ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 35 : จูบแรกของสองคน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:42:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กิตติศักดิ์

พี่ริวกะมาแล้วผมคิดถึงพี่ริวกะและเหล่าสมาคมแม่บ้ายของพี่ริวกะมากๆๆเลยครับอ่านจบจะมาต่อนะครับ

po3026

จูบแรกเป็นของกระแต แสดงว่ากระแตเป็นเมียคนที่ 5 ละสิ

MAC

ลุงสงสัยนะครับว่ามี5แล้วต่อคนที่6-7เลยหรือเปล่านะครับ(ให้ลุงช่วยก็ได้นะครับยิ่งดีมากๆ) ::Shy:: ::Thankyou::

pizzahutcha

Debaker Singlek

มาได้สักทีนะนายริว หายไปนาน ไปแอบกักตัวหนีโควิดอบู่ที่ไหนมาเนี้ย
เรื่องนี้ชอบมาก ตัวละครเยอะดี เหมือนได้อ่านการ์ตูนหนึ่งเรื่องเลย ชอบๆ
กัมปะ ไม่ไว้หน้าไอ้มังกรเลยนะ เล่นเผาต่อหน้าภรรเมียทั้ง2คนเลยนะเจ้าบาคุอีกตน เล่นเผากันซึ้งๆหน้าเลย
แล้วทำไม คาไมทาจิ รุ้งพลอยถึงเรียกมาไม่ได้ละ ก็ไหนๆ คาไมทาจิก็มีพันธะสัญญากับรุ้งพลอย(ถึงจะไม่เป็นทางการ)
จะรออ่านต่อ มาเรื่อยๆนะ ไอ้มังกร อย่าหายไปนานอีกเด้อ (หายนานร้านเกะจะตามทันละ)

mspeed

มาให้หายคิดถึงกันแล้ว แต่ขอสารภาพว่าแอบไปห้องคาราโอเกะมาก่อนอ่ะครับ
นายริวได้เมียคนที่5แน่นอนเลย

navy868

yakyedheemak

ใกล้จะถึงเวลาของเมียคนที่ของริวกะแล้วจะเด็ดเท่ากับอั้มรึเปล่านะ

Panya Sripaks

คนที่ห้ากำลังจะมาอีกแล้ว รวมแล้วน่าจะเป็นสิบแน่ ๆเลย ขอบคุณครับ

po3821

กลับมาซีซั่น3 ก็เล่นเรื่องตื่นเต้นแต่แรกเลย ได้รายละเอียดเพิ่มเยอะเลย แถมย้อนประวัติว่าที่เมียคนที่ 5 มาพร้อมอีก ที่สำคัญฉากแถมแอ็คชั่นต่อสูก็มาเต็ม สุดยอดเลยครับ ขอบคุณ

naitoom

ขึ้นภาค 3 แล้ว เริ่มด้วยประวัติเมียคนที่ห้า ที่เกี่ยวข้องกันมาก่อนหน้า ดูท่าจะแน่นอนแล้ว คงไม่ใช่เพียงจูบแรกหรอกนะ

peddo

เมียที่ห้ามาแล้ว ลูกน้องก็ช่างรู้ใจ แต่เมียอีกหลายคนดูท่าจะไม่ค่อยสบอารมณ์นะครับ  กว่าจะจบนี่คงครบเป็นนางสิบสอง