ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ครึ่งหลัง ตอนที่ 12 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 04, 2020, 12:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

แก้ม..เธอจะเอาชนะทุกคนเลย..เธอะเป็นคนแรกของโทน  ในโซนข้างหลัง..คงรักโทนจริงๆแล้ว...ก็ยอมทุกอย่างนิ
...มิ้นต์....มาแล้ว...แต่โทน..เขาหมดก๊อกแล้ว...จะทำไง  คงได้แต่คุยกันแล้วล่ะ   คงได้แฟนเพิ่มมาอีกแล้ว  รอดาวคนสุดท้าย  เมื่อเคลียร์ใจกันได้  นายคือคนที่หลายคนอิจฉา  นายโทน

zero009

tanachai

warpzone

มาทีหลังเพื่อนแต่ให้หมดทุกรู แบบนี้น่ารักจริงๆ
ความซวยมาเยือนแล้ว โดนแก้มรีดน้ำซะหมดตัว แล้วน้องมิ้นต์มาแบบนี้จะทำไง

Ryoma Kechi

ในที่สุดก็ไม่พ้นเงื้อมือมัจจุราช
จัดชุดใหญ่ แฮปปี้มิล ให้เลยทีเดียว

Xmax

Anuha

ในอนาคตจะมีแบบสามต่อหนึ่งป่าวครับอยากอ่าน ตอนนี้แก้มดูหน้ารักขึ้นมาทันทีเลยครับ สงสัยสามสาวจะเก็บแต้มนายโทนกันหรือเปล่าเนี่ยจะไหวไหมเนี่ยนายโทน

game14974

::GiveMe::และแล้วก็เสร็จโจร​ เอ้ย​ เสร็จโทนจนได้นะสาวแก้ม

ได้เปิดซิงสาวแก้มด้วย​ ต้องรับผิดชอบแล้วนายโทน​ ส่วนสาวมิ้นมายืนรออยู่หน้าประตูแบบนี้​ เคลียร์ใจกันเสร็จนายโทนได้น้ำหมดตัวตายแหงๆ​ อิอิอิ

Kapi channel

น่ารักนะคับผู้หญิงคนนี้ ยอมทุกอย่างเลย 
ถ้าได้เป็นแฟน นี่โคตรรักเลย แต่เสียอย่างเดียวแก้มดันทำงานแบบนั้น ไม่ได้ไม่ชอบนะคับ แต่ถ้าเป็นแฟนก็อยากให้เลิกทำ

Ninetin Tinnakorn

มุมมองของหญิงและชายมันต่างกันอะไรนิดหน่อยก็ควรนิดบ้างชีวิตจะได้มีความสุขเหมือนพระเอกจะอยู่ในเกมส์ที่มีคนวางไว้อาจจะเป็นเพื่อนสนิทก็ได้

gai

หากมีโอกาศ 3-1 คงต้องมีบทหญิงบ้างนะครับ ไม่เช่นนั้น ได้มีสลบแน่ๆครับ เพราะสาวๆร้อนแรงใช่เล่นนะครับ