You'll Never Fuck Alone บอ.บู๋

You'll Never Fuck Alone บอ.บู๋

• 7 ตอบ
  • 2575 อ่าน
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2020, 11:51:02 am »

สวัสดีครับพี่ๆ  ผมชื่อ 'เอก' ครับ ผมเป็นเด็กผี เชียร์ แมนฯ ยูไนเต็ด มาประมาณสิบปีแล้ว วันนี้มีเรื่องเกี่ยวกับศึกแดงเดือดแบบเฉพาะกิจมาเล่าสู่กันฟัง

เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ผมขอเริ่มเลยนะครับ

คือผมได้รู้จักกับน้าหลานคู่หนึ่ง เธอเป็น "เด็กหงส์" ทั้งคู่เลยครับ คนน้าชื่อ "น้าปู" อายุประมาณสี่สิบเศษๆ สวย เพียบพูนด้วยเสน่ห์ น่ารัก และยังเป็นโสดซะด้วย

ส่วนคนหลานชื่อ "เปิ้ล" รุ่นเดียวกับผม กำลังเปล่งปลั่งเลยทีเดียว

ผมรู้จักกับเปิ้ล เพราะเป็นเพื่อนกันที่มหาวิทยาลัย แล้วเปิ้ลก็เป็นคนพาผมไปรู้จักกับน้าปู ซึ่งน้าปูก็ให้ความเอ็นดูผม และไม่ถือตัว

ยอมรับว่าผมแอบชอบเปิ้ลอยู่ครับ ก็เลยไปมาหาสู่เปิ้ลเสมอ ไปรับเธอที่ห้องพัก เพื่อไปเที่ยวกัน ถ้าน้าปูว่าง เธอก็จะขอไปด้วย

อืมมมมมมม...นะ

ตอนแรกผมคิดว่าน้าปูไปด้วย เพราะต้องการคุมหลานสาวตัวดีแน่ๆ เลย แต่ต่อมาจึงรู้ว่ามันหาเป็นเช่นนั้นไม่ เพราะว่าบางครั้งที่เปิ้ลไม่ว่าง น้าปูก็จะไปเที่ยวเป็นเพื่อนผมแทน แถมให้ความสนิทสนม บางครั้งก็ทำเนียนมาจับมือผมซะอย่างนั้น

น้าปูเป็นผู้หญิงที่รูปร่างอวบนิดๆ สูงพอประมาณ ผิวขาว และที่สำคัญคือนมใหญ่มาก แม้อาจจะมีหน้าท้องบ้างตามวัย เธอก็ยังน่ารักสมวัย

อย่างที่บอกตอนนี้น้าปูเป็นโสด แต่คงจะเคยมีแฟนมาแล้วล่ะ เพราะผมรู้สึกว่าเธอเป็นผู้หญิงที่ก๋ากั่นอย่างแรง

คือกล้าแซว กล้าด่า กล้าถากถางกันแรงๆ โดยเฉพาะพวกเด็กผีคู่อริ
.
.
.
.
ในศึกแดงเดือดครั้งล่าสุด เมื่อเดือนมกราคมที่ผ่านมา คืนนั้นผมกับน้าปูและเปิ้ลชวนกันไปดูเกมนี้ที่ผับแห่งหนึ่งแถวเรียบด่วน

หลังจบเกม ผมโคตรเซ็งเลยครับที่ แมนฯ ยูไนเต็ด เป็นฝ่ายพ่ายแพ้ แถมพวกเธอเยาะเย้ยผมใหญ่

ตอน เฟอร์จิล ฟาน ไดค์ โขกประตูแรกเข้าไป น้าปูเอาโทรศัพท์มาถ่ายผมใหญ่เลย ถ่ายเป็นคลิปวิดีโอด้วย ผมต้องแกล้งฝืนยิ้มพลางชู 2 นิ้วให้กล้องแก้เก้อ แล้วเธอก็เอาไปลงเฟซบุ๊คให้พวกเด็กหงส์มาล้อเลียนผมสนุกสนาน

ผมคิดในใจ 'เด็กหงส์นี่แม่งน่ากลัวชิบหาย'

ขากลับจากผับ ผมนั่งแท๊กซี่ไปส่งเปิ้ลกับน้าปู 2 ที่คอนโดฯ ของพวกเธอ

เมื่อถึงที่หมาย ผมขอตัวกลับบ้านตามมารยาท แต่น้าปูกลับขยั้นคะยอให้ผมขึ้นไปดื่มต่อบนห้องของพวกเธอ โดยอ้างว่าอยากคุยเรื่องศึกแดงเดือดกันต่อ

เราดื่มไป-คุยไป และถากถางกันไปตามประสาเด็กผีกับเด็กหงส์...สักพักผมก็ขอตัวกลับ แต่น้าปูบอกผมว่าไม่ต้องกลับหรอก นอนที่นี่แหละ รับรองปลอดภัย

เรียนตามตรงว่าผมรู้สึกแปลกๆ จนเปิ้ลต้องช่วยโน้มน้าวอีกแรง เด็กผีอย่างผมจึงยอมนอนค้างที่ห้องของเด็กหงส์ ซึ่งขอเรียนตามตรงว่าผมก็เสียวเหมือนกัน เพราะดีไม่ดีพวกเธออาจเอามีดมาปาดคอเด็กผีอย่างผมแล้วหมกไว้ใต้เตียง...ก็เป็นได้

ทันใดผมเห็นน้าปูแอบยิ้มกับเปิ้ลราวกับว่าทั้งสองวางแผนอะไรกันเอาไว้

หรือพวกเธอกำลังวางแผนฆาตกรรมเด็กผีอย่างผมจริงๆ

.
.
.
.
ในห้องมีอยู่เตียงเดียวครับ ผมเลยต้องนอนกับพื้นที่มุมห้องด้านหนึ่ง ส่วนสองสาวนอนบนเตียง โดยเปิดทีวีทิ้งเอาไว้

ไฟในห้องดับได้ไม่นาน ผมกำลังคิดถึงลูกยิงของ โม ซาล่าห์ ที่ ดาเนี่ยล เจมส์ ไม่ยอมทำฟาวล์ ขณะที่ผมกำลังจะเคลิ้มหลับ

น้าปูคลานลงจากเตียงมาหาผมเฉยเลย !!!

ผมตกใจมากครับ แต่ยังไม่ทันจะอุทานอะไร เธอก็เอามือมาปิดปาก ก่อนโน้มคอผมเข้าไปจูบ

เจอแบบนี้เข้าไป ใครจะทนไหวครับ ผมก็เลยตอบสนองน้าปูด้วยการแลกลิ้นกันอย่างเมามัน ก่อนที่ผมจะถลกชุดนอนของน้าปูขึ้นแล้วลูบไล้ไปที่หน้าอก ผมเอาลิ้นเลียไปรอบๆ หัวนมจนขุมขนของเธอลุกชูชัน แล้วค่อยสอดใส่ โดยพยายามทำเบาๆ อาศัยเสียงทีวีที่เปิดคาทิ้งไว้ช่วยกลบเสียงครวญครางที่อาจจะเกิดขึ้น

น้าปูร้อนแรงมากครับ บางทีอาจเพราะผมพยายามซอยแบบเนิบๆ เพราะกลัวเสียงดัง เธอคงไม่หนำใจ จึงเป็นฝ่ายขึ้นทำเสียเอง แถมขย่มผมในท่า "หนุมานกระหน่ำตอ" เสียจนต้องยอมสยบ

แม้จะมีอายุจนหน้าอกคล้อยไปข้างๆ บ้าง แต่ก็ได้อารมณ์และความรู้สึก - ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวจนต้องปล่อยให้มัน 'อะปิ๊ด' ออกมาจนหมดแม็กซ์

แล้วน้าปูก็ผละออกไปโดยกระซิบที่ข้างหูผมว่า "วันหลังเอาใหม่นะคะ...สนุกดี"

ผมหลับไปตอนไหนไม่รู้ แต่มารู้สึกตัวอีกทีตอนมีใครมาจูบที่ปาก ตอนแรกนึกว่าน้าปูมาขอต่อรอบ 2 เกือบเอ่ยปากเรียกชื่อ แต่กลับเป็นเปิ้ลครับ ผมจำผมยาวๆ ของเธอได้ดี
.
.
.
.
โอววววซ์ซ์ซ์...ไม่นะ...ไม่...เปิ้ลก็เป็นไปกับเขาด้วยอย่างนั้นหรือ???

เปิ้ลเข้ามาดูดปากพลางลูบไล้ตรงหน้าขา ผมคิดว่าตัวเองฝันไปเสียด้วยซ้ำ แต่ไม่ได้ฝันหรอกครับ เปิ้ลจริงๆ นั่นแหละ ดูเหมือนเธอจะเพียบไปด้วยอารมณ์ทางเซ็กซ์ เข้าใจว่าน่าจะเห็นผมกับน้าของเธอทำอะไรกันแน่ๆ เลย (เธอเล่าให้ฟังภายหลังว่าแอบดูอยู่) แล้วผมก็เริ่มแลกลิ้นกับเปิ้ล ส่วนมือก็ลูบคลำหน้าอกอันอวบอิ่มของเธอ ก่อนเคล้นเบาๆ เปิ้ลหายใจแรกมาก ลมหายใจของเธอร้อนผะผ่าว ผมจึงหนักมือขึ้น และหนักมือขึ้นเรื่อยๆ ซึ่งเธอชอบให้ทำแรงๆ

นาทีต่อมาผมเปลื้องชุดนอนออกจากร่างของเธอ ผิวของเธอ เนื้อตัวของเธอช่างผุดผ่องและเกลี้ยงเกลาอะไรเช่นนี้ ผมไล้จมูกดอมดมไปตลอดร่าง ผมชอบผิวของเธอจัง มันนุ่มเนียนกว่าของน้าปูมาก

ผมบรรจงจูบไปเรื่อยจนถึงเนินเนื้อหนั่นก็พบกับความรกรุงรังและโชกชุ่ม แต่นอกจากจะนูนเนินเนียนแล้ว ของเปิ้ลยัง 'อูล์ม' กว่าของน้าปูเสียอีก ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อว่าหลานสาวที่อายุน้อยกว่ากลับมีสามเหลี่ยมเบอร์มิวด้าที่ใหญ่กว่าของน้าสาวซะอย่างนั้น ข้อนี้ผมประจักษ์แก่มือตัวเองอยู่แล้ว

ฝ่ามือเดียวปิดไม่มิดหรอกครับ-ขอยืนยัน

ผมเกิดอารมณ์อย่างรุนแรง จมูกบานเข้า-บานออก บานเข้า-บานออก บานเข้า-บานออก จึงจัดการยกเสาเอกลงหลุมใหญ่ ก่อนปั้นจั่นจะทำการตอกเสาเข็มเป็นจังหวะ เปิ้ลครวญครางเบาๆ และแอ่นน้อยๆ แถมส่ายอีกต่างหาก เธอกอดรัดผมเอาไว้แล้วครางออกมาว่า "มาเน่คะ...มาเน่...อย่าหยุดนะคะ...อย่าหยุด...อย่าหยุดค่ะ...อย่าหยุด...อย่าหยุดค่ะ...มาเน่"

"เชี่ย!" ผมอุทานในใจ ว่าแล้วก็สงมวิญญาณมาเน่ ด้วยการดันมันเข้าไป ดันมันเข้าไปลึกๆ อยู่ครู่หนึ่งก็ปรากฏว่าสามเหลี่ยมเบอร์มิวด้าของเปิ้ลก็ดูดกลืน 'มาเน่' ของผมเข้าไปทั้งหมด โอย...อะไรมันจะขนาดนั้น ยิ่งโยกก็ยิ่งมัน เพิ่งรู้เหมือนกันว่ามันกระชับและหนักแน่นมากจนผมตัวเกร็งไปหมด

แต่เปิ้ลกลับกระซิบถามแกมขอร้องว่าช่วยทำแรงๆ กว่านี้หน่อยได้หรือเปล่าคะ?

ผมเลยตอบว่า "จัดไป" แหม...ทำไมจะไม่ได้ล่ะครับคุณ - กลัวอย่างเดียว คือกลัวน้าปูจะตื่นมาเห็นเข้าเท่านั้นเอง

เปิ้ลบอกว่าน้าปูไม่ตื่นหรอก เพราะแกเพลียและคงระบมไปหมดแล้ว ผมเริ่มใส่ความหนักหน่วงลงไปจนได้ยินเสียงเหมือนเสียงของคนที่กินส้มตำปูปลาร้าใส่พริก 80 เม็ด

ยิ่งคิดว่าเธอเป็นเด็กหงส์ - เด็กผีอย่างผมยิ่งจัดหนัก เปิ้ลจึงยิ่งร่อนและส่ายมากยิ่งขึ้น ก่อนที่ผมจะทนไม่ได้เมื่อเธอเด้งรับอย่างถึงพริกถึงขิง

ในที่สุดมันก็ทะลักมันออกมาอีกรอบ ขณะที่เปิ้ลยังคงส่ายเอวไม่หยุด ผมทนไม่ได้จนต้องร้องออกมาเบาๆ อย่างเปี่ยมไปด้วยความเสียวซ่านสุดขีด

ส่วนเปิ้ลซู๊ดปากยาวๆ ตั้งหลายครั้ง ซี๊ดดดดดด...อา...ซี๊ดดดดดด...อ่าาาาา...กว่าจะหยุดการส่ายสะโพกลงได้

แมนฯ ยูไนเต็ด เป็นฝ่ายพ่ายแพ้ในศึกแดงเดือด แต่คืนนั้นเด็กผีอย่างผมได้แก้แค้นเด็กหงส์อย่างสาสมยิ่งนัก

ตอนเช้าผมตื่นขึ้นมาทันใดก็ได้ยินเสียงน้าหลานคุยกันเรื่องผมพอดี พูดทำนองว่าหลับไม่รู้เรื่องคงจะเพลียมากแล้วหัวเราะกันคิกคัก ผมจึงได้รู้ว่าสองน้าหลานต่างรู้กันในเรื่องดังกล่าวเป็นอย่างดี

หลังจากนั้น...ผมจัดศึกแดงเดือดกับพวกเธออย่างเปิดเผย แถมยอมให้พวกเธอรุมอีกต่างหาก บางครั้งทั้งคู่สวมใส่ชุดแข่งของ ลิเวอร์พูล ในการทำศึก ซึ่งผมก็รับได้ตลอด คิดว่าตัวเองเป็นขุนพลของ โอเล่ กุนนาร์ โซลชา แล้วสู้แบบสุดชีวิตพลางคำรามออกมาว่า...

YNFA

You'll Never Fuck Alone

*

ออฟไลน์ review1972

• Legend Member
  • 2402
  • 1012
Re: You'll Never Fuck Alone บอ.บู๋
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2020, 05:03:21 pm »
แบ่งให้เด็กสิงห์อย่างผมร่วมล้างแค้นด้วบคนได้มั้ยครับคุณเด็กผี

*

ออฟไลน์ jtachopunth

• Banned!

• Junior Member
  • 284
  • 56
Re: You'll Never Fuck Alone บอ.บู๋
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2020, 05:11:20 pm »
อย่างนี้ต้องจับยิงประตูให้เข็ด

*

ออฟไลน์ buark

• Full Member
  • **
  • 198
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2020, 09:40:35 pm »
เยี่ยมครับ คำเดียวเลย แต่ผมเป็นเด็กหงส์ อยากจัดเด็กผีบ้างจัง ในวงเล็บ ผู้หญิงนะครับ ผู้ชายไม่เอา ติดต่อได้นะครับ ผม มาเน่ครับ

*

ออฟไลน์ peddo

• 2526
  • 1222
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2020, 10:28:46 pm »
เนื้อหาทันสมัยมากครับ แต่มันหยามกันชัดๆ เด็กผีมันซัดเด็กเราสองเลย สาวกหงส์แดงเอาเด็กผีคืนหน่อยครับ

*

ออฟไลน์ lungchang

• Full Member
  • **
  • 168
  • 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 06:51:23 am »
55..อันนี้ได้ เนื้อหาทันสมัยดี
ตามประสาเด็กผี..อุ๊ย..เป็นลุงผีแล้วล่ะ
วันบอลแพ้ยังอยากจัดเด็กหงส์ดัดฟันข้างบ้านเหมือนกัน
ชอบใส่ขาสั้น บางทีก็ผ้าเช็ดตัวผืนเดียว
เดินเล่นโทรศัพท์เหมือนให้ท่าเหลือเกินดีนัก
ได้แค่คิดครับ ไม่กล้าทำจริง ๆ หรอก..55

*

ออฟไลน์ johnywalker

• Ultimate Member
  • 3001
  • 14
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 02:50:47 pm »
แรชฟอร์ดเลี้ยงจี้เข้าไป แรชฟอร์ดเลี้ยงจี้เข้าไป แรชฟอร์ดพลิกตัวยิง แตกแล้วครับ แตกออกมาเป็นน้ำขุ่น ๆ 5555 สะใจจริง ๆ ได้ยิงคืนถึง 2 น้ำ

*

ออฟไลน์ devilzoa

• 2439
  • 1277
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2020, 01:07:15 pm »
จับยิงประตูแก้แค้น เอาให้ไม่มีแรงเดินเลย

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ