ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักพี่เขยเหมือนแฟน.

เริ่มโดย tusawan, มิถุนายน 13, 2020, 06:40:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tusawan

สวัสดีค่ะ แนะนำตัวนิ๊สหนึ่งค่ะ ชื่ออ๋อ นะคะ ตอนนี้ก้อ 24 ละพึ่งจบ ม.เอกชนแห่งหนึ่งแถวบางเขน  จริงๆ แล้วอ๋อเป็นคนตราดค่ะ ก้อเริ่มมาอยู่ กทม ตอน ปวช.1 มาพักกับพี่สาวค่ะมีพี่สาวสองคนชื่อนินา กับนินี พี่สาวสองคนก้อมาเรียน กทม กันก่อนอ๋อค่ะ ตอนนั้นอ๋อ น่าจะประมาณ 16-17 เด็กๆ อยู๋ค่ะ นินี 21 ส่วน นินา 24 ทำงานแล้ว พี่สาวคนโตของอ๋อ นินาอะ ก้อแอบมีแฟนอยู่แบบลับๆ เพราะว่าที่บ้านไม่ค่อยจะเปิดเสรีเรื่องคบผู้ชายเท่าไรค่ะ ก้อต้องหลบๆ ซ่อนๆ แต่อ๋อก้อรู้แหละแค่พวกเราไม่พูดไรกันมาก อ๋อเริ่มรู้จักแฟนของนินาแกชื่อพี่กาย ตอนนั้นเขาทำงานอยู่รัฐวิสาหกิจแห่งหนึ่งแถม ม.รามคำแหง ตอนแรกเขาพักอยู่แถวรามอินทรา แล้วก้อคบกับพี่สาวอ๋อ ก้อแอบย้ายมาเช่าพักอยู่คอนโดเดียวกับอ๋อ แถวรามคำแหง พี่นินาเขามักจะชวนอ๋อมาทำกับข้าว มานั่งเล่น นั่งกิน ดูหนังห้องพี่กาย เพราะตอนนั้นห้องที่อ๋อกับพี่สาวพักอยู่ ไม่มีแอร์ 555 อาศัยบารมี ก้อไปอยู่จนสนิทกันเหมือนพี่ชายคนหนึ่ง พี่กายแกน่าจะ  26 ละ ใจดีค่ะ อยากได้อะไร อยากไปใหน วันหยุดแกก้อพาพวกเราไปเที่ยว อ๋อเรียนจบ ปวช. แถวลาดพร้าว พอจบก้อเริ่มเป็นเด็ก มหาลัยแถวบางเขนค่ะ พี่สาวอีกคนหนึ่งของโอ๋ พี่นินี แกค่อนข้างหัวโบรานมาก จะแต่งเนื้อแต่งตัวก้อนะ สั่นก้อบ่น ฟิตก้อบ่น เที่ยวก้อบ่น ยิ่งกว่าแม่ ก้ออาศัยห้องพี่กายแหละค่ะแปลงร่างตลอด ออกบ้านเรียบร้อยหน่อย มาเปลี่ยนชุดห้องพี่กาย พี่กายแกก้อไม่ค่อยจะโอเคนะกลัวว่าที่บ้านรู้มาจะหาว่าแกปิดบังส่งเสริมให้อ๋อแรดว่างั้นเหอะ เพราะบางทีบอกพี่นินีว่าไปทำรายงานห้องพี่กายนะ แต่ไม่หรอกไปเปลี่ยนชุดออกเที่ยวกับเพื่อน กลับมาดึกๆ มาเปลี่ยนชุดแล้วกลับห้อง บ่อยๆ  จนพี่กายแกบอกว่าแอบทำแบบนี้ไม่ดีนะบอกพี่สาวไปตรงๆ เหอะว่าจะไปไหนมาไหนเดียวแกจะเสียผู้ใหญ่ อ๋อก้อไม่เบานะคะสวนกลับค่ะ แล้วที่พี่แอบทำกับกับพี่นินาละค่ะ ไม่กลัวหรอ โอ๋ก้อเก็บความลับให้พวกพี่นะ หรือว่างัยคนเราก้อต่างคนต่างมีความลับไม่ใช่หรอ ก้อนะ...คือความจริง แกพูดไม่ออกเลย 5555  ตั้งนั้นมาก้อเลยกลายเป็นว่า อ๋อเป็นเจ้าของห้องนี้อีกคนหนึ่ง จะเข้า จะออก ตอนไหนก้อได้ เพราะพี่นินาแกก้อไม่ว่าอยู่แล้ว ส่วนมาเช้ามาแกก้อไปทำงานแต่เช้า 7 โมง กลับมาก้อ เกือบๆ ทุ่ม
...ที่มหาลัย กลุ่มอ๋อชอบแต่งตัวอวดกันซะส่วนใหญ่ ประมาณว่ารวยว่างั้น แนวสั้นๆ รัดๆ ประมาณนั้น จนพี่กายแซวประจำว่า สั่นไปเปล่าน้อง แซวแบบขำๆ แต่ก้อไม่ได้ว่าไร เช้าๆ มาอ๋อลงไปแต่งตัวสังเกตประจำแหละว่าพี่กายแกก้อแอบมองอยู่แหละ ก้อแกล้งแกบ้างไรบ้างทำเป็นไม่ได้ตั้งใจเหมือนไม่คิดว่ามีคนแอบมองไรงี้ ประมาณรีบๆๆ จะไม่ไปไม่ทันละทำเหมือนไม่คิดไร แต่ในใจแกล้งให้แกเห็นแหละ (แรด) 555   ...มีวันหนึ่งอ๋อไปเที่ยวกับเพื่อนๆ ตอนดึกก้อโทรบอกพี่นินาไว้ละว่า คืนนี้ให้พี่กายไปรับหน่อยนะ น่าจะดึก ลืมบอกไปว่าอ๋อเคยมีแฟนแล้วตอนปี 1 พอปี 2 ปลายๆ ก้อเลิกกันแล้วมีพี่คนหนึ่งเป็นรุ่นพี่ของเพื่อนในกลุ่มนี่แหละมาจีบ แต่อ๋อไม่คอยชอบค่ะ คืนนั้นแกก้อมาด้วย แกก้อพยายามมาวนเวียน มาจีบ มานั่น นี่ อ๋อก้อบอกเพื่อนๆ ไปว่าบอกเขาหน่อยว่าอ๋อมีแฟนละ เดียวแฟนเขาจะมารับ อย่ามายุ่งมาก แล้วอ๋อก้อโทรหาพี่กายว่าวันนี้ให้เข้ามารับในร้านนะ เพราะจะรบกวนให้ช่วยเล่นละครตบตาคนว่าเป็นแฟนกันให้เขาเลิกยุ่งวุ่นวายกับอ๋อ แกก้อว่าจะดีหรอ เพื่อนก้อรู้ว่าเป็นแฟนพี่นินา ก้อไม่ใช่ปัญหาเพื่อนรู้แต่คนที่มาจีบเขาไม่ได้รู้นิ โอเคตามนั้นนะ ถึงเวลาพี่กายก้อมาตามนัด เดินเข้าไปในร้าน ต่างคนก้อสวัสดีพี่กาย พร้อมแซวเรียบร้อยว่า มารับแฟนหรอ ก้อตามน้ำ อ๋อก้อเดินไปตามประสาเมานิ๊สหน่อย เดินไปกอดแล้วบอกว่ากินกับเพื่อนอ๋อสักแก้วก่อนปะเดียวค่อยกลับนะ พี่กายโอเค อ๋อก้อหอมแก้มแล้วบอกเพื่อนๆ ว่าเป็นปะแฟนกูใจดีจะตาย 5555 (เนียนได้อีก) สุดท้ายรุ่นพี่ที่ว่าจีบอ๋อ เขาก้อขอตัวกลับก่อนแล้วนะ 555 ก้อได้ผลนะ เขาก้อไม่ค่อยมาวุ่นวายละก้อห่างหายไป พี่กายแกก้อนั่งกินนั่งคุยกับอ๋อ กับเพื่อนๆ จนเลิกพร้อมกัน อ๋อก้อชวนเพื่อนๆ กับพี่กายว่าแวะกินข้าวต้มกันก่อนไหม ตามสูตรคนเที่ยวก้อตบด้วยข้าวต้ม ตามด้วยเบียร์สองสามขวดเพื่อนๆ ก้อขอตัวแยกย้ายกันกลับพี่กายนั่งกินเบียร์ต่ออิกสักหน่อย อ๋อก้อขอบคุณแกนะที่มารับ แถมให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี 555 แกก้อบอกว่าเล็กน้อย 555 ตอนกลับถึงคอนโดก่อนอ๋อจะกลับขึ้นห้อง ก้อแวะเปลี่ยนชุดห้องพี่กายตามเคย ก่อนกลับอ๋อก้อขอบคุณแกอิกครั้งหนึ่ง แกก้อบอกว่าถ้าไม่เล่นละคนตบคาใครก้อคงไม่เดินมากอดมาหอมหรอกนะ พูดแบบยิ้มๆ อ๋อก้อเดินเข้าไปกอดแกแล้วบอกว่าแหมๆๆๆ นี่งัยกอดได้ซิพี่ชายที่แสนดี กอดได้พักหนึ่งอ๋อก้อปล่อย ก้อยืนมองหน้าแกแป๊บหนึ่งกำลังจะบอกขอตัวขึ้นห้อง แกบอกว่าขอกอดอีกทีได้ไหม อ๋อก้อหัวเราแล้วก้อบอกว่าได้ซิ กอดให้พอใจเลยแล้วก้อหัวเราะ แกก้อกอดจริงนะทีนี้กอดแล้วแกพูดว่ารู้สึกดีมากเลยเมาแล้วได้กอดผู้หญิงที่เราอยากกอดมานาน อะไรประมาณนี้ แถมมือแกก้อเริ่มท่จะขยับขึ้นลงที่ด้านหลังอ๋อตอนนั้นรู้สึกใจเต้นค่ะว่าเอ๊ะ มันรู้สึกแปลกๆ ว่าไม่น่าใช่การกอดธรรมดาแล้วแน่เลย ก้อพยายามจะหยุด พยายามจะขอตัวขึ้นไปนอนแต่ไม่มีจังหวะเลย สักพักแกก้อหยุด แล้วยืนมองหน้าอ๋อแป๊บหนึ่งแต่ก้อไม่ได้พูดอะไร อยู่ๆ ทีนี้แกรวบอ๋อแล้วจูบปาก ไม่ทันได้พูดอะไรทั้งนั้น อ๋อรู้สึกอึ้งนิ่ง ตกใจหรือยังงัย เหมือนทุกอย่างมันหยุด รุ้สึกตัวอีกทีตอนที่อ๋อล้มตัวลงนอนบนเตียงพร้อมกับรู้สึกว่ามันมีอารมณ์นั้นแล้วค่ะ  พี่กายสอดมือเข้าไปในเสื้อจับนมอ๋อ สลับซ้ายขวา จูบอ๋อรู้สึกจะใส่อารมณ์รุนแรงเลยเหมือนคนกระหายมาก ไมทันไรแกก้อเลื่อนมือลงไปในกางเกงขาสั้นของอ๋อจนถึงหอยรู้สึกได้เลยว่าน้ำซึมออกมาขนลุกซ่าขึ้นมาทันทีหลังจากที่ไม่เคยถูกมือผู้ชายมาสัมผัสระยะหนึ่งแล้วตั้งแต่เลิกกับแฟน พี่กายแกล้วงหอยอ๋อจนอ๋อร้องคลางด้วยความเสียวซ่าน มืออ๋อพุ่งไปหาเป้ากางเกงแกตอนไหนยังนึกไม่ออกเหมือนมีคนกดรีโมท คว.ย ของพี่กายแข็งมากพออ๋อได้สัมผัสปุ๊บทำให้รู้สึกทันทีว่าอ๋อต้องการมันมาก จากที่เสียวก้อทำให้เสียวมาก เสื้อผ้าต่างคนต่างเริ่มหลุดออกโดยอัตโนมัติ พี่กายก้มลงไปเอาลิ้นเลียหอยอ๋อแบบไม่คิดจะรังเกียดมันเลยแกเลียเก่งมากจนอ๋อรู้สึกว่าเอวอ๋อลอยขึ้นมาตามลิ้นแกเป็นระยะ ระยะ พร้อมกับเสียงคลางออกมาด้วยความเสียวซ่าน (ของตรงๆค่ะ อยากให้แกเอา คว.ย ใส่ให้มันรู้แล้วรู้รอดค่ะ ตอนนั้น) แกเลียให้อ๋อจนอ๋อเสียวจะไม่ใหว แกก้อพลิกตัวแกนอนหงายลงไปพร้อมทั้งดันหัวอ๋อลงไป โดยไม่ถามไถ่เลยว่าอ๋อจะอมเป็นหรือเปล่า แต่ก้อไม่ใช่เวลาคิดอะไร อ๋ออม คว.ย ให้พี่กาย สักพัก แกก้อหยุดแล้วเดินไปหยิบถุงยางอนามัยมาใส่ แล้วจับอ๋ออ้าขาออกแล้วค่อยๆ ดัน คว.ย แกเข้าไป เข้าไป เข้าไป จนมิด ด้วยที่น้ำของอ๋อออกมาเยอะมากก้อทำให้เข้าไปได้ไม่ยากนัก   พอเข้าไปสุดอ๋อนี่หลับตาอ้าปากด้วยความร่าน คว.ย พี่กายแช่ คว.ย นิ่งไว้พักหนึ่งแล้วค่อยๆ ถอยมันออกมาแล้วดันเข้าไปใหม่ อ๋อรักพี่กายนะค่ะ ที่รัก แกเริ่มขยับ ขยับ อ๋อเสียวมากอย่างบอกไม่ถูก แกเร่งความเรียวเสียดสีเม็ดของอ๋อ ไม่นานนักแกก้อทิ่มเข้าไปสุด แล้วกระตุก กระตุก พร้อมกับพูดว่าพี่รักอ๋อจัง น้องรัก....พอเสร็จ อ๋อรีบลุกขึ้นเดินเข้าห้องน้ำไม่พูดจาอะไร อ๋อแต่งตัวนั่งเงียบๆ พักหนึ่งก้อบอกว่าจะกับห้องละ พอลุงขึ้น แกก้อดึงแขนอ๋อไว้ แล้วบอกว่าพี่ขอโทษนะ อ๋อก้อไม่พูดอะไร ลุกขึ้นจะเดินแกก้อลุกตามมากอดอ๋อ แล้วพากับไปที่เตียงอีก อ๋อกับพี่กายก้อมีอะไรกันอีกรอบในคืนนั้น แล้วอ๋อกับกลับห้อง โดยที่ไม่รู้ว่าที่ทำไป กูทำอะไรลงไป แล้วแกทำอะไรลงไปกับกู นี่แฟนพี่สาวกูนะ ทำมัย ทำมัย ทำมัย.... พอตอนเช้ามาเราไม่พูดถึงมัน ทุกอย่างปกติเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น แล้วหลังจากนั้น เรามีอะไรกันบ่อยมาก ขนาดว่าพี่นินาอาบน้ำ เรายังสามารถที่จะน้ำแตกได้ยกหนึ่งเลยค่ะ ( ดี เลว ก้อว่ากันไปค่ะ แต่เรื่องเซ็กห้ามยากค่ะ ) อ๋อมีเรื่องที่จะเล่าอีกนะเกี่ยวกับพี่กายอะ ไม่ว่าจะเป็นตอนที่ไปเที่ยวระยอง ไม่ว่าจะเป็นช่วงพี่นินาท้อง ไว้อ๋อจะมาระบายให้ฟังค่ะ คนเรามีเรื่องไม่ได้เล่า ไม่ได้ระบาย มันก้อเก็บอยู่ในใจคนเดียว ใช่ปะคะ ช่วยกันอ่าน ช่วยกันแสดงความเห็นนะคะ อ๋อจะได้มาเล่าให้ฟังอีกค่ะ ....

แมงโก้ส้นตีน

ดีครับ เล่ามาเรื่อยๆ ผมชอบอ่านอารมณ์ประมาณนี้

::DookDig:: ::Shy::

tusawan

อ้างจาก: แมงโก้ส้นตีน เมื่อ มิถุนายน 13, 2020, 09:15:29 หลังเที่ยง
ดีครับ เล่ามาเรื่อยๆ ผมชอบอ่านอารมณ์ประมาณนี้

::DookDig:: ::Shy::
จัดให้ค่ะ ดีใจนะที่มีคนแสดงความเห็น จะได้มีกำลังใจ

bluesky11

ผมก็ชอบแนวนี้เลย ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

myidol

ลักกินมันเดอะเบสจริงๆ ควยกระดกงึดๆเลยครับ จัดมาเรื่อยๆครับท่านนักประพันธ์ จะสั้นจะยาว ห้วนๆหน่อย ยังไงก็ได้ครับ
บางทีเล่าเรื่องแบบนี้มันก็แลสมจริงมากครับ อ่านแล้วได้อารมณ์เหมือนฟังคนสารภาพผิด
ผมเคยมีประสบการณ์ฟังแฟนเพื่อนระบาย ประมาณแอบนอกใจเพื่อนผม เงี่ยนเลยครับ เพราะรู้ว่าเธออ่อยผม 555555
เล่าซะผมนึกว่ากูกำลังอ่านเรื่องโป๊ ถึงขั้นออกปากให้ผมไปหา
ถ้าผมเลวคงได้แอบเย็ดเมียเพื่อนแน่

Kingmar

อ่านแล้วมีอารมณ์ตามเลยครับ เล่ามาอีกนะครับ

devilzoa

เสียดายแฟนเป็นลูกคนเดียว อิอิ

ppherbalife

manunited68

tusawan

อ้างจาก: ppherbalife เมื่อ มิถุนายน 15, 2020, 03:48:11 หลังเที่ยง
อยากได้น้องเมียแบบนี้จัง
ขอไอดีไลน์ให้ปะล่ะเดี๋ยวแอดไปคุย

AWN

เดอะเบสเลยเรื่องแบบนี้ อยากเจอน้องเมียแบบนี้จัง มาต่อให้ครบนะครับ

hanabombam

น้องเมียได้แล้วต้องเอาให้คุ้ม ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

iris

johnywalker

เรื่องแบบนี้มันต้องปิดให้มิด ถ้าเรื่องแดงขึ้นมา จะมองหน้าพี่สาวไม่สนิท