ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง - ตอนที่ 15 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 13, 2020, 03:30:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

momoyoyo

ผมเดาว่าทีแรกดาวคงอยากแกล้งคุณโทนแหล่ะคงเห็นนิ่งๆยิ่ง(อย่างที่เห็นในแชท) แต่พอรู้จักกันไปเกิดรู้สึกชอบจริงๆขึ้นมา แต่ที่บอกไม่ให้เกินเลยน่าจะกลัวคุณโทนรับไม่ได้กับงานที่ดาวทำอยู่มั้ง อันนี้ผมลองเดานะ(แต่ที่จริงผมอยู่ทีมน้องมิ้นต์นะ555)

kennet

ก็ยังงง ๆ อยู่เรื่องเรา สาม สี่ คน เหมือนจะปิดแต่ไม่ปิด

เราว่าถึงเวลาจับเข่าเคลียร์ใจกันแล้วล่ะ เจ็บแต่จบ หรือไม่จบหว่า

Usoop

นายโทนน 
ใจจริงอยากให้ได้กับดาวนะ
แต่จี๊ดแทนนายโทนเลยวะ
เชียร์แก้มมม 555

kookkaitong

อาบน้ำกัน เห็นสวรรค์อยู่รำไร     

อิอิ อาบกันสักสองดอกนะ ฮิ้วววววววว

namona

สิ่งที่ควรทำคือหาความจริงไม่ใช่นั่งมโนและคิดไปเองสิ ^^
ขอบคุณครับ

delealpi

Otaza

โทรหาดาวแน่ๆ บอกพี่โทนไม่สบาย บมนำนี้เกริ่นมา เพื่อให้กลบความรู้สึกอึนก่อนนิดๆ ตามมาด้วยพายุอึนลูกใหญ่ๆ
พี่โทนจะเลือกใคร ??  ต้องมีแน่ๆ

pd19811983

คราวนี้จะรอดเงื้อมมือสาวมิ้นหรือเปล่าน้อ จะแก้สถานะการณ์นี้อย่างไร อ่านต่อครับ

KonMol2

โอ้ย เจอแบบนี้ไปสับสนเหมือนกันเฮอะ ปรับตัวไม่ถูกเล้ยแต่ละอย่างที่มา