ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Perfect Body! เทรนเนอร์สาวโคตรเอ็กซ์! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 26, 2020, 06:34:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

หือมีเทรนอยู่ใกล้บ้านดีจริงๆ
เดาว่าจบแบบแอบกินกัน
ไม่แอบแหะ แต่ได้วิธีออกเหงื่อแบบใช้เวลาคุ้มค่าจริง ๆ

darknessjk

จะเป็นอะไรไปได้อีกละครับ
.
.
.
ยสตน (เสียดายชีวิตจริงเจอแต่เทรนเนอชายล่ำๆ)

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ มิถุนายน 26, 2020, 10:13:37 ก่อนเที่ยง
เล่นโด่ต่อหน้าเทรนเนอร์สาวแถมยังสารภาพว่ายังเวอร์จิ้นอยู่ แบบนี้สงสัยว่าจะโดนเทรนเนอร์สาวเปิดบริสุทธิ์แน่ๆเลย....อิอิ
5555....แค่โดนบ๊วบให้คงยังไม่พอสินะ เลยจับคุณเทรนเนอร์ซั่มซะ จนสาวติดใจขึ้นขย่มเองเลย แต่เธอมีผัวแล้ว ต่อไปคงจะต้องไปหาผู้หญิงคนอื่นเสียบ....อิอิ

opzakong

แข็งแบบนี้ก็ไม่รอดสิครับ ดูท่าคุณนางเตรียมตัวมาดีด้วย  ::HeyHey::

หุ่นนางโครตเอ็กซ์เลยวุ้ย เห็นแล้วของขึ้นจริงๆ

(ดูท่าทางเป็นคนเซ็กซ์จัดซะด้วย แห้งแน่บักพระเอก)

nakchakun

trainer สาวอย่างแจ่ม เจอแบบนี้ืขยันไปฟิตเนสแน่นอน ดูท่าแล้วน่าจะได้กัน trainer สาวชัวปาป ::Dribbling::

ไอ้หนุ่มนี่ ได้ออกกำลังไม่ต้องใช้เครื่องแล้ว ออกกำลังในร่มกับ trainer ไปเลย

mooyomooyong

ก่อนอ่าน...
เจ้าหนุ่มนี่น่าอิจฉาไปเกินไปปปป ทำไมมีเพื่อนบ้านหุ่นโคตรดีขนาดนี้อะ บ้านเรามองไปเจอแต่โอ่งมังกร T-T
หลังอ่าน....
เวอร์จิ้น ของเจ้าน่ะได้ตายไปแล้ว!! เปลี่ยนจากออกกำลังกายแบบปกติ มาออกกำลังกายในร่มกับ trainer สาว เพื่อนบ้านแทน อิจฉาาาาาา

pfrankz

รีบตอบทำไมแก้ตัวหน้อยซี่

ดูจากท่าทาวเทรนเนอสงสัยมีการฝึกใหม่แโดนรีดหมดตัวแน่เทรนเนอสายอึดไม่อตกง่ายๆ

MooOon

ทำไมสาวๆ สวยๆในโด ของชอบขาดจัง ดูๆไป นางคงไม่ได้ทำกับผัวนานเเล้วสินะ

ไอ้พระเอกเเนวนี้ก็โชคดีเหลือเกิน ไปตายซะ 555+ จากที่ดูหลังจากนี้กินตับกันบ่อยเเน่

เพราะถือว่า เซ็ก เป็นการออกกำลังกายที่ดีอย่างหนึ่งเลยนี่นะ

-------------------------------------------------------------------

ได้ทำกับสาวๆมีผัวเเบบนี้ก็ไม่เลวนะ ยอมทำทุกวันเลย เเต่หุ่นดีขนาดนี้ ผัวไม่สนใจได้ไง

ยังเป็นผู้ชายอยู่ไหม หรือจริงๆเเล้วโดนรีดน้ำทุกวัน จนต้องรีบเเอบไปทำงานไวๆ 555+

Boran Mark

น้องยังเวอร์จิ้น ต้องให้สาวเทรนให้ช่ำชองหน่อย ฮิ ฮิ
edit: โชคดีจัง ครั้งแรกก็ ยสตน.ได้เลย

cking

สงสัย ได้เทรนเพิ่มแน่ๆ หึหึ

แหมมม หมดแรงก่อนเทรนปกติ  ::DookDig:: ::DookDig::

evilbenz

คิดว่าจบโดยการปีนต้นงิ้วครับ  โดนรุ่นใหญ่สอนเปิดซืงแน่นอนครับ

Edit : เทรนแบบนี้ ขาดน้ำแน่ครับ โดนสูบหมดตัวแน่

sunlightz

จ้างเทรนเนอร์ฟิตเนส แต่น่าจะได้ติวอย่างอื่นด้วยแน่ๆ หลุดซะแบบนี้ สงสัยต้องเป็นติวเตอร์ซะด้วยละ

อ่าว ไฟติดซะแล้ว สอนเองยาวๆ

kyojaza1

น่าจะจัดท่ายาก จนกล้ามขึ้นเลยทีเดียว
edit:เอากันจนไม่มีแรงเล่นกล้ามซะงั้น ยังกุ้งแห้งเหมือนเดิม

mindza2212

มีครูฝึกแบบนี้ใครๆก็อยากไปออกกำลังกายด้วยให้ฝึกทั้งวันยังได้

ไม่ต้องออกกำลังกายแล้วทำแบบนี้คุ้มกว่าเยอะ