ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ครึ่งหลัง ตอนที่ 12 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 04, 2020, 12:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alexzaa

การแข่งขันเพื่อเอาชนะกันของสามสาว นายโทนได้กำไรคนเดียวเลย น้องแก้ทสงสัยจะโดนหนักคนเดียว

Vuttinun Prasartglew

Kapi channel

ไม่ต้องกงต้องกลับบ้านแล้วคับ อยู่ไปก่อนสักวันสองวันแต่ดียวระวังดาวมาเจอนะคับ วงแตกแน่ๆๆ ชอบเนื่องนี้มากเลยคับ พีคตลอด รออ่านนอนต่อไปอยู่นะคับ  (ปล.ตอนนี้แก้มดาเมจแรงมากก แต่ผมก็โหวด ดาวนะคับ)

kookai

ผู้หญิงนี่น่ากลัวกว่าที่คิดนะครับ แต่น้องแก้มลีลาเด็ดขนาดนี้ ท่านไม่หลงเธอบ้างเหรอครับ

GU Koy

::JubuJubu::ชอบมากๆคับซีรี่พี่โทนตามอ่านยาวเลยคับไม่ใช่มีแต่เยดๆๆๆอย่างเดียวเนื้อหาชวนให้น่าติดตามจิงๆคับ

exelier

ขอพิสูจน์ความมันส์ของน้องแก้มนะครับ รูปประกอบกับการเล่าเรื่องนี่ ผมนี่ขึ้นเลย

Danai Tee

ในที่สุดน้องแก้มก็ไม่พ้นมือมาร  แต่ว่า คุณพี่เล่นประตูหลังเลยรึนี่หูยยยย

thongdaeng_skk

olemantu

เป็นเหมือนอย่างเด็ก ๆที่รู้จัดทักทายและคาดเดาว่า จะฟาดเรียบไปทั้งสามคน ใคร ๆคงจะเห็นจากลักษณะท่าทางที่แสดงออกต่อกันว่แบบนี้ไม่น่ารอดแล้ว