ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Perfect Body! เทรนเนอร์สาวโคตรเอ็กซ์! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 26, 2020, 06:34:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ab123ab123

5555 เจอแบบนี้กุก็ไม่ไหวแหละ เป็นเทรนเนอจิงป่าววะ

ใครเทรนใครกันแน่นิ

Iphoneipad

จบในยิมหรือมาจบที่บ้านหว่า

จบในยิมไม่มีต่อบ้านแหะ

ขอบคุณมากครับ

rskiz

เหมือนคุณเทรนเนอจะสนใจสินะ พอรู้ว่าซิง จัดในยิมนี่แหละ อุปกรณ์เยอะดี

ท่าทางจะประสบความสำเร็จในการเทรนแล้วสินะ

zebrazaa

เทรนกันให้ถึงใจ ต่อที่เตียงข้างห้อง
เทรนกันจนหมดแรงเลย  เทรนเนอร์คนนี้มีอยู่ที่ไหน

TZONE

พูดแบบนี้ เหมือนจะเข้าทางคุณนายเลย สงสัยได้ออกกำลังกันต่อ

weera99

เทรนเนอร์ หุ่นเอ็กมากครับ ถ้าเป็นผมไปยิมทุกวันแน่ครับ อิจฉาพระเอก เลย

siwapol55

ได้เย็ดกันแทนการออกกำลังแน่ แล้วจริงก็เข้าใจตัวเอกที่เจอเทรนเนอร์สาวหุ่นแบบนี้ คงไม่มีอารมณ์จะมาเทรนตัวเองแล้ว
ความรู้สึกเกือบทั้งหมดมันลงไปอยู่ที่น้องชายหมดแล้ว
ขอบคุณมากครับ
กลายเป็นย้ายมาฝึกเรื่องลีลาการเย็ดแทน แต่พระเอกอาจแห้งตายก่อนได้

ipichai

ZELOVE

garlicsclub

ชีวิตจริงจะมีเทรนเนอร์แบบนี้ไหมอ่ะ อยากเรียน

mining23za

ค่าครอสนี้จ่ายด้วยเสียวก็แล้วกันนะครับคุณเทรนเนอร์

picnick27

เรื่องนี้จบลงโดยได้เทรนเนอร์สอนเรื่องบนเตียงแน่นอน

ถ้าเทรนแบบนี้น่าจะใหญ่ขึ้นแค่ส่วนล่างแน่นอน

doujin

โดนเปิดบริสุทธิ์แน่นอน เปลี่ยนวิธีฟิตร่างกายจะเข้ายิม เป็นเข้าห้องแทน

ถึงกับหมดเรี่ยวแรง5555