ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ครึ่งหลัง ตอนที่ 12 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 04, 2020, 12:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mercuryzx

ได้เปิดซิงตูดด้วยอ่ะ ตั้งแต่อ่านมาผมว่าแก้มเนี่ยสเปคผมเลยนะฮะ  ::WooWoo::

Channarong Saekow

mercuryzx

Edit โดนแอดตัดจบแบบหนังไทยซะงั้น  ::Crying::
เป็นกำลังใจให้แอดนะคนับ (เผื่อจะลงเร็วขึ้น)  ::HoHo::

boyllsj1

ดูไม่ออกเลยว่าแก้มคิดยังไง ไม่รู้ว่าแค่อยากเอาชนะ ดาว กับมิ้น หรือเปล่านะ

Otaza

บางทีเราก็ถามคำถามโง่ๆ ออกมาครับ มองย้อนกลับไป ถามทำไมว่ะ 555 
ถามแล้วทำให้บรรยากาศคลุมเครือทันที ใส่ใจแค่บรรยากาศตรงหน้าก็พอ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ไม่ได้ซิงรูหน้า ก็ขอไห้ได้ซิงรูหลังก็ยังดีจริงไหมขอรับท่านเทพโทน อิอิอิ

hamnoy

peddo

เฮ้อ งานการไม่ไปไหน รอลุ้นคู่นี้ละครับ น่าจะจัดยาวๆ สะใจกันไป ลีลาเธอน่าจะดีกว่ามินต์ อย่างน้อยก็มีลูกออดอ้อน แถมลีลาบ๊วบที่เหนือใครๆ ได้คนนี้แล้ว ต้องระวัง โชคอาจจะไม่เหลือแล้ว แต่ก็ได้ความทรงจำดีๆไปอีกเป็นสิบปีครับ อิอิ

Nithiwit Sakfan

Madzchat