ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 17 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 21, 2020, 01:17:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

alexzaa

ขาวดำ

ปมจะออกมารึยัง ว่าที่จริง สามสาวเขาเล่น. หรือกะเล่น แต่กลายเป็นจริง

และสุดท้าย ใครคือตัวจริงของโทนครับ
มันก็ไม่แน่

po3821

เอาตัวรอดจากเกมส์ไปได้ ส่วนเรื่องสาวนี่เหมือนจะมีโมเมนต์ดีๆนะแต่ก็ยังมีเรื่องที่ค้างคาใจอยุ่แหละ แล้วจะได้เคลียร์กันเมื่อไหร่ละเนี่ย แถมมิ๊นต์ยังมาร่วมด้วยเฉยเลย แบบว่าย้อนแย้งกันน่าดูนะ 2คนนี่ เหมือนไม่ชอบกันแต่ก็ดีกันด้วย แข่งกันด้วย แปลกๆอยุ่ ว่าแต่รอบนี้จะมีแบบ2-1หรือเปล่านะ ลุ้นเลย ขอบคุณครับ

boom00

po3821

รอบนี้มีคอมโบด้วย สุดยอดเลย ว่าแต่หนุ่มโทนนี้เสน่ห์แรงจริงๆช่วงนี้ ทั้ง3สาว ทั้งหมวยทั้งเหมียว แล้วแถมลูกสาวเจ้าของห้องนี่ก็ทำท่าจะสนใจอยู่นะ อย่างที่สาวไถามแหละ เพราะสาวๆเค้าน่าจะมีเซนต์ทางนี้แหละคงดูออกว่าใครสนใจอยุ่ จะมีก็แต่พระเอกเรานี่แหละที่ไม่ค่อยรู้ตัว

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

Nithiwit Sakfan

แค่เห็นภาพก็รู้อนาคตเลยครับ ว่าจะต้องมีสงครามเล็กๆเกิดขึ้นบนเตียงในห้องแห่งนี้แน่นอน

evilbenz

รางวัลอะไรหว่า สงสัยโทนคุงได้ฟ้าเหลืองแน่เลย มี 2สาวมาค้างถึงห้อง

Edit : เจ้ เจ้าของหอ จะมามีบทไหมครับ ปูเรื่องมาแบบนี้ สงสัยจะไม่รอดมือนายโทน คนในเกมไม่งงเหรอครับ วอเสร็จโทนหายไปเลย