ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ครึ่งหลัง ตอนที่ 12 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 04, 2020, 12:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weeraj

ทำไมน้องแก้มใจถึงจังให้จัดรูตูดได้ด้วยสุดยอดเลยแบบนี้นายโทนเราจะไม่หลงจนโงหัวไม่ขึ้นรึ

pddy2545

แก้มมาทีหลังนี่เด็ดสุดเลย สงสัยดาวกันมิ้นท์ต้องมาซ้ำแก้ตัวแล้ว ไม่งั้นแพ้แก้มแน่ๆ

saranchai

เปิดก้นใครไม่ใช่ใครที่ไหนน้องแก้มของเรานี่แหละ เอาแล้วไงเมี้ยนเบิดร้านอีหลีเหมือนที่พนักงานในร้านดาวบอกไว้555

bmaII

อยากจะคิดว่าสองสาวไปคุยให้สาวแก้มฟัง จนอยากเป็นส่วนหนึ่งของหนุ่มโทน แข่งกันในสามสาวว่าใครได้มากกว่ากัน ผู้หญิงเข้าใจยากนะ แต่ดีนะพ่อหนุ่ม มีแรง ไม่มีเวลา ไม่มีเงิน บางคนไม่มีแรง ไม่มีเวลา ไม่มีเงิน เศร้า ในการแข่งขันของสามสาวขอให้มีใจให้กันบ้างนะ

virussand

น้องแก้มนี้เด็ดจริงๆเลยได้เกือบทุกรูแล้วนะเนี่ย เมื่อไหร่่จะเหมาลำที่ละ3เลยอะครับ ^^

intanianoi

เนื่องจากในเนื้อเรื่องนี้ ท่านโทนทำภาระกิจปราบบอสทั้ง ดาว มิ้นท์ แก้ม ไปหมดแล้ว

อยากให้เปิดเรื่องใหม่ ในเรื่องเกี่ยวกับประสบการณ์ที่ไปสอยเด็กในเกมส์ออนไลน์บ้าง เช่น น้องหมวยที่โผล่มาในตอนที่แล้ว เป็นต้น อิอิ

••••

จะดีเหรอครับ

By #นายโทน

ylnox xonly

PTTrayong

ถ้าพี่โทนเจอ 3 สาว อีกครั้งหนึ่งจะทําหน้าอย่างไรเนี่ย ลึกซึ้งกับทั้ง 3 สาวเลย

ปล. อยากถามพี่โทน ปัจจุบันยังเจอ 3 สาวบ้างไหม

saintmono01

ได้เวลาเปิดประตูใหม่เพื่อพาใครสักคนไปสวรรค์  ::Shy:: น้องแก้มน่าจะนั่งไม่ได้หลายวันแน่นอน555 ขอบคุณที่แบ่งปันครับท่านโทน ::Thankyou::

Angel_p

จัดใหญ่มากครับ ตอนนี้ก็สูสีกันแล้ว 3 สามใครเป็นใครก็หลังจากนี้สินะ ฮาาาาาาาาาาาาาา

Topupp