ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 17 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 21, 2020, 01:17:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantom31582

นายโทนใจอ่อนอีกแล้ว นายหลงผู้หญิงเกินไปนะ นี่มีมิ้นมาอีกคน หวังว่าจะไม่มีดราม่ามาเพิ่มนะ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ฟ้าเหลืองยังน้อยไป เมื่อเจอสองพี่น้องร้านเกะรุม น้ำหมดก๊อกแน่ๆๆเลยท่านเทพโทน อิอิอิ

jackkie

ขอบคุณผู้แต่งมากน่ะครับ น้องๆน่ารัก มีคาเเร๊กเตอร์แตกต่างกัน บากคาดเดา ทำให้ลุ้นตลอด และยังมีภาพประกอบ แจ่มมากครับ

BooM_Za

จะ 2-1 หรือ 3-1 ก็จัดมาเลยครับได้ตัวแห้งฟ้าเหลื่องกันละครับงานนี้ ว่าแต่มิ้นจะได้เสียบสดหรือปล่าวงานนี้ สงสัยต้องไปหาเสื้อกันฝนมาเพิ่มได้ครับ ยิ่งมากยิ่งดี

Sarun Mesomboon

joker socool

ขอคอมเม้นไว้ก่อน  เพิ่งเข้ามาอ่าน  อ่านในที่ทำงานด้วย  เดี๋ยวล็อคเอ้าออกไปอ่านแบบไม่แสดงตัว  รูปจะได้ไม่โชว์หน้าคอม555555

ปล.เพิ่งเข้ามาอ่านนะครับเห็นกระแสเรื่องนี้ดีจริงๆ  เข้ามาทีไรมีแต่คนพูดถึง  เล่าเรื่องแบบกันเองด้วย  อ่านง่านดี  สนุกตามเลย  เหมือนได้อ่านเรื่องที่เพื่อนเล่าให้ฟัง  ขอบคุณมากๆที่มาแชร์กันครับ

•••••

โอ้ววว บร๊ะเจ้ามาอ่าน กระทู้ผมด้วย

ชาบู คร๊าบ

#นายโทน

xxabxx

a821405