ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satsuki Imonet] family X สลับรักสำหรับครอบครัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2020, 03:15:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wanchai2039

love01643

เป็นลูกหลาน คงจะงงไม่น้อย 5555 แต่แนวนี้ ก็ดีนะไม่น่าเบื่อ และเรื่องนี้ลายเส้นสวยมาก คมชัดดีครับ  ::WooWoo:: ::WooWoo:: ขอบคุณที่แปลครับ

nooae

เป็นอะไรที่ลงตัวมากครับ ขอบคุณครับสำหรับการแบ่งปัน

prol3enz

แบบนี้น่าสนใจนะครับ ถ้ามีขึ้นจริงๆ คงดีน่าดู

poloxz

นึกว่าจะจับคู่ พ่อแม่ และ ลูกลููก
เล่นสลับเจนดันเลยวุ้ยย

ตอนจบทำไมลูกสาวไม่มาเดินข้างพ่อตะได้จับมือกันง่ายๆ ถถถ

mklx1319

งานดีอะ บอกกันตรงๆ แบบเปิดเผยเลย เท่ากับแต่งเพื่อให้ตนอืนไม่สงสัยละสิ

พ่อที่ดี ทิ้งมรดก ใหลูก ได้ทั้งแม่ละน้อง

x-gen

"แอบชอบลูกของกันและกัน" เปิดมาแบบนี้ ข้างไม่ต้องลุ้นเลยครับ ชอบๆ

supakin

Tcmmsk

จะมี4ซัมมั้ยอยากให้มี 
เหมือนแม่จะไม่ยอมให้พ่อทำแหะ แต่ลูกดันยอม ครอบครัวสุขสันต์ดี

zak00joker to4mi

::YehYeh::แนวนี้ตามหามานาน เป็นแนว ที่ชอบมาก แต่ก็เป็นแค่จินตนาการของเราเอง

ิkball

ครอบครัวสุสัน
แฮปปี้เอนดิ้ ::Shy:: ::Shy::

สวัสดีชาวโลก

สลับคู่กันเลยหรอ  ::Cold:: คิดว่ายาอายุหรือไง กินเด็กจะได้ไม่แก่

จับมือกันแปลกๆเลยอะ555