ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fushoku] Chikihouyuu | Intimate Support เพราะเราเพื่อนกัน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 24, 2020, 07:26:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

buark

ได้กดกันแน่นอนครับ แต่มันดูแมนจริงๆ ยังไงพอกดแล้ว ค่อยเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ ไม่ก็ให้ไปหลอกจีบผู้หญิงมา ให้พระเอกกด ถึงจะฟิน

buark

โดนเข้าไปทีเดียว ขอเป็นแฟนเลย ถึงจะดูเป็นทอม แต่นักกีฬาฟิตแน่นอน ยิ่งไม่เคยมีแฟน อย่างฟิต โชคดีแล้วพระเอก

Mr.Fatboy

Tum'S

เปิดเรื่องมาว่าอยากลองทำแบบชายหญิงใหมน่าจะชวนมาโขกหมากรุกกันสองต่อสองแน่ๆเลยครับ555+โขกแบบแนบเนื้ออ่ะนะครับ

สุดๆไปเลยจบแบบแฮบปี้ปี้ไปหลายยกเลยครับอิอิ

Ordzidan

อ้าว ใครเจอชวนแบบนี้ ไม่ตอบตกลงก้อบ้าแล้ว เดินตามจนได้ดีเลย

ที่เดี๋ยวไม่เคยพอครับเรื่องแบบนี้ กลายเป็นแฟนกันไปเลย

powerslam

ลองได้ขึ้นห้องกับสาวหล่อแบบนี้น่าลุ้นเลยครับ

ใส่เสื้อมิดชิด พอถอดออกมาโคตรจะซ่อนรูป นี่เเหละความน่ารักของสาวนักกีฬา ส่วนสูง แถมยังโยกให้เองด้วย ขอบคุณท่าน HypNos มากๆ ครับ
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

mindza2212

ชวนเข้าโรงแรมแบบนี้เป็นลูกผู้ชายจะไม่เข้าตามได้ยังไง

สุดท้ายสาวห้าวก็หวานได้

koper2sunfad

หน้าตาแมนๆ แบบนี้เปิดมามีดุ้นซะน้อ 5555 แต่คิดไปคิดมาเป็นไปไม่ได้ เพราะกฎห้ามลง 5555  ::Falling::
เดาว่าตอนจบนางเอกเปลี่ยนสภาพเป็นสาวโคตรสวยละกัน  ::Waiting::

::Angry::นึกว่าจะแต่งตัวสวยมาให้ดูซะอีก  ::Orz:: แต่ก็จบhappy ดีนะ

Tdestiny

นางน่ารักอยู่น้า แค่ตัดผมสั้นเอง555

สุดท้ายก็คงคู่กันอ่าแหละ

อ่านแล้วก็ฟินดีแฮะ สไตล์เพื่อนสมัยเด็กนี้ อมตะจริงๆ

FFXCY

ความจริงเป็นแผนลากผู้ชายเข้าห้อง แน่นอน

นั่นไงว่าแต่ผู้ชายเตี้ยกว่านิดหน่อยหรือเนี่น ไม่ส่งผลต่อแนวราบ

mrsilver

นางเอกนี้ดูแล้วรุกก็น่ารักในแบบสาวนักกีฬาโดนทำร้ายความรู้สึกมาแต่ก็ดูๆแล้วนางกับพระเอกก็หน้าจะชอบกันอยู่

สรุปนางเป็นคนเริ่มขึ้นให้พระเอกก่อนเลยนะนั้นดูแล้วนางจะเหงานี้ขนาดไม่ได้เป็นแฟนกันยังทำกันขนาดนี้หลังเป็นแฟนจะหนักหน่วงขนาดไหน

freelance

จัดไปหลายๆดอกเดียวเธอจะสวยเองเพื่อนกันต้องช่วยๆกัน
แต่เล่นแวะโรงแรมทุกวันนี้จนตายเลย

BabyFace

อยากทำซิ  ผู้หญิงทรงนี้ทอมหน่อยๆ  จัดไปสอนง่าย ท่ายากตามมา  ไม่เหมือนเรียบร้อยนั่นสอนยาก  อายไม่ทำอะไรเลย
สุดท้ายสมใจพระเอก  ก็ยังไงก็อยากเอาอยู่แล้ว  ต่อไปมีแต่จะโลดโผนท่ายากเอามันแน่ๆ  ::Shower::

Tee001

ดูแล้วน่าจะมาแนวเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอนะเนี่ย

สุดท้ายกลายเป็นแฟนกันซะงั้น 555

jittipat

จบแบบนางเอกสวยปิ้งเดินควงกันเข้า รร. มั้ง

อ่าวไม่เห็นมีไรต้องให้เดาเลยอ่าจบไปดื้อๆ