ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ครึ่งหลัง ตอนที่ 12 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 04, 2020, 12:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JabaWoCK

sutee seechart

โอโห ได้คืบเอาศอก ได้เย็ดแก้มแล้วจะเอาตูดอีก
คือมาถึงจุดนี้ กูอิจฉามึงแล้วววววววววววววว
บอกแล้วว่าแก้มนี่แหละเด็ดสุด

pliwds

สองตอนล่าสุด วางปมไว้หลายเรื่องเลย ส่วนแก้มจากคาใจกลับเป็นมีใจ ... ยุ่งชิบ

nutdonut

robertrobin

และแล้วก็มาถึงวันที่คุณโทนได้เผด็จน้องแก้ม เพลินมากเลยครับ แต่ว่าไม่น่าไปถามน้องแก้มแบบนั้นเลย เกือบโดนทิ้งซะแล้ว บทเรียนของจริงเลย อิอิ ขอบคุณมากๆครับ โหเล่นตามกันมาที่ละคนแบบนี้คุณโทนได้สำลักความสุขตายแน่ๆเลย555555 เป็นกำลังใจให้น่ะครับ ถ้าสาวๆอ้อนมา ใจอ่อนได้แต่ตรงนั้นอ่อนไม่ได้นะครับ55555

John Snoww

หวาวว มาเเล้วว ขอบคุณครับเขียนได้ดีมากเลย เอาจริงๆผมก็ชักจะตกหลุมรักแก้มขึ้นมาสักนิดเเล้วล่ะ

evilbenz

เอาเว้ย ได้ลองก้นแล้ว จะทลวงผ่านความฟิตไปได้ไหมครับเนี่ย

Edit : ผมก็คาใจนะไรมเตอร์ ว่าทำไมมิ้นค์ ถึงนอนกอดอกไม่ยอมให้กอด ทำให้โทนคุงต้องแอบกลับบ้านไป สาวปากแข็ง สุดท้ายก็มานอนร้องไห้

jongjo

tataja

มีพาดพิง  ส.โบตั๋น ด้วย เล่าเป็นเรื่องแยกได้เลยครับ

------

ใช่ครับ นึกในใจเลย  ซวยแล้ว

wjoe44

โชคดีจริงๆน้องแก้มยอมให้เปิดซิงประตูหลังพี่โทนจะเข้าได้ไหมนี่