ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 19, 2020, 11:13:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

05

09

กฎเหมือนเดิม Edit หลังอ่านด้วยเด้อ เดี๋ยวจะอดดูนางเอกตอนต่อไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

gojira

โห้มาแล้วๆ รอมานานมากนึกว่าลืมไปแล้วนะเนี้ย
ง่ะพระเอกเก็บนางเอกไว้กินตอนท้ายสินะ จะจบแบบนางเอกโดนแค่พระเอกหรือโดนหลายคนเนี้ย ::Angry::

Ari MeeCee

MooOon

นางเอกขอให้ได้เเค่กับพระเอกเถอะ ไม่รู้พอหวังได้ไหม เเต่ตอนนี้

ทีเด็ดอยู่ที่ ครูสาว 555+ อ่านเเล้วตื่นเต้นเเทนนะ ได้เอากับครูตัวเอง

เเถมสวยมากด้วย จบตอนนี้เดาว่า พระเอกน่าจะเก็บนางเอกไว้กินคนเดียวละมั้ง

-------------------------------------------------------------

อ่านทุกอย่างมาดีหมด ขัดใจเรื่องเดียว เพื่อนนางเอกนี่ถ้าไม่ใช่เพราะมีหอย

ผมดูยังไงก็ตัวผู้อะ คือถึงหน้าอกจะเเบนยังไงมันควรนูนให้เห็นบ้าง นี่ มีทั้งกล้าม

หน้าท้อง ไหนจะหน้าอกที่เหมือนผู้ชายอีก อ่านเเล้วหมดอารมเลย 555+

Flare cnx

อย่าง hardcore เลย นานๆ เห็นภาพแบบนี้่
รุกกะ จะโดนโหดขนาดไหนนี่้

Kingkong Keang

นางเองอยากลองตั้งแต่เด้กเลยนะ
นางเอกน่าจะเด็ดสุดป่าวนะ หลังจากโดนแล้วต่อไปสลับให้คนอื่นจัดป่าวนะ

noohun

รุกกะจังตอนเด็กน่ารักมาก แต่อยากเป็นทาสนี่.....ท่าทางตรรกะเกาะนี้มันจะเพี้ยนไปจริงๆ
พระเอกเรานี่ เก่งแต่เด็กเลยวุ้ยประมาณว่ามีพรสวรรค์ในการฝึกทาส แต่ ทำไมถึงออกจากเกาะ ต้องรอเฉลยอีกที

คู่อาจารย์นี่น่ารักกันจริง เกิดแพ้ประมูลขึ้นมานี่ ตับแตกเลยนะเหวย

nekki

กะแล้วพระเอกมันต้องเทพซิ แต่น่าเสียดายน่าจัดกันตอนเด็กให้จบๆไป

แหมอุสาปูรูทรุกะตอนเด็กๆมา ทำให้อยากแล้วตัดไปตอนหน้าอีกละ

mspeed

มีความหลังฝังใจของสองคนนี่เอง
แต่จะหาทางรอดคงยากนะเนี่ย
เก็บเอาไว้เป็นคนที่สองด้วยให้ทำใจไว้ก่อน
ช่างน่ารักดีแท้

ipor

2คนนั่นมีความหลังอะไรผมไม่สนใจ ผมสนใจแต่คุณครูตัวเล็กๆๆๆ

คุณครูครับผมมีเนื่องสารภาพครับ...ผมรักคุณครู ผมพร้อมเปย์แล้วนะครับ

nuyzall2

tungono45

ไคกับรุกกะรู้จักกันตั้งแต่เด็กถึงว่าไคมันต้องการช่วยรุกกะจังแต่ต้องด้วยวิธีนี้ไคมันคงรู้สึกแปลกๆฮ่าๆๆ ส่วนฮิเดจิมันคงทั้งสะใจและสมหวังที่มันได้จัดการอาจารย์ซาโยะที่ทั้งคอยสั่งคอยสอน ฮิเดจิคงรู้สึกเหมือนเป็นผู้ชนะฮ่าๆๆ ตอนต่อไปคงเป็นฮาเร็มของ ไค เป็นแน่+_+

exhausis123

มาแล้ว มาแล้ว. ถึงคิวตัวเด็ดละ
อ่อ ไม่ใช่แค่ชอบ แต่รู้จักกันตั้งแต่เด็กนี่เอง
ว่าแต่ปู่ฝึกอะไรให้ไคล่ะเนี่ย

อ้าว ซะงั้น ยังขาดอีก 1 ขาดนางเอก Orz
รอตอนถัดไปเลยครับ

buark

ส่องหอยกันมาตั้งแต่เด็กๆ ถึงว่านางเอกลืมไม่ลง พอแบบนี้เลยขอจัดก่อน แต่นางเอกจะโดนคนอื่นล่ออีกมั๊ยนี่ ว่าจะโดนข่มขืนด้วย มันต้องไม่สมยอม งั้นก็ไม่น่าใช่พระเอก น่าจะเป็นอีกตัว 

iammek

ตอนเด็กอยากรู้อยากเห็น พอโตขึ้นก็อยากรู้อยากลอง ลองครั้งนี้ท่าจะหนักหน่วง

ตอนนี้รอดไปได้ ตอนหน้าโดยแน่นอน