ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 17 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 21, 2020, 01:17:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ylnox xonly

ดาวบอกว่าจะทำอะไรให้กิน คือแชนวิสใช่ไหม
จัดกันมาเลย จะได้รูู้ว่าใครชนะ

The maiji

pputter

633sqd

ตายแน่ๆ เสือ2ตัวมาถ้ำเดียวกัน เสือ3จะตามมามั๊ย ไหวมั๊ยโทน ::Hunger::

เช้ามานี้แห้งสนิทแน่ๆนายโทน....แถมต้องไปซื้อมาทำรายงานเพิ่มอีก ::HoHo:: ::DookDig::

peddo

ทั้งลุ้นเกมทั้งเสียว... นายโทนนี้อัจฉริยะจริงๆ ถ้าน้องหมวยรู้นี่ต้องอยากลองฟาดเจี๊ยวกวานเป็นอาหารเช้าบ้างแน่
นับว่าใช้ชีวิตคุ้มครับ ยิ่งดูภาพประกอบ เอ๊ยอย่างนี้มันในฝันของชายไทยเลย
ขอบคุณครับ
ปล. ประสานเสียงแบบในตอนจบนี่มันหนังญี่ปุ่นชัดๆ เลยครับ
ว่าแต่เจ๊เจ้าของหอนี่ยังไงนี่ แอบได้กลิ่นแท่งเลี่ยมทองเข้าแล้วละมัว
ระวังเด็กร้านสะดวกซื้อนะครับ เห็นซื้อหลายกล่องคงอยากลองมั่ง อิอิ

Ninetin Tinnakorn

ตกอยู่ในเกมส์มีนก็อึดอัดเหมือนกัน เหนือยที่จะตามอารมณ์แต่ก็มีความสุขบ้างบางเวลา

Lucitor