ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง - ตอนที่ 15 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 13, 2020, 03:30:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tawatrung

สงสัยเที่ยวนี้เล่นทั้งมินต์ แก้ม สองคนพร้อมกันในห้องน้ำแน่เลย ยิ่งไม่สบายอยู่ยังไงก็อย่าหักโหมนะ นายโทน

ningnong007

xxabxx

mercuryzx

ผมก็เคยเป็นนะ รู้ทั้งรู้ว่าเธอว์คบแก้เหงา รู้ว่าอีกไม่นานก็ต้องจบ แต่ก็ไม่อยากให้จบวันนี้ ขอกำลังใจปลอมๆอีกสักวันก็ยังดี ตอนนั้นผมคิดแค่นี้จริงๆ  ::Orz::

Heavent01

Electronics56

เกมนี้มันเดินต่อไปแล้วมันจะจบยังไงละทีนี้

kake08

กำพล

อยากรู้ว่ามีตอนได้กับเหมียวหรือเปล่า เห็นบอกว่าเหมียวมานั่งอมให้

peddo

อ่านแล้วรู้สึกว่าข้อมูลที่ส่งต่อกันไปมามันมีช่องโหว่อยู่นะครับ ความเข้าใจผิดเป็นสาเหตุที่ทำให้คนเลิกกันมานักต่อนักแล้ว ยิ่งมีกำแพงกั้นอยู่เนี่ย น่าเป็นห่วงมากเลยครับ เอาใจช่วยนะครับ
อาจจะย้อนแย้งนะครับ แต่พระท่านสอนว่าให้อยู่กับปัจจุบันแล้วทำมันให้ดีที่สุดครับ พิมพ์แล้วก็รู้สึกบาปยังไงชอบกล 555 แต่คิดยังงั้นจริงๆนะครับ