ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shunjou Shuusuke] Hitozuma Futari to Shitagi Doro สาวใหญ่ร้อนสวาท By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 10, 2020, 06:39:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peter Taowating

งานนี้ไอ้หนุ่มโดนสองสาวรีดน้ำทำโทษแน่เลย   เผลอๆติดใจรับมาอยู่ด้วยกันเลย

ว๊าวว  งานนี้ไอ้หนุ่มผูกปิ่นโตกินยาวเลย

fallenversa

คือเจ๊อ่ะ บอกว่าจะทำกับข้าว พอโดนชายหนุ่มกอดก็ไม่ทำกับข้าวซะงั้น ติ้วหีทั้งวันแน่ๆ
เรื่องนี้แท๊ก NTR MLIF 3P ได้นะ ผมเชื่อ
...
ความฟินในการอ่านนี้คืออะไรกัน ผมชอบการมีเซ็กแบบ ฟีลลิ่งบวกมากเลย

wanchai2039

น่าไปช่วยเธอยกของบ่อยๆนะ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน90วัน

PAN DAB

จะมาแนวไหนละเนี่ย นึกว่าจะหมับตั้งแต่วันที่มาช่วยถือของซะแล้ว แล้วทำไมดันมาเป็นโจรสอยกกน.ได้ กลัวว่าจะได้แซนวิชนะซี้
edit สรุปก็ติดใจทั้งคู่มีนัดมีทติ้งกันด้วย NTR แบบ 2 ครอบครัว  ::Thankyou::

OuTDooRz

ตามเนื้อเรื่องต่อจากนี้ เพื่อนนางเองน่าจะลงโทษให้ คนร้าย เอากับ นางเอก แล้วก็ละเลง สองต่อหนึ่ง ต่อไป

edit สรุปสบายทั้งสองฝ่าย ทั้งสามคน ฟินไปอีกนาน

teruteta

คิดว่าตอนจบผู้ชายได้ทั้งสองคน ติดตามงานของผู้แต่งมานานมากมีผลงานมาให้อ่านตลอด ขอบคุณผู้แปลด้วยครับที่นำผลงานดีๆแบบนี้มาให้อ่านครับ

noohun

เกือบจะดีแล้วนะ พ่อหนุ่ม
ตกลงธุระที่ว่า คือไปสอยกางเกงในเขาอ่ะนะ
จับได้คาหนังคาเขางี้ คงต้องสารภาพ(รัก)แล้วล่ะ

อื้ม ลงโทษอย่างนี้สิ พอใจทั้ง2ฝ่าย
ฝ่ายหนึ่งสมหวัง(เกินที่หวังด้วย เกินมาคนนึง) อีกฝั่งหายคัน

MooOon

ทำไมไม่รู้สึกสงสารไอ้พระเอกเลย คงเพราะเดาได้ว่าจะได้ฟันสาวฟรีๆ 2คนละมั้ง 555+

เอาจริงๆ อยากเจอสาวใหญ่เหงาๆเเบบนี้บ้างนะ ถ้าท่ำดีๆอาจติดใจเราเเทนก็ได้ สาวใหญ่

เอาจริงๆมีดีกว่าเด็กสาวเยอะ เครื่องติดง่ายกว่าด้วย 555+ เดาตอนจบว่า คงปล่อยพระเอก

เเละอาจมีเเอบนัดมาเอากันอีกละมั้ง

---------------------------------------------------------------------

คนอ่านเเบบเรา หรือพระเอกในเรื่องคงมีความสุขอ่านเเล้วเพลิน เเต่ถ้ามองในมุมผัวของ

นางเอกเเล้ว เจ็บปวดเเทนนะ 555+ เเต่เอาจริง พระเอกก็ไม่ได้ ntr เเต่เป็นนางเอกที่สมยอมเอง

อยากลองสักครั้งจริงๆกับเมียชาวบ้านเนี่ย  ^^

ระวังเจออีอ้วนดำหน้าเหียกข้างบ้านนะ  ::Evil::

Boran Mark

โอ้วว ไอ้หนุ่มต้องโดนสาวผู้เสียหายซักไซ้ และอาจมีเพื่อนเธอร่วมประกบด้วย
edit:อิจฉาไอ้หนุ่มผู้ใชคดีสุดๆ ที่ได้ลิ้มรสสวาทจากสาวใหญ่ ลีลาของเธอเด็ดจริงๆ

Kingkong Keang

น่าจะโดนลงโทษโดนการให้ทำไรสักอย่างหรือให้ชักว่าวโชว์สาวๆต่อหน้าแน่เลย
โชคดีสุดๆโดนลงโทษแบบนี้แถมได้เอาตลอดฟรีๆสองหนึ่งอีกโอ้ววว

cloudser

::YarKK:: ไม่น่าเลยไอ้หนุ่มเป็นขโมยซะได้เสียภาพพจพระเอกหมด  ::WooWoo:: จะลงโทษโดย 2-1 หรือป่าว 555 ตามๆ

EDIT น่านไงโดนลงโทษเลย เพื่อนสาวใจเด็ดเปิดก่อนเลย สุดท้ายอีกคนใจแตก ล่อไอ้หนุ่มทุกวัน สบายละไอ้หนุ่ม

Tdestiny

น่าจะโดนลงโทษหนักแน่

รอชมเนื้อหาที่เหลือเลยครับผม

กลายเป็นแกงค์สวิงเฉยเลย555

aVesta

ขอเดาว่า ตัวเอกโดนจับเป็นที่รีดน้ำส่วนตัวแน่นอน  ::Horror::

โอ๊ะ!! ตามคาดเลยแฮะได้กินสองสาวเลยแถมNTRมาได้อีก ฟินยาวๆไปดิตัวเอกคุง

mklx1319

มันดูจะเป็นพระเอกที่ ดื้อเงียบนะ มันดูไม่ชอบมาพากล คล้ายๆ จะ 3p

จบแบบนี้ ลูกต้องมาแล้วละ ยิ่งกว่าผัวอีกแบบนี้

dekduer55

คิดว่าถ้าจะมาแนวนี้ต้อง3Pแน่ๆพระเอกเตรียมตัวเจอศึกหนักแน่นอนเลย

Edit สรุปแล้วก็ฟินกันทั้งสามคน สงสัยนัดครั้งหน้าต้องร้อนแรงกว่านี้แน่