ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fushoku] Chikihouyuu | Intimate Support เพราะเราเพื่อนกัน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 24, 2020, 07:26:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???
1-5

6-10

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

siwapeeza

มาแบบนี้ก็เสร็จสิครับบ ถามมาแบบนี้ แต่ถ้าจะพีคเลยคือหลังได้กันแล้วนาวเอกเปลี่ยรไปแต่ง ญ มากขึ้นให้คนเก่าอิจฉานี่จะสุดไปเลย 55

5555 นั่นไงงง แต่ความสูงไม่มีผลในแนวราบจริงๆ 555

xtazy

เธอคงมีความแมน ข่มขืนเพื่อนเธอแล้วจากไปเก็บแต้มคนอื่นต่อไป 555

สาวแกร่งก็หวานละลายได้นะ แต่ครั้งแรกก็ขึ้นขย่มเลยไม่ธรรมดาจริงๆ

kenata

เป็นสาวหล่อ เจ๊คงแมน มากไปหน่อย สินะ
ขอทาย ว่า ตอนจบ ถ้าแต่ง ให้ สมหญิงกว่า นี้ คงสวย แหงๆ

edit : ฝั่งพระเอก ก็ชอบแต่ไม่กล้าบอก ซะด้วย ตอนจบ คงเข้าคู่กันแน่ๆ

yopern

แอบชอบอยู่ดีๆส้มหล่นใส่หัวซะยังงั้น อย่างนี้ต้องกินไม่ให้เหลือ

edit ความสัมพันธ์ครั้งนี้ยังอีกยาว แต่คราวหน้าเตรียมมาเยอะๆนะถุงยางน่ะ

kazu36

เดาก่อนอ่านที่เหลือว่าเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ
ดีไม่ดีตามติดแจด้วย
เดาถูก 555 เรื่องมันพาไปหนะ
ไม่รู้มีตอนต่อไปหรือเปล่า

mspeed

รวดเร็วว่องไวเลยทีเดียว
ได้เป็นแฟนกันแน่นอน
ใกล้เคียงเลย ลุคทอมบอยแบบนี่้ก็น่าหลงไหลเหมือนกันนะ

nowhereman

ตอนจบผมว่าเดาไม่ยาก สองคนนี้คบกันยาว ไม่สนคำพูดคนอื่นแน่ๆ

เป็นตามคาด แต่ผิดคาดตรงที่เล่นซะหมดกล่องเลย 555

noohun

เรดาพังครับ หน้าแรกมานี่ หล่อจัดเลยแม่นางเอ้ย หล่อกว่าพระเอกเยอะมาก ::DookDig::
ท่าทางจะแอบชอบนางเอกเป็นทุนเดิมอยู่แล้วสิน่ะ ไม่งั้นคงไม่ตามยันโรงแรม

ส่วนสูง ไม่มีผลกับความรัก และเซ็กจริงๆ
สมหวังกันทั้งคู่

keatmano

ผู้หญิงตอนกำลังเสียใจเรื่องความรักมักตัดสินใจง่ายๆแบบนี้หรือ ... แต่เจ้าตัวผู้ชายมันต้องชอบเธออยู่แล้ว ดังนั้น ก็คงจบที่จัดกันไป แล้วก็มาเป็นแฟนจริง ๆ ต่อไป

การแวะโรงแรมก่อนกลับถึงบ้านเป็นสิ่งไม่ดีนะสาว ๆ (แต่เจ้าหนุ่มคิดแผนการดีมาก)  ::HoHo::

MooOon

ก็จริงๆนะ เอาจริงๆ สาวๆหลายคนตอนที่เรียบน ดู เชยๆ ก็จริง เเต่พอขึ้น

มหาลัยนี่ยังกะนางเเบบ บางทีคนที่คิดว่าไม่สวยไม่น่ารัก อาจเปงนางฟ้า

ก็ได้ จากที่ดูทั้งคู่น่าจะคบกันเเล้วไอ้ผู้ชายที่ไม่รับรักนางเอกน่านจะอิจฉาละมั้ง

นางออกจะสวยเเท้ๆ

----------------------------------------------------------

นี่เเหละความน่ารักของสาวนักกีฬา เนื้อเเน่น 555+ เอาจริงๆเคยคิดนะถ้าทำให้พวกทอม

กลับตัวกลับใจเป็น ผู้หญิงได้ จะน่ารักขนาดไหน? เเต่คงหมดโอกาสนั้นเเล้วมั้ง 555+

เเต่นางเอกน่ารักจริงเเม่งเป็นคนนำพระเอกเเทบตลอด พระเอกเราเป็นเจ้าสาวใครไม่ได้เเล้ว ^^

dewqc987

ตอนแรงนึกว่าผู้ชายหล่อจัดนึกว่าพระเอก แต่เห็นนมแล้ว อื่มมม

นางเอกดูเป็นสาวหล่อนะ แต่พอถอดหมดแล้วดูเซ็กซี่ดี 
คบกันเเล้วมีแวะโรงแรมก่อนกลับบ้านด้วย

tp3660

ลงได้ขึ้นห้องด้วยกันแบบนี้ แถมเธอก็ท้าทายมาาแบบนี้ เป็นใครก็คงต้องเดินหน้าลุยล่ะครับ แต่ตอนจบอาจคบกันต่อไปหรือเจ้าหนุ่มอาจโดนทิ้งนี่ก็ไม่แน่ครับ

จบแบบแฮปปี้จริงๆด้วย ขอบคุณท่าน HypNos มากๆ ครับ

Liftzthekop

ถามแบบนี้ต้องโดนขย้ำให้หนัก​ 5555

หลังจากนั้นขากลับ​ก็เข้ารร.ทุกวันเลย​ 555

pandanous

อาจจะเปิดมามีดุ้นก็ได้
แอบลุ้นอยู่เหมือนกัน 55
Edit โดนขึ้นเลย เพราะว่าไม่ชอบโดนบังคับนี่เอง
หน้าแมนจนนึกว่าจะมีดุ้นละ