ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Panudet

ต่างคนต่างปากไม่ตรงกับใจ แล้วเมื่อไรจะได้เป็นแฟนกันละเนี่ย ลุ้นๆ

Navavee Stronger

jackalza

boon66

แหม. ก็นายโทนมีอะไรกับสามสาว

แล้วยังคิดว่า. ชอบดาวคนเดียว

แล้วอีกสองสาวละ.  ไม่ชอบเหรอ

suiius

ถ้าสิ่งที่ได้ดูในมือถือเป็นเรื่องจริง ผมว่าสภาพจิตใจโทนตอนนี้น่าจะเศร้ามากมาย

kornsnic

bittion

ขอบคุณครับ เข้าใจพระเอกเรานะครับว่ารู้สึกยังไง แต่พระเอกเราลืมคิดในแง่สาวๆหรือเปล่า ว่าเค้าเจออะไรมาบ้าง สาวๆคงเจ็บและกลัวจนไม่กล้าคบกับใครแบบจริงจัง ๆ ขอแค่มีคนมารับฟังคงพอ เอาใจช่วยพระเอกเราครับ ทีมดาวครับ

ฺBlackBear

ความรู้สึกแบบนี้มันโครตอึดอัดเลย ว่าแต่ 3 คนนี้ ใครจะเป็นฝ่ายชนะกัน น่าลุ้นจริงๆ

zantoos

ชอบและติดตามครับ แต่หักมุมมากเลย เดาไม่ถูกว่าตอนต่อไปจะยังไงเลยครับ ขอบคุณครับ