กำลังมองน้องเพลินๆ ก็มีเสียงเรียกดังขึ้นมา

"เบนซ์ ถึงบ้านแล้วหรอ"
พ่อผมเอง เดินออกมาจากหลังร้าน ส่วนน้องก็สะดุ้งเล็กน้อยรีบเก็บมือถือแทบไม่ทัน

"ขวัญ แอบเล่นมือถืออีกแล้วนะ เดี๋ยวก็ไม่ให้ค่าจ้างซะหรอก"
"อ้อ ขวัญเด็กแถวนี้นะ ยายมันเอามาฝากช่วยงานแลกกับค่าขนม"

ดูท่าขวัญจะตกใจเล็กน้อย ที่ผมไม่ใช่ลูกค้าแต่เป็นลูกเจ้าของ

หลังจากวันนั้น ผมกับขวัญก็มีเวลาช่วยดูแลร้านกัน แต่คงเพราะผมยังดูเด็ก ขวัญเลยมักแอบเล่นมือถือตลอด แต่ก็ดี เพราะมันก็ทำให้ผมแอบส่องอะไรๆ ได้ตลอด
อย่างเช่น ตอนนี้ ขวัญใส่เสื้อคอวี ที่ส่องลึกไปเห็นว่าใส่เสื้อในสีขาว

เหลืออีกประมาณเดือนกว่า ผมจะเปิดเทอมแล้ว วันนี้ที่หมู่บ้านข้างๆ มีงานศพ ยายของขวัญกับพ่อแม่ผมก็จะต้องไปช่วยงาน ทำให้ขวัญต้องมาค้างคืนที่บ้านผม ซึ่งขวัญคงจะดีใจ เพราะบ้านผมมีแอร์และมี Wifi

ส่วนผมก็แอบดีใจ เพราะชุดที่ขวัญใส่มา ช่างยั่วผมมาก เป็นเสื้อสายเดี่ยวสีแดง กางเกงขาสั้น

พอพ่อกับแม่ผมไปงาน ขวัญก็ไปอาบน้ำ ผมเองก็แอบไปส่องหน้าห้องน้ำ เพื่อจะเจอของดี แล้วก็เจอจริงๆ เป็นชุดของขวัญที่ถอดอยู่ พอหยิบขึ้นมาก็พบกางเกงใน แบบผ้ามัน สีชมพู

พอจับตรงเป้าก็รู้สึกแฉะเล็กน้อย ผมรีบสูดดมกลิ่มที่ปนกลิ่นฉี่ แต่มีกลิ่นของน้ำเงี่ยนแน่นอน

และด้วยความที่ไม่ทันระวัง ขวัญก็เปิดประตูออกมา ผ้าขนหนูก็ยังห่มไม่เรียบร้อย ทำให้ผมเห็นนมของขวัญขนาดเท่ามะนาว ด้านล่างขนเพิ่งขึ้นเล็กน้อย และขวัญก็ดูจะตกใจ ที่ผมกำลังดมกางเกงในของเธอ

ด้วยความตกใจ ผมรีบเข้าไปกอดขวัญ เอามือปิดปากของขวัญเพื่อไม่ให้เธอกรี๊ด
ไม่รู้ว่าทำไม มือที่พยายามกอดก็สัมผัสนมของขวัญได้ดี เรานิ่งหันมองตากันสักพัก ก่อนที่ผมจะค่อยๆ เอามือออกจากปาก และเปลี่ยนเป็นปากไปจูบปากของขวัญ

ขวัญเองก็คงตกใจทำอะไรไม่ถูก ยืนตัวแข็ง ปล่อยให้ผมรุกไปเรื่อยๆ
ปากจูบปาก มือข้างนึงก็ถูหัวนม อีกข้างก็ลงต่ำ และสัมผัสร่องได้ชัดเจน

เมื่อผมคิดว่าขวัญเริ่มสงบ ผมก็ค่อยๆ อุ้มขวัญทั้งที่ยังเปลือย ไปที่ห้องของผม พาไปยังเตียง

ขวัญเอาที่ตอนนี้คงมีอารมณ์ร่วมแล้ว เธอเริ่มที่จะจูบตอบ ผมเองไม่รอช้า รีบถอดชุดออกจนเปลือยด้วยกัน
ผมรีบซุกไปตรงหว่างขา หีของขวัญขาวเนียน เยิ้มไปหมด
ไม่นานขวัญก็ตัวกระตุก หอบอย่างแรง เธอคงเสร็จแล้ว
ผมเลยเริ่มขั้นต่อไป เอาดุ้นของผมเขี่ยหี เพียงแค่สัมผัส ขวัญก็ตัวกระตุกอีก เสียงซี๊ดดังเป็นระยะๆ

เมื่อผมคิดว่าพร้อมแล้ว ก็ค่อยๆ เสียบเข้าไปทีละนิด ทีละนิด แต่ขวัญกับผวาขึ้นมากอดผม ทำไมควยของผมหลุดเข้าไปอย่างรวดเร็ว

สัมผัสแรก ผมรู้สึกได้ถึงความขาดของบางสิ่ง และสัมผัสที่แน่นจนผมแทบจะแตกในวินาทีนั้นเลย
แต่ก็ยังพอทนไหว ส่วนขวัญก็น้ำตาไหล ร้องเจ็บ ขอร้องให้หยุด พอจะขยับออกก็เจ็บ เลยทำได้แต่คาไว้
จนเหมือนว่า ขวัญเริ่มชินกับความรู้สึกและหายเจ็บแล้ว
เมื่อความเจ็บปวดหายไป ความเสียวก็เข้ามาแทนที่ กลายเป็นขวัญที่เริ่มเป็นฝ่ายโยกเอง ผมเลยขยับให้ขวัญขึ้นอยู่ด้านบน

และขวัญก็ไม่ทำให้เสียความรู้สึก เพราะขวัญขย่มแบบสุดแรง เสียงครางกระหึ่มเต็มที่
และแล้วผมก็ถึงจุดสำเร็จ แม้จะพยายามดันตัวขวัญออก แต่ไม่ทัน แตกในเต็มๆ ขวัญก็ฟุบตัว นอนซบอกของผม
และเราก็หลับกันไปในสภาพนั้น
เมื่อตื่นเช้า ดุ้นของผมก็อ่อนลงจนหลุดออกจากหีของขวัญ แต่ขวัญยังคงนอนซุกอกผมอยู่
ไม่นานขวัญก็ตื่น และไม่พูดอะไร รีบออกไปอาบน้ำโดยไม่ยอมให้ผมเข้าไปด้วย
และไม่นานพ่อกับแม่ก็กลับมา ทำให้เราไม่มีโอกาสคุยกันต่อ

แน่นอนงานศพไม่มีคืนเดียว คืนนี้ก็เช่นกัน ขวัญต้องมาค้างอีกคืน จะเกิดอะไรขึ้นบ้างนะ
รับจ้างแต่งนิยาย 18+ ติดต่อ twitter @secretxwar ตอนละ 250 บาท

johnywalker

น้องขวัญเป็นงานเร็วมาก ไม่ต้องสอนเยอะ

p_hart

poraris