ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 66 (กับดักไอ้โก้)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 24, 2020, 04:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

หลังจากหมอสาวเจรจากับไอ้โก้เธอเลยพานายโก้ไปเลี้ยงรับขวัญ พระเองคนใหม่ที่ถูกทืบของเธอ "ขอบคุณพี่หมอมากครับ" "ไม่ต้องจอบคุณเลยเธอโดนทำร้ายเพราะพี่เองนะโก้" ทั้งคู่ทานข้าวและพูดคุยกัน หมอวิสงสัยว่าโก้ก็นิสัยใช้ได้ไม่เห็นเจ้าชู้ แม้เธอจะให้ท่าก็ออกบ่อยแต่ไอ้โก้ก็ไม่แสดงออก ดูเป็นสุภาพบุรุษมากด้วยซ๊ำ ตอนนี้การล่อหลอกของไอ้โก้พัฒนาไปไกลมาก ในใจแม้อยากหลอกเชือดหมอวิ แต่ถ้ามันทำหนี้บอลคงหายวับงานนี้คงต้องใจเย็นรอรับ เศษดีๆจากไอ้สุทธิและไอ้หิต "บ่ายแล้ว อยากไปไหนโก้" "พอดีผมมีเข้าน้ำไม้ผลสวนป้าแถวนี้ครับ" "โหมีผลไม้ด้วยต้นอะไรละโก้" "มีมะนาวและลำใยครับพี่หมอ" "ดีเลพาพี่ไปหน่อยสิอยากไป" ใช่แล้วสวนนี้ไม่ใช่ของป้าไอ้โก้แต่เป็นสวนที่ไอ้สุทธิพึ่งยึดมาจากชาวบ้านร้อนเงิน มันจัดแจงให้ไอ้โก้ไปกล่อมหมอสาวคนสวยมาที่นั้นก่อนมันจะไป เปิดหมอสาวในแก๊งแสบของอ.ราตรี
พอถึงสวนไอ้โก้ทำทีไปเปิดน้ำในสวน ก่อนจะเก็บลำใยนอกฤดูมาให้หมอวิ "โหอร่อยดีจังเลย โก้" "ครับ ผมแกะให้นะครับ" "ขอใจจ้า โก้ทำให้พี่สบายใจมากเลยนะ" "ครับๆพี่หมอวิ ผมมาที่นิก็ชอบมากเลยครับสบายใจดี" "แล้วโก้ไม่ชอบอยู่กับสาวๆหรือเห็นมีคนชอบโก้เพียบเลย" "ไม่หลอกครับอยู่กับคนวกวนสับสนจะตายไปครับ ใครก็ว่าผมเจ้าชู้ผมนะชอบนั่งเงียบแบบนี้มากว่า" "งั้นโก้คงรำคาญพี่สิ" "เปล่าๆครับ ผมชอบออกได้อยู่กับพี่หมอผมว่าก็สบายใจดีครับ" "ทำไมละก็ผมชอบพี่แบบพี่สาวครับ ไม่ต้องคิดลามกแบบหญิงคนอื่นๆครับ" โก้เล่นงัดเกมนี้ตอบแม่สาวที่ทำท่าจะหลงมันเล่นเอาหมอสาวจุกอกไปดอกใหญ่ มุกพี่สาวนิแหละจะทำให้หมอสาวทั้งไว้ใจและตกหลุมลึกจนยากจะถอนตัว ทั้งคู่พูดคุยอย่างสนุกจนเย็น "พี่หมอกลับก่อนก็ได้โก้จะค้างที่นิครับ" "ค้างกระท่อมนี้หรือโก้พี่ขออยู่บ้างสิ อยู่นิหัวโล้งดี กลับไปเจอนายดีสอีกแน่" "ใจเย็นพี่หมอ ดีสเขาแค่หึงหวงเท่านั้น" "นั้นแหละ บ้าบอมากเลยพี่ว่าไม่คบแล้ว น่าเบื่อมากเห็นแก่ตัวจริงนายดีส" "แหม่ใครมีแฟนสวยแบบพี่วิก็หึงทั้งนั้นแหละครับ" "แล้วโก้ว่าพี่สวยไหมละ" "สวยๆครับ แต่อย่างที่บอกพี่หมอวิน่าเป็นพี่สาวใจดีเหมาะแล้วฮะ" นายโก้ยื้นเสื้อให้หมอวิเหมือนจะให้เธอไปอาบน้ำ หมอสาวก็รับไปแล้วเอาไปอาบน้ำ ในห้องสังกะสีข้างๆ ไอ้ก็ทำทีไม่สนใจหมอสาวที่ไปอาบน้ำเปลี่ยนอาภร แต่พอลับตาไอ้โก้ก็ไปแนบสายตาชมร่างเปลือยในแสงไฟ หมอสาวเปลือยร่างจนหมดโชว์ ขนหมอยแม่หมอสาวฟูฟองดำสนิทดีจริง และหมอยปิดโคกเนียนขาวดีจริง ส่วนหน้าท้องแบนราบสวยใสแม้แต่สะดือกลม ก้นกลมเด้งไม่หย่อนคล้อยแบบแม่สาวเจนกาม จุกนมก็ชี้ตั้งชมพูสดบ่งบอกคุณภาพเจ้าคู่บัวตูม (กูไม่น่าดูเลยเสียดายหวะบุญควยไอ้อ.สุทธิแท้ สวยขนาดนี้สูงขาวยาวหีคงดูดดีจริงแบบนี้) สาวสวยเอาน้ำจากขั้นตักราดกายสีน้ำก็เป็นประกายสวยตัดกับผิวขาวราวหยวกกล้วย หมอยหมอโดนน้ำจนราบลู่ทำให้เห็นเนินโคกที่นูนเป็นนิ้ว แต่ที่เด็ดคือหียังปิดสนิทรากหีเด็ก ไอ้โก้รีบชักควยเอาน้ำว่าวออกไม่งั้นแม่สาวคนสวยคงเห็นควยมันโดหลังจากอาบน้ำเป็นแน่แท้ ไอ้โก้รูดว่าวแตกกระจายเมื่อหมอสาวเล่น ท่าเหยียบขอบโอ่งชันหีอูมจ๊ะๆก่อนเอาน้ำสบู่ลูบไล้เนินหีแล้วราดน้ำ ไอ้โก้เกรงตัวรูดหนังหุ้มควยจนสุดก่อระเบิดน้ำใส่มือตัวเอง (หีสวยชิบ เสียของแล้วกู ไอ้สุทธิมึงเอ้ย) มันละตัวออกมา นั้งทอดไข่ดาวให้สาววิกิน ก่อนสาวสวยจะเช็ดผมเอาหน้าหวานยิ้ม เมื่อออกมาจากห้องน้ำ "ทำอะไรให้พี่กินตาโก้" "ทำกับข้าวง่ายๆพี่วิมากินกันพี่" สาวสวยรีบนั่งลงทานไข่ดาวกับน้ำปลาพริกและข้าวสวยที่ไอ้โก้หุงหาแม้สวนจะไม่มีไฟฟ้า @

ทุกท่านว่าหมอวิจะไอ้โก้รอดไหม

Tum241

คิดว่าน่าจะเสร็จรองาทธิก่อนนะคราวนี้

Supachok Tupsutti

ยังงัยๆก้อต้องให้รองสุทธิก่อนล่ะครับ..ไอ้โก้คงได้เด็กๆในสังกัดท่านรองไปก่อนแล้วกัน..

Manoptana

ถ้าหมอวิพิศวาสนายโก้แล้วปล้ำนายโก้ก็ไม่ผิดกติกานี่นา เผื่อจะดึงนายโก้มาอยู่ฝ่ายธรรมะจะได้สู้กันไหว

saranchai

กลัวโก้เล่นตุกติก​ต่อรองสุทธิ​มากกว่า​ตอนนี้​เท่าที่​ดู​

peddo

ไอ้โก้น่าจะอดใจไม่ไหว ปาดหน้าสุทธืื ทำให้แก๊งแตกคอกันครับ อิอิ เสียดายแทนโก้น่ะครับ

PB

เป็นโก้นะ วิไม่รอดหรอก เล่นให้ท่าขนาดนั้น ต้องปาดหน้ารองสักหน่อยแล้วว

haelonn

ให้ไอ้สุทธิเปิดหีหมอสาวเลยสะใจดี ควยมันอย่างโหดจนหมอติดใจ ไอ้โก้ก็ทำทีเป็นพระเอกตามเคยมาขอโทษทีหลังบอกว่ามันโดนบังคับจะฆ่า หมอสาวที่ร่านควยแล้วก็บอกว่าไม่เป็นไร 555 ไอ้สุทธิเย็ดหมอจนเริ่มเบื่อจึงโยนให้ไอ้โก้เอาต่อทีหลัง

zebrazaa

ไอ้โก้คงไม่อด จะแหกเองแต่คงโดนเล่นงานแน่ๆ

ponggunyuki2527

โห มุขของโก้ แน่นอนจริง ใครเจอเป็นตกบ่วงแน่นอน

swss2511

คืนนี้หมอไม่รอดแน่แถมจะโดนหนักด้วย

Zoybedal

ไม่มีซีนพวกแก่ๆชนชั้นล่างเลย ขอบคุณมากครับท่านsukita ติดตามเรื่อยๆจ้า