ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep3 #64

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 23, 2020, 11:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BooM_Za

สงสัยจะติดใจรีลาเด็จสุดๆๆ ตามใจอยากได้ท่าไหนจัดเลย

aum691

Phoowadol

ตอนนี้ผมเริ่มมั่นใจแล้วว่า ที่ ตองกับมิน ห่างกัน คงเป็นเพราะ นิสัยความเอาแต่ใจของมินนี่แหละ.....ยิ่งคนที่เข้ามาแทนที่เป็นไก่.ที่เป็นคนง่ายๆ เอาใจเก่งอีกต่างหาก ตองถึงได้หลง  ::Shy::
   ฉากเลิฟซีน ของพระเอกกับมิน ในตอนนี้ มันเกิดขึ้นดำเนินไปอย่างรวดเร็วมากเลยอะครับ บอกตรงๆ ว่ากับน้องมิน คนนี้ ยังไม่ได้สร้างความประทับใจสักเท่าไหร่ สำหรับผมนะ..เผลอๆ พระเอกเองก็ยัง ออกอาการหน่วงๆ ด้วยที่จะเอาน้องมินมาเข้ากลุ่ม ผมคิดเอาเองนะ.อิอิ ::Sweat::
    สำหรับตอนนี้ ไม่รู้สิ ปกติน่าจะโฟกัสไปที่มิน แต่ไหง.ตอนนี้ คนที่ทำให้ผมสนใจกลับ เป็น น้องบี ก็ไม่รู้สิสาวคนนี้ มักมีอะไรให้ค้นหาอยู่เสมอ..นี่แหละคือเสน่ห์ของน้องบี   ::JubuJubu::  ::JubuJubu::  การกลับมาของบีในครั้งนี้ มันมีคำถามเกิดขึ้นหลายคำถาม แต่ยัง หาคำตอบไม่เจอ...
  ผมเองแอบหวังในใจ ให้เธอกลับมาอยู่ไทยแบบถาวรเลยด้วยซ้ำ การไปตามหาความรัดของเธอในต่างแดน คงไม่ประสบความสำเร็จ หวังในใจลึกๆ ว่า ขอให้เธอหวนกลับมา  กุ๊กกิ๊กกับ.พระเอก แบบเดิม หรือจะเพิ่มเติม ขอเป็นตัวจริงแบบถาวรเลย ยิ่งดี อิอิ
  ปล.ทีมบี ลูกแมวขี้อ้อน เหมือนเดิมครับผม ::JubuJubu::

Lordtoung

เรื่องจะวุ่นวายอย่างไง รออ่านต่อ

nuttanik

มิน ผู้ซึ่งไม่ขึ้นกับใคร 5555 คนนี้อาจจะไม่เหมาะสุดก็ได้นะครับ ไม่มีความหึงหวง เซ็กเท่านั้น

sukray ruktum

จะยังไงกันต่อละที่นี้น่าจะมันส์ละ

poster007

จะมีสวิงกันไหมนะมินกับบีจัดกันแน่ๆเลยอิอิ

Bankrupt

มินมาแรงแซงโค้งจริงๆครับ ถ้าได้เลสเบี้ยนกับเมและฟิน นี่ฉากในฝันเลยครับ ขอบคุณมากๆครับ

ขาวดำ

คือ เป็นชีวิตที่ 3 4  5 คนแบบ เอ่อ แปลกดีครับ
มันก็ไม่แน่

nujane_dude

เจอแต่สาวๆสวยๆตลอดเลยอิจฉาสุดๆ พระเอกของเราได้แต่สาวแจ่มๆทั้งนั้นเลย

แมว69

โจทย์ใหม่ก็มา โจทย์เก่ายังไม่จบ มีตัวแปรในโจทย์เก่า และค่าคงที่

Bankrupt

มินมาแรงมากครับ ถ้าเลสเบี้ยนกับเม ฟิน คงมันน่าดู ขอบคุณครับ

olemantu

มินก็เจออะไรมาเยอะ แต่คงเคยแอบเห็นลีลาดี ๆแล้วคงนึกอยากลองบ้างเหมือนกัน จึงดูเหมือนยอมเกาะติดไม่ค่อยห่างไปทางไหน แบบคอย ๆเผื่อไว้
จริง ๆด้วย สรุปว่มินเองก็อยากลองดูว่าทำไม เพื่อนในกลุ่มนี้จึงวนเวียนมาโดนอยู่ที่ตรงนี้บ่อย ๆ..ว่างั้น..เถอะ

633sqd

มินในที่สุดก็เข้าแก็งค์กับเค้าด้วย แล้วมารอแบบนี้คงมีอะไรแปลกมาลองอีกสินะ

nongoo144

คือ บทมีอะไรกันกะมินสั้นเกิ๊น
ผมนึกว่าจะมีจัดหนักกว่านี้