ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otono Natsu] Joshikousei no Koshitsuki Kanzenban ชมรมเทนนิส [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 27, 2020, 11:51:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

โอ้วโหวว ชมรมนี้อยู่ไหนนี่จะไปสมัครแล้วตั้งใจศ้อมเลยยย

มันงงตรงที่ ทำต่อหน้าคนอื่นนี่หล่ะ 555

yopern

คู่หลังทำเป็นอาย สองคู่แรกเขาไปถึงไหนกันแล้ว เร่งหน่อยๆ

edit สุดท้ายก็เสมอกันไปอย่างเร้าใจ แต่ติดตรงมีเซ็นเซอร์นี่ล่ะ อารมณ์ไม่ต่อเนื่องเลย

jane59

เรื่องนี้ดีมากก ชอบภาพมากกสวยย เสื้อเรื่องก็ดีแต่ตอนเจ็บนี่จำไม่ได้แล้วขออ่านก่อน ตอบจบถือว่าดีเลยสว่างสดใส ภาพสวยอน่าอ่านถือว่าได้ฟิวดีอีกแบบเลยถ้าเทียบกับโดจิน

ipor

ผมอยากบองอ่านให้จบดูครับ ว่าจะรู้จริงๆแบบไหน

รู้สึกว่ามันทื่อๆอย่างไรไม่รู้นะครับ....ไม่อน่ใจว่าเป็นตัวละครหรือเปล่า

kalampee

จัดในชมรมแบบนี้แบบนี้จะเรียกว่า indoor หรือ outfoor ดีล่ะเนี่ย

แต่กล้าจัดครั้งแรกในชมรมต่อหน้าคนอื่นแบบนี้รู้สึกแปลก ๆ แฮะ

Summermay

สายอ่อนมาเจอกันเอง สุดท้ายน่าจะแอบร้อนแรงไม่แพ้คู่อื่นแน่ๆ

แบบนี้ก็ดีไปอีกแบบนะ ภาพสีสวยดี เปลี่ยนบรรยากาศบ้าง

ืns52800189

ยังไม่เสร็จครับ
มันค้างคา
เอามาลงต่อด่วนครับ
ผมว่าภาพสีสวยมาก
ไม่อยากให้เซนต์เซอร์เลยครับ

xfreestylex

อ้าวววว สารภาพรักกันเฉย

ทำไมมันดูสดใสขนาดนี้?

thegift52

ภาพอะนิเมะ แต่นำเสนอแบบมังงะ อืม ก็แปลกตาไปอีกอย่างดีครับ
.
จบได้สวย แต่ติดใจอย่างหนึ่ง คอร์ดนี้อยู่ที่ไหน จะไปสมัคร  ::Evil::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เอาภาพอนิเมะมาทำเป็นโดอ่านนี่ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบแหะ

ตอนยาวซะใจดีจัง

FLYINGPIG

Hunfrid

ผมมองว่าโดจินที่ทำตัดมาจากเมะแล้วใส่คำพูดมันไม่ค่อยโอเคเท่าไหร่
- คือง่าย แค่ตัดมาแล้วก็ใส่คำพูดจากบทในเมะมา อารมณ์ในเมะจะสื่อก็หายไป แถมอารมที่โดจินปกติสื่อมันก็ไม่มี เหมือนมันขาดๆทื่อๆอะครับ

เรื่องนี้เคยดูเป็นเมะแล้ว ส่วนตัวผมคิดว่าโอเคกว่าอ่านโด แบบนี่มากๆครับ ก็เหมือนอย่างที่บอกว่าพอเป็นแบบนี้แล้วมันดูทื่อ

[email protected]

penguinzz

อันนี้คืออนิเมะเรื่องอะไรครับเนี่ย ดูไม่ค่อยคุ้นเคยเท่าไหร่

edit : จบแปลกๆ แต่ก็สนุกดีครับ อยากหาอนิเมะมาดูเพื่อความอินเลย

oyoyo

โดจากเมะ เส้นมันจะไม่คมกริบเท่าไหร่ แต่มีสีสันเตะตา
อย่างเรื่องนี้ผมนึกไม่ออกนะ ว่าเมะมาจากเรื่องไหน แต่นางเอกค่อนข้างคุ้นๆหน้า
สำหรับผมเองก็โอเคนะครับ มันก็สวยน่ารักไปอีกแบบ ยังไงเราอ่านมันเพื่อความผ่อนคลายอยู่แล้ว
------------
คนปิ๊งกันอยู่ อะไรๆมันก็ง่ายแม้จะเป็นครั้งแรก แต่ก็ยังกล้าทำกันต่อหน้าเพื่อนๆชมรมอีกนะ สงสัยต้องการสักขีพยาน