ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fushoku] Chikihouyuu | Intimate Support เพราะเราเพื่อนกัน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 24, 2020, 07:26:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noii2

เพือนกันมานาน ถ้าแอบคิดชอบกันคงมีบ้างหละ ต่อให้ภายนอกดูห้าวๆอยู่บ้าง แต่ยังไงซะข้างในก็เป็นผู้หญิง

dzine

จริงๆนางเอกอาจจะหลอกกิบตับพระเอกตั้งนานแล้วแหละ แต่ดูทรงพระเอกยังซื่อๆ ::Yes!::
edit
ทำเป็นเล่นไป นางเอกซ่อนรูปนะ สุดท้าย happy ending นี่หว่า

oyoyo

เอาแล้วไง สาวหล่อกับหนุ่มจอมตื๊อ ถึงจะคาดเดาอะไรไม่ได้ แต่ก็คิดว่าเธอน่าจะมีทีเด็ดบ้างล่ะนะ
------------
โอ้โห ใส่เสื้อมิดชิด พอถอดออกมาโคตรจะซ่อนรูป
แถมชอบขึ้นเองอีกต่างหาก

Emmy

เปลี่ยนทอมให้เป็นเทอ ตอนจบ ไว้ผมยาวสวยแน่ๆเลย

13igboss

เปลี่ยนทอมเป็นเธอ... น่าสนใจคับ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย
แบน90วัน

bigboy001

::Thinking::  สาวหล่อ อยากมีผัว ก็ไม่ต้องจัดหนักให้ไปซิครับเพื่อนได้เพื่อนเป็นยอดเพื่อนอยู่แล้ว!! อีกอย่างถ้าสนิทกันมาตลอดก็ต้องรู้จุดอ่อนจุดแข็งเข้าไปอีก งานนี้เป็นแฟนกันได้แน่นอนฟันธง!! เผลอ ๆ ถุงยางไม่พอด้วยซ้ำท่าทางคุณเธอจะอยากโดนเยสมากๆ ถึงขนาดพาเพื่อนชายเข้าโรงแรมแล้วเชิญชวนเอากันขนาดนี้.. ::DookDig::

EDIT โอโหยสาวเจ้าซ่อนรูปหุ่นงามสุดๆ แถมยังโยกให้เองด้วย แสดงว่ามีประสบการณ์เยสมาแล้วแต่โดนอีกฝ่ายบอกเลิก เลยมาเจอหนุ่มเพื่อนเก่าแหงะๆ

Peter Taowating

มาถึงขั้นตามมาเข้าโรงแรมแล้ว งานนี้โดนจัดแน่นอน สาวเจ้าเจอดุ้นไอ้หนุ่มเปลี่ยนจากลุคทอมเป็นเทอแน่นอน 555 ::HeyHey::

ว่าแล้ว ในที่สุดก็เป็นแฟนกัน แต่สาวเจ้าถอดเสื้อมาซ่อนรูป หุ่นดีจริงๆ  ::Glad::

xfreestylex

ฮั่นแน่ แอบชอบเค้าอยู่เหมือนกันอ่ะดิ มาชวนแบบนี้ จะเหลือหรอแบบนี้ จัดให้ชุดใหญ่แน่นวล

น่ารักกรุ๊งกริ๊ง

napram

พอโดนเสร็จติดใจเลิกเป็นทอมแน่นอน...
เสียดายไม่สดแตกใน....

นายไข่ย้อย

สาวหล่อมาแล้ว แวะชวนเข้าโรงแรมแบบนี้ก็เสร้จสิ  ::DookDig::

ชอบหุ่นจิงๆแบบนี้เหละดูดี
อิอิอิ

jarabaman

ง่ายๆงี้เลยอ่อ รู้งี้ผมทำมั่งไปนานแล้ว 5555

เปลี่ยนทอมเป็นเธอ จบแบบนี้แฮปปี้สุดๆ

gobis

าแบบนี้ก็เสร็จสิครับบ ถามมาแบบนี้ แต่ถ้าจะพีคเลยคือหลังได้กัน

joulez

ได้กัน แฟนกัน แต่งงานกันครับ หวานๆตามสเต็ป โดนวันนี้้ข้าไปนางเอกน่าจะหัดแต่งตัวเป็นสาวหวานละครับ

จบได้น่ารักมากครับ ดีต่อใจ

010377

ดูแมนเกินไปจริงๆ ถามแบบนี้จะเหลือเหรอ ตอนจบคงคบกันหลังจากซั่มเสร็จ

สมหวังตามคาด ผู้ชายชอบผู้หญิงมานาน

cking

ถามงี้ ก่อนตอบต้องทดสอบก่อน จริงๆทรงนี้เครื่องติดแล้ว จัดเต็มทุกคนนะ
ซึนจริงๆ แต่ดีใจกะคู่นี้ด้วย