ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arsenal] Sexaroid Girl เซ็กซะรอยด์เกิร์ล ตอนที่ 3(ตอนจบ)[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 19, 2020, 06:46:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freelance

มาอยู่ด้วยก็เสร็จแน่นอน ปากบอกไม่สนโลลิ มีเหรอ
ทำไมไม่โลลิ กลายเป็นสาวนมโตซะงั้น

goorboyI

1.ไม่ต้อง 3P หรอก 4P ไปเล้ยยย
2. จบแบบโลลิผลิตหุ่นออกมาให้เอาอีกหลายตัวละกัน ไหน ๆ ก็ tag comedy

อ่าว ไม่ 3P ไม่เป็นไร แต่โลลิหายไปไหนล๊าาา มันจะนมโตทั้งเรื่องไม่ได้นะไม่สมดุล

etracker

3p เป็นฮาเร็มแน่ๆ ครับ อยากให้จบแบบอยู่ด้วยกันไปเลย พระเอกสอยทุกคน อะไรงี้ครับ

Kit.m555

ก็ว่าตอนแรกถึงได้นอนกลางถนนแบบนั้น
ตอบคำถาม 1 คิดว่ามี 3Pหรือฮาเร็มหรือไม่? //มีแน่นอน 2 หุ่น+1น้องสาว
2 ตอนจบน่าจะมีหุ่นมาเพิ่มอีก ::DookDig::
EDIT  : ฟังก์ชั่นดีแหะ เปลี่ยนชุดระหว่างใช้งาน จัดหนักหนักจนฮีท
่น้องสาวโมโหอีกแล้ว ::Angry::

Summermay

งานนี้ฮาเร็มแน่ๆๆๆๆ เผลอๆน้องสาวจะมาเบี้ยนด้วยแน่นอน เห็นบอกน่ารักนี่นา งานนี้จบสุขสันต์ฝันหวานของพระเอกเป็นแน่แท้

นึกว่าจะฮาเร็ม ผิดคาดแฮะ แถมยัยนี่เป็นหุ่นยนต์หรอ ทำไมเป็นลมกลางทางได้ละเนี่ย 55 แต่ถ้ามีตอนต่อ รับรองงานนี้ 4p แน่

resistance

3p มีแน่ๆอยู่แล้ว
เจ้าของหุ่นยนต์จะมาทวงอะไรตอบแทนหรือเปล่าละครับ
เนี่ย
ตอนจบ พระเอกคงมีทุกคนอยู่ด้วยแน่นอนครับ

กรรมผิดคาดที่ไม่เล่นหมู่ แต่ พระเอกงานเข้าแน่นอน เดี๋ยวรูปลักษณ์เปลี่ยนไปเปลี่ยนเดี๋ยวรูปลักษณ์มา

polka2012

น่าจะมีฮาเล็มสนุกสนานแน่ๆครับงานนี้ พระเอกอาจฟ้าเหลืองได้เลย555555

ตอนจบผิดคาดมากๆไม่มีรุมเลยแฮะ งานนี้พระเอกของเราเลยโซโลเดี่ยวเอาให้หุ่นแอนดรอยมันพังไปเลย55555

japon

มองยังไงดูแล้วก็น่าจะฮาเร็มแน่ๆ แล้วก็น่าจะอยู่ด้วยกันนั่นแหละ

numkrieng

::Glad::  ฮาเร็มต้องมาแน่นอน....

ผิดคลาดนะ แต่ก็คงจะมีฮาเร็มอยู่ดี....5555

hamsterza

3p แล้วต้อง 4p ต่อ

ตอนจบก็น่าจะฮาเรมแหละ

thai4id

ฮาเล็มแน่นอน งานนี้เมีย 3 กำลังดี

นั่นไง บอกแล้ว 555 จริงๆด้วย
อะไรๆ ก็กู

Peth

แอบอยากให้มีหุ่นที่ใช้สลับร่างได้ด้วยเลย เอาวิญญาณ​คนเข้าไปในหุ่นที่เปลี่ยนร่างได้น่าจะเจ๋งนะ

doujin

3P มีแน่ๆ แต่น่าจะต้องมีเซอร์ไพรซอะไรซัักอย่าง แปลงร่างก็ทำมาแล้ว คราวนี้จะขนาดไหน

อ้าวเกมพลิก โซโลเดี่ยวซะงั้น