ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมมาสารภาพว่าไปเอากับคนอื่นมา

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 25, 2019, 07:26:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

#เมื่อกี้ลงผิดห้อง
#เรื่องจริงของชีวิตผม
แต่ก่อนผมก็ยอมรับว่าเคยพลาดเขาก็รับรู้และ ผมก็ไม่ได้กลับไปทำอีก จนมาวันที่เขามาสารภาพกับผมว่าเขาได้ไปมีอะไรกับคนอื่น ตอนนั้นก็ยอมรับครับว่าโกรธและผิดหวังมาก แต่ก็มองในมุมของผมที่เคยทำกับเขา ผมก็อืมวินๆกันไปและ ทีแรกเขาบอกผมว่าใส่ถุง จนผมถามซ้ำๆเขาจึงบอกว่าสด 1 ครั้งแตกใน ผมก็อืม ไม่รู้จะพูดอะไร แต่ก็อภัยให้เขาและมองว่าส่วนนึงก็เป็นความผิดของผมด้วยที่สนใจแต่งาน บางครั้งก็ละเลยไปบ้าง เพราะตอนที่พบเขาผมยังไม่ได้ทำงาน ยังติดชีวิตอิสระ คือก็แฟนแต่ยังไม่ถึงขั้นมาใช้ชีวิตร่วมกันจนมาเจอปัญหาชีวิตส่วนตัวและปัญหาครอบครัว จนผมต้องออกจากบ้านจังหวะดีที่ตอนนั้นได้งานทำกับเขาแล้ว ผมเลยชวนแฟนผมมาอยู่ด้วย ตอนนั้นคือเรื่องที่เคยไปได้กับคนอื่นแฟนผมเขารู้และมันก็นานมากแล้ว ทุกวันนี้ผมก็ยังรู้สึกผิดที่ทำกับเขาแบบนั้น พอมาอยู่ด้วยกันผมก็เป็นทำหน้าที่เป็นแฟนที่ดีหาเงินเลี้ยงเขา เพราะแฟนผมพึ่งเรียนจบมา ยังไม่มีงานก็พาเขาไปหาที่สมัครงานตอนนั้นเรียกว่า ต้องกัดก้อนเกลือกินกัน เพราะที่บ้านผมไม่ได้ส่งเงินมาแล้ว ผมเรียนจบมาได้ 1 ปีแต่ยังหางานไม่ได้ยังคงใช้ที่บ้านอยู่จนมีปัญหาผมก็ออกมา มีติดตัวแค่ 9000 กว่าบาทในบัญชี หลายคนคงทักว่า 9000 ก็อยู่ได้แล้วนี้ 9000 นี่ผมต้องไปมัดจำห้องที่ติดต่อเขา ไหนจะค่ากิน ค่าน้ำมัน อะไรอีกต่างๆ เรียกว่าทำงานเดือนแรกนี่คือแห้งไปหมด ตอนนั้นที่บ้านไม่ได้ติดต่อมาหาผมเลย ที่เหลืออยู่ก็มีแฟนผมที่ยังอยู่หอพักของเขายังไม่ได้ย้ายออก ทุกวันเสาร์ตอนเย็นผมจะไปหาเขาที่หอพักพาไปเที่ยวนู้นนี่ ทั้งๆที่ตอนนั้นเงินจะหมดตัวแยู่แล้วแต่ก็พยายามทำให้เขามีความสุข ตกดึกก็มีอะไรกัน และวันอาทิตย์ผมก็กลับมานอนที่ห้องพักของผม เป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆจนมีวันนึงผมเลิกงานก็ตรงไปหาเขาที่หอพักเขาก็อยู่ห้องและ แต่วันนั้นแปลกที่ผมรู้สึกตะงิดๆใจแปลกๆยังไงไม่รู้ จนคืนนั้นผมก็มีอะไรกับเขาเลยรู้เลยว่าแฟนแอบไปมีอะไรกับคนอื่นมา แต่ผมก็ไม่ได้ทักอะไรเขานะ ก็ทำเงียบๆไป จน2-3 เดือนหลังผมก็เริ่มอยู่ตัวเลยชวนเขามาอยู่ด้วย ก่อนจะมาเขาก็มาสารภาพกับผมว่าแอบไปมีอะไรกับคนอื่นมา ผมก็อืม เขาก็แปลกใจทำไมผมไม่โกรธ เพราะปกติผมเป็นคนที่อารมณ์ร้อนมาก ผมก็ให้เขาเล่ามา เขาก็เล่าหมดว่าผู้ชายคนนั้นคุยกันได้ 2 วัน ก็คุยทะลึ่งกันไปจนถึงตี4 เขาก็บอกว่าก็บอกผู้ชายไปแล้วว่ามีแฟนแล้วนะตอนตี 4 ก่อนจะเข้านอน และก็เงียบหายไปจนเที่ยงของวันที่ 2 คือวันเสาร์ผมทำงาน ผู้ชายก็ทักมาว่าไปหาได้ไหม แฟนผมก็บอกว่าแล้วแต่จะมาก็มา ผู้ชายก็มาจริงๆและรับไปเที่ยวกันจนบ่าย2 ถึงไปเปิดห้องกัน ตอนแรกไปเปิดห้องรอแต่ห้องไม่ว่างเลยไปเปิดอีกที่ ผู้ชายเป็นคนจ่าย จ่ายเสร็จก็เข้าห้อง ไปนั่งเล่นที่โซฟานั่งเล่นกันซักพัก ผู้ชายก็อุ้มเขาไปที่เตียงและเริ่มจูบเล้าโลม ผู้ชายเล็กกว่าผมแฟนผมว่าแบบนั้น แต่เรื่องนิ้วกับลิ้นคนนั้นเก่งมากทำแฟนผมร้องลั่น เธอว่างั้นนะ แต่พอเสียบเธอถามคนนั้นว่าของผู้ชายไซร้อะไร ผู้ชายบอก 52 เเฟนผมบอกว่าตอนที่เสียบเธอเเทบไม่รู้สึกอะไรเลยแต่ที่เสียวเพราะผู้ชายใช้นิ้วช่วย ทำให้เธอเสร็จ ผมถามว่าทำกันกี่รอบ เเฟนผมบอกว่าจำไม่ได้ ผมก็เดาว่าน่าจะ 3 รอบเพราะถุงยางมีแค่ 3 ชิ้น นอกจากมันเอามาทั้งโหล แต่แฟนผมบอกว่าของมันเสร็จเร็ว 5 นาทีเสร็จแฟนว่างั้น เสร็จก็พักแปปนึงมันก็เอาแฟนผมต่อ แฟนผมบอกโดนไปหลายท่า ตลอด 2 ชม. จนรอบสุดท้ายมันขอสด แฟนผมก็ไม่ให้แต่มันก็เสียบและทำต่อแฟนผมบอกว่ารอบนี้เธอเสียวมากมันไม่ใช่นิ้วช่วยเลย แต่แปปๆมันก็แตก แฟนผมบอกว่ามันบอกขอแตกใน แฟนผมห้ามแล้วแต่คือมันถามว่าขอแตกในมันก็แตกเลย ไม่ทันตั้งตัว พอเสร็จเธอก็เข้าห้องน้ำไปล้างแล้วใส่ชุดกลับถึงตอน 5 โมง ก่อนผมมาถึง6โมง ผมก็ถามเขาว่าทำไมถึงยอมเดินเข้าห้องไปกับผู้ชาย เขาก็อั้มอึงไม่ตอบ ผมก็ถามเขาอีกว่าใครเป็นคนชวนไปเปิดห้อง เขาก็อั้มอึง ผมก็ยิงคำถามซ้ำๆจนเขาบอกว่า เขาเป็นคนเอ่ยปากชวนเอง ผมก็อืม ผมก็ถามเขาอีกว่าแล้วใส่ถุงไหม เขาบอกใส่ตลอด ผมก็แปลกใจเลยถ้าใส่แล้ววันนั้นที่เลอะเปื้อนลำของผมคืออะไร ผมก็บอกเขาตรงๆว่าผมรู้ตั้งแต่วันนั้นแล้ว เขาถึงกับน้ำตาคลอ บอกขอโทษผมผมก็ถามเขาว่าตกลงวันนั้นได้ป้องกันไหม เขาก็บอกว่าป้องกันแต่รอบสุดท้ายสด แตกใน ผมก็อืม ถามว่าไม่กลัวติดโรคเหรอ เขาก็นิ่งเหมือนพึ่งคิดได้  สำหรับผมก็กลัววันนี้จะมาถึงก็ทำใจไว้ส่วนนึง เพราะแฟนผมเขาก็ไม่ใช่คนขี้เหล่อะไร ก็สวยหุ่นดีเป๊ะ และเขาเป็นคนหน้าอกใหญ่ ผู้ชายก็ชอบมาตามจีบ ผมก็คือ 1 ในนั้น...
ผมก็ถามเขาว่ายังติดต่อกันอยู่ไหมเขาก็บอกว่าตั้งแต่วันนั้นก็ไม่ได้คุยกันเลย ผมก็ว่าก็2 ชม.คงเต็มอิ่มแล้วและ เพราะผมถามว่าผู้ชายอยู่แถวไหน เขาก็บอกว่าอยู่อีกอำเภอนึง ซึ่งไกลจากหอแฟนผม 20 กม. แฟนผมก็ขอโทษผม ผมก็ถือซะว่าเป็นความผิดพลาดละกัน ให้อภัยเขาเหมือนที่เขาเคยให้อภัยผมได้  ที่ผมเลือกที่จะยอมรับมันไม่ใช่ว่าใจกว้างแต่ผมมองว่าคนเราผิดพลาดกันได้ และเราต้องยอมรับมันให้ได้
Koog Google

sanboston

เป็นใครก็รู้สึก แต่การให้อภัยคือทางออก

อิทธิพล ทบชา

ให้อภัยดีสุดแต่อย่าให้มีอีกบอกก่อนเลย

Nobi2

เก็บไว้เป็นประสบกามครับ ผ่านไปอีกสักพักให้เขาเล่าให้ฟังใหม่อีกรอบจะรู้สึกว่ามันตื่นเต้นดี

tantawanjames

ึุคุณเป็นคนแฟร์ดีมากเลยและใจเย็นสุดๆ 

devilzoa

แฟร์ดีครับ แต่ถ้ามีรอบต่อไปละคุณยังจะรับได้อยุ่ไหม

breakskyp

แฟร์ๆ วินๆกันไป ขอให้ผ่านไปได้นะครับ ขอบคุณมากครับ

elviswhat

ให้อภัยดีที่สุดแล้วละครับแต่ถ้ามีอีกครั้งต่อไปนี่ก็ปล่อยให้เขาไปหาความสุขแบบนั้นเถอะ

bung korat

สำหรับผมนะยอมรับว่าเห็นแก่ตัวที่คิดว่าชายๆอย่างเราพลาดไปไม่หนักหนา เท่ากับเธอไปมีกับเค้า ใครก็ไม่รู้กับเวลาที่คุยกันแปปเดียว แตกใน ก็ยังดีที่ไม่มีโรคหรือมีท้อง แต่ย้อนไปตอนจีบเธอ ผมว่ามันนานกว่านั้นกว่าจะรู้สึกดี กว่าจะได้ใกล้ชิดแล้วมีอะไรกัน มันเทียบกันไม่ได้เลยกับแป๊ปๆที่ไปเปิดห้องกับเค้า ตื่นเต้น เสียวนะ แต่เจ็บมากกว่า

themars9

devilzoa

ให้อภัยได้แต่ถ้ามีครั้งต่อๆไปอีก ก็ต้องถามตัวเองแล้วละ