ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 35 : จูบแรกของสองคน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:42:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nong5670

♤judas♤

นานๆจะได้เห็นริวได้ซ้อมมือกับพี่น้องสักครั้งจะได้เห็นว่าริวเอาจริงแค่ไหนแล้วโคฮาคุจะรับมือริวได้ไหม..ริวเมื่อ10ปีที่แล้วเคยช่วยกระแตไว้แต่จำไม่ได้อีกส่วนกระแตมีเรื่องในฝั่งใจที่เจ็บปวดอีก

xvenomz

::Glad::ดีจังครับ มีช่วงคลายปมมาให้กระจ่างอีกตอนละ ว่าแต่นายริวจะรับเมียคนที่ 5 ได้หรือยัง ลุ้นครับ

Sitthikirn

retirenavy

มาแล้วดีใจจังที่ริวกะจะมีเมียคนที่5แล้วนะ

winnythepooh

เมียคนที่5เปิดตัวแล้ว รอดูว่าคนต่อไปจะเป็นใคร

porchai

ขอบคุณครับ
จูบแรกของริวกะเป็นของน้องกระแตเสียแล้ว แต่เสียดายริวจำไม่ได้

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
นายริวกะจะได้เมียคนที่5แล้วววววว ถึงแม้นว่าพ่อตาจะไม่ยอมก็ตาม อิอิอิ

bunchucherd

เวตาล​จะเรียกนายริวว่าอะไร​ดี
ระหว่าง​เจ้านาย​หรือลูกเขย​

amorn niemgerd

อมร

shotti

saranchai

คนไหนก็ช่างจัดหนักเป็นพอ ได้เมียเพิ่มกี่คนก็บ่ยั่น เพราะเฮียมังกรแกเอาอยู่ทุกคน

ziggy2

aumoum

ริวกะจะมีมีเมียกี่คน​ น่าจะเพิ่มปลามอีกคน