ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง - ตอนที่ 15 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 13, 2020, 03:30:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sorasl

counellol2

สภาพตอนนี้มันก็แอบหน่วงนะครับ ถึงอยากจะตัดใจแต่ก็ไม่ได้
อยากเดินหน้าก็ไม่มั่นใจ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: counellol2 เมื่อ มิถุนายน 13, 2020, 07:54:02 ก่อนเที่ยง
สภาพตอนนี้มันก็แอบหน่วงนะครับ ถึงอยากจะตัดใจแต่ก็ไม่ได้
อยากเดินหน้าก็ไม่มั่นใจ
หน่วงเหมือนผมตอนนี้เลย หน่วงแบบอิหยังวะ แต่นี่ไรท์ตั้งสามน่าจะปวดหัวกว่า 

outsider

ลุ้นให้เปิดใจกะดาวอีกรอบ เปิดอกคุยกัน น่าจะเคลียร์กว่านี้ ส่วนมิ้นต์ ก็ไปอาบน้ำกันสิคะ

ribone1234

pipatpee

micky

ตกลงนายโทน ได้ move on ไหม สามสาวเล่นเกมส์หรือของจริงครับ
แล้วอาการกรดไหลย้อนหายยังครับ

mootest

ผมว่ามิ้นต์กับดาวนี่ปมเดียวกัน คิดว่าเรือนร่างหน้าตาตัวเองสามารถทำได้ทุกอย่าง ที่มีคนเข้าหาเพราะเรื่องอย่างว่าอย่างเดียว

แต่คนมือไวแบบมิ้นต์นี่ไม่น่าอยู่ใกล้ เจ็บตัวทุกวันไม่ไหว

มานั่งปวดหัวกับคนแผนเยอะแบบดาวก็ไม่ไหว

ต้องดูว่าแก้มโตแล้วจะปรับตัวได้แค่ไหนด้วย ไม่งั้นคงต้องขอผ่านทั้ง 3 คนเลย

kreetha2

ตัดใจไม่ขาด ทั้งเจ็บทั้งสุขในเวลาเดียวกัน วันทั้งวันโดนขนาดนั้น แถมป่วยอีก แค่อาบน้ำอย่างเดียวใช่ไหมครับ

แก้ไข

คนที่โทรมาเป็นดาวหรือปล่าวครับ พอกลับถึงห้องก็เจอดาวพอดี มันเป็นแผน ครับ

myfino262903

มาอ่านตามหลัง ผมนี่จะเป็นเม้นหน้าที่สิบแล้วมั้ง 555 รออ่านมาตลอดครับเหมื่อนชีวิตตอนวัยรุ่น เป็นกำลังใจให้นะครับสำหรับตอนต่อไป

frogfrog

อกหักจากดาว ก็มีมินต์กับแก้มมาดามอกให้ทันที แต่ว่าเจ็บอย่างนี้คืนนี้จะมีแรงเอาไหมเนี่ย