ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satsuki Imonet] family X สลับรักสำหรับครอบครัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2020, 03:15:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patipat100

เรื่องเปิดมาบ้านนี้โดนใจสุด ลูกชาวยาวใหญ่ขนาดนี้ แม่ไหวนะ

ถ้าจบแบบนี้หายากมาก ต้องลอง

Saksit Thiamkiatwilai

รักครั้งใหม่ ได้ซ่ำคนใหม่ถึงสองคน/ถือว่าโชคสองชั้นเลยนะครับ

thegift52

เป็นเรื่องที่เป็นไปได้ยาก แต่ก็ยังเป็นไปได้ น่าจะลงตัวดีนะ ขอดูที่เหลือต่อก่อน จบแล้วค่อยว่ากัน นะ
.
สรุปว่า เข้ากันได้ดีทั้ง 4 คนเลย ถือว่าแฮปปี้เอนดิ้ง แต่ตอนจบมีเพื่อนบ้านด้วย ถ้ามีภาคต่อ ก็คงรวมเป็น 6 คนละมั้ง น่าสนใจ  ::DookDig::

11HP

คู่ใครคู่มันแต่จะมีสลับคู่ตามเรื่องแน่ๆ  สลับแต่ลูกคุณพ่อเสียเปรียบเห็นๆ  ตอนหน้าน่าจะเป็นคิวพ่อต่อ

wender_111

เอ่อ เอาไงดี แจ้ง FBI ข้อหามีโลลิกับโชตะครอบครองโดยไม่แบ่ง

เอ่อ ฟินแบบแปลก ๆ แฮะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

tp3660

"แอบชอบลูกของกันและกัน" แบบนี้ก็ลงตัวพอดี สิครับ

โอ้ว อยากมีครอบครัวแบบบ้านนี้จังเลย คงจะมีความสุขตลอดไป ครับ

BlackHazard

สรุปปิ้งลูกของกันละกันเลยแต่งงาน ว่างั้น?

ว่าแต่ข้างบ้านคุ้นๆแฮะ เหมือนเคยเห็นในตอนอื่นๆ... น่าจะคิดไปเอง
จะว่าไปคนลูกนี่อึดกว่าพ่อเยอะนะเนี่ย

ppherbalife

peemini

peemini

สรุปวันหยุดจัดกันทั่งวันจนลืมทำกับข้าว เยี่ยมจริงๆ55

Sujit.c

เดินเรื่องเร็วไปหน่อยอยากเห็นพ่อกับแม่ก่อนที่จะความลับเรื่องลูกจะถูกเปิดเผย

neomdi

::JubuJubu:: ครอบครัวนี้แสดงความรักกันดีจริง ๆ
คุณแม่กะลูกสาวใครจะท้องก่อนกันละทีนี้
จบแบบแฮปปี้กันเลยครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ออ ที่แต่งงานกันก็เพราะชอบลูกของแต่ละคนใช่มะ

พ่อมันจะไม่ไหวแล้วนะหนะ

anigkanjana

แบบนี้ก็มีด้วยเหรอ

น่าจะลากข้างบ้านมาร่วมด้วยนะครับ