ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง - ตอนที่ 15 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 13, 2020, 03:30:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สถาพร

ท่าทางจะยาว หมายถึงคืนนี้ต้องเคลียร์ทั้งมิ้นและแก้มให้ได้ แต่จะไหวไหมโทน

19662509

สรุปมันยังกันเป็นแค่เกมหรือตกหลุมรักกันจริง ไม่เขัาใจผู้หญิงเลย..

ya00022449

หน่วงๆช่วงดาว แต่พอเจอแก้ม โลกสดใสเลย น้องแก้มของพี่โทน

ดาวสายรุก งืออ อยากเชียร์น้องแก้ม

donki

ตอนนี้ขออ่านจนหมดก่อน แล้วค่อยมาเม้นท์ ไม่เคยคิดเลยว่า กรดไหลย้อนจะรุนแรงขนาดนี้ โชคดีที่มารู้จักกันตอนมี Gaviscon แล้ว ไม่เกี่ยวกับเนื้อเรื่อง หวังว่าคงให้อภัยครับ

ว่าจะไม่กลับมาแก้ แต่ผมชอบมุกเว้นหน้าไว้ให้รู้สึกว่า ณ ตอนนั้นรู้สึกอย่างไร มัน ใช่นะครับ

น้องเหมียว เอ๊ย พี่เหมียวนี้ จะมาในเรื่องนี้หรือว่า อีกเรื่องนึงแยกไปเลยครับ

TempZ

เจอสองสาวแล้วบรรยากาศดูดีขึ้นนะครับ

ผมยังไม่ให้ความเห็นเพิ่มเติมเรื่องว่าจริงจัง หรือเรื่องเกมส์นะครับ แต่ผมมองว่าแต่ละคนก็มีสังคมที่ตััเองอยู่ ไม่ว่าความรู้สึกในใจจะเป็นอย่างไร ยังไงก็ต้องรักษาภาพลักษณ์ของตัวเองในสังคมนั้น ๆ

ซึ่งบางครั้งการคาดหวังให้คน ๆ นึงแสดงความจริงใจออกมา โดยขัดกับภาพลักษณ์ของเขาในสังคมของเขา ก็ไม่ใช่การเปลี่ยนแปลงที่ทำกันได้ง่าย ๆ

rastafari69

ผมไม่รู้ว่าดาวคิดอย่างไร แต่ตอนนี้มีทั้งสองสาวอยู่เคียงข้าง คงทำให้ลืมดาวได้สักพัก หน้าจะจัดทั้งสองสาวพร้อมกันเลยนะครัย จะได้ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบ อิอิ

palladium

เทพก็มีวันป่วยได้เหมือนกัน แต่ดูลูกชายเทพจะไม่ยอมให้เทพได้พักนะครับ จะแข็งสู้ท่าเดียว