ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satsuki Imonet] family X สลับรักสำหรับครอบครัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2020, 03:15:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zzzaaa1

trong5171

ไอคุณพ่อนี่เสียเปรียบเลยนะ ได้แต่ของเล็กๆแบบลูกสาว

คนข้างห้องมันต้องมีเอ๊ะบ้างแหละ เห็นจับมือแบบนั้น..

whitedevil09

nekki

อันนี้ผมไม่เรียวกว่าสลับรักแล้ว แค่คู่ของพ่อคือลูกสาว ของแม่คือลูกชาย และตามด้วย4Pต่อ

แหม่นึว่าแม่ลูกที่เจอหน้าบ้านจะได้เข้ามาแจมต่อซะละ

ti ok

เป็นครอบครัวที่สุดยอดมาก เอาลูกติดของกะนและกันคงจะมีลูกเป็นพี่น้องกันอีกแน่งานนี้

MooOon

สรุป ผัวก็เป็น โลลิค่อน นางเอกเป็นโชตะ สินะ ก็.......ดีละมั้ง เพราะไมไ่ด้ทำให้ใครเดือนร้อน

เอาจริงๆในสายตาผมก็ไม่ได้ผิดอะไรนะ ดูเเล้วเเฮปปี้ดี เเต่ทำไมรู้สึกเดียวตอนหลังๆมันก็มั่ว

กันอยู่ดีหว่า คงคิดไปเอง ตอนจบ คิดว่า ทั้งลูกสาวเเละนางเอกคงท้องละมั้ง

----------------------------------------------------------------------------------

อ่านเเล้วทำไมรู็สึกเหมือนไอ้คนพอจะโดน ntr หว่า เหมือนสาวทั้ง2คนสนใจ

ของวัยรุ่นสดใหม่มากกว่าพ่อนะ เเต่เหมือนมันก็รับได้ก็ปล่อยมันไป 555+

ดูๆไปก็อบอุ่นไปอีกเเบบ ไม่ได้ทำใครเดือนร้อนนี่นะ

maruko069

แบ่งกันลงตัวเลย แต่ไม่รู้ว่าจะมีสลับอีกป่าว?

edit : จบแบบสวยๆเลย ได้ทั้งแม่ทั้งลูก

mspeed

ตกหลุมรักลูกของกันและกัน
ตอนแรกนึกว่าพ่อม่ายถูกใจแม่ม่ายเสียอีก
อย่างนี้สงสัยมีสลับคู่กันตอนจบแน่นอน
กลายเป็นครอบครัวแสนอบอุ่นไปเลยน่ารักดีครับ

teruteta

นานๆทีจะมีใครมาแปลแนวนี้สว่นตัวชอบนะครับเพราะมันก็ไม่เชิงความสัมพันธ์ที่ผิดเพราะไม่ใช่สายเลือดเดียวกัน

ปานวาด

เปิดเนื้อเรื่องมาน่าสนใจมากครับ แนวนี้ชอบจริงๆ

นึกว่าจะมีกลับไปหาคู่ที่เคยหย่าไว้ แต่ดีมากเรื่องนี้

notpongkaneiei

zerost

ตอนแรกคิดว่าแอบได้เสียกันซะอีก

ที่ไหนได้ ต่างคนต่างชอบ เป็นครอบครัวสมานฉันท์

tue29071

DThold

แบบนี้สิถูกต้องแบ่งกันใช้  เรื่องนี้คงไม่โจมตีตับผมหรอกนะ

Edit:สมชื่อเรื่อง แม้งตกหลุมรักลูกของอีกฝ่าย แต่งงานเพื่อบังหน้า งานดี

Mumei Otoko

งานนี้กินเด็กอย่างเดียว หรือแม่ได้พ่อแถมลูก พ่อได้แม่แถมลูกหว่า ::Waiting::

Edit:ถึงจะมีแค่ตอนเดียว แต่เท่าที่คิด... สนิทกันทั้งครอบครัว ::Sweat::