ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep2 #63

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 12, 2020, 02:26:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ผมมางานที่ยัวจัดเป็นงานเลี้ยงต้อนรับผู้ถือหุ้นโรงแรม ฟินก็มาแต่ไม่มีใครรู็ฟินมากับมินและน่าจะหุ้นส่วนโรงแรมชาวอิตาลี
ยัวในชุดเซ็กซี่ตลอดคืนชวนผมไปในห้องด้านหลังของงานแล้วก็มีอะไรกันในชุดทำงานของยัว

ยัวแต่งตัวออกมาบอกว่าเดี่ยวค่อยตามไปนะ ยัวออกไปสักแป๊ปก็เปิดประตูกลับมาบอกมาดูนี่สิ

ภาพในห้องถัดมาอีกห้องเป็นภาพฟินกำลังโดนหนุ่มอิตาลีนั่นไซรส์จูบแล้วก็อีกมือขยำนมอยู่!!!
ยัวเอาตัวบังผมไว้แล้วยืนดูภาพนั้นไปด้วยกัน ฟินปากเผยอรับการจูบอย่างเร่าร้อน
ภาพมันรัญจวนใจมากๆ มือที่ขยำหน้าอกของหนุ่มอิตาลีคนนั้น ลูบลงมาที่ก้นกอยแล้วก็จะแหวกกระโปรงเข้าไป
ยัวเอาก้นบดลงมาที่แก่นกายของผมช้าๆเอามือของยัวมาจับมือของผมไปวางบนหน้าอกยัว

ชุดเดรสยาวของฟินที่ผ่าสูงถึงต้นขาตอนนี้มันร่นมาจนเห็นของกางเกงในเส้นเล็ๆตรงเอว
หนุ่มอิตาลีนั่นคลึงโหนกนูนๆของฟินนอกร่มผ้าลื่นๆนั้น
ฟินแอ่นกายขึ้นเบาๆตามแรงลูบไล้ ยิ่งทำให้โหนกลอยเด่นขึ้นมา
ผมรู้สึกได้ว่ามือบนหน้าอกที่วางอยู่บนยัวมันเริ่มขยำลงไปแล้ว
แถมยังสัมผัสได้ว่าใจยัวเต้นแรงมากๆ หนุ่มอิตาลีคนนั้นแหวกมือเข้าไปในกางเกงใน

แล้วฟินก็เอื้อมมือมาจับไว้ไม่ให้เข้าไป หนุ่มอิตาลีพยายามจะดันเข้าไป
แต่ฟินไม่ยอม หนุ่มอิาตลีนั่นเลยเปลี่ยนมาลูบด้านนอกเหมือนเคย กางเกงในสีดำผ้าลื่นๆของฟินถูกคลึงอยู่อย่างนั้น
แล้วไอ้หนุ่มนั่นก็กดผ้าผ่านรอยแยกจนนิ้วบุ๋มหายลงไป ฟินสะดุ้งเฮือกหน้าแดงกล่ำปากเผยอแอ่นโคกนูนๆรับอย่างรัญจวน
เสียงซี๊ดส์พร้อมคำพูดภาษาอังกฤษงึมๆงำฟังไม่ได้ศัพท์แต่มันเร้ามากๆลอยมาไกลๆ

เจ้าหนุ่มอิตาลีนั่นพยายามเกี่ยวกางเกงในหลบไปพร้อมกับระดมจูบมาที่หน้าอกของฟิน ตอนนี้นมฟินหลุดออกมาครึ่งเต้าแล้ว
ผมยืนลุ้นว่าหัวนมฟินจะโผล่ออกมาโดนงับตอนไหน จมูกที่กดเฟ้นเข้าไปบนหน้าอกฟินตอนนี้จมหายไปในร่องอกแล้ว

นิ้วที่หายเข้าไปผลุบๆโผล่ช้าๆแต่หนักหน่วงฟินเหมือนกำลังจะหลุดลอยไปช้าๆ เสียงโอ้วสสสซี๊ดดดสสสดังมาเหมือนอยู่ใกล้ๆ
ไอ้อิตาลีเริ่มใช้นิ้วที่สองสอดคู่เข้าไปแต่ฟินเอามือยั้งแล้วแล้วหนีบขาไว้ เหมือนพอก่อน
ไอ้อิตาลีทำท่าสงสัยว่าทำไม ฟินไม่ตอบอะไรแค่คลอๆเคลียร์ๆไว้ อิตาลีทำท่าปลดกางเกงออกมา
ฟินเอามือไปลูบๆท่อนมันไว้ พอท่อนหลุดออกมามันทั้งยาวและใหญ่ ฟินเอามือกำแล้วรูดเบาๆ
มันทำท่าให้ฟินอมให้แต่ฟินไม่อม แต่ค่อยๆกำของมัน เอานิ้วไล้ไปที่ปลายหัวเบาๆแล้วก็คลึงไปที่ไข่สองข้าง

มันเอามือจับหน้าอกฟินสองข้างแล้วพยายามดันฟินให้หงายไป ผมคงเผลอขยำหน้าอกยัวไปจนยัวร้องอุ้ยยยยยซี๊ดสสส
เสียงซี๊ดส์ของยัวดังไปจนฟินกับไอ้หนุ่มนั่นหันมามอง แล้วทุกอย่างก็หยุดลง
มือผมยังคาอกยัวอยู่ในขณะที่ฟินก็ยังกำของไอ้หนุ่มนั่น ยัวเดินออกไปทักไอ้หนุ่มอิตาลีแก้เก้อแล้วไอ้หนุ่มนั่นก็สบถออกมาสองสามคำแล้วก็เกก็บของตัวเองเข้าไป
ฟินรวบทุกอย่างเข้าที่แล้วก็เดินออกไปแบบเขินๆเช่นกัน

ผมเดินตามไปที่โต๊ะช้าๆ ฟินหันมาแซวว่ามีคนไวกว่าเราอีกนะ
ผมยิ้มๆไม่ตอบอะไรแล้วมินก็เดินตาปรือๆมาบอกว่ากลับกันรึยังมินง่วงแล้ว ฟินก็ไปกระซิบกับหนุ่มอิตาลีนั่นแล้วก็ควงกันขึ้นห้องไป
แขกที่มางานก็ได้พักที่โรงแรมนี่ล่ะ หนุ่มอิตาลีนั่นเดินนำไปแล้วก็หันมาคุยกับฟินเป็นระยะ ฟินเดินคู่ไปกับมิน
ผมไม่อยากคิดภาพอะไรต่อเพราะภาพฟินโดนล้วงนั่นยังติดตา และยังทำผมโด่มาจนถึงตอนนี้

ยัวบอกให้ผมนั่งต่อไป ยังมีดีเจเปิดแผ่นอยู่แต่งานยังไม่ได้เลิกอย่างเป็นทางการ
ผมนั่งละเลียดอยู่ตรงนั้นไปเรื่อยๆ สักพักก็เห็นฟินเดินลงมาที่งานอีกครั้งกับมิน ผมทักพร้อมกับชวนมานั่ง
ฟินยิ้มๆหน้าเฉยๆส่วนมินนั้นบ่นกระปอดกระแปดว่างานน่าเบื่อ ยัวเดินตามมาที่โต๊ะ
ยัวถามว่ามินเป็นอะไรหน้ามุ่ย มินบอกเบื่ออ่ะงานมันไม่ใช่ทาง ยัวหัวเราะบอก เอ้างานเลี้ยงหุ้นมาดูโรงแรมเสร็จ ไม่ใช่พูลปาร์ตี้นะหนู
มินยิ้มเบ้ปาก เอางี้ขอ 15 นาที เดี่ยวพาไปเที่ยว

ผมบอกผมไม่ไปนะ ผมมีงานต้องทำต่อ ฟินเหลือบมามองแล้วก็เฉยๆ มินพอจะรู้เรื่องบ้างก็ไม่ได้พูดอะไร
ยัวบอกแล้วแต่คุณ สักพักยัวเปลี่ยนชุดกลับมาแล้วก็พาสองสาวขึ้นรถไปเที่ยวต่อ

ยัวให้คีย์การ์ดห้องยัวไว้บอกว่าไปนอนเล่นได้ถ้าเบื่อห้องตัวเอง ผมไปหอบคอมพ์มาทำงานต่อที่ห้องยัว
เห็นชุดที่ยัวกองๆไว้เผื่อใส่แล้ว มีแต่จีสตริงทั้งนั้น นึกภาพตูดกลมๆตัดกับจีสตริงๆแล้ว นอนรอที่นี่ล่ะ
ความเป็นไปของคืนนั้นคือ ยัวส่งรูปที่ไปต่อกันมาให้ผมอยู่เนืองๆ แต่ผมก็หลับไปก่อนที่จะได้คุยจนจบ
ผมมารู้สึกตัวอีกทีคือ มีเสียงคึ่กคั่กแล้วก็มีคนมาล้มนอนอยู่เบนเตียง ผมรู้สึกตัวลุกขึ้นดู

มิน ฟิน นอนอยู่ข้างๆ ส่วนยัวนั้นไปอาบน้ำ ผมลุกขึ้นมาเปิดประตูห้องน้ำเข้าไปเพื่อจะฉี่
ยัวนั้นยืนหันหลังอยู่ในชุดจีสตริงตัวเดียวอยู่ในห้องน้ำตรงอ่างล้างหน้าโงนเงนๆ นิดๆ
ยัวหันมายิ้มหวานพร้อมกับหน้าตาปรือถามผมว่าทำไมไม่ตามไปอ่ะ สนุกดีออก
ดูฟินโดนลวนลามสนุกดีออก ผมยิ้มบอกแบบนี้สนุกกว่า ผมจับนมยัวเอาขึ้นมาดูดยัวร้องซี๊ดส โอยยย
ใช่ผมก็อารมณ์ค้างมาจากที่เห็นฟินโดนล้วงนี่ล่ะ ยัวยืนพิงขอบอ่าง ผมเอานิ้วล้วงลงไปน้ำเหนียวๆเต็มหว่างขายัวไปหมด

ผมดึงมืออกเลิกคิ้วเชิงเป็นคำถาม ยัวหัวเราะเก้อๆ เอามือจับนิ้วของผมเข้าไปพร้อมกับขยับตัวช้าๆ
ก็บอกให้ตามไปทำไมไม่ตามไป
ผมตอบว่าไม่อ่ะ ผมต้องทำงานจริงๆ ยัวยิ้มแล้วผมประกบจูบปากพร้อมกับบดตัวลงไปบนก้นงอนๆนนั้น
ยัวเอียงตัวมาขยำท้ายทอยผมเบาๆแต่หนักหน่วง
ยัวบดร่องก้นส่วยกดมาแรงๆจนของผมตื่นขึ้นมาช้าๆ

ผมถามว่าทำไม อารมณ์ค้างเหรอ ยัวยิ้มไม่ตอบบอกแค่ว่าคุณพลาดอะไรเด็ดๆไปแล้ว

ผมจับยัวหันหน้าเข้ามาแล้วทุกอย่างก็เป็นไปตามที่มันควรจะเป็นมีแค่เสียงซี๊ดส์ยาวและหายใจแรงๆ
ผมเอาของผมจ่อไว้ตรงปากแต่ยัวไม่รอช้าขยับตัวเคลื่อนเข้ามาเสียบพรวดเข้าไป
ผมถามยัวต่อขณะที่ยัวบดตัวลงมาว่า ไปอารมณ์ค้างมาจากไหน

ยัวจูบปากผมไม่ให้ถามต่อ ลิ้นกระหวัดฟัดเกี่ยวเข้ามา ลิ้นยัวร้อนมาก
แต่ลิ้นที่พันลิ้นผมวนไปมาร้อนแรงกว่า มันเกี่ยวลิ้นของผมหายไปในปากแล้วมันก็กระหวัดรัดเกี่ยวกันจนแทบจะเป็นคนเดียว
ก้นของยัวยกลอยขยับเข้าหาผมเองแบบถี่ๆ ผมถึงกับต้องขมิบก้นเกร็ง
ยัวขมิบแรงมากจนผมต้องถอนออกมา ยัวยังบีบนมตัวเองแหงนหน้าอยู่เลยตอนผมถอนออก

ยัวร้องซี๊ดสสสส พร้อมบอกว่าเย็ดหน่อย เงี่ยนมากๆเลย
ผมจับยัวหันหน้าเข้ากระจกห้องน้ำ พร้อมกับหันหลังมาทางผม หน้าอกของยัวย้อยลงมาน่าจับมาก
ผมเอื้อมมือไปขยำแรงๆพร้อมกับ ใส่ของผมเข้าไปช้าๆ
ยัวแหงนหน้าร้องซี๊ดสสสส อูยยย ผมเอาคาไว้ยัวจะขยับเองแต่ผมเกร็งตัวยันไว้

ผมมองหน้ายัวในกระจกพร้อมกับถามว่าไปทำอะไรมา เล่าให้ังหน่อย
ยัวบอกว่าเห็นฟินมีอะไรกับอิตาลีคนนั้นแล้วมีอารมณ์มาก

ผมถามว่ายังไง ยัวบอกตอนไปเที่ยว หนุ่มอิตาลีเครางามนั่นตามไปด้วย ผมลากท่อนของผมออกช้าๆ ยัวร้องอูยยสสส แอ่นก้นตามมา
ผมกระแทกกลับไปแรงๆ ยัวตัวโยนไปจนหัวโขกกับกระจก แต่ยัวยันตัวพิงไว้ พร้อมกับแอ่นตัวยันไว้

แต่ผมเกร็งค้างไว้รอยัวเล่าต่อ ยัวพยายามจะดันตัวกลับมาแต่ผมก็ยันไว้ยัวบอกว่าขอค้างข้างในได้ไหมแล้วก็กดพรวดลงมา
ยัวเล่าไปก็ขมิบไปด้วยผมรู้สึกได้ถึงการตอดรัดที่มันถี่ยิบ จนผมเสียวยิบๆๆที่ปลายหัว

ยัวบอกว่าสองคนนั้นเต้นกันนัวเนียมากแล้วฟินก็เมามากตอนจะกลับ อ่าาาาซี๊ดสสส
ตอนกลับกลับรถอัลพารด์ของอิาตลีนั่นมา สองคนนัวกันมาก
ฟินนี่กึ่งหลับกึ่งตื่นเอามือเสยผมนั่งกระโปรงแหวกบนรถ อิตาลีนั่นมองมินกับยัวแล้วก็ยิ้มให้หล่อๆเลย
แล้วก็พึ่งเข้าไปหาฟิน ฟินก็จูบรับเสียงซี๊ดส์จากฟินยังไม่ทันจะหมดเสียงดี

ไอ้อิตาลีนั่นก็ฉีกกระโปรงฟินพร้อมกับลงเอาลิ้นไปเลีย ตอนนั้นฟินหลุดลอยไปแล้ว ฟินร้องซี๊ดส์ซ๊าดสสส บิดตัวไปมาแอ่นโคกเข้าหาลิ้นไอ้หนุ่มนั่น
ยัวเห็นคนขับรถมองกระจกหลังไม่วางตาเลย ชุดฟินนี่หลุดลุ่ยไปหมด ไอ้หนุ่มนั่นเอื้มมือมาขยำนมฟินด้วย
แล้วมันก็ชักของตัวเองออกมา ฟินก็ผลักมันนั่งพร้อมกับผมให้ ท่าฟินอมให้นี่ยัวบอกเซ็กซี่มาก
ยัวขมิบจนเกร็งเลย แล้วฟินก็ดึงมือยัวลงไปชักของไอ้หนุ่มนั่นด้วย

มันบอกว่า คัม แอน จอย วิท อัส
ฟินอมของไอ้นั่นก้นโด่งงอนไปมาแล้วก็ไอ้หนุ่มอิตาลีนั่นก็ข้ามมาหาบั้นท้ายงอนๆนั้นแล้วก็เสียบลงไป
ภาพตรงหน้ายัวคือฟินแหงนหน้าแอ่นก้นโดนไอ้อิตาลีนั่นกระแทกไม่ยั้ง มันเกิดขึ้นเร็วมากๆ จนยัวเองยังใจเต้นเลย

ผมถามแล้วยังไงต่อ ตอนนี้ผมเพลินกับการเล่า จนมารู้สึกตัวอีกที ยัวก็ขยับตูดกระแทกไปมาซะแล้ว
ตอนนี้ยัวไม่เล่าต่อแล้ว มีแต่เสียงถอนหายใจแล้วก็บอกว่าเย็ดแรงๆหน่อย เงี่ยนนนจังเลยค่ะ
ผมล็อคเอวได้ ก็กระแทกใส่ไม่ยั้ง ภาพนมที่กระเด้งตีไปมากับ แรงกระเพื่อมที่ก้นทำให้ผมเกร็งสุดๆ
ผมล๊อคเอวยัวพร้อมกับกระแทกสุดแรง
ยัวเอามือท้าวกระจกพร้อมกับอีกมือขยำนมตัวเองจนเป็นรอย บ่งบอกว่าเสียวมากๆ เสียงอิ๊หห อืออยยยหหหห ดังหายไปในลำคอ
แล้วยัวก็หมดแรงปล่อยตัวไหลลงมาจนมานั่งกับพื่น

ผมยืนหอบหายใจข้างตัวยัว เลยอุ้มยัวเดินไปนอนทั้งแบบนั้น
ผมล้างตัวแล้วก็เดินไปทิ้งตัวจะนอน ผมนอนดูสามสาวหลับ ชุดฟินที่หลุดลุ่ยสภาพเดียวกับที่ยัวเล่า
ผมเดินไปแหวกชุดฟินออกแล้วก็จับขาขึ้นมาพาดไว้

ชุดแซกผ่าข้างสูงของฟินมันเชื้อเชิญจริงๆ ภาพข้างที่มีมินกับยัวหลับข้างๆยิ่งทำให้ผมไม่คิดอะไรมาก
ท่อนของผมที่ค้างมาจากยัวแหวกผ่านกางเกงในของฟินแล้วก็กดไปตรงร่อง
ท่อนของผมมันบุ๋มหายไปในร่องที่มีรอยชื้นและคราบขาวๆนั้น

พอกดไปถึงกลางลำ ฟินผวาเฮือกลืมตามานิดนึงมองค้างผมไว้ พอเห็นเป็นผมก็หลับตาแล้วก็รวบขาหนีบเข้ามาล๊อคผมไว้
หน้าฟินที่ยิ้มเผยอปากเล็กน้อยพร้อมกับเสียงหายใจยาวๆที่รู้สึกได้มาถึงท่อนเอ็นผม
ฟินพูดรอดไรฟันมาว่าฟัค.....มี
แล้วผมก็ไม่เหลือสติอีกเลย ผมจับเอวฟินไว้แล้วกระแทกเข้าไปสุดแรง ผมกระแทกด้วยความโมโหและโกรธขึ้งอะไรสักอย่าง
ฟินร้องโอวววว เยสส อื้มมมห อื้มมมม อ้าหหห โอ๊ยหหห ทุกการกระแทกร่างฟินเหมือนจะหลุดลอยไป
ฟินปล่อยตัวปล่อยใจแบบไม่มีการขัดขืนเลย ผมกระซิบข้างหูฟินว่าเย็ดกับฝรั่งมันส?ไหม ฟินพยักหน้าคิ้วขมวด

ความเสียวที่ปลายหัวของผมเร่งขึ้นมาเรื่อยๆ ฟินยันตัวมาจิกหัวผมพูดว่า เยสสส เย็ดให้มันๆหน่อย พึ่งโดนเย็ดมาเมื่อกี๊

แล้วก็ล้มตัวนอนไป ผมจับร่างฟินกระแทกสุดแรง ความเสียวแล่นปลาบขชึ้นมาผมก้มลงไปกัดนมฟินแรงๆทีนึง
ผมกระแทกครั้งสุดท้าย น้่ำกลั่นจากร่างกายกำลังวิ่งไปในตัวฟินมือผมขยำนมฟินจนฟินร้องลั่นออกมาว่าโอ๊ยยยยยย

ผมตัวกระตุกพร้อมกับฟินโดยที่ฟินนั้นกระตุกแบบดิ้นไปมาเพราะตัวผมทับไว้ ผมกระแทกไปจนตัวเองเสียวทนไม่ไหว
จนทุกอย่างสงบฟินก็หลับไปทั้งสภาพนั้น
ยัวนั้นหลับไป แต่มีสายตามินจ้องผมอยู่ในความมืดนั้น

ผมต้ดสินใจหอบของกลับมานอนที่โรงแรมผมดีกว่า มีเรื่องต้องทำแยะแล้วสามสาวนั่นจะได้นอนไปยาวๆเพราะผมกะจะออกเช้า

เช้าวันนั้นผมกลับออกมาก่อน ในขณะที่ขับออกมาก็แวะทักทายรุ่นน้องที่สนิทกันนิดนึง

พอกลับมาผมก็ก้มหน้าก้มตาทำงาน ผมเจอฟินที่ออฟฟิศบ้างคุยกันปกติเรื่องงาน ไม่ได้มีอะไรมากกว่านั้น
ช่วงพักกินกาแฟเราถึงได้คุยกันถึงคนอื่น บีจะกลับมาอาทิตย์หน้า เมก็วุ่นอยู่กับการพาลูกปิดเทอม
แล้วก็แยกย้ายกันไปทำงานกันคนละส่วน เราทุกคนส่วนใหญ่นัดเจอกันช่วงหลังสงกรานต์

วันสงกรานต์ผมว่างมาก เพื่อนเลยชวนไปเที่ยวย่าน RCA ไม่ใช่ผับดัง แต่เราไปนั่งอยู่ในออฟฟิศของเพื่อนที่ทำเลดีมาก มองเห็นงานทั้ง RCA
ผมเห็นไก่เช็คอินละแวกนั้นกับฟิน สองคนใส่ชุดเซ็กซี่ มีตองเป็นแบคกราวด์อยู่ไกลๆ

จริงๆไก่ก็ชวนผมมาด้วย แต่ผมบอกไม่ ดีกว่าช่วงนี้ผมอยากทำงานและอยู่เฉยๆ

พอตกค่ำคนเริ่มแน่น ผมก็ร่ำลาเพื่อนกลับออกมา
ต้องเดินผ่านดงที่เขาจัดงานและเล่นน้ำกัน ผมยืนดูดบุหรี่รอทำใจว่าจะเดินผ่านไปยังไง
ก็มีคนเดินมาทักผมว่าพี่ จะกลับแล้วเหรอ
มินนั่นเอง ผมตกใจทักไปว่า เอ้ามิน มากับใครอ่ะ มินบอกมากับเพื่อนที่เป็นแอร์น่ะ
ผมบอกว่ากำลังจะกลับแล้ว มินถามว่ากลับทางไหน ผมบอกกลับคอนโดอ่ะ
มินบอกงั้นกลับด้วย ผมถามว่าทำไมอ่ะ
มินบอกเข้าไปเจอพี่ตอง ยังไม่อยากเจอตอนนี้ ไม่สนุก

ผมถามว่ายังโกรธอยู่เหรอ มินบอกว่าบอกไม่ถูก แต่เดี๋ยวกินเหล้าไม่สนุก ก็เลยจะกลับล่ะเล่นน้ำจนตัวเปียกแล้ว เมาแล้วด้วย
ผมบอกว่าหมดบุหรี่มวนนี้ก่อนนะ มินบอกว่าอื้อ เดี๋ยวไปรอตรงนั้นนะ แล้วมินก็เดินแหวกคนเข้าไปในเพื่อไปรอผมตรงที่เพื่อนๆยืนอยู่

ผมคงดูดบุหรีนานไป มินยืนหน้ามุ่ยบอกว่า มาช้าจริง ผมบอกเอ้าทำไมหน้างอแบบนั้น
โดนจับนมอ่ะดิ แม่งโมโห
ผมบอกเอ้า ไหงงั้นเห็นยืนกับเพื่อนเลยไม่ได้รีบ
มินบอกว่าพวกมันเข้าร้านไปแล้ว ผมเลยบอกอ่ะไป

เสื้อรัดรูปสีดำเอวลอยมีผ่าๆปหวกๆบ้างตัดกับผิวขาวจั๊วแล้วก็หน้าตาแบบหมวยคึ่งไทยครึ่งตาโตผิวขาว
มันก็น่าจะโดนจับอยู่นะ เดินๆไปคนแน่นมากๆ แน่นจนก้นมินเบียดมาชิดกับผม
แต่ละก้าวเดินยากมากๆ ต้องคอยหลบน้ำ คนเบียดแถมบางช่วงคนยังหยุดเล่นน้ำ
ผมกับมินนี่แทบจะได้กันอยู่แล้ว มินดูฮึดฮัดตลอดเวลา จนเราหลุดออกมาที่ถนน

ผมเรียกรถให้มินก่อนแต่แท๊กซี่น้อยมาก น้อยจนมินบอกว่า หนูไปคอนโดพี่ก่อนได้ไหม
ดึกๆค่อยกลับ ผมพยักหน้า ระหว่างทางเราไม่ค่อยได้คุยกันมากนัก มินดู IG มาตลอดทาง
คงเช็คภาพไก่กับตอง ผมเลยบอกว่าพอเถอะมิน เอาเวลาไปทำอย่างอื่นเถอะ
มินวางโทรศัพท์แล้วเงียบไป

ขึ้นห้องมาผมบอกว่า ลองหาเสื้อผ้าเปลี่ยนไหมจะได้สบายตัวรอกลับ
มินถามว่ามีไวน์ไหม จะกินรอ
ผมบอกว่ามี แต่ขวดนี้แพง มินส่ายหัวบอกว่า งกทำไมเดี๋ยวจ่ายคืนให้น่ะ
ผมเข้าไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าออกมา มินยังอยู่ชุดเดิม พร้อมกับไวน์หายไปครึ่งขวด ผมร้องเฮ้ย

มินหัวเราะหน้าแดงบอก หวงไวน์เหรอพี่แล้วก็หัวเราะคิกๆเดินไปห้องน้ำ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Bankrupt

รอทุกวัน ไม่ผิดหวังจริงๆ ลุ้นมินครับ ขอบคุณครับ

nmiint

มินมายังไงอะเนี่ย ตอนแรกดูเหมือนไม่ค่อยอยากยุ่ง ตอนนี้กินไวน์กันเฉยเลย หรือเธอวางฟอร์ม

maguro

งวดนี้ถึงคิวของมิน แล้ว  แต่บีหายไปเลย

sammyadong

wolfsburg7

เอาแล้ว ตอนนี้มินเดบิวต์อย่างเป็นทางการ
เข้าวงการนี้แล้วออกยากนะ

♤judas♤

ฟินนี้เวลาอารมณ์หลุดโลกเนี้ยสุดๆเลยส่วนยัวเนี้ยเวลาอารมณ์ค้างเนี้ยสุดๆเลยมิ้นต์มาห้องคราวนี้คงไม่ปล่อยไปหรอกนะแถมเริ่มเมาไวน์ด้วย

chaiwatpu1

kk2016

จะได้ มิน ไหมคราวนี้หวิดมาหลายรอบละ

tayo14

เห็นหุ่นสาวแอร์แล้วมันน่าจัดจริงๆ เอ่าซะหน่อยนะ ลุ้นๆ

fufu22

แมวหง่าว

จรัญ บุญชู

มินกำลังเคว้ง...โดนจัดแล้วสติคงจะอยู่กับตัวล่ะ

Slave

aumoum