ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พี่สาวข้างบ้าน

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 27, 2020, 10:46:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

นึกว่าจะไม่มีต่อจากมลแล้ว ไป ๆ มา ๆ ยังมีพี่สาวข้างบ้าน

ผมเองก็ลุ้น อ่านแต่ต้นนึกว่า พี่อ้อนแน่ ๆ มาลงที่พี่อรนี่บอกเลย พลิ๊กล๊อคกันน่าดู ถล่มทลายมาก

อันนี้บอกเลย เขียนเรื่องส่วนตัวเนี่ย สำนวน ความอิน เยอะกว่า เวคเตอร์อีก อันนั้น กระโดดไปมามากไปหน่อย อาจต้องเพิ่มรายละเอียดกับเกลาเนื้อเรื่องเพิ่มขึ้น ถ้ายังมีไฟกลับไปเขียนนะครับ

ส่วนเรื่องนี้ ให้คะแนนความละเอียด ปูเนื้อเรื่องดีเยี่ยม เขียนแบบนี้บ่อย ๆ คนอ่านเข้าถึงดีครับ ไม่ต้องตีความมากเกินไป

แต่ ตอนนี้จบ ตอนหน้าจะมีอีกไหม สงสัยอีกหลายเดือนเลย กว่าจะมีอะไรมาอัพเดทให้อ่านอีกแน่ ๆ

lindor

ชอบที่ไปได้ที่ออนเซ็นที่ญี่ปุ่นมากเลย เคยมีโอกาสแบบนี้ทีนึง ถึงเลิกลากันไปก็ยังจำได้ไม่ลืม ขอบคุณผู้เขียนมากมายสำหรับเรื่องดี ๆ ครับ

subanrl2

ได้อารมณ์แบบหนังAVเลยมีสาวอีกคนนอนอยู่ด้วย

Komsan Tanunchai Olympus

เสียดายพี่อ้อยเสียทรงแล้ว แต่พี่อรสิยังน้อยน่ารัก

puretank

phurin84

แล้วสุดท้ายไรท์จะลงเอยกับใครดีละครับ อิจฉาจังเลย

namogt

เขียนแบบโครตได้ฟิวเลยครับ ทุกอย่างดูสมจริงมากๆ

papang01

ตอนแรกมาดูว่าเสคเตอร์มาหรือยัง มาเจออีกเรื่องของไรท์ซะงั้น
ขอบคุณมากๆครับบบบ

อัศวิน รัตนแก้ว

Sharkwow44

จะมีแบบรักพี่เสียดายน้องไหมเนี่ย และลงท้ายก็ควบทั้งคู่ไปเลย  ::GiveMe:: ::Bloody::

Wheel of Fortune

สุดยอดครับ เดี๋ยวกลับไปอ่านตอนเก่า ๆ น่าจะมันส์

wawer nakorn

zethkhun

เป็นเเว่นติดกล้องหรือครับนี่? ร้ายกาจนะครับ ไม่สงสัยว่าจะได้คนน้องหรือไม่ แต่สงสัยว่าจะได้แซนวิชพี่น้องไหมมากกว่า

moodum07

เล็งมานานแล้วแน่เลย อิจฉามาก

ว่าแต่ว่าจะได้น้องเมียด้วยไหมครับนี่

Manoptana

หมอแมนเล่าเรื่องเหมือนจะเถื่อนๆ ลุยๆ หรือว่าสาวๆชอบแบบนี้ แต่ละคนที่หมอแมนแจกน้ำให้ ดูเหมือนกับว่าจะลืมหมอแมนไม่ได้ทุกคน