ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep3 #64

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 23, 2020, 11:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมไปเจอมินที่งานสงกรานต์ที่ RCA
มินเจอไก่กับตองและฟินที่นั่นเลยหมดสนุก มินออกมาพร้อมกับผมและติดรถมาที่คอนโด

ขึ้นห้องมาผมบอกว่า ลองหาเสื้อผ้าเปลี่ยนไหมจะได้สบายตัวรอกลับ
มินถามว่ามีไวน์ไหม จะกินรอ
ผมบอกว่ามี แต่ขวดนี้แพง มินส่ายหัวบอกว่า งกทำไมเดี๋ยวจ่ายคืนให้น่ะ
ผมเข้าไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าออกมา มินยังอยู่ชุดเดิม พร้อมกับไวน์หายไปครึ่งขวด ผมร้องเฮ้ย

มินหัวเราะหน้าแดงบอก หวงไวน์เหรอพี่แล้วก็หัวเราะคิกๆเดินไปห้องน้ำ

++++++++++
มินเดินออกมาพร้อมเสื้อเหมือนเดิมแต่ กางเกงหายไปเหลือแค่กางเกงในตัวเดียวเดินออกมา

มินเดินออกมาพร้อมเสื้อเหมือนเดิมแต่ กางเกงหายไปเหลือแค่กางเกงในตัวเดียวเดินออกมา
ผมยืนตัวแข็งทื่อพูดแค่ว่า มิน...
มินเดินมาหาผมพร้อมกับบอกแค่ว่า ไม่มีใครรู้นี่ว่าหนูมาห้องพี่
แล้วมินก็ไม่อยากให้ใครรู้
แล้วมินก็เดินมาหาผมแล้วก็เขย่งตัวมาจูบ ลิ้นที่มีไวน์เปื้อนอยู่บวกกับน้ำลายที่มีรสหวานมันกระตุ้นทุกอย่างให้ตื่นตัวจริงๆ

รสไวน์ที่ยังติดปากอยู่ทำให้จูบเร่าร้อน และทุกอย่างดูรวดเร็วเกินกว่าที่ผมจะได้ตัดสินใจอะไร
กลิ่นตัวมิน ถึงแม้จะผ่านการเล่นน้ำมาทั้งวันก็ยังหอมอยู่ มันหอมรัญจวนแบบใครเดินผ่านต้องหันมามองหรือต้องสูดกลิ่นตามได้เลย

นึกถึงตอนมินเดินเสิร์ฟบนเครื่อง ต้องมีคนอดใจไม่ไหวแน่ๆ
ผมจูบตอบกลับช้าๆ แล้วก็ดีงมินออก

ผมถามมินว่า ใจเย็นๆ คิดดีแล้วเหรอ นี่แค่นี้พี่ก็เคลียร์ชีวิตยากแล้วนะ
มินหัวเราะบอก พี่ไม่ต้องมาสนใจหนูหรอก ไม่ต้องให้ใมครรู้ด้วยว่าหนูอยู่นี่
หนูๆไม่ชอบ...แล้วมินก็ทิ้งตัวลงนอนโดยที่ดึงผมไปลงไปนอนด้วย

มินถามว่าไก่เซ็กซี่กว่ามินเหรอทำไมทุกคนอยากเอาไก่ มินไม่น่าเอาเหรอ
ผมบอกว่าถ้ามินจะเสียใจแล้วเอาตัวเองไปวัดกับคนอื่นแบบนี้พี่ไม่เอา

มินลุกขึ้นมาจูบผมแล้วก็พูดแค่ว่า พี่มินเงี่ยนนนนนนนนนนะ
มินเห็นตองกับไก่นัวเนียกันที่งานสงกรานต์ด้วย
ปากที่จูบผมอยู่้มือข้างนึงรั้งที่ศรีษะผมไว้ อีกมือนึงมินก็เอานิ้วลงไปบี้ของตัวเอง
ซี๊ดสสสส เสียงมินรอดออกมาจากไรฟันที่เผยอขึ้นเบาๆ
มินถอนปากออกจากผมน้ำลายเรายืดเป็นเส้นๆตามไป มินผลักผมลงพร้อมกับถอดกางเกงผมออก
ยังไม่ทันหลุดดีพอหัวโผล่ มินก็ก้มลงไปอม มินอมไปขบไปสักสองสามทีก็ขึ้นคร่อม

มินร้องซี๊ดสสส ซี๊ดสสสส โอ้ มินเอาหัวของผมเข้าไปแค่คืบเดียวนั่งบดอยู่แบบนั้น
มินเคลื่นร่างกายไปมาถูๆไถจนน้ำนองเต็มหน้าขาผม

ผมเสียวๆแสบๆนิดๆเพราะมันยังไม่มีอะไรหล่อลื่นมากนัก
มินไม่ได้เอาของผมเข้าไปลึก เอาถูอยู่แค่นั้น มินถูสักพักก็เริ่มมีน้ำออกมา
ผมเสี่ยวหัวจริงๆจังๆจนแทบจะแตก ผิวขาวเรืองแสงในความมืดนั้นยวนใจมาก เสียงร้องเบาๆแต่รุนแรงซี๊ดสของมินหนยักแต่ก็ผ่อนยาวๆ

มินไม่ได้สนใจผมแล้ว มินโยกๆๆ ถูกไปบนตัว น้ำมินเปียกเลอะกางเกงผมไปหมด
มินร้องโอ๊ยห อ๊ะหะ อ๊ะห โอ๊ยยยย ซี๊ดสสส มีเสียงแจ๊ะๆเริ่มขึ้น มินยกตัวขึ้นแล้วก็เอา ของผมออกมาเต็มๆลำ
มินก้มไปอมอีกที แต่มินไม่ได้อม มินดูด มินดูดแรงมากจนผมยก้นลอยขึ้นมาร้องโอ๊ยสสสส

มินส่ายก้นไปมา ผมลุกไปจะเข้าท่าหมา มินไม่ยอมมินผลักตัวผมลงไปบอกแค่ว่า ขอหนูทำนะ
มินก้มหน้ามาซุกที่คอผมแล้วก็ขยับก้นไปมา ขึ้นลงแบบนั้น
เสียงมินที่ร้องอยู่ข้าง อ๊าาาหห ลึกจัง อ๊าหหห โอ๊ยยย เสียวดี โอ๊ยยคับจัง
ผมกอดมินไว้แน่นๆเกร็งตัวไว้ ความเสียวแล่นขึ้นมาช้าจนเร่งมาเรื่อยๆมินร้องตั้งตัวตรงแหงนหน้าผมเผ้าหลุดลุ่ยน้ำลายไหลลงที่อกผม

มินร้องงงงงงอ๊าหหหหหห โอ๊ยหหแล้วก็ล้มตัวหลุดออกมานอนหายใจหอบ ผมพลิกตัวขึ้นมาท่าเบสิคคร่อมมินไว้
พอล๊อคเอวมินได้ มินเอามือยันอกผมไว้เหมือนจะรู้ว่าจะเจออะไร ผมกระแทกทุกอย่างโถมเข้าไปอย่างรุนแรง มินเอาหมอมาปิดหน้าแล้วกรี๊ดดดด กัดฟันแน่น
เสียงโอ๊ยยยสุดท้ายของมินพอดีกับเสียงอ๊ะหของผม ผมชักออกมา รถทุกอย่างไปบนตัวมิน
มินบิดตัวไปนอนงอ เอียงไปมา ท่างอขามินเหมือนเด็กน้อยที่พึ่งเสียตัวครั้งแรกมาก

มินเอานิ้วลงไปบี้ของตัวเองอีกนิดแล้วก็ยังกระตุกต่อ
แล้วผมก็ทรุดตัวลงไปนอนข้างๆมินเราสองคนไม่ได้คุยกันจนหลับไป

ผมตื่นมาเข้าห้องน้ำเห็นมินนอนอยู่ข้างๆ มันยังไม่ได้ดึกมาก แต่เราคงเพลียกันทั้งคู่
ลุกไปเช็คโทรศัพท์ เห็นไก่กับฟินส่งข้อความมาชวนไปต่อ

ไก่โทรมาหาผมบอกชวนไปต่อกันที่ร้านแห่งนึงไปไหม ฟินก็ไป แล้วฟินก็ถามว่า ส่งมินถึงไหน
ผมนึกในใจว่าไหนมินบอกว่าไม่มีใครรู้ มินหันมาทำปากจุ๊ๆ ผมบอกว่าอื้อ สั้นๆ
แล้วก็คุยกันอีกสองสามคำก็วางไป ก่อนวางสายเสียงตองแทรกเข้ามาว่าว่างตามมานะพี่ชาย

แล้วก็คุยกันอีกสองสามประโยค
มินเอียงตัวมามองผมแล้วก็บอกว่า หนูส่งข้อความหาพี่ฟินว่ากลับออกมาพร้อมพี่แค่นั้น ไม่ได้บอกไปไหนต่อ
มินบอกว่า ไม่ต้องเอาเธอไปรวมกับผู้หญิงของผมนะ เธอไม่อยากยุ่ง

เธอเกรงใจฟินด้วย และก็ไม่ได้อยากไปสุงสิงมากนัก แต่ฟินมักชวนเธอมาเพราะเห็นเธอเศร้าๆ
ผมถามอ้าว แล้ว นี่ยังไง มินไม่ตอบอะไร บอกแค่ว่า หนูเบื่อการมีแฟน ไม่ชอบการนอกใจ
ลองเอาเฉยๆดูบ้าง จะได้รู้ว่ามันดีกว่าไหม พี่ไม่ต้องคิดอะไรมาก หนูไม่ได้อยากได้พี่เป็นแฟน

แล้วมินก็เอียงตัวหันไปนอน ผมทิ้งตัวลงนอนถามว่าจะกลับบ้านไหมเดี๋ยวไปส่ง มินบอกได้
พรุ่งนี้อยากไปข้าวสาร พาไปหน่อยได้ไหม ติดอะไรรึเปล่า

ผมบอกดูก่อน มินบอกโอเค งั้นเดี่ยวว่ากัน ผมออกไปยืนดูดบุหรี่ที่ระเบียง
มินเดินออกมาดูดด้วย บอกว่าขอลองหน่อยดิ อยากลองอะไรใหม่ๆบ้าง
ผมบอกไม่น่าใช่บุหรี่นะ ยังไม่ทันขาดคำมินก็หยิบไปดูด เธอก็แค่อมๆล่ะไม่ได้ซี๊ดส์อะไร

สักพักโทรศัพท์มินเข้ามาแล้วมินก็ใส่เสื้อผ้าออกไป บอกแค่ว่า มีกัปตันมาจีบ เลยให้มันมารับอยากบริการนัก
แล้วมินก็แต่งตัวกลับไป
ผมยืนมองเหตุการณ์ต่างๆเงียบๆ พลางคิดว่า กูได้ตัวปัญหาแน่ๆแล้ว มินดูมีความเหยียดคนและมีความไม่สนใจคนอื่นประมาณนึง

ต่างกับไก่ที่เอาใจเก่งและยอมทุกอย่าง ตองน่าจะสบายใจกว่า
ยิ่งเวลาเข้าพระเข้านาง ไก่นี่ทำได้ทุกอย่างแถมยัวยวนกว่าด้วย แต่เรื่องแบบนี้เราไปบอกแบบนั้นไม่ได้
นิสัยของใครก็ของใคร
ผมแชทกับยัวสั้นๆ ก่อนนอน บีหายไป เมก็อยู่กับธุระของตัวเอง
ฟินอยู่กับไก่กับตอง ไม่รู้จะไปจบยังไง แต่ก็ช่างแก๊งนั้นเถอะ

ผมคิดว่ามินนี่ จะยังไงวะ

ผมซดไวน์ที่เหลือครึ่งขวดแล้วก็หลับไป

ผมตื่นมาอีกทีเที่ยงกว่าๆ หิวข้าวมาก สั่งอาหารไป แล้วก็ลงไปรับ ยังไม่ได้ดูว่ามีใครโทรมาหรือข้อความอะไร
พอลงไปรับ มินก็ส่งข้อความมาถามว่าจะไปข้าวสารไหม

ผมบอกไปได้ ขอเวลาหน่อย
เธอบอกได้ พร้อมบอกมา ผมใช้เวลาสักพัก ก็บอกว่าพร้อม
มินบอกว่าไปเจอกันตรงไหน ผมขับรถไปรับมินแล้วก็ไปหาที่จอดใกล้ๆ
มินเข้ารถมาพร้อมกลิ่นเหล้าคลุ้งเลย มินยังอยู่ในชุดเดิม
ผมถามว่า ยังไงเนี่ย ทำไมยังอยู่ชุดเดิม

มินบอกว่าไม่เมานะ ก็เมื่อวานไปต่อกับแกีงแอร์กับสจ๊วตกับกัปตันอีกที่คอนโดเพื่อน
ผมบอกโห สภาพ กลับบ้านไหม มินบอกไม่อ่ะอยากไปเที่ยว
ผมถามแล้วทำไมไม่ไปกับเพื่อนๆล่ะ มินหันมามองบอกว่าถามแยะจัง ไปๆก่อน

ผมขับรถมาถึงบริเวณนั้นก็ โพล้เพล้ คนแน่นกว่าเดิมอีก เราเดินเข้าไปในถนนที่มีคนแน่นไปหมด
มันเบียดกันจนชิดยิ่งกว่า RCA อีก ผู้หญิงที่เดินมาข้างหลังผมนมเบียดหลังผมตลอด
นมมินก็เบียดไปกับผู้ชายข้างหน้าเหมือนกัน มินมีความหวงเนื้อตัว ผู้ชายข้างหน้าก็ดูแว๊นๆหน่อย บางทีมันก็เหมือนดักให้มินไปชน
ผมคงคิดไปเองแหล่ะ แต่แล้วมินก็แก้วิธีของคนเบียดกันด้วยวิธีเดียวกับผู้หญิงข้างๆ คือ

มินเอามือผมสองข้างขึ้นมากุมหน้าอกมินไว้แล้วก็เดินไป
มินเอียงหน้ามามอง แล้วก็บอกว่าดีกว่าไปโดนของคนอื่นล่ะ
มือสองข้างผมกุมนมมินกลางข้าวสาร พอกุมไปไม่นอนผมก็เริ่มกุมข้างล่างไม่อยู่

มินหันมากระซิบว่าไม่ไหวเหรอพี่ บีบได้นะ เบาๆล่ะ พูดจบมินก็บีบมาที่ท่อนของผมที่กำลังจะตื่น มันเลยตื่นขึ้นมาเลย
มินก็เต้นไปตามจังหวะเพลงบ้าง แต่ก็เต้นแบบถูไถไปมาบนตัวผมนี่ล่ะ มือผมก็เริ่มมื่อยบ้างแต่ก็ตื่นเต้นดี
มีตอนนึงคนมีเรื่องกัน คนเลยเบียดกันแน่นมาก มือผมหลุดไปจากนมเลยเผลอบีบไปเพราะจะคว้าไว้ มินไปติดอยู่ตรงกลางที่คนเบียดกัน
กับไอ้หนุ่มข้างหน้า มินเบียดแนบไปกับไอ้หนุ่มนั่นเต็มๆ มือมันค้างอยู่ตรงนมมินเชข่นกัน เป็นเหตุการณ์สุดวิสัยที่เกิดขึ้น
มินหลุดมาได้พร้อมกับบอกว่ากลับเหอะไม่ชอบเบียดๆเลย

แล้วมินก็เอามือผมกำนมไว้ตลอดจนเราหลุดออกมา
ผมบอกตรงๆว่าถึงตอนนี้ คงต้องมีอีกคืนแล้วล่ะ
ผมถามมินไปตรงๆว่า จะค้างคอนโดพี่ไหม หรือให้ไปส่งไหน มินบอกค้าง ขอไวน์อีกครึ่งขวด
ผมบอก แก้วเดียวก็น่าจะล้มแล้ว นอนไปมั่งยัง ยังไม่ทันได้คุยอะไรมินก็หลับไป
ผมขับรถกลับมาถึงคอนโด ปลุกมินตื่นแล้วให้เดินไป
มินดูเพลียมาก ผมประคองเข้าห้องมาก็ปล่อยให้นอนไป

ผมนั่งทำงานจิบไวน์ไป แล้วก็หลับไป ผมตื่นมาอีกทีก็เช้า
มินไปอาบน้ำเปลี่ยนชุดแล้ว
ผมเห็นมินยืนอยู่ที่ระเบียง เอาบุหรี่ของผมไปดูด ผมไม่ได้ลุกออกไป
นอนดูมินดูดจนหมดแล้วก็กลับเข้ามา มินเปลี่ยนเสื้อเป็นเสื้อสีขาว และใส่กางเกงในตัวเดียว

มินขึ้นมานอนบนเตียงตอนแรกก็นอนอีกฝั่งแล้วก็หันไปอีกทาง
พอผมจะเคลิ้มหลับอีกรอบก็รู้สึกได้ว่ามินกำลังเอื้อมมือมาไต่อยู่ที่ท่อนของผมช้าๆ เช้าๆแบบนี้มันก็ตื่นตัวเป็นธรรมชาติ
มินเห็นผมลืมตาก็ไม่พูดอะไรมากๆ ลุกไปหยิบของในกระเป๋า
แล้วมินก็จัดการตัวเอง ผมนั่งดูอยู่ด้วยตาเบิกโพลง พีร้อมกับใจเต้นไม่เป็นระส่ำ

มินมีที่รัดแขนมา มันรัดขารั้งไว้ด้วย แล้วมินก็เอาที่ปิดตาเป็นผ้าปิดตาตัวเองไว้ แล้วก็นอนท่านั้น
ผมลุกไปยืนมองที่ปลายเตียง แล้วก็งงกับทุกอย่าง มินไม่พูดอะไรเลย รู้แต่ว่าหายใจแรงแล้วก็มินอ้าปากเผยอเหมือนคนหิวน้ำ

ผมยืนดูเป็นนาทีเลย ดูจนรู้สึกว่าช่องของมินมันขมิบจนเห็นน้ำเยิ้มๆไหลออกมาช้าๆ
มินไม่พูดอะไรเลยนอกจากมีเสียงอึ้มมมหหหห แล้วก็ถอนหายใจ
ผมถอดกางเกงบ็อกเซอร์ออกแล้วก็เอาของผมไปวนรอบๆปากทางของมิน
มิน เด้งตัวรับส่ายเอวเพื่อจะให้ของผมเข้าไป ผมเอาหัวหลุบเข้าไปช้าๆสองสามที
มันได้อารมณ์แปลกๆดีแฮะ มินร้องอั๊ยยยหหห สั้นๆ
แล้วเคลื่อนตัวไปกดทับไว้ แล้วถามว่าอยากโดนแบบมัดๆเหรอ มินไม่ตอบนิ่งเงียบ

ผมก็เอาวนๆไปมาอีก มินคงอึดอัดเต็มที่แล้ว มินร้องมาเบาๆว่าเย็ดหน่อยค่ะ
เย็ดมินหน่อยค่ะ ใครก็ได้เย็ดมินหน่อย
ผมเดาว่ามินคงอยากได้ความรู้สึกแปลกๆ
ผมเลยเอาท่อนของผมไปให้มินอม มินอมแบบคนกระหายเอาลิ้นยื่นออกมาตวัดๆแบบไม่รู้ท่อนอยู่ไหน ใช้ความจินตนาการล้วนๆ
ผมเอาท่อนตบปากมิน มินร้องอ่าหห เอาตบปากอีกที มินส่ายหย้าดิ้นดันคอเอาลิ้นขึ้นมาเลีย
แต่ผมกดไว้ ผมเกร็งตัวเอาของผมทิ่มไปสุดคอหอยจนมิสำลัก
มินร้องว่าเอาอีก ทั้งๆที่สำลัก

ผมเคลื่อนตัวลงมา แล้วทิ่มพรวดเข้าไป มินร้องโอยยยยยยยสสสส ซี๊ดสสส
ผมกระแทกเสียงดังพั่พๆๆๆ ทั้งเร็วและแรง มือมินถูกมดลอยไปมา ผมเอาอีกมือไปขยำนม แล้วบิดหัวนมสุดร้องมินผวาเฮือก
ดินถีบผมหลุด แล้วพลิกตัวเหมือนจะหนี แต่ค้างไว้กลายเป็นโก่งตูดรอ
กลีบมันล่อตาผมมาก

ผมกดจากท่านั้นเข้าไปมินหายใจเฮือกกก ร้องอูยสสสสส ผมเริ่มเคลื่นตัวไปช้าโดยที่มินร้องอือออห อืยยยย อูยสสส ซี๊ดสสส
ผมถอนหายใจเพราะเสียวมาก ทั้งท่า ทั้งมิน และ การขมิบตอดรัด ผมว่ามินเสร็จแล้ว
ผมเอาแช่ค้างไว้ แต่มินไม่ยอมขยับตูดเอง ผมเอามือฟาดไๆปบอกให้อยู่เฉยๆ แต่มินก็ขยับอีก
ผมก็ฟาดก้นไปอีก มินก็ขยับอีก ผมก็ฟาดก้นไปอีก

ผมฟาดก้นมินไปรัวๆพร้อมกับกระแทกไปเร่งความเร็วจนสุดแรง
ร่องของมินน้ำใสๆกลายเป็นฟองฟอด อยู่ตรงปากทางร่วมรักนั้น

ผมใกล้จะเสร็จแล้ว ผมเร่งความเร็วเฮือกสุดท้าย เสียงกระแทกกันพั่บๆๆๆๆๆของเราสองคนน่าจะดังไปถึงนอกห้อง มินร้องเสียงดังมากๆ มากจนเหมทือนผมกำลังจะฆ่าเธอ
ผมเร่งจับมินพลิกร่างมาในท่าหงาย แล้วก็เร่งความเร็วกระแทกใมส่ไปไม่ยั้ง มินร้องเสียงดังส่ายหน้าไปมา ผมเร่งวความเร็วสุดท้ายโหมใส่มินร้องอกมาว่าแตกใส่ปาก หน่อยยย

ผมกระแทกเฮือกสุดท้ายพร้อมกับชักออกมาเอาท่อนของผมใส่ปากมินไป มินทั้งดูดทั้งกลืนจนผมรู้สึกได้ว่ามีน้ำอีกล๊อตออกมาใจากตัวผม

ผมทิ้งตัวนอนไปข้างๆมิน มินจัดการแกะตัวเองออกนอนหอบหายใจน้ำตาไหล มินหันมาบอกผมว่า มันมากเลยพี่ ถือว่าเสี่ยงคุ้ม
ผมถามว่าเสี่ยงอะไร มินบอกก็เสี่ยงมีอะไรกับพี่ไง ก็อยากรู้ว่าทำไมทุกคนถึงมาวนเวียนกันอยู่ในวงนี้ คนอื่นก็มีตั้งแยะ

นี่ก็ไปยืมเพื่อนมานะ อยากลองคิดว่าโดนคนแปลกหน้าเอาจะเป็นยังไง ผมถึงกับตาโตถามว่าคิดอะไรเนี่ย

มินบอกว่าพี่ฟินไง พี่ฟินเวลามีอารมณ์แกสุดดีหนูชอบ หนูก็เลยอยากลองแบบอื่นๆดู

ผมถามแล้วเมื่อคืนได้ลองไหม มินบอกไม่ได้ลอง กัปตันลีลาไม่ดี ไม่มีชั้นเชิงอ่ะ จับนมแล้วก็จะเอาเลย ไม่ชอบ
แต่ก็โดนล้วงไปจนเสร็จแล้วหลับ แล้วก็เห็นเพื่อนเอากันในห้องนั่นล่ะ
แต่ไม่อยากให้เสียไปมากกว่านี้ต้องทำงานที่เดียวกัน ให้แค่นิ้วล่ะ

ผมฟังนิ่งๆแต่กลืนน้ำลายเอื๊อก

แล้วมินก็ส่งโทรศัพท์ให้ดู เนี่ยมันส่งรูปจู๋ของมันมา อยากเห็นมินจะชักว่าว ไร้รสนิยมมากอ่ะ
ผมได้แต่นอนฟัง แล้วมินก็บอกว่ากลับล่ะ พรุ่งนี้มีบิน เจอกันใหม่เมื่อชาติต้องการนะ พี่เป็นเคบินลับของหนูนะ...จบ

แล้วก็เก็บของเรียกแกร๊ปไปกลับเอง มินที่ดูหยิ่งๆแล้วก็บอกถึงความทุกอย่างต้องเป็นในแบบที่ฉันต้องการนี่
ทำให้ผมยิ่งเข้าใจตองไปอีก
มินเอาแต่ใจและไม่สนอีกฝั่งว่าจะยังไง ยิ่งตอกย้ำว่าทำไมตองถึงแพ้ทางไก่ได้รวดเร็วมากในการไปฮ่องกงแค่ไม่กี่ครั้ง

ทุกอย่างคืนสู่ความสงบภายในอาทิตย์กว่าๆ มินไปบินตามไฟลท์ที่กำหนด ลงรูปที คนตามใน IG เป็นพันๆ
เราไม่มีทางรู้เลยว่าว่าแอร์คนนั้นคือคนที่เอาเชือกมามัดตัวเองแล้วนอนนิ่งๆให้ผมเข้าไปทำอะไรก็ได้

ฟินไปทำงานปกติ ปีนี้ฟินมีงานคอนเซาท์หลายที่ แล้วก็ความที่ต้องจัดการอะไรหลายอย่างทำให้ฟินไม่มีเวลามาเจอผมเลย
ยัวกลับเป็นฝ่ายแวะมากินข้าวกับผมบ้าง หรือไม่ผมก็ไปกินข้าวที่โรงแรมยัวบ้าง

เหมือนทุกคนคงถึงคราวที่ต้องแยกย้ายกันตามวาระ บริษัทผมเองเริ่มกลับมามีลูกค้าและมีงานด้วย
ผมยังไม่มีลูกน้องมากนัก เรียกว่ายังไม่ไว้ใจให้ใครทำงานแทนดีกว่า

เย็นวันพฤหัส ผมแวะเข้าวิลล่ากะจะซื้อไวน์กินเงียบๆที่ห้อง ฉลองที่บริษัทกลับมาได้สักหน่อย
ผมเดินเข้่าไปสักสามทุ่มได้ มันก็ใกล้จะปิดห้างแล้ว ผมดิ่งไปที่เคาร์เตอร์ในขณะที่ผมกำลังจะเดินพ้นเสาณไปนั้น
ผมเห็นไก่มับกับตองและบี...

บีกลับมาเมืองไทยแล้วเหรอ ทำไมไม่เห็นบอกผม แล้วบีกับไก่กับตอง เฮ้ย ไก่คงไม่ชวนบีไป...ตองหรอก ไม่หรอก
ความที่ผมไม่ได้คุยกับฟินมากนัก เลยทำให้ผมไม่รู้เรื่องอะไร

ผมได้แต่เงียบไว้ ผมกลับถึงห้องพร้อมกับอาการงงอยู่คนเดียว ผมเข้าไปดู ig บี ก็ยังอยู่ฮ่องกงนี่หว่า
ยังไม่ทันจะสืบอะไร พี่อามก็โทรมาหาผม บอกว่า คุณอยู่ไหน
ผมบอกว่าผมอยู่ ตจว ผมตอบไปแบบนั้นเพราะผมไม่รู้ว่าพี่อามจะยังไง

พี่อามถามผมว่ารู้เรื่องไก่กับตองไหม ผมบอกพอจะรู้
พี่อามเงียบไปพักนึง ไก่ก็คือของตายสำหรับพี่อามเสมอ อยู่ๆไก่จะโบยบินออกไป ผมเองก็คิดไม่ออกว่าจะไปได้ยังไง
เรื่องนี้ยากไปสำหรับผม ไปเคลียร์กันเอง
แต่ผมก็ดันหลุดปากไปว่า ถ้าเขาจะชอบกันพี่อามว่ายังไงครับ

พี่อามเงียบไปบอกแค่ว่า มึงมาเจอกูก่อน แล้วเดี๋ยวว่ากัน
พี่อามไม่เคยขึ้นกูกับผมนอกจากเมาแล้วรู้สึกสนิท แต่กูคราวนี้ผมแม่งไม่แน่ใจเลยว่าสนิทไหม
ผมยอมไปเจอพี่อาม แกถามผมว่ายังไวะ แต่ไม่ได้ดูโกรธเกรี้ยวอย่างที่คิด
เหมือนแกจะหาเพื่อนกินเหล้ามากกว่า ร้านหรูแถมมีมุมส่วนตัวแบบนี้แต่แกมานั่งคนเดียว
ผมก็เล่าไปตามที่รู้ ยังไม่ทันจะอะไรดี ไก่ก็เดินเข้ามา

ไก่ทักทายผมสีหน้าปกติดี ไม่ได้ดูหวาดกลัวหรือจะกลัวอะไร
ผมทำหน้างงๆ ไก่บอกว่าคุยกับพี่อามแล้ว พี่อามไม่ได้ว่าอะไร ถ้าพี่อามไม่ยอมเธอก็ไม่กล้าคบตองหรอก

พี่อามหัวเราะบอก ผมไม่รั้งเค้าหรอก เค้าเป็นคนดี ไก่เองก็เคารพพี่อามมากๆ
แต่ชุดไก่ที่คว้านคอลึกเห็นหน้าอกออกมาจนล้นกับกระโปรงสั้นๆที่นั่งแล้วรั้งขึ้นมามันชวนให้คิดไม่ได้ว่า ยังเคารพกันแบบไหนหว่า
ไก่นั้นสวยขึ้นจมเลย น่าจะได้น้ำดี แถมการพูดคุยแพรวพราวขึ้นมากๆ
แล้วสักพักบีก็เดินเข้ามา ผมทำท่าตกใจบอกว่าเฮ้ยมายังไง บีทำท่ายิ้มกว้างพร้อมกับนั่งลงข้างๆผมเรากอดกันแบบคนไม่เจอกันนาน
ยังไม่ทันได้สำรวจชุดเดรสรัดรูปของบีดี ฟินก็เข้ามาอีกคน

คราวนี้ผมถึงกับถามว่าจะมีใครมาอีกไหม
พี่อามบอกผมนัดไก่คนเดียว ไก่หัวเราะเลยบอกว่า ไก่นัดฟินกับบีเอง

บีกับฟินทักทายกันอย่างครื้นเครง การพูดคุยผ่านเหล้าและไวน์สนุกสนานมากขึ้นเรื่อยๆ
บีเริ่มนั่งชิดกับผมมาเรื่อยๆ จนตัวติดกัน ฟินเองก็นั่งเบียดมาบีมาอีกทีเช่นกัน

สามสาวไปห้องน้ำ ฟินกลับมาเลยถือวิสาสะมานั่งตักผมแบบครึ่งขาแต่ก้นหย่อนมาในตัก
ผมรู้สึกได้ว่าฟินกำลังแกล้งผมและนี่อาจจะเป็นวิธีทำความสนิทหลังจากไม่ได้เจอกันสักพักของฟิน

นั่งแป๊ปเดียวฟินก็ลุกมานั่งข้างๆ เราก็กลับมาคุยกันต่อกลายเป็นผมนั่งระหว่างฟินกับบี โดยที่พี่อามนั่งกับไก่
ฟินเอามือมาวางกลางเป้าผมที่ตอนนี้แข็งปั๋งแล้วก็ทำเป็นกดค้างไว้ เป็นช่วงๆ โดยที่ผมเอามือโอบเอวบีไว้แล้วก็ไล่ขึ้นมาจนถึงไต้ราวนมช้าๆ
บีเหมือนจะขัดขืนแต่ก็ไม่ปัดป้อง

เราคุยกันจนดึกไก่ตอนนี้เมาแล้ว พี่อามถามไก่ว่าจะให้ไปส่งหรือให้แฟนคุณมารับ ไก่ยิ้มหวานๆบอกว่าให้พี่อามไปส่งก็ได้

สุดท้ายเราขึ้นรถพี่อามมาส่งผมกับไก่ ฟินไปส่งบี

ผมไม่ได้คำตอบเรื่องบีมากนัก ผมไม่ถามว่าทำไม ถ้าอยากบอกก็บอกมา ถ้าไม่บอกก็ถือว่าเป็นสิทธิของบี

ผมถึงคอนโดโดยที่มีแอร์โฮสเตทคนนึงนั่งรออยู่ที่ล๊อบบี้
ผมยืนนิ่งๆนิดนึงว่ามาไง ฟินก็โทรมา 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

hashashi

bigzaba

readder

สุดท้ายมินก็เข้ากลุ่มเข้าก้วน

pamaaeng

มี มิน มาเพิ่มอีกคน
::Glad:: ... จัดไป อย่าให้เสีย

ว่าแต่ จะเลือกใครดีล่ะ ... #ฟิน #บี #ยัว #ไก่ #เม #มิน

ปล..
ตอนนี้ เป็นตอนที่ #64 ครับ
#63 โพสไปแล้ว ... https://xonly8.com/index.php?topic=231297.0

จรัญ บุญชู

และแล้วมืนก็สมใจเสียที...ต่อไปน่าจะมีสวิงกันเฮแน่

kawyod_j

Au Nanma

การงานเริ่มเข้าที่แล้วครับ
แต่เรื่องเซ็กส์น่าจะวุ่นวายมากขึ้นกว่าเดิม

เฉลยตัวตนมิน ทำไมตองถึงหนี ได้สัมพันธ์กันจากซีรีย์แรกเลย

h-man

เรื่องราวถลำลึก ทุกคนมีที่มาที่ไปแตกต่างกัน

สัจธรรมชีวิต สุขแล้วก็ทุกข์ แล้วก็ตะเกียกตะกายหาความสุขอีก วนไป

black555

เจอแต่สาวๆสวยๆตลอดเลยอิจฉาสุดๆ

tomo64

::HeyHey::แล้วสุดท้ายมินก็ได้มาเข้าก๊วนเปล่านี่

cfp

มีเรื่องปวดหัวเพิ่มมาอีกหนึ่ง

Thunyawit sriradon

ความสัมพันธ์ทับซ้อนกันมากขึ้น จะยังงัยต่อ ลุ้นต่อว่าใครจะได้ใคร ใครจะมีปัญหาเพิ่ม

วสันต์ ชาญวิทย์

ความวุ่นวายกำลังจะเริ่ม มินน่าจะเป็นของแปลกที่สุด