ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 11 "ข้อเสนอของยัยลูกไก่"

เริ่มโดย cd13579, มิถุนายน 10, 2020, 01:32:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

อินทรีย์ตามมาจัดหนักแบบนี้ สงสัยจะเรียนไม่รู้เรื่องแน่เลย

oddsk

schareon

รอตอนใหม่มานานเลยครับ ยัยดาวจะต้องเป็นที่ระบายความใคร่ของอินทรีฝ่ายเดียวหรือว่าพอมีประสบการณ์มากขึ้นก็จะเอาคืน ต้องติดตาม

ones26421

ของเคยกิน อร่อยจนติดใจแล้ว มันจะอดใจไหวได้ไง น้องดาว

ijfkdory

เอาจิงนะ อยากให้ดาวเปลี่ยนอินทรีให้ได้น่ะ

chanky2007

น้องดาวน่ารัก เหลือแต่อินทรีย์ว่าจะติดบ่วงหรือเปล่า
เรื่องนี้ รอลุ้นแค่ใครจะติดบ่วงใคร ระหว่างอินทรีย์กับดาว
จบแฮปปี้ก็ดี จบแบดเอนด์ก็น่าสนใจครับ

กลับไปน้องดาจัดแน่

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Tom 2017

น้องดาวนี้ร้ายซ่อนแอบนี้น่า อินทรีจะตกเป็นเหยื่อในไม่ช้า

testman

อยากได้ดาวร้าย ๆ ได้แล้ว กำราบอินทรีที ยิ่งอ่าน ยิ่งรู้สึกทนไม่ไหว

อินทรีก็เกินไปจริง ๆ ทำแบบไม่สนใจว่าใครเป็นใคร เห็นแก่ตัวสุด ๆ อยากให้โดนกำราบให้หงอตายไปเลย

usman1963

รออ่านอยู่ครับ หายไปนานเลย อยากรู้ว่า นายอินทรีจะเปลี่ยนไปเป็นรักน้องเาวเมื่อไร

Nu metal

โดนจับโม็ค เขี่ยให้แบบนี้แล้ว คงติดใจกันแล้วล่ะ  เจอกันครั้งหน้าคงจัดกันจนสลบไปข้างนึง

DR.MAN

น้องดาวแผนสูงกะจะให้แตกก่อน อสูรกายจะได้กลายเป็นหนอนชาเขียว

แต่อีตาอินทรีนี่ตายอดตายอยากมาจากไหน   แค่แตกไม่พอสินะ ต้องได้เสียบด้วย

ถถถถถถ น้องดาว   โดนกระทุ้งเข้าไป  เปลี่ยนใจไม่อยากให้เอาออกเลยสินะ   ไม่ไปพรีเซนต์งานแล้วหรอน้อง

tui0019

เกือบแล้วนะนั่น อิกนิดเดียว กวางน้อยหนีรอดไปซะงั้น

sun_307

อินทรีน่าเป็นตัวร้ายนะ ทำไมให้น้องดาวมาเจอคนประเภทนี้ ใจร้ายจุง