ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Slamander055

ทำไมอ่านแล้วได้อารมณ์ ร่วมมากเลยครับ รู้สึกเหมือนเราเข้าไปอยู่ในเรื่องเล่าเลยครับ**อ่านตอนนี้แล้วรู้สุกว่าเนื้อเรื่องมันเยี่ยมยอดมากเลยครับถึงแม้ ว่าในทุกตัวอักษร ที่ได้ แต่งลงไป ในตอนนี้ ไม่ได้ มีเนื้อหาที่ ชวนสยิว แต่ผมกลับชอบเนื้อเรื่องในตอนๆ นี้มาก ที่สุดรู้สึกเหมือนตัวเองได้ วาร์ปเข้าไปอยู่ในเนื่อเรื่อง เอาอารมณืตัวเองดำเนินร่วมไปกับ ไอโทนได้ อย่างไม่เคอะเขินเลย

thetwo

ก็นะ เรียกได้ว่าเป็นคนชัดเจน แต่เราเองอะเตรียมใจไม่ทัน รอลุ้นต่อไปครับ

slimechan

อ่านแล้วได้อารมณ์เศร้าเลยครับ จริงๆเรื่องแบบนี้ก็ลำบากใจจริงนี่แหละ เห็นใจนายโทนจริงๆ

Cassa

edgeemperor

aod2430

ที่ดาวพูดเพราะคิดว่านายโทนดูจะลำบากใจที่จะคบกัน ทั้งเรื่องงานของดาวด้วยเลยบอกว่าเป็นแบบนี้ก็ดีแล้ว

akira

ดาวเปิดเกมมานี่ อิตาโทนเดินลำบากอ่ะดิ แล้วจะโดนดาวต้อนเข้ามุมรึเปล่าเนี่ย เกมจบเลยนะ

darksuper55