ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 17 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 21, 2020, 01:17:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mcgide

อารมณ์เศร้าผ่านไป ให้เวลาเยียวยา พร้อมกับความเข้าใจกันที่มากขึ้น
แล้วมีมิ้นต์มาค้างด้วย จะมีแข่งกันระหว่างพี่น่องคู่นี้ทำให้นายโทนหน่วงอีกีเปล่า

yuta279

เรื่องที่หน่วงก็ยังหน่วงต่อไป แต่น้องมิ้นต์มาแล้ว ไม่ยอมแพ้พี่ดาวแน่ๆ หล่ะ

ryg123456

นายโทนน่ารักแบบนี้ คืนนี้มีคนให้รางวัลถึงสองคน สงสัยตัวจะแห้งจริงๆนะครับ

donki

โชคดีที่ก่อนนอนแวะมาส่องครับ ^^

ขอสารภาพครับ เป็นตอนที่ไม่ค่อยอิน อาจจะเพราะเรื่องเกี่ยวกับเกมส์ค่อนข้างเยอะ ตามไม่ทัน แต่มั่นใจว่า ตอนหน้าทีเด็ดแน่นอนครับ

Wheel of Fortune

ขออ่านก่อนนะครับ

....

ตอนนี้น่ารักมาก อ่านไปยิ้มไป

1819

เฝ้าร้านเกะเปิดทุกวันเลย เผื่อฟลุ๊คว่ายะมีเปิดก่อนเวลา 555     ต้อนนี้ น้องมินต์ตะตามเก็บแต้ม ทันอีก2 สาวไหม เสร็จแต่นิ้ว เยอะแล้ว   ส่วนแท่เสือดาว นี่จะยังไงนะ   ยังเดาทางแม่เสือสาวไม่ออก ว่าจะจริงจังหรือ แค่เกมส์

หลังจากอ่านจบ เห้ยย มีตัวละคร เพิ่ม ทิ้งไข่อิสเตอร์ไว้อีกแล้ว  ลูกสาวเจ้าของอพาตเมนต์ ยังไงยังไงกับเทพโทน ล่ะนี่   และ โืทนเมื่อไหร่จะกล้าถาม3สาวๆตรง ไปเลย เจ็บแต่จบหรือ จะ สุขสดชื่น
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Slave

ยังดำเนิน​เรื่องได้น่าติดตามเหมือนเดิมเลยนะครับ.. พออ่านจบตอนแล้วรุสึกอยากให้ตอนต่อมาไวๆๆจังอ่า.... ทั้งลุ้น.... ทั้งฟิน... ทั้งเสียว.. ขอบคุณ​มากเลยครับที่มีผลงานดีๆมาให้อ่านกัน..... 

AABB BBAA