ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arsenal] Sexaroid Girl เซ็กซะรอยด์เกิร์ล ตอนที่ 2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 17, 2020, 06:35:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

น้องงงง เล่นด้วยไหม
นึกว่าตัวเอกจะมีแต่แอนดรอย์
ได้แล้วทิ้งน้องงงเดี๋ยวสวย

bomberwing

รอบนี้มีน้องสาว ซิสคอนด้วย แถมแอนดรอยส์ยังเปลี่ยนร่างได้ตามที่ต้องการอีก แหล่มสุดๆ

iammek

ดรอยแปลงเป็นพี่ชายได้มั้ยล่ะ จะได้ผลัดกันใช้

ตอนหน้าอยากเห็นดรอยแปลงร่างเป็นพี่ชายบ้าง

Boy A Man

แปลงร่างเป็นน้องสาวต่อหน้าเลย ชักจะน่าสนุกแล้วสิครับ

DARKAXL

ฟื้นตัวเองได้แฮะ รอดตัวไป ว่าแต่เล่นก๊อปร่างน้องสาวมาอินเซสกันต่อหน้าแบบนี้โคตรหยามอ่ะ ::HoHo::

เหอะๆๆ ตกลงจะดีกันหรือเกลียดกันกันแน่เนี่ย? รัก3เศร้าเนี่ย

ipor

ไหงมาแนวพี่น้องได้อะ แต่คุงน้องหุ่นนี่คือเต็มมือเนอะ

เล่นปล่อยในใส่น้องแบบนี้ระวังเด้อออออออ เรื่องนี้อย่าบอกไครนะเก็บไว้กินคนเดียวพอ...........ตอนหน้าขอเฉลยเด็กสาวที่เอาแคปซูนมาให้ด้วยนะครับ

nowermore

Boran Mark

งานนี้ต้องมีเปรียบเทียบระหว่างคนจริงกับแอนดรอยด์ใครมันจะแน่กว่ากัน

bigboy001

::Thinking::  มีการอิจฉาตัวเองด้วยช่างเป็นน้องที่น่ารักจริงๆ แต่หุ่นยนต์ตัวนี้ก็ บ้าพลังอยากโดนเอาตลอดเวลาเลย เกิดพระเอกไม่ไหวขึ้นมา คงโดนมันข่มขืนแน่ๆ  ::DookDig::

EDIT โหวเจ้าหุ่นนี่เลียนแบบกระทั่งนิสัย น่ากลัวนะเนียะ ....

delta941

หวังว่ารอบนี้ไมาโอเวอร์โหลดเหมือนรอบแรกนะ

ขอบคุณมากครับ

รอบนี้มีทั้งตัวจริงตัวปลอม

รอบหน้าไม่ปลอมเป็นคนจริงๆเหรอเนี่ย

conx96857

aVesta

น้องสาวเป็นบราค่อนด้วยแหละ  ::HeyHey::
มาอีหรอบนี้ 3P แน่นอน
หุ่นนิก็เนียนเกินนน แยกไม่ออกเลยคนไหนน้องสาวหรือหุ่น

ddcc

อ้าว ตกใจว่าตอน3มาแล้ว แล้วตอน2ล่ะ ที่แท้ลงติดกัน ผมก็ตาลายเห็นว่าเรื่องเดิมอ่านไปแล้ว ถถถถถถ พี่ชายมันจัดหุ่นซะ ผมก็นึกว่าฮีอยู่คนเดียว เอ้า อยู่กับน้องสาว แถมน้องสาวเข้ามาได้พอเหมาะจริงๆ พี่ชายอุตส่าห์สูดหายใจลึก เตะไปขนาดนั้น บรึ๋ย ไม่น่าช่วย+ไม่น่าใช้การได้แล้วล่ะ  ::Horror::
น้องสาวหุ่นอย่างเด็ดเลยแหะ ดรอยตอนแรกโดนพระเอกบอกวันนี้ขอลองแบบใหม่เลยไม่ยอมปรับขนาดหน้าอกตามน้องสาวสินะ แต่ก็ดูใหญ่กว่าตอนแรกนิดนึง ว่าแต่ผมว่าหน้าสุดท้ายช่องสุดท้ายที่พี่ชายพูดมันแหม่งๆแหะ เฮ้ย โหดจัง นี่ใคร/อะไรโหดหว่า

cloudser

::Me?:: อิน้องสาวอยากกินตับพี่555 เตะซะไข่เกือบแตก ผมว่ามันคงจะทนไม่ไหวแน่ๆคนน้องเจอหุ่นก๊อปซั้มพี่ชาย

น่านไงอิน้องทนไม่ไหวจับพี่กด งานนี้ควบสองเลยไอ้หนุ่ม

กาก่าก้า ก๊าก๋า

หุ่นนี้เรื่องsexนี่ได้ทุกอย่างจริง แม้แต่น้องสาวก็ไม่รอด

ไม่ใช่ว่าตอนหน้าได้แม่อีกคนนึงนะ